Webchick's test profile (6.x-0.1-unstable2) - en to te translation catalogue (480 entries)

en: list
te: జాబితా

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Image size
te: బొమ్మ కొలత

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: user
te: వాడుకరి

en: Show on every page except the listed pages.
te: సూచించిన పేజీల్లో తప్ప ఇతర అన్నీ పేజీల్లోనూ చూపించు

en: Show on only the listed pages.
te: సూచించిన పేజీల్లో మాత్రమే చూపించు

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: enable
te: చేతనం

en: context
te: సందర్భం

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Request new password via e-mail.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని ఈమెయిలు ద్వారా అభ్యర్థించండి.

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Approve
te: ఆమోదించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: content
te: విషయం

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: yes
te: అవును

en: Wrong username or password.
te: తప్పుడు వాడుకరి పేరు లేదా సంకేతపదం.

en: Create group administrator
te: సమూహం నిర్వాహకుణ్ణి సృష్టించు

en: Delete group administrator
te: సమూహం నిర్వాహకుణ్ణి తొలగించు

en: Send invitation
te: స్వాగతించు

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Subscription saved.
te: సభ్యత్వం భద్రపరచబడింది

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Personal message
te: వ్యక్తిగత సందేశం

en: Additional details
te: అదనపు వివరాలు

en: List of users
te: వాడుకరుల జాబితా

en: (approval needed)
te: ఆమోదం పొందాలి

en: Manager
te: నిర్వాహకుడు

en: Age
te: వయసు

en: Last comment
te: ఆఖరి వ్యాఖ్య

en: Description
te: వివరణ

en: No posts in this group.
te: ఈ సమూహంలో టపాలు లేవు

en: No public posts in this group.
te: ఈ సమూహంలో బహిరంగ టపాలు లేవు

en: Language
te: భాష

en: Do nothing.
te: ఏమీ చేయవద్దు.

en: Delete group
te: సమూహాన్ని తొలిగించు

en: Public
te: బహిరంగ

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Group details
te: సమూహ వివరాలు

en: New groups
te: వార్తా సమూహాలు

en: Group notifications
te: సమూహ ప్రకటనలు

en: more
te: మరిన్ని

en: Browse the newest groups.
te: కొత్త సమూహాలలోకి వెళ్ళండి

en: Invite friend
te: మిత్రుడిని ఆహ్వానించు

en: Access control
te: అనుమతి నియంత్రణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Action
te: చర్య

en: error
te: సమస్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: view
te: వీక్షించు

en: Overview
te: అవలోకనం

en: all
te: అన్నీ

en: File
te: ఫైల్

en: File path
te: ఫైల్ దారి

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: default
te: అప్రమేయం

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Help text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: Types
te: రకాలు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: settings
te: అమరికలు

en: Back
te: వెనక్కి

en: header
te: శీర్షం

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: History
te: చరితం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Display
te: చూపు

en: Menu
te: మెనూ

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Total
te: మొత్తం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Picture
te: చిత్రం

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: type
te: రకము

en: User
te: వాడుకరి

en: action
te: చర్య

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: file
te: ఫైలు

en: status
te: స్థితి

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: no
te: కాదు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: All
te: అన్నీ

en: days
te: రోజులు

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Submit @name
te: కొత్త @name

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Page
te: పేజీ

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: Configuration saved.
te: స్వరూపణం భద్రమయ్యింది.

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Signature
te: సంతకం

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Last login
te: చివరి ప్రవేశం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Average
te: సగటు

en: Count
te: లెక్క

en: Normal
te: సాధారణ

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: N/A
te: వర్తించదు

en: OPML feed
te: OPML ఫీడు

en: Items
te: అంశాలు

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Next update
te: తర్వాతి తాజాకరణ

en: %time ago
te: %time క్రితం

en: %time left
te: %time మిగిలివుంది

en: remove items
te: అంశాలని తొలగించు

en: update items
te: అంశాలని తాజాకరించు

en: %ago ago
te: %ago క్రితం

en: 1 attachment | @count attachments
te[0]: 1 జోడింపు
te[1]: @count జోడింపులు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: 3 months
te: 3 నెలలు

