Drupal core (8.7.11) - en to gu translation catalogue (787 entries)

en: Forms
gu: પત્રકો

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: User interface
gu: વપરાશકર્તા ઈન્ટરફેસ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Next
gu: આગળ

en: user
gu: ઉપભોક્તા

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Register
gu: નોંધણી

en: Create a new user account.
gu: નવું ઉપયોગ્કર્તા ખાતુ બનાવો

en: Markup
gu: માર્કઅપ

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Suffix
gu: પ્રત્યય

en: Approve
gu: મંજૂરી આપો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Attribute
gu: ગુણધર્મ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: Development
gu: વિકાસ

en: Groups
gu: જૂથો

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: Replies
gu: જવાબો

en: Closed
gu: બંધ

en: yes
gu: હા

en: List
gu: સૂચિ

en: Subject
gu: વિષય

en: Send email
gu: ઇમેઇલ મોકલો

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Confirm
gu: ખાતરી કરો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Last comment
gu: છેલ્લી ટીપ્પણી

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Explanation or submission guidelines
gu: સમજૂતી અથવા રજૂઆત માર્ગદર્શિકા

en: Email settings
gu: ઇ-મેઇલ સેટિંગ્સ

en: Article
gu: લેખ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Administration
gu: સંચાલન

en: footer
gu: ફૂટર

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: More
gu: વધુ

en: not verified
gu: ચકાસાયેલ નથી

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Last updated
gu: સુધાર્યુ

en: On
gu: ચાલુ

en: For
gu: માટે

en: new
gu: નવું

en: Block title
gu: ખંડ શીર્ષક

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Content types
gu: સામગ્રી પ્રકાર

en: Version
gu: આવૃતિ

en: view
gu: જુઓ

en: updated
gu: અદ્યતિત

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Release notes
gu: પ્રકાશન નોંધ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Size
gu: માપ

en: Links
gu: કડીઓ

en: Search
gu: શોધ

en: Daily
gu: દૈનિક

en: Weekly
gu: સાપ્તાહિક

en: Monthly
gu: માસિક

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Test
gu: પરીક્ષણ

en: Number
gu: સંખ્યા

en: Message
gu: સંદેશ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Block settings
gu: બ્લોક સેટિંગ્સ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Center
gu: કેન્દ્ર

en: Help text
gu: મદદ સંદેશ

en: Types
gu: પ્રકાર

en: Multiple
gu: અનેક

en: Required
gu: જરૂરી

en: root
gu: મૂળ

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Depth
gu: ઊંડાઈ

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Import
gu: આયાત

en: Book
gu: પુસ્તક

en: Description field
gu: વર્ણન ક્ષેત્ર

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: Outline
gu: રૂપરેખા

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: True
gu: સાચું

en: False
gu: ખોટું

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Blank
gu: ખાલી

en: Sunday
gu: રવિવાર

en: Monday
gu: સોમવાર

en: Tuesday
gu: મંગળવાર

en: Wednesday
gu: બુધવાર

en: Thursday
gu: ગુરુવાર

en: Friday
gu: શુક્રવાર

en: Saturday
gu: શનિવાર

en: Artist
gu: કલાકાર

en: Add new
gu: નવું ઉમેરો

en: Time
gu: સમય

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Length
gu: લંબાઈ

en: Path
gu: પાથ

en: General discussion
gu: સામાન્ય ચર્ચા

en: Forum name
gu: ફોરમ નામ

en: Region
gu: ક્ષેત્ર

en: Display
gu: પ્રદર્શન

en: GUID
gu: જીયુઆઇડી

en: never
gu: ક્યારેય નહિ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: actions
gu: ક્રિયા

en: Text
gu: લખાણ

en: Timestamp
gu: સમયછાપ

en: You are not authorized to access this page.
gu: તમને આ પ્રુષ્ઠ જોવાની પરવાનગી નથી

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Picture
gu: ચિત્ર

en: Mail
gu: મેઇલ

en: Before
gu: પહેલાં

en: After
gu: પછી

en: Database type
gu: સંગ્રહ સ્થાન નો પ્રકાર

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: action
gu: ક્રિયા

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Error
gu: ભુલ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: Node
gu: નોડ

en: Create
gu: બનાવો

en: Separator
gu: વિભાજક

en: Exclude
gu: બાકાત

en: Horizontal
gu: આડું

en: Vertical
gu: ઊભું

en: Expanded
gu: વિસ્તૃત

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Access denied
gu: ઉપયોગ નકારવામા આવ્યો

en: Year
gu: વર્ષ

en: Date format
gu: તારીખ બંધારણ

en: Add content
gu: માહિતી ઉમેરો

en: Area
gu: વિસ્તાર

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: 1 minute | @count minutes
gu[0]: 1 મિનિટ
gu[1]: @count મિનિટ

en: 1 hour | @count hours
gu[0]: ૧ કલાક
gu[1]: @count કલાકો

en: 1 day | @count days
gu[0]: ૧ દિવસ
gu[1]: @count દિવસો

en: Logo
gu: ્ચિન્હ

en: Site name
gu: સાઈટ ની ઓળખ

en: Site
gu: સાઇટ

en: Not found
gu: મળ્યું નહિ

en: Available updates
gu: ઉપલબ્ધ અધતનો

en: Never
gu: કદી નહી

en: Check manually
gu: જાતે તપાસો

en: Up to date
gu: અધતિત

en: Left sidebar
gu: ડાબું સાઇડબાર

en: Your name
gu: તમારું નામ

en: Visibility
gu: દ્રશ્યતા

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Signature
gu: હસ્તાક્ષર

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Location
gu: સ્થાન

en: File name
gu: ફાઈલનું નામ

en: File size
gu: ફાઈલ માપ

en: Vocabulary
gu: શબ્દભંડોળ

en: Vocabulary name
gu: શબ્દભંડોળ નુ નામ

en: User role
gu: વપરાશકર્તાનો હોદો

en: Last login
gu: છેલ્લાે પ્રવેશ

en: Time zone
gu: સમય ક્ષેત્ર

en: Field name
gu: ક્ષેત્રનું નામ

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Is less than
gu: કરતાં ઓછી હોય

