Ubercart (6.x-2.7) - en to is translation catalogue (550 entries)

en: Home
is: Forsíða

en: Title
is: Titill

en: Images
is: Myndir

en: Next
is: Næsta

en: Save configuration
is: Vista stillingar

en: Reset to defaults
is: Endurstilla í sjálfgefin gildi

en: enabled
is: virkt

en: enable
is: virkja

en: delete
is: eyða

en: Status
is: Staða

en: Administer
is: Stjórna

en: E-mail
is: Netfang

en: Delete
is: Eyða

en: Submit
is: Vista

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Username
is: Notendanafn

en: Type
is: Gerð

en: yes
is: já

en: Subject
is: Viðfangsefni

en: Actions
is: Aðgerðir

en: disabled
is: óvirkt

en: Confirm
is: Staðfesta

en: Cancel
is: Hætta við

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Age
is: Aldur

en: Description
is: Lýsing

en: Log
is: Kerfisskrá

en: Enable
is: Virkja

en: Disabled
is: Óvirkt

en: Enabled
is: Virkt

en: Default currency
is: Sjálfgefinn gjaldmiðill

en: Action
is: Aðgerð

en: Cost
is: Kostnaður

en: Quantity
is: Magn

en: On
is: Virkjað

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: Version
is: Útgáfa

en: view
is: skoða

en: Overview
is: Yfirlit

en: File
is: Skrá

en: Edit
is: Breyta

en: Date
is: Dagsetning

en: Search
is: Leit

en: None
is: Engin

en: Display settings
is: Birtingastillingar

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Test
is: Prófa

en: Message
is: Skilaboð

en: Password
is: Lykilorð

en: - None -
is: - Ekkert -

en: Country
is: Land

en: Weight
is: Vægi

en: The configuration options have been saved.
is: Stillingarnar hafa verið vistaðar.

en: Variable
is: Breyta

en: Image
is: Mynd

en: Help text
is: Hjálpartexti

en: Required
is: Nauðsynleg(t)

en: Name
is: Nafn

en: edit
is: breyta

en: Import
is: Flytja inn

en: General settings
is: Almennar stillingar

en: Back
is: Til baka

en: Node ID
is: Auðkenni nóðu

en: Field
is: Svæði

en: Label
is: Merking

en: Changes
is: Breytingar

en: Save
is: Vista

en: Help
is: Hjálp

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Update
is: Uppfæra

en: Small
is: Lítið

en: Large
is: Stórt

en: Time
is: Tími

en: week
is: vika

en: Views
is: Gagnasýn

en: Add
is: Bæta við

en: remove
is: fjarlægja

en: View
is: Skoða

en: Length
is: Lengd

en: Format
is: Stílsnið

en: The configuration options have been reset to their default values.
is: Stillingarnar hafa verið endursettar í frumgildi sín.

en: hidden
is: falið

en: Filename
is: Skráarnafn

en: link
is: hlekkur

en: Display
is: Sýna

en: Node type
is: Efnistegund

en: never
is: aldrei

en: Total
is: Samtals

en: ID
is: Kenni

en: Statistics
is: Tölfræði

en: Advanced search
is: Ítarleg leit

en: Unknown
is: Óþekkt

en: n/a
is: á ekki við

en: Before
is: Fyrir

en: After
is: Eftir

en: User
is: Notandi

en: Check
is: Athuga

en: Files
is: Skrár

en: Error
is: Villa

en: Options
is: Möguleikar

en: Contact
is: Tengiliður

en: no
is: nei

en: Node
is: Nóða

en: Create
is: Stofna

en: hours
is: klukkutímar

en: days
is: dagar

en: Active
is: Virkt

en: Year
is: Ár

en: Date format
is: Dagsetningarsnið

en: Not found
is: Fannst ekki

en: Off
is: Af

en: Never
is: Aldrei

en: Header
is: Haus

en: Recipients
is: Viðtakendur

en: You must enter a valid e-mail address.
is: Þú verður að setja inn gilt netfang.