en: 6 months
te: 6 నెలలు

en: 1 year
te: 1 సంవత్సరం

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Month
te: నెల

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Send
te: పంపించు

en: Code
te: కోడ్

en: OR
te: లేదా

en: security
te: భద్రత

en: General
te: సాధారణ

en: Africa/Cairo
te: ఆఫ్రికా/కైరో

en: Africa/Nairobi
te: ఆఫ్రికా/నైరోబీ

en: America/Chicago
te: అమెరికా/చికాగో

en: America/Denver
te: అమెరికా/డెన్వర్

en: America/Detroit
te: అమెరికా/డెట్రాయిట్

en: America/Jamaica
te: అమెరికా/జమైకా

en: America/New_York
te: అమెరికా/న్యూయార్క్

en: America/Panama
te: అమెరికా/పనామా

en: Asia/Baghdad
te: ఆసియా/బాగ్ధాద్

en: Asia/Bahrain
te: ఆసియా/బహరైన్

en: Asia/Bangkok
te: ఆసియా/బ్యాంకాక్

en: Asia/Brunei
te: ఆసియా/బ్రూనై

en: Asia/Calcutta
te: ఆసియా/కోల్‌కతా

en: Asia/Colombo
te: ఆసియా/కొలంబో

en: Asia/Dhaka
te: ఆసియా/ఢాకా

en: Asia/Dubai
te: ఆసియా/దుబాయ్

en: Asia/Hong_Kong
te: ఆసియా/హాంకాంగ్

en: Asia/Jakarta
te: ఆసియా/జకర్తా

en: Asia/Jayapura
te: ఆసియా/జయపుర

en: Asia/Kabul
te: ఆసియా/కాబూల్

en: Asia/Karachi
te: ఆసియా/కరాచీ

en: Asia/Katmandu
te: ఆసియా/ఖాట్మండు

en: Asia/Kuala_Lumpur
te: ఆసియా/కౌలాలంపూర్

en: Asia/Kuwait
te: ఆసియా/కువైట్

en: Asia/Manila
te: ఆసియా/మనీలా

en: Asia/Muscat
te: ఆసియా/మస్కట్

en: Asia/Qatar
te: ఆసియా/ఖతార్

en: Asia/Rangoon
te: ఆసియా/రంగూన్

en: Asia/Riyadh
te: ఆసియా/రియాద్

en: Asia/Seoul
te: ఆసియా/సియోల్

en: Asia/Shanghai
te: ఆసియా/షాంఘై

en: Asia/Singapore
te: ఆసియా/సింగపూర్

en: Asia/Taipei
te: ఆసియా/తైపీ

en: Asia/Tokyo
te: ఆసియా/టోక్యో

en: Atlantic/Bermuda
te: అట్లాంటిక్/బెర్ముడా

en: Week
te: వారం

en: Day
te: రోజు

en: Table
te: పట్టిక

en: Maximum alias length
te: మారుపేరు యొక్క గరిష్ఠ పొడవు

en: !time ago
te: !time క్రితం

en: Other
te: ఇతర

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Color
te: రంగు

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: List type
te: జాబితా రకం

en: String
te: పదబంధం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Rows
te: వరుసలు

en: Create content
te: కొత్త విషయం రాయండి

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: access denied
te: అనుమతి నిరాకరణ

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Order
te: క్రమం

en: Position
te: స్థానం

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: reply
te: స్పందించు

en: Duration
te: నిడివి

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: File attachments
te: ఫైలు జొడింపులు

en: Change
te: మార్చు

en: Sources
te: మూలాలు

en: 1 item | @count items
te[0]: 1 అంశం
te[1]: @count అంశాలు

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: Full text
te: పూర్తి పాఠ్యం

en: Feed settings
te: ఫీడు అమరికలు

en: Source
te: మూలం

en: Date/Time
te: తేదీ/సమయం

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిమిషం

en: Second
te: క్షణం

en: Granularity
te: కణికత

en: Posts
te: టపాలు

en: AND
te: మరియు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Not available
te: అందుబాటులో లేదు

en: Style
te: శైలి

en: Forums
te: చర్చావేదికలు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.