en: Is greater than
gu: કરતાં વધારે હોય

en: Average
gu: સરેરાશ

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: blocked
gu: અવરોધિત

en: active
gu: સક્રિય

en: Last update
gu: છેલ્લો સુધારો

en: Next update
gu: આગામી સુધારો

en: %time ago
gu: %time પહેલા

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Up
gu: ઉપર

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Textfield
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Maximum
gu: મહત્તમ

en: Scale
gu: માપ

en: Medium
gu: મધ્યમ

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: standard
gu: પ્રમાણભૂત

en: Month
gu: મહિનો

en: Details
gu: વિગતો

en: Unlimited
gu: અમર્યાદિત

en: OR
gu: અથવા

en: General
gu: સામાન્ય

en: Method
gu: પદ્ધતિ

en: Egypt
gu: ઈજિપ્ત

en: Namibia
gu: નામીબીયા

en: Israel
gu: ઇઝરાયેલ

en: Iran
gu: ઈરાન

en: New Zealand
gu: ન્યૂઝીલેન્ડ

en: Cuba
gu: ક્યૂબા

en: Brazil
gu: બ્રાઝીલ

en: Japan
gu: જાપાન

en: Libya
gu: લિબિયા

en: Poland
gu: પોલેન્ડ

en: Portugal
gu: પોર્ટુગલ

en: Singapore
gu: સિંગાપુર

en: Turkey
gu: તુર્કી

en: Day
gu: દિવસ

en: Table
gu: કોષ્ટક

en: Mon
gu: સોમ

en: Tue
gu: મંગળ

en: Wed
gu: બુધ

en: Thu
gu: ગુરુ

en: Fri
gu: શુક્ર

en: Sat
gu: શનિ

en: Sun
gu: રવિ

en: May
gu: મે

en: Other
gu: અન્ય

en: Align
gu: હારબંધ ગોઠવવું

en: Display title
gu: શીર્ષક પ્રદર્શિત કરો

en: Background color
gu: પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Text color
gu: લખાણ રંગ

en: Color
gu: રંગ

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Attributes
gu: લક્ષણો

en: Role
gu: હોદો

en: Select all
gu: બધુ પસંદ કરો

en: Ignore
gu: અવગણો

en: Link text
gu: કડી શીર્ષક

en: Add new comment
gu: નવી ટિપ્પણી ઉમેરો

en: String
gu: સ્ટ્રીંગ

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Not installed
gu: સ્થાપિત થયેલ નથી

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
gu: @site જાળવણી હેઠળ છે. અમે ટૂંક સમયમાં પાછા આવી જઇશું. તમારી ધીરજ માટે આભાર.

en: Both
gu: બંને

en: Maximum length
gu: મહત્તમ લંબાઈ

en: Rows
gu: હરોળો

en: Cache
gu: સંગ્રહ

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Provider
gu: પ્રદાતા

en: Uninstall
gu: દૂર કરો

en: Tools
gu: સાધનો

en: Ascending
gu: ચડતા

en: Descending
gu: ઉતરતા

en: Option
gu: વિકલ્પ

en: Optional
gu: વૈકલ્પિક

en: Recent comments
gu: તાજેતરની ટીપ્પણીઓ

en: Integer
gu: પૂર્ણાંક

en: Close
gu: બંધ

en: fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Add group
gu: જૂથ ઉમેરો

en: Duration
gu: સમયગાળો

en: Germany
gu: જર્મની

en: comments
gu: ટિપ્પ્ણીઓ

en: Default language
gu: મૂળભૂત ભાષા

en: Condition
gu: શરત

en: Afghanistan
gu: અફઘાનિસ્તાન

en: Australia
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા

en: Austria
gu: ઓસ્ટ્રિયા

en: Azerbaijan
gu: અઝરબૈજાન

en: Bahamas
gu: બહામાસ

en: Bahrain
gu: બેહરીન

en: Bangladesh
gu: બાંગ્લાદેશ

en: Barbados
gu: બાર્બાડોસ

en: Belarus
gu: બેલારુસ

en: Belgium
gu: બેલ્જીયમ

en: Belize
gu: બેલીઝ

en: Benin
gu: બેનિન

en: Bermuda
gu: બર્મુડા

en: Bolivia
gu: બોલિવિયા

en: Bosnia and Herzegovina
gu: બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના

en: Brunei
gu: બ્રુનેઇ

en: Bulgaria
gu: બલ્ગેરિયા

en: Cameroon
gu: કૅમરૂન

en: Canada
gu: કેનેડા

en: Cape Verde
gu: કૅપ વર્ડે

en: China
gu: ચીન

en: Colombia
gu: કોલમ્બિયા

en: Finland
gu: ફિનલેન્ડ

en: France
gu: ફ્રાંસ

en: India
gu: ભારત

en: Italy
gu: ઇટાલી

en: Kazakhstan
gu: કઝાકિસ્તાન

en: Kenya
gu: કેન્યા

en: Kuwait
gu: કુવૈત

en: Nepal
gu: નેપાળ

en: Netherlands
gu: નેધરલેન્ડ

en: North Korea
gu: ઉત્તર કોરીયા

en: Pakistan
gu: પાકિસ્તાન

en: Philippines
gu: ફિલિપાઇન્સ

en: Romania
gu: રોમાનિયા

en: Russia
gu: રશિયા

en: South Africa
gu: દક્ષિણ આફ્રિકા

en: Spain
gu: સ્પેઇન

en: Sri Lanka
gu: શ્રીલંકા

en: Sweden
gu: સ્વીડન

en: Switzerland
gu: સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ

en: Taiwan
gu: તાઇવાન

en: Tajikistan
gu: તજીકીસ્તાન

en: Tanzania
gu: તાંઝાનિયા

en: Thailand
gu: થાઇલેન્ડ

en: Turkmenistan
gu: તુર્કમેનિસ્તાન

en: Tuvalu
gu: તુવાલુ

en: Uganda
gu: યુગાન્ડા

en: United Kingdom
gu: યુનાઇટેડ કિંગડમ

en: United States
gu: યુનાઈટેડ સ્ટેટ્સ

en: Vanuatu
gu: વેનૌતા

en: Yemen
gu: યેમેન

en: Identity
gu: ઓળખ

en: Database username
gu: સંગ્રહ સ્થાન ઉપભોક્તા

en: Database password
gu: સંગ્રહ સ્થાન ગુપ્ત શબ્દ

en: Database name
gu: સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: Undefined
gu: અનિર્ધારિત

en: Show
gu: પ્રદર્શિત કરો

en: Key
gu: ચાવી

en: Site language
gu: સાઇટ ભાષાઓ

en: Change
gu: ફેરફાર

en: English
gu: અંગ્રેજી

en: Spanish
gu: સ્પેનિશ

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Sources
gu: સ્ત્રોતો

en: Result
gu: પરિણામ

en: Titles only
gu: માત્ર શિર્ષકો

en: @time ago
gu: @time પહેલા

en: Search results
gu: પરિણામો શોધો

en: Front page
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Deleted
gu: કાઢી નાખેલું

en: Languages
gu: ભાષાઓ

en: Topics
gu: વિષયો

en: Definition
gu: વ્યાખ્યા

en: Today
gu: આજે

en: Activity
gu: પ્રવૃત્તિ

en: Lists
gu: યાદીઓ

en: Limit
gu: મર્યાદા

en: Minimum height
gu: ઓછામાં ઓછી ઊંચાઈ

en: Minimum width
gu: ઓછામાં ઓછી પહોળાઈ

en: Jan
gu: જાન્યુ

en: Hour
gu: કલાક

en: Minute
gu: મિનિટ

en: Second
gu: સેકંડ

en: Select list
gu: પસંદગી યાદી

en: Text field
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Map
gu: નકશો

en: author
gu: લેખક

en: AND
gu: અને

en: Less than
gu: ના કરતા ઓછું

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: First day of week
gu: અઠવાડિયાનો પહેલો દિવસ

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: role
gu: હોદો

en: People
gu: લોકો

en: Site information
gu: સાઈટ વિશે ની માહિતી

en: Reference
gu: સંદર્ભ

en: or
gu: અથવા

en: Books
gu: પુસ્તકો

en: Forums
gu: સામુદાયિક ચર્ચા મંચ

en: The specified passwords do not match.
gu: તમે ઉમેરેલા સાંકેતિક શબ્દોમાં તફાવત છે

en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

en: Your settings have been saved.
gu: તમારા સુયોજનો સંગ્રહવામાં આવ્યા છે

en: Cron
gu: ક્રોન

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Standard
gu: પ્રમાણભૂત

en: South Korea
gu: દક્ષિણ કોરિયા

en: User name
gu: વપરાશકર્તાનુ નામ

en: Not published
gu: અપ્રકાશિત

en: width
gu: પહોળાઈ

en: height
gu: ઊંચાઈ

en: New comments
gu: નવી ટિપ્પણીઓ

en: Top left
gu: ઉપર ડાબી બાજુ

en: Top right
gu: ઉપર જમણું બાજુ

en: Relationships
gu: સંબંધો

en: Relationship
gu: સંબંધ

en: relationships
gu: સંબંધો

en: Migrate
gu: સ્થળાંતર

en: Oldest first
gu: જુનુ પહેલા

en: The action has been successfully saved.
gu: ક્રિયા સફળતાપૂર્વક સાચવવામાં આવી છે.

en: Published comments
gu: પ્રકાશિત ટિપ્પણીઓ

en: Protected
gu: સુરક્ષિત

en: Default value
gu: મૂળભૂત કિંમત

en: Slogan
gu: સૂત્ર

en: URI
gu: યુઆરઆઇ

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Enabled modules
gu: સક્રિય મોડ્યુલો

en: Please wait...
gu: કૃપા કરીને રાહ જુઓ...