en: Sender
is: Sendandi

en: Roles
is: Hlutverk

en: Comment
is: Ummæli

en: Signature
is: Undirskrift

en: E-mail address
is: Netfang

en: Message text
is: Skilaboðatexti

en: Average
is: Meðaltal

en: Click here
is: Smelltu hér

en: Add action
is: Bæta við aðgerð

en: Conditions
is: Skilyrði

en: Mode
is: Hamur

en: N/A
is: Á ekki við

en: Items
is: Hlutir

en: Width
is: Breidd

en: Height
is: Hæð

en: Medium
is: Miðlungs

en: Month
is: Mánuður

en: Qty
is: Magn

en: Price
is: Verð

en: Customers
is: Viðskiptavinir

en: System
is: Kerfi

en: Customer
is: Viðskiptavinur

en: Amount
is: Upphæð

en: Unlimited
is: Ótakmarkað

en: Add to cart
is: Setja í körfu

en: Phone
is: Sími

en: Address
is: Heimilisfang

en: State
is: Fylki

en: Invoice
is: Kvittun

en: Code
is: Kóði

en: Stock
is: Lagerstaða

en: Payment
is: Greiðslumáti

en: Payment settings
is: Greiðslustillingar

en: Payments
is: Greiðslur

en: Store
is: Verslun

en: Company
is: Fyrirtæki

en: Egypt
is: Egyptaland

en: Namibia
is: Namibía

en: Israel
is: Ísrael

en: New Zealand
is: Nýja Sjáland

en: Cuba
is: Kúba

en: Brazil
is: Brasilía

en: Chile
is: Chíle

en: Paraguay
is: Paragvæ

en: Jamaica
is: Jamaíka

en: Poland
is: Pólland

en: Portugal
is: Portúgal

en: Turkey
is: Tyrkland

en: Day
is: Dagur

en: End
is: Lýkur

en: Start date
is: Hefst þann:

en: End date
is: Lýkur þann:

en: SKU
is: VN

en: Role
is: Hlutverk

en: First name
is: Fornafn

en: Last name
is: Eftirnafn

en: reset
is: endurstilla

en: Save changes
is: Vista breytingar

en: Argument
is: Rök

en: Anonymous
is: Nafnlaus

en: Checkout
is: Ganga frá pöntun

en: Arguments
is: Rök

en: Order
is: Pöntun

en: Do not display
is: Ekki birta

en: Close
is: Loka

en: Original
is: Upprunalegt

en: City
is: Borg

en: Postal code
is: Póstnúmer

en: State/Province
is: Fylki/Hérað

en: Fax number
is: Faxnúmer

en: Phone number
is: Símanúmer

en: Germany
is: Þýskaland

en: Afghanistan
is: Afganistan

en: Albania
is: Albanía

en: Algeria
is: Algería

en: Angola
is: Angóla

en: Antarctica
is: Suðurskautslandið

en: Argentina
is: Argentína

en: Armenia
is: Armenía

en: Aruba
is: Arúba

en: Australia
is: Ástralía

en: Austria
is: Austurríki

en: Azerbaijan
is: Aserbaídsjan

en: Bahrain
is: Barein

en: Belarus
is: Hvíta-Rússland

en: Belgium
is: Belgía

en: Belize
is: Belís

en: Benin
is: Benín

en: Bermuda
is: Bermúda

en: Bhutan
is: Bútan

en: Bosnia and Herzegovina
is: Bosnía og Hersegóvína

en: Botswana
is: Botsvana

en: Bouvet Island
is: Bouvet eyja

en: Bulgaria
is: Búlgaría

en: Burkina Faso
is: Búrkína Fasó

en: Burundi
is: Búrúndí

en: Cambodia
is: Kambódía

en: Cameroon
is: Kamerún

en: Canada
is: Kanada

en: Cayman Islands
is: Keyman eyjar

en: Central African Republic
is: Mið-Afríkulýðveldið

en: China
is: Kína

en: Colombia
is: Kólumbía

en: Cook Islands
is: Cook eyjar

en: Costa Rica
is: Kosta Ríka

en: Cyprus
is: Kýpur

en: Czech Republic
is: Tékkland

en: Denmark
is: Danmörk

en: Dominica
is: Dóminíka

en: Dominican Republic
is: Dóminíska lýðveldið

en: Ecuador
is: Ekvador

en: Eritrea
is: Erítrea

en: Estonia
is: Eistland

en: Ethiopia
is: Eþíópía

en: Faroe Islands
is: Færeyjar

en: Finland
is: Finnland

en: France
is: Frakkland

en: Gambia
is: Gambía

en: Georgia
is: Georgía

en: Ghana
is: Gana

en: Gibraltar
is: Gíbraltar

en: Greece
is: Grikkland

en: Greenland
is: Grænland

en: Guam
is: Gvam

en: Guatemala
is: Gvatemala

en: Guinea
is: Gínea

en: Guinea-Bissau
is: Gínea-Bissá

en: Haiti
is: Haítí

en: Heard Island and McDonald Islands
is: Heard og McDonald eyjar

en: Honduras
is: Hondúras

en: Hungary
is: Ungverjaland

en: Iceland
is: Ísland

en: India
is: Indland

en: Indonesia
is: Indónesía

en: Iraq
is: Írak

en: Ireland
is: Írland

en: Italy
is: Ítalía

en: Jordan
is: Jórdanía

en: Kazakhstan
is: Kasakstan

en: Kenya
is: Kenía

en: Kuwait
is: Kúveit

en: Kyrgyzstan
is: Kirgisistan

en: Latvia
is: Lettland

en: Lebanon
is: Líbanon

en: Lesotho
is: Lesótó

en: Liberia
is: Líbería

en: Lithuania
is: Litháen

en: Luxembourg
is: Lúxemborg

en: Madagascar
is: Madagaskar

en: Malaysia
is: Malasía

en: Mali
is: Malí

en: Marshall Islands
is: Marshall eyjar

en: Martinique
is: Martiník

en: Mauritania
is: Máritanía

en: Mexico
is: Mexíkó

en: Monaco
is: Mónakó

en: Mongolia
is: Mongólía

en: Morocco
is: Marokkó

en: Mozambique
is: Mósambík

en: Nauru
is: Nárú

en: Netherlands
is: Holland

en: Niger
is: Níger

en: Nigeria
is: Nígería

en: Northern Mariana Islands
is: Norður Maríanaeyjar

en: Norway
is: Noregur

en: Oman
is: Óman

en: Palau
is: Palá

en: Peru
is: Perú

en: Philippines
is: Filippseyjar

en: Puerto Rico
is: Púertó Ríkó

en: Qatar
is: Katar

en: Romania
is: Rúmenía

en: Rwanda
is: Rúanda

en: Samoa
is: Samóa

en: San Marino
is: San Marínó

en: Saudi Arabia
is: Sádi Arabía

en: Seychelles
is: Seychelles-eyjar

en: Sierra Leone
is: Síerra Leóne

en: Slovakia
is: Slóvakía

en: Slovenia
is: Slóvenía

en: Solomon Islands
is: Salómonseyjar

en: Somalia
is: Sómalía

en: South Africa
is: Suður Afríka

en: Spain
is: Spánn

en: Sri Lanka
is: Srí Lanka

en: Sudan
is: Súdan

en: Suriname
is: Súrínam

en: Svalbard and Jan Mayen
is: Svalbarði og Jan Mayen

en: Swaziland
is: Svasíland

en: Sweden
is: Svíþjóð

en: Switzerland
is: Sviss

en: Tanzania
is: Tansanía

en: Togo
is: Tógó

en: Tokelau
is: Tókelá

en: Trinidad and Tobago
is: Trínidad og Tóbagó

en: Tunisia
is: Túnis

en: Turkmenistan
is: Túrkmenistan

en: Tuvalu
is: Túvalú

en: Uganda
is: Úganda

en: Ukraine
is: Úkraína

en: United Arab Emirates
is: Sameinuðu furstadæmin

en: United Kingdom
is: Bretland

en: United States
is: Bandaríkin

en: Uruguay
is: Úrúgvæ

en: Uzbekistan
is: Úsbekistan

en: Vanuatu
is: Vanuatú

en: Wallis and Futuna
is: Wallis- og Fútúnaeyjar

en: Yemen
is: Jemen

en: Zimbabwe
is: Simbabve

en: Leave blank for %anonymous.
is: Skiljið eftir autt fyrir %anonymous

en: Pending
is: Í biðstöðu

en: List price
is: Listaverð

en: English
is: Enska

en: Spanish
is: Spænska

en: The changes have been saved.
is: Breytingarnar hafa verið vistaðar.

en: day
is: dagur

en: year
is: ár

en: hour
is: ár

en: Text field
is: Textareitur

en: None.
is: Ekkert.

en: Left
is: Vinstri

en: Right
is: Hægri

en: Select one...
is: Veldu eitt...