en: %type settings
te: %type అమరికలు

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: Attach
te: జోడించు

en: New comments
te: కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: details
te: వివరాలు

en: All categories
te: అన్ని వర్గాలూ

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: JPEG quality
te: JPEG నాణ్యత

en: comment
te: వ్యాఖ్య

en: Comment settings
te: వ్యాఖ్య అమరికలు

en: users
te: వాడుకరులు

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: date
te: తేదీ

en: File upload error. Could not move uploaded file.
te: ఫైలు ఎక్కించడంలో సమస్య. ఎక్కించిన ఫైలును తరలించలేకపోయాం.

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Timezone
te: కాల మండలం

en: Passwords match:
te: సంకేతపదాలు సరిపోయాయి:

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Information
te: సమాచారం

en: Translation
te: అనువాదం

en: @min and @max
te: @min మరియు @max

en: !time from now
te: ఇప్పటినుండి !time

en: -- Any
te: -- ఏదైనా

en: Every @number
te: ప్రతీ @number

en: Default time zone
te: డిఫాల్టు టైము జోను

en: A description of the group.
te: గుంపు యొక్క వివరణ.

en: Title (link)
te: శీర్షిక (లంకె)

en: Title (no link)
te: శీర్షిక (లంకె లేకుండా)

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: 1 week
te: 1 వారం

en: Permission
te: అనుమతి

en: Hide
te: దాచు

en: 1 comment | @count comments
te[0]: 1 వ్యాఖ్య
te[1]: @count వ్యాఖ్యలు

en: file system
te: ఫైలు వ్యవస్థ

en: Report Settings
te: నివేదిక అమరికలు

en: Number of users to display
te: చూపించాల్సిన వాడుకరుల సంఖ్య

en: Reply
te: స్పందించు

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: KB
te: కిబై

en: The directory %directory does not exist.
te: %directory అనే సంచయం ఉనికిలో లేదు.

en: The directory %directory is not writable
te: %directory డైరెక్టరీ రాసేందుకు వీలుగా లేదు

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
te: %directory డైరెక్టరీ రాయవీలుగా లేదు. దానికి సరైన అనుమతులు లేవు.

en: All users
te: అందరు వాడుకరులు

en: Aggregator
te: సంకలిని

en: Active users
te: క్రియాశీల వాడుకరులు

en: Context
te: సందర్భం

en: Book navigation
te: పుస్తక మార్గదర్శిని

en: No context
te: సందర్భం లేదు

en: Page settings
te: పుట అమరికలు

en: Items to display
te: చూపించాల్సిన అంశాలు

en: Validation error, please try again. If this error persists, please contact the site administrator.
te: మూల్యాంకనాలోపం -మళ్ళీ ప్రయత్నించండి. ఈ లోపం మళ్ళీ తలెత్తితే, సైటు నిర్వాహకుణ్ణి సంప్రదించండి.

en: About
te: గురించి

en: and
te: మరియు

en: After deleting a comment
te: వ్యాఖ్యని తొలగించిన తర్వాత

en: !interval ago
te: !interval క్రితం

en: Suggestions
te: సూచనలు

en: Week @week
te: వారం @week

en: Decline
te: తిరస్కరించు

en: Show @count value(s)
te: @count విలువ(ల)ను చూపించు

en: Calendar settings
te: క్యాలెండరు అమరికలు

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: Title only
te: శీర్షిక మాత్రమే

en: Example:
te: ఉదాహరణ:

en: @label (!name) - Allowed values
te: @label (!name) - అనుమతించే విలువలు

en: %name: illegal value.
te: %name: చెల్లని విలువ.