en: Not translated
gu: અનુવાદીત નથી

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Translatable
gu: અનુવાદયોગ્ય

en: Delete role
gu: હોદાને કાઢી નાખો

en: Translation
gu: ભાષાંતર

en: Save blocks
gu: વિભાગો સંગ્રહો

en: Above
gu: ઉપર

en: Default time zone
gu: પૂર્વ યોજીત સમય ક્ષેત્ર

en: Manage fields
gu: ક્ષેત્ર વ્યવસ્થાપન

en: Add field
gu: ક્ષેત્ર ઉમેરો

en: Float
gu: ફ્લોટ

en: Minimum
gu: ન્યુનત્તમ

en: Precision
gu: ચોકસાઇ

en: Publish
gu: પ્રકાશિત કરો

en: 1 minute
gu: ૧ મિનિટ

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: More information
gu: વધુ મહિતી

en: Language code
gu: ભાષા સંકેત

en: Menu name
gu: મેન્યુ નામ

en: RDF
gu: આરડીએફ

en: Reply
gu: જવાબ

en: Mapping
gu: મેપિંગ

en: New forum topics
gu: નવા સામુદાયિક મુદ્દઓ

en: Page not found
gu: પ્રુષ્ઠ મળ્યું નહિ

en: No comments available.
gu: કોઈ ટિપ્પણીઓ ઉપલબ્ધ નથી.

en: Alias
gu: ઉપનામ

en: Values
gu: મૂલ્યો

en: Clean URLs
gu: સ્વચ્છ યુઆરએલ

en: My account
gu: મારું ખાતું

en: Active forum topics
gu: સક્રિય ફોરમ વિષયો

en: Read the latest forum topics.
gu: તાજેતરની ફોરમ વિષયો વાંચો.

en: 1 year | @count years
gu[0]: ૧ વર્ષ
gu[1]: @count વર્ષો

en: 1 week | @count weeks
gu[0]: ૧ અઠવાડિયું
gu[1]: @count અઠવાડિયાઓ

en: 1 min | @count min
gu[0]: ૧ મિનિટ
gu[1]: @count મિનિટો

en: 1 sec | @count sec
gu[0]: ૧ સેકન્ડ
gu[1]: @count સેકન્ડો

en: Columns
gu: સ્તંભો

en: Send message
gu: સંદેશો મોકલો

en: The file could not be created.
gu: ફાઇલ બનાવી શકાતી નથી.

en: types
gu: પ્રકારો

en: Data
gu: માહિતી

en: Any
gu: કોઈપણ

en: Invalid info
gu: અમાન્ય માહિતી

en: Default order
gu: મૂળભૂત ક્રમ

en: Emails
gu: ઇમેઇલો

en: Number of comments
gu: ટિપ્પણીઓની સંખ્યા

en: Hide descriptions
gu: વર્ણનો છુપાવો

en: Or
gu: અથવા

en: About
gu: વિશે

en: Maximum link text length
gu: મહત્તમ લિંક લખાણ લંબાઈ

en: Reports
gu: અહેવાલો

en: Install profile
gu: પ્રોફાઈલ સ્થાપો

en: and
gu: અને

en: Action type
gu: ક્રિયા પ્રકાર

en: Auto-reply
gu: સ્વતઃ જવાબ

en: Synchronize
gu: સમન્વય

en: New posts
gu: નવી પોસ્ટ્સ

en: Translate
gu: ભાષાંતર

en: Time ago
gu: સમય પહેલા

en: Not enabled
gu: સક્રિય નથી

en: Insert Image
gu: છબી ઉમેરો

en: Web services
gu: વેબ સેવાઓ

en: Effect
gu: અસર

en: Route
gu: માર્ગ

en: Sequence
gu: અનુક્રમ

en: Error message
gu: ભૂલ સંદેશ

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: Title only
gu: માત્ર શીર્ષક

en: 1 month | @count months
gu[0]: ૧ મહિનો
gu[1]: @count મહિનાઓ

en: done
gu: પૂર્ણ

en: Drupal core
gu: દ્રુપલ મુખ્ય

en: Confirm password
gu: સાંકેતિક શબ્દ ની ખાતરી કરો

en: Uri
gu: યૂઆરઆઈ

en: Kosovo
gu: કોસોવો

en: No link
gu: કડી નથી

en: Add Link
gu: કડી ઉમેરો

en: Edit Link
gu: કડી ને સુધારો

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: IP address
gu: IP સરનામું

en: Starts with
gu: સાથે શરૂ થાય છે

en: Properties
gu: ગુણધર્મો

en: Cached
gu: સંગ્રહીત

en: Autocomplete
gu: સ્વત: પૂર્ણ

en: Boolean
gu: બૂલિયન

en: Bundle
gu: બંડલ

en: View comment
gu: ટિપ્પણી જુઓ

en: Decimal value
gu: દશાંશ મૂલ્ય

en: Comma
gu: અલ્પવિરામ

en: Uses
gu: ઉપયોગો

en: MIME type
gu: MIME પ્રકાર

en: Save translation
gu: ભાષાંતર સાચવો

en: Comments per page
gu: પૄષ્ઠ દીઠ ટિપ્પણીઓ

en: Administration pages
gu: વહીવટ પૃષ્ઠો

en: Available actions
gu: ઉપલબ્ધ ક્રિયાઓ

en: Numbered list
gu: ક્રમાંકિત સૂચી

en: View comments
gu: ટિપ્પણીઓ જુઓ

en: An error has occurred.
gu: એક ભૂલ આવી છે.