en: Shipping method:
is: Sendist til:

en: Taxes
is: Skattur

en: Revision
is: Útgáfa

en: Shopping cart
is: Innkaupakarfa

en: Qty.
is: Magn

en: Discount
is: Afsláttur

en: Week(s)
is: Vika/vikur

en: Order history
is: Pöntunarsaga

en: Product
is: Vara

en: Subtotal
is: Millisumma

en: Billing address
is: Heimilisfang greiðanda

en: Shipping address
is: Heimilisfang viðtakanda

en: Ship to:
is: Viðtakandi:

en: Payment method
is: Greiðsluháttur

en: Completed
is: Lokið

en: Products
is: Vörur

en: Product settings
is: Stillingar vöru

en: Street address
is: Heimilisfang

en: Total:
is: Samtals:

en: Fiji
is: Fíjí

en: Falkland Islands
is: Falklandseyjar

en: Vietnam
is: Víetnam

en: Orders
is: Pantanir

en: Print invoice
is: Prenta kvittun

en: Contact settings
is: Hafa samband stillingar

en: Processing
is: Í vinnslu

en: disable
is: afvirkja

en: Apply
is: Virkja

en: Croatia
is: Króatía

en: Macedonia
is: Makedónía

en: Canceled
is: Hætt við

en: product
is: vara

en: Addresses
is: Heimilisföng

en: Saved addresses
is: Vistuð heimilisföng

en: Add role
is: Bæta við hlutverki

en: Country code
is: Landnúmer

en: Close window
is: Loka glugga

en: contains
is: inniheldur

en: Print
is: Prenta

en: The e-mail address %mail is not valid.
is: Netfangið %mail er ekki gilt.

en: Account
is: Aðgangur

en: deleted
is: eytt

en: Containing any of the words
is: Inniheldur eitthvert af orðunum

en: Containing the phrase
is: Inniheldur frasann

en: Containing none of the words
is: Inniheldur ekki orðin

en: Billing information
is: Greiðsluupplýsingar

en: Company name
is: Nafn fyrirtækis

en: Reports
is: Skýrslur

en: Display a message to the user
is: Birta skilaboð til notanda

en: Revenue
is: Tekjur

en: Submit Order
is: Ganga frá pöntun

en: clone
is: klóna

en: Remove this action
is: Fjarlægja þessa aðgerð

en: View cart
is: Skoða körfu

en: Shipping Address:
is: Heimilisfang viðtakanda:

en: Order #:
is: Pöntun nr:

en: Shipping Method:
is: Sendingaraðferð:

en: Total revenue
is: Heildartekjur

en: Sales data
is: Sölugögn

en: Order @order_id does not exist.
is: Pöntun @order_id er ekki til.

en: Currency code
is: Gjaldmiðilskóði

en: Order complete
is: Gengið hefur verið frá pöntun

en: User account
is: Notandaaðgangur

en: File download
is: Hlaða niður skrá

en: Credit card
is: Kreditkort

en: Order total:
is: Heildarupphæð pöntunar:

en: Subtotal:
is: Samtals:

en: Base price
is: Grunnverð

en: Balance:
is: Eftirstöðvar:

en: Cart Contents
is: Innihald körfu

en: Credit card on a secure server:
is: Með kreditkorti gegnum örugga vefgátt

en: Order @order_id
is: Pöntun @order_id

en: Order @order_id - @sku
is: Pöntun @order_id - @sku

en: Order status
is: Staða pöntunar

en: Card type
is: Kortategund

en: Card owner
is: Eigandi korts

en: Card number
is: Kortanúmer

en: Start Month
is: Upphafsmánuður

en: Start Year
is: Upphafsár

en: Expiration Year
is: Gildir til ársins

en: Issuing bank
is: Útgáfubanki

en: (if present)
is: (ef tilstaðar)

en: Expiration Date:
is: Rennur út:

en: What's the CVV?
is: Hvað er CVV?

en: Order total: @total
is: Heildarupphæð pöntunar: @total

en: Enter the 2 letter abbreviation of your state or province.
is: Skrifaðu 2ja stafa skammstöfunina fyrir þitt fylki eða hérað.

en: ZIP/Postal code
is: ZIP kóði/póstkóði

en: Continue with checkout to complete payment.
is: Halda áfram til að framkvæma greiðslu.

en: Select a payment method from the following options.
is: Vinsamlegast veldu úr eftirfarandi greiðslumöguleikum.