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
te: భద్రతాహెచ్చరిక: .htaccess ఫైలును రాయలేకపోయాం. కింది లైన్లను కలిగి ఉండేవిధంగా .htaccess ఫైలును మీ %directory డైరెక్టరీలో సృష్టించండి: <code>!htaccess</code>

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
te: కింది ఎక్స్టెన్షన్లు క్లిగిన ఫైళ్ళకు మాత్రమే అనుమతి ఉంది: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
te: %filesize ఉన్న ఈ ఫైలు గరిష్ఠ ఫైలు పరిమాణ పరిమితి %maxsize ని మించిపోయింది.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
te: ఈ ఫైలు %filesize ఉంది. మీ డిస్కు కేటాయింపు %quota ను మించిపోతుంది.

en: The image was resized to fit within the maximum allowed dimensions of %dimensions pixels.
te: %dimensions పిక్సెళ్ళ గరిష్ఠ పరిమితికి లోబడి ఉండేలా బొమ్మ పరిమాణాన్ని మార్చాం.

en: The image is too large; the maximum dimensions are %dimensions pixels.
te: బొమ్మ మరీ పెద్దది; గరిష్ఠ కొలతలు %dimensions పిక్సెళ్ళు.

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
te: బొమ్మ మరీ చిన్నది; కనీస కొలతలు %dimensions పిక్సెళ్ళు.

en: Decimal point
te: దశాంశ బిందువు

en: Revision information
te: కూర్పు సమాచారం

en: Show All
te: అన్నీ చూపించు

en: Display author name
te: రచయిత పేరుని చూపించు

en: Display posted date
te: ప్రచురించిన తేదీని చూపించు

en: Display comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్యని చూపించు

en: Display attachment count
te: జోడింపుల సంఖ్యని చూపించు

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: Delete comment
te: వ్యాఖ్య తొలగించు

en: Theming information
te: అలంకారపు సమాచారం

en: (Unpublished)
te: (అప్రచురితం)

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
te: ఎంచుకున్న బొమ్మ పనిముట్ల పెట్టె %toolkit, %function ను సరిగ్గా ప్రాసెస్ చెయ్యలేకపోతోంది

en: Sum
te: మొత్తం

en: First letter of name
te: పేరు లోని మొదటి అక్షరం

en: First two letters of name
te: పేరు లోని మొదటి రెండు అక్షరాలు

en: Abbreviated name
te: సంక్షిప్త పేరు

en: Show week numbers
te: వారాల సంఖ్యలను చూపించు

en: 3 items
te: 3 అంశాలు

en: 5 items
te: 5 అంశాలు

en: 10 items
te: 10 అంశాలు

en: Change date
te: తేదీని మార్చు

en: !repeats_every_interval !count times
te: !repeats_every_interval !count సార్లు

en: every week | every @count weeks
te[0]: ప్రతీ వారం
te[1]: ప్రతీ @count వారాలకు

en: every month | every @count months
te[0]: ప్రతీ నెలా
te[1]: ప్రతీ @count నెలలకు

en: every year | every @count years
te[0]: ప్రతీ సంవత్సరం
te[1]: ప్రతీ @count సంవత్సరాలకు

en: every day | every @count days
te[0]: ప్రతీ రోజు
te[1]: ప్రతీ @count రోజులకు

en: Comment id
te: వ్యాఖ్య గుర్తింపు సంఖ్య

en: '@column' => value for @column
te: '@column' => @column యొక్క విలువ

en: Vertical Tabs
te: నిలువు ట్యాబులు

en: New book
te: కొత్త పుస్తకం

en: Alias: @alias
te: మారుపేరు: @alias

en: form
te: ఫారమ్

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం మార్చడానికి, పై రెండు పెట్టెలలోనూ కొత్త సంకేతపదం పూరించండి.