en: 0 sec
gu: 0 સેકન્ડ્સ

en: Add comment link
gu: ટિપ્પ્ણી કડી ઉમેરો

en: Align left
gu: ડાબી બાજુ ગોઠવો

en: Align center
gu: મધ્યમાં ગોઠવો

en: Align right
gu: જમણી બાજુ ગોઠવો

en: Remove format
gu: બંધારણ દૂર કરો

en: Font style
gu: લખાણ શૈલી

en: Abbreviation
gu: સંક્ષિપ્ત

en: Current date
gu: વર્તમાન તારીખ

en: Display as link
gu: કડી તરીકે પ્રદર્શિત કરો

en: The title of the comment.
gu: ટિપ્પણી નુ શીર્ષક.

en: Last comment time
gu: છેલ્લી ટિપ્પણી નો સમય

en: Last comment author
gu: છેલ્લી ટિપ્પણી નો લેખક

en: Comment count
gu: ટીપ્પણીની સંખ્યા

en: Comment status
gu: ટિપ્પણી ની સ્થિતિ

en: No user
gu: કોઈ વપરાશકર્તા નથી

en: contact
gu: સંપર્ક

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
gu: ક્રોન કાર્ય ચાલી રહ્યું છે ત્યારે તેને પુનઃ ચાલાવવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યાં છીએ

en: Cron run completed.
gu: ક્રોન કાર્ય પૂર્ણ થયું

en: Publishing status
gu: પ્રકાશન સ્થિતિ

en: Who's new
gu: કોણ નવું છે

en: Language name
gu: ભાષાનું નામ

en: The requested page could not be found.
gu: વિનંતી કરવામા આવેલું પ્રુષ્ઠ મળ્યુ નહિ

en: Requirements problem
gu: જરૂરિયતો અપૂર્ણ

en: Database configuration
gu: સંગ્રહ સ્થાન સમાયોજક

en: Select an installation profile
gu: કોઈ એક સ્થાપન પ્રકાર પસંદ કરો

en: Choose language
gu: તમારી ભાષા પસંદ કરો

en: Select language
gu: ભાષા પસંદ કરો

en: No profiles available
gu: કોઈ પ્રોફાઈલ ઉપલબ્ધ નથી

en: Drupal already installed
gu: દ્રુપલ પહેલેથી જ સ્થાપિત છે

en: Installing @drupal
gu: @drupal નું સ્થાપન થઈ રહ્યું છે

en: The installation has encountered an error.
gu: આ સ્થાપન દરમિયાન કોઈ સમસ્ય ઉદ્ભવી છે.

en: Configure site
gu: સાઈટ રૂપરેખાંકિત કરો

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.

en: Choose profile
gu: પ્રોફાઇલ  પસંદ કરો .

en: Verify requirements
gu: જરૂરિયતો ચકાસો

en: Set up database
gu: સંગ્રહ સ્થાન બનાવો અને ગોઠવો

en: Set up translations
gu: ભાષાંતર ગોઠવો

en: Install site
gu: સાઈટની સ્થાપના કરો

en: Finish translations
gu: બાકી રહેલ ભાષાંતર પૂર્ણ કરો

en: Update notifications
gu: અદ્યતનો ની ઘોષણાઓ

en: Check for updates automatically
gu: અદ્યતનો માટે આપમેળે ચકાસો

en: 1 byte | @count bytes
gu[0]: ૧ બાઈટ
    @count બાઈટ્સ

en: Standard PHP
gu: પ્રમાણભૂત PHP,

en: PHP Mbstring Extension
gu: PHP, mbstring એક્સ્ટેંશન

en: Update items
gu: વસ્તુઓ સુધારો

en: No blocks in this region
gu: આ ક્ષેત્ર મા કોઈ વિભાગો નથી

en: Save book pages
gu: પૂસ્તકનાં પૃષ્ઠો સાચવો

en: No book selected.
gu: કોઈ પુસ્તક પસંદ થયેલ નથી.

en: Delete the selected comments
gu: પસંદ કરેલ ટિપ્પણીઓ કાઢી નાખો

en: Personal contact form
gu: પોતાનું સંપર્ક ફોર્મ

en: Anchors are used to make links to other pages.
gu: એન્કરસ અન્ય પૃષ્ઠો પર લિંક્સ બનાવવા માટે વપરાય છે.

en: Paragraph one.
gu: પ્રથમ ફકરો

en: Paragraph two.
gu: બીજો ફકરો

en: Table header
gu: કોષ્ટકનું મથાળું

en: Table cell
gu: કોષ્ટકના કોષ

en: First item
gu: પ્રથમ વસ્તુ

en: Second item
gu: બીજી વસ્તુ

en: First definition
gu: પ્રથમ વ્યાખ્યા

en: Second definition
gu: બીજી વ્યાખ્યા

en: Subtitle three
gu: ઉપશીર્ષક ત્રણ

en: Subtitle four
gu: ઉપશીર્ષક ચાર

en: Subtitle five
gu: ઉપશીર્ષક પાંચ

en: Character Description
gu: અક્ષરોનુ વર્ણન

en: Forum topic
gu: સામુદાયિક વિષય

en: Today's:
gu: આજે

en: All time:
gu: સદાકાળ

en: Last viewed:
gu: છેલ્લે જોયેલું

en: User pictures in posts
gu: પોસ્ટમા વપરાશકર્તાનુ ચિત્ર

en: User pictures in comments
gu: ટિપ્પણીઓમાં વપરાશકર્તા ચિત્રો

en: Shortcut icon
gu: શૉર્ટકટ આઇકોન

en: Get a status report about available updates for your installed modules and themes.
gu: તમારા સ્થપાયેલા મોડ્યુલ અને થીમના ઉપલબ્ધ અધતનો નો સ્થિતિ એહવાલ મેળવો