en: Paying by
is: Greitt með

en: Method: @payment_method
is: Greiðslutilhögun: @payment_method

en: Payment gateways
is: Greiðslugáttir

en: Review order
is: Lesa yfir pöntun

en: Submit order
is: Ganga frá pöntun

en: PayPal - pay without sharing your financial information.
is: PayPal - greiddu fyrir vörur án þess að gefa upp fjármálaupplýsingar

en: Order comments
is: Athugasemdir vegna pöntunar

en: Calculate shipping cost
is: Reikna út sendingarkostnað

en: Click to calculate shipping
is: Smelltu á til að reikna út sendingarkostnað

en: Cost:
is: Kostnaður:

en: Saved Addresses
is: Vistuð heimilisföng

en: Password field is required.
is: Það verður að velja lykilorð.

en: Total Charges
is: Heildargreiðsla

en: Display total price
is: Birta heildarverð

en: Display type
is: Birta tegund

en: Please select
is: Veljið

en: <b>E-mail address:</b> @email (<a href="!url">edit</a>)
is: <b>Netfang:</b> @email (<a href="!url">breyta</a>)

en: Confirm e-mail address
is: Staðfesta netfang

en: Confirm password
is: Staðfesta lykilorð

en: Enter your delivery address and information here.
is: Vinsamlegast fylltu út upplýsingar um viðtakanda

en: My delivery information is the same as my billing information.
is: Heimilisfang viðtakanda er það sama og heimilisfang greiðanda.

en: Enter your billing address and information here.
is: Vinsamlegast fylltu út upplýsingar um greiðanda.

en: My billing information is the same as my delivery information.
is: Heimilisfang greiðanda er það sama og heimilisfang viðtakanda.

en: There are no products in your shopping cart.
is: Það eru engar vörur í körfunni þinni.

en: Your order is complete! Your order number is [order-id].
is: Gengið hefur verið frá pöntun þinni! Pöntunarnúmer þitt er [order-id].

en: Cart contents
is: Innihald körfu

en: Customer information
is: Upplýsingar um viðskiptavin

en: Delivery information
is: Upplýsingar um viðtakanda

en: Continue shopping
is: Halda áfram að versla

en: Update cart
is: Uppfæra körfu

en: Your cart has been updated.
is: Karfan þín hefur verið uppfærð.

en: <strong>@product-title</strong> added to <a href="!url">your shopping cart</a>.
is: <strong>@product-title</strong> hefur verið sett í <a href="!url">körfuna þína</a>.

en: More...
is: Meira...

en: expires on @date
is: Rennur út þann @date

en: [order-first-name] [order-last-name],
    
    Your order number [order-link] at [store-name] has been updated.
    
    Order status: [order-status]
    
    Order comment:
    [order-last-comment]
    
    Browse to the following page to login to your account and view your order details:
    [site-login]
    
    
    Thanks again,
    
    [store-name]
    [site-slogan]
is: [order-first-name] [order-last-name],
    
    Pöntunin þín [order-link] hjá [ store-name] hefur verið uppfærð.
    
    Staða pöntunar er: [order-status]
    
    Skilaboð með þessari uppfærslu: 
    [order-last-comment]
    
    Ekki gleyma að þú getur líka fylgst með framvindu mála með því að skrá þig inn hér [site-login]
    
    Kveðja, 
    [store-name] 
    [site-slogan]

en: Store help page
is: Hjálparsíða verslunar

en: Your Order at [store-name]
is: Pöntun þín hjá [store-name]

en: Create a new customer.
is: Búa til nýjan viðskiptavin

en: Add product
is: Bæta við vöru

en: Order created.
is: Pöntun hefur verið stofnuð.

en: Updated order
is: Uppfærð pöntun

en: Check the order total
is: Athuga heildarupphæð

en: Check an order's total weight
is: Athuga heildarþyngd pöntunar

en: Order settings
is: Stillingar pantana

en: View order @order_id.
is: Skoða pöntun @order_id

en: View order
is: Skoða pöntun

en: Ship to
is: Viðtakandi

en: Bill to
is: Greiðandi

en: Order state
is: Staða ferils

en: Select an address
is: Veldu heimilisfang

en: Want to manage your order online?
is: Viltu skoða pöntun þína á netinu?

en: E-mail Address:
is: Netfang:

en: Billing Address:
is: Heimilisfang greiðanda:

en: Billing Phone:
is: Símanúmer greiðanda:

en: Shipping Phone:
is: Símanúmer viðtakanda:

en: Order Grand Total:
is: Heildarupphæð pöntunar:

en: Payment Method:
is: Greiðslutilhögun:

en: Order Summary:
is: Yfirlit pöntunar:

en: Shipping Details:
is: Upplýsingar um sendingu:

en: Products Subtotal:
is: Vörusamtala:

en: Total for this Order:
is: Heildarupphæð fyrir þessa pöntun:

en: Products on order:
is: Vörur sem keyptar voru:

en: Please note: This e-mail message is an automated notification. Please do not reply to this message.
is: Vinsamlegast athugið: Þessi tölvupóstur er sendur sjálfvirkt. Vinsamlegast svarið ekki þessum tölvupósti.