en: The title of the comment.
te: వ్యాఖ్య యొక్క శీర్షిక

en: Comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: Type of link
te: లంకె రకం

en: Unknown group
te: తెలియని గుంపు

en: Unknown language
te: తెలియని భాష

en: Current user's language
te: ప్రస్తుత వాడుకరి యొక్క భాష

en: Default site language
te: సైటు యొక్క అప్రమేయ భాష

en: No language
te: భాష లేదు

en: Current language
te: ప్రస్తుత భాష

en: Translation option
te: అనువాదపు ఎంపికలు

en: Style options
te: శైలి ఎంపికలు

en: theming information
te: అలంకారపు సమాచారం

en: Theming information (style)
te: అలంకారపు సమాచారం (శైలి)

en: Theming information (row style)
te: అలంకారపు సమాచారం (వరుస శైలి)

en: Attachment settings
te: జోడింపు అమరికలు

en: Already exists
te: ఇప్పటికే ఉంది

en: RSS description
te: RSS వివరణ

en: Title: @title
te: శీర్షిక: @title

en: @current of @max
te: @maxలో @current

en: More information about formatting options
te: ఫార్మాటింగ్ ఎంపికల గురించి మరింత సమాచారం

en: The permissions of directory %directory have been changed to make it writable.
te: %directory డైరెక్టరీ అనుమతులను రాసేందుకు అనుకూలంగా మార్చాం.

en: Translation settings
te: అనువాదపు అమరికలు

en: Upload progress
te: ఎక్కింపు ప్రగతి

en: The name of the site.
te: సైటు యొక్క పేరు.

en: Type of group.
te: గుంపు యొక్క రకం.

en: Half hour
te: అర గంట

en: Add+
te: చేర్చు+

en: Empty day
te: ఖాళీ రోజు

en: !datetime_plural Years|Months|Days|Weeks|Hours|Minutes|Seconds
te: !datetime_plural సంవత్సరాలు|నెలలు|రోజులు|వారాలు|గంటలు|నిమిషాలు|క్షణాలు

en: !month-name |January|February|March|April|May|June|July|August|September|October|November|December
te: !month-name |జనవరి|ఫిబ్రవరి|మార్చి|ఏప్రిల్|మే|జూన్|జూలై|ఆగస్ట్|సెప్టెంబర్|అక్టోబర్|నవంబర్|డిసెంబర్

en: Date Tools
te: తేదీ పనిముట్లు

en: Date (!base_table)
te: తేదీ (!base_table)

en: Group name (a-z, 0-9, _)
te: గుంపు పేరు (a-z, 0-9, _)

en: %type basic information
te: %type ప్రాధమిక సమాచారం

en: %name must be an integer.
te: %name అన్నది పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: %name must be a positive integer.
te: %name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: %name must be a number.
te: %name అన్నది సంఖ్య అయివుండాలి.

en: You need to provide a group name.
te: మీరు ఒక గుంపు పేరుని ఇవ్వాలి.

en: %name: invalid user.
te: %name: చెల్లని వాడుకరి.

en: New group
te: కొత్త గుంపు

en: width @width
te: వెడల్పు @width

en: Hide the "Go" button.
te: "వెళ్ళు" బొత్తాన్ని దాచు.

en: Blocked users
te: నిరోధించిన వాడుకరులు

en: @number comments per page
te: పుటకి @number వ్యాఖ్యలు

en: Private files
te: అంతరంగిక దస్త్రాలు

en: The slogan of the site.
te: సైటు యొక్క నినాదం.

en: The login name of the user account.
te: వాడుకరి ఖాతా యొక్క ప్రవేశపు పేరు.

en: The email address of the user account.
te: వాడుకరి ఖాతా యొక్క ఈమెయిలు చిరునామా

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: User blogs
te: వాడుకరి బ్లాగులు

en: !description year (four digit)
te: !description సంవత్సరం (నాలుగు అంకెలు)

en: !description year (two digit)
te: !description సంవత్సరం (రెండు అంకెలు)

en: !description month (full word)
te: !description నెల (పూర్తి పేరు)

en: !description day (full word)
te: !description రోజు (పూర్తి పేరు)

en: The title of the current page.
te: ప్రస్తుత పుట యొక్క శీర్షిక.

en: New type:
te: కొత్త రకం:

en: New Badge
te: కొత్త బాడ్జీ

en: Table summary
te: పట్టిక సారాశం