en: Who's online
gu: કોણ ઉપલબ્ધ છે

en: Language list
gu: ભાષા યાદી

en: File extension
gu: ફાઇલ એક્સ્ટેંશન

en: Progress indicator
gu: પ્રગતિ સૂચક

en: Number field
gu: સંખ્યા ક્ષેત્ર

en: @size KB
gu: @size કેબી

en: @size MB
gu: @size એમબી

en: @size GB
gu: @size જીબી

en: @size TB
gu: @size ટીબી

en: @size PB
gu: @size પીબી

en: @size EB
gu: @size ઇબી

en: @size ZB
gu: @size ઝેડબી

en: @size YB
gu: @size વાયબી

en: Text format
gu: લખાણનુ બંધારણ

en: No new posts
gu: કોઈ નવી પોસ્ટ્સ નથી

en: Emergency
gu: કટોકટી

en: Optional features
gu: વૈકલ્પિક લક્ષણો

en: Alert
gu: ચેતવણી

en: Author name
gu: લેખકનું નામ

en: New group
gu: નવો સમૂહ

en: Remove selected
gu: પસંદ કરેલ દૂર કરો

en: Show links
gu: કડીઓ બતાવો

en: Limited
gu: મર્યાદિત

en: Definitions
gu: વ્યાખ્યાઓ

en: Default values
gu: મૂળભૂત કિંમતો

en: Seven
gu: સાત

en: Monthly archive
gu: મહિનાવાર ઈતિહાસ

en: Language select
gu: ભાષા પસંદ કરો

en: Site email address
gu: સાઇટનુ ઇ-મેઈલ સરનામું

en: Dependencies
gu: આધારિત

en: Private files
gu: ખાનગી ફાઈલો

en: Not restricted
gu: પ્રતિબંધિત નથી

en: Edit URL
gu: URL સંપાદિત કરો

en: The name of the file on disk.
gu: ડિસ્ક પરનુ ફાઈલ નામ.

en: Sender name
gu: મોકલનારનુ નામ

en: Sender email
gu: મોકલનાર્નું ઈ-મેઈલ

en: You are not allowed to access this page.
gu: તમને આ પૄષ્ઠ જોવા માટે પરવાનગી નથી.

en: Authorize file system changes
gu: ફાઈલ સિસ્ટમમાં ફેરફારો માટે સત્તા આપવી

en: It appears you have reached this page in error.
gu: એવું લાગે છે કે તમે આ પૃષ્ઠ પર ભૂલથી પહોંચી ગયા છો.

en: Cron could not run because an invalid key was used.
gu: અમાન્ય ચાવીના ઉપયોગને કારણે ક્રોન ના ચાલી શકયું.

en: Cron could not run because the site is in maintenance mode.
gu: આ સાઇટ જાળવણીની સ્થિતીમાં હોવાને કારણે ક્રોન નહિ ચાલી શકે.

en: Default country
gu: મૂળભૂત દેશ

en: Site maintenance account
gu: સાઇટ જાળવણી ખાતુ

en: No pending updates.
gu: કોઈ બાકી સુધારાઓ નથી

en: 1 pending update | @count pending updates
gu[0]: 1 સુધારો બાકી
gu[1]: @count સુધારાઓ બાકી

en: Unable to continue, no available methods of file transfer
gu: ચાલુ રાખવા માટે અક્ષમ, ફાઇલ સ્થાનાંતર કરવા માટેની કોઈ પદ્ધતિઓ ઉપલબ્ધ નથી.

en: To continue, provide your server connection details
gu: ચાલુ રાખવા માટે, તમારા સર્વર જોડાણની વિગતો પૂરી પાડો

en: Connection method
gu: જોડાણ પદ્ધતિ

en: Enter connection settings
gu: જોડાણ સુયોજનો દાખલ કરો

en: @backend connection settings
gu: @backend જોડાણ સુયોજનો

en: Change connection type
gu: જોડાણના પ્રકાર બદલો

en: Site under maintenance
gu: સાઇટ જાળવણી હેઠળ છે

en: Archivers can only operate on local files: %file not supported
gu: પેટી માત્ર સ્થાનિક ફાઇલો પર જ કામ કરી શકે છે: %file આધારભૂત નથી

en: Required modules
gu: જરૂરી મોડ્યુલો

en: Required modules not found.
gu: જરુરી મોડ્યુલો મળ્યા નહિ.

en: (active tab)
gu: (સક્રિય ટૅબ)

en: Status message
gu: સ્થિતિ સંદેશો

en: Create new books
gu: નવા પુસ્તકો બનાવો

en: Edit own comments
gu: પોતાની ટિપ્પણીઓ સંપાદિત કરો

en: Save comment
gu: ટિપ્પણી સાચવો

en: Unapproved comments
gu: અમાન્ય ટિપ્પણીઓ

en: Required field
gu: આવશ્યક ક્ષેત્ર

en: Field list
gu: ક્ષેત્રની યાદી

en: Generic file
gu: સામાન્ય ફાઇલ

en: Add a new file
gu: નવી ફાઈલ ઉમેરો

en: Add text format
gu: ટેક્સ્ટ ફોર્મેટ ઉમેરો

en: Text formats
gu: ટેક્સ્ટ ફોર્મેટ

en: Convert URLs into links
gu: URL ને કડીઓ માં ફેરવો

en: No HTML tags allowed.
gu: કોઈ એચટીએમએલ ટૅગ્સને મંજૂરી નથી.

en: Select a new effect
gu: નવી અસર પસંદ કરો

en: Style name
gu: શૈલીનુ નામ

en: Create new style
gu: નવી શૈલી બનાવો

en: Add effect
gu: અસર ઉમેરો

en: Sample original image
gu: મૂળ ચિત્ર નમૂનો

en: Sample modified image
gu: સંપાદિત ચિત્ર નમૂનો

en: Administer image styles
gu: ચિત્ર શૈલીઓ સંચાલીત કરો

en: Image styles
gu: ચિત્ર શૈલીઓ

en: Edit image effect
gu: ચિત્ર અસર સંપાદિત કરો

en: Add image effect
gu: ચિત્ર અસર ઉમેરો

[ctx: Long month name]
en: January
gu: જાન્યુઆરી

[ctx: Long month name]
en: February
gu: ફેબ્રુઆરી

[ctx: Long month name]
en: March
gu: માર્ચ

[ctx: Long month name]
en: April
gu: એપ્રિલ

[ctx: Long month name]
en: May
gu: મે

[ctx: Long month name]
en: June
gu: જૂન

[ctx: Long month name]
en: July
gu: જુલાઇ

[ctx: Long month name]
en: August
gu: ઑગસ્ટ

[ctx: Long month name]
en: September
gu: સપ્ટેમ્બર

[ctx: Long month name]
en: October
gu: ઓક્ટોબર

[ctx: Long month name]
en: November
gu: નવેમ્બર

[ctx: Long month name]
en: December
gu: ડિસેમ્બર

en: User verification status in comments
gu: ટિપ્પણીઓમાં વપરાશકર્તા ચકાસણી સ્થિતિ

en: Available actions:
gu: ઉપલબ્ધ ક્રિયાઓ:

en: Administer actions
gu: સંચાલકની ક્રિયાઓ

en: Public files
gu: જાહેર ફાઈલ

en: Temporary files
gu: કામચલાઉ ફાઈલો

en: Your password is not saved in the database and is only used to establish a connection.
gu: તામારો ગુપ્ત શબ્દ સંગ્રહમાં સાચવામાં આવતો નથી, તે ફક્ત જોડાણ સ્થાપવા માટે જ વપરાય છે.

en: Image style
gu: ચિત્ર શૈલી

en: Internet
gu: ઈન્ટરનેટ

en: 1 pending update (@number_applied to be applied, @number_incompatible skipped) | @count pending updates (@number_applied to be applied, @number_incompatible skipped)
gu[0]: 1 સુધારો બાકી (@number_applied લાગુ કરવામાં આવ્યા, @number_incompatible છોડવામાં આવ્યા)
gu[1]: @count સુધારાઓ બાકી (@number_applied કરવામાં આવ્યા, @number_incompatible છોડવામાં આવ્યા)

en: Terminology
gu: પરિભાષા

en: all languages
gu: બધી ભાષાઓ

en: Ice
gu: બરફ

en: Comment type
gu: ટિપ્પણીનો પ્રકાર

en: Edit translations
gu: અનુવાદ ને સંપાદિત કરો

en: Weight for @block block
gu: વિભાગ @block માટે ની તરલતા

en: Region for @block block
gu: વિભાગ @block માટે નુ ક્ષેત્ર

en: Next steps
gu: આગળના પગલાંઓ

en: String settings
gu: શબ્દ નું  સમાયોજન

en: Last Comment
gu: છેલ્લી ટિપ્પણી

en: 5 minute
gu: ૫ મિનિટ

en: 15 minute
gu: ૧૫ મિનિટ

en: Delete all translations
gu: બધું ભાષાંતર કાઢિ નાખો

[ctx: Sort order]
en: Date
gu: તારીખ

[ctx: Sort order]
en: Numerical
gu: આંકડાકીય

en: Delete translation
gu: અનુવાદ કાઢી નાખો

en: Default date
gu: મૂળભૂત તારીખ

en: 10 minute
gu: ૧૦ મિનિટ

en: 30 minute
gu: ૩૦ મિનિટ

en: Author uid
gu: લેખક યુઆઈડી

en: Last comment uid
gu: છેલ્લે કરેલ ટિપ્પણીનુ  યુઆઈડી

en: Other…
gu: અન્ય ...

en: File status
gu: ફાઇલની સ્થિતિ

en: File storage
gu: ફાઇલ સંગ્રહ

en: Unknown (@langcode)
gu: અજ્ઞાત (@langcode)

en: The file %path was not deleted because it does not exist.
gu: ફાઇલ %path કાઢી નાખવામાં આવી નથી કારણ કે તે અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Integer value
gu: પૂર્ણાંક કિંમત

en: Show all columns
gu: બધાં સ્તંભો બતાવો

en: No book content available.
gu: કોઈ પુસ્તક સામગ્રી ઉપલબ્ધ નથી.

en: Use the default shortcut icon supplied by the theme
gu: થીમ દ્વારા પૂરી પાડવામાં મૂળભૂત શોર્ટકટ ચિહ્ન વાપરો

en: All kind of entities, e.g. nodes, comments or users.
gu: તમામ પ્રકારની એન્ટિટી, ઉ.દા.  નોડ, ટિપ્પણીઓ અથવા વપરાશકર્તાઓ.

en: Image removed.
gu: છબી દૂર કરી.

en: Install another module
gu: અન્ય મોડ્યુલ સ્થાપિત કરો

en: Import all
gu: બધુ આયાત કરો

en: No item selected.
gu: કોઈ વસ્તુ પસંદ કરેલ નથી.

en: Edit %label
gu: %label સંપાદિત કરો

en: Add @bundle
gu: @bundle ઉમેરો

en: File added
gu: ફાઈલ ઉમેરી

en: File removed
gu: ફાઇલ દૂર કરી

en: Send copy to sender
gu: મોકલનારને નકલ મોકલો

en: Selected user
gu: પસંદિત વપરાશકર્તા

en: The sender's name
gu: મોકલનારનૂ નામ

en: Date only
gu: માત્ર તારીખ

en: AM/PM
gu: પૂર્વ મધ્યાહન / ઉત્તર મધ્યાહન

en: The %field date is invalid.
gu: %field તારીખ અયોગ્ય છે.

en: Month/Day/Year
gu: મહિનો / દિવસ / વર્ષ

en: Day/Month/Year
gu: મહિનો / દિવસ / વર્ષ

en: Reference method
gu: સંદર્ભ પદ્ધતિ

en: The file ID.
gu: ફાઇલ આઈડી.

en: The file language code.
gu: ફાઇલનો ભાષા કોડ.

en: Updating translations.
gu: અનુવાદ સુધારી રહ્યા છીએ.

en: Language reference
gu: ભાષા સંદર્ભ

en: Edit Image
gu: છબી સંપાદિત કરો

en: Add image style
gu: ચિત્ર શૈલી ઉમેરો

[ctx: Validation]
en: Complex data
gu: જટિલ માહિતી

en: Last comment ID
gu: છેલ્લી ટિપ્પણીનુ આઈડી

en: Last comment name
gu: છેલ્લી ટિપ્પણીનુ નામ

en: Last comment user ID
gu: છેલ્લી ટિપ્પણીમા વપરાશકર્તાનુ આઈડી

en: The number of comments.
gu: ટિપ્પણીઓની સંખ્યા.

en: Comment list
gu: ટિપ્પણીઓની યાદી

en: Select source language
gu: સ્રોત ભાષા પસંદ કરો

en: Computed date
gu: ગણાંયેલ તારીખ

en: Delete forum
gu: ફોરમ કાઢી નાખો

en: Number (decimal)
gu: સંખ્યા (દશાંશ)

en: Number (integer)
gu: સંખ્યા (પૂર્ણાંક)

en: PHP date format
gu: PHP તારીખ બંધારણ

en: Number of new comments
gu: નવી ટિપ્પણીઓની સંખ્યા

en: Action title
gu: ક્રિયા શીર્ષક

[ctx: Entity type group]
en: Other
gu: અન્ય

en: Action configuration
gu: ક્રિયા રૂપરેખાંકન

en: Route Name
gu: માર્ગ નામ

en: Extension settings
gu: એક્સ્ટેંશન સેટિંગ્સ

[ctx: Abbreviated month name]
en: Apr
gu: એપ્રિલ

[ctx: Abbreviated month name]
en: May
gu: મે

[ctx: Abbreviated month name]
en: Jun
gu: જૂન

[ctx: Abbreviated month name]
en: Jul
gu: જુલાઈ

[ctx: Abbreviated month name]
en: Aug
gu: ઑગસ્ટ

[ctx: Abbreviated month name]
en: Sep
gu: સપ્ટેમ્બર

en: Installed themes
gu: સ્થાપિત થયેલ થીમ્સ

en: The %file does not exist.
gu: %file અસ્તિત્વમાં નથી.

en: The %file exists.
gu: %file અસ્તિત્વમાં છે.

en: The %file is not readable.
gu: %file વાંચી શકાય તેમ નથી છે.

en: The %file is not writable.
gu: %file લખી શકાય તેવી નથી.

en: The @file is writable.
gu: @file લખી શકાય તેવી છે.

en: Default value callback
gu: મૂળભૂત કિંમત કૉલબૅક

en: Select a @context value:
gu: એક @context કિંમત પસંદ કરો:

en: Widget type machine name
gu: વિજેટ પ્રકાર મશીન નામ

en: Displayed in native language
gu: મૂળ ભાષામાં દર્શાવેલ

en: Delete @language translation
gu: @language અનુવાદ કાઢી નાખો

en: 0 seconds
gu: 0 સેકન્ડ

en: Plural variants
gu: બહુવચન ચલો

en: Updating @module
gu: સુધારી રહ્યા છીએ @module

en: Date (e.g. @format)
gu: તારીખ (ઉદા @format)

en: Time (e.g. @format)
gu: સમય (ઉદા @format)

en: Number of rows: @rows
gu: પંક્તિઓની સંખ્યા: @rows

en: This value is not valid.
gu: આ કિંમત માન્ય નથી.

en: Delete %label
gu: %label કાઢી નાખો

en: Reordering languages
gu: ભાષાઓ ફરીથી ગોઠવો

en: A list of new users
gu: નવા વપરાશકર્તાઓની યાદી

en: Default configuration hash
gu: મૂળભૂત રૂપરેખાંકન હેષ

en: Add @entity-type
gu: @entity-type ઉમેરો

en: The %field_name field needs to be installed.
gu: %field_name ક્ષેત્ર સ્થાપિત કરવાની જરૂર છે.

en: Display: @true_label / @false_label
gu: દર્શાવો: @true_label / @false_label

en: Language list ID
gu: ભાષા યાદી આઈડી

en: All @count languages
gu: બધી @count ભાષાઓ

en: There is no @entity_type yet. @add_link
gu: કોઈ @entity_type હજુ સુધી નથી. @add_link