en: Thanks again for shopping with us.
is: Kærar þakkir fyrir að versla hjá okkur.

en: View products
is: Skoða vörur

en: This product has options that need to be selected before purchase. Please select them in the form below.
is: Til að kaupa þessa vöru þarftu að velja úr þeim möguleikum sem í boði eru. Vinsamlegast veldu möguleika hér fyrir neðan.

en: <em>Add to cart</em> button text
is: <em>Setja í körfu</em> texti á hnapp

en: Sales reports
is: Söluskýrslur

en: Customers total
is: Heildarfjöldi viðskiptavina

en: New customers today
is: Nýjir viðskiptavinir í dag

en: view reports
is: skoða skýrslur

en: Store settings
is: Stilling verslunar

en: Customer's first name
is: Fornafn viðskiptavinar

en: Customer's last name
is: Eftirnafn viðskiptavinar

en: City name
is: Nafn borgar

en: Name of the country
is: Nafn lands

en: Street address 1
is: Götuheiti

en: Street address 2
is: Götuheiti nánar

en: Not applicable
is: Á ekki við

en: No countries found.
is: Engin lönd fundust

en: 01 - January
is: 01 - Janúar

en: 02 - February
is: 02 - Febrúar

en: 03 - March
is: 03 - Mars

en: 04 - April
is: 04 - Apríl

en: 05 - May
is: 05 - Maí

en: 06 - June
is: 06 - Júní

en: 07 - July
is: 07 - Júlí

en: 08 - August
is: 08 - Ágúst

en: 10 - October
is: 10 - Október

en: 11 - November
is: 11 - Nóvember

en: 12 - December
is: 12 - Desember

en: Subtotal excluding taxes
is: Heildarupphæð fyrir utan skatta

en: Montenegro
is: Svartfjallaland

en: Serbia
is: Serbía

en: Save and continue
is: Vista og halda áfram

en: Åland Islands
is: Álandseyjar

en: No products available.
is: Engar vörur í boði.

en: My order history
is: Yfirlit yfir viðskipti mín

en: SKU:
is: Vörunúmer:

en: Action removed.
is: Aðgerð fjarlægð

en: Action added.
is: Aðgerð bætt við.

en: Drupal user
is: Drupal notandi

en: Only
is: Aðeins

en: Yes/No
is: Já/Nei

en: <b>Includes:</b>
is: <b>Inniheldur:</b>

en: Show/hide shopping cart contents.
is: Sýna/fela innihald körfu

en: View your shopping cart.
is: Skoða körfuna þína

en: <a href="!url">View</a> your shopping cart.
is: <a href="!url">Skoðaðu</a> körfuna þína.

en: Your order is almost complete. Please review the details below and click 'Submit order' if all the information is correct.  You may use the 'Back' button to make changes to your order if necessary.
is: Pöntun þín er næstum því tilbúin. Vinsamlegast lestu vel yfir upplýsingarnar hér fyrir neðan og smelltu á "Ganga frá pöntun" ef allar upplýsingar eru réttar. Þú getur notað "Til baka" hnappinn til að gera breytingar á pöntuninni ef þörf er á.

en: Thank you for shopping at [store-name]. While logged in, you may continue shopping or <a href="[order-url]">view your current order status</a> and order history.
is: Kærar þakkir fyrir að versla hjá [store-name]. Á meðan þú ert innskráð/ur getur þú haldið áfram að versla eða <a href="[order-url]">skoðað stöðu pöntunar þinnar</a> og viðskiptasögu.

en: <span class="num-items">@count</span> Item | <span class="num-items">@count</span> Items
is[0]: <span class="num-items">@count</span> hlutur
is[1]: <span class="num-items">@count</span> hlutir

en: Product SKU
is: VN vöru

en: Add to cart form
is: Setja í körfu

en: <strong>SKU:</strong> !sku<br />
is: <strong>Vörunúmer:</strong> !sku<br />

en: Total price
is: Heildarupphæð

en: Cost:
is: Kostnaður:

en: Shipment
is: Sending

en: No orders available.
is: Engar pantanir fundust.

en: Product attributes
is: Eigindi vöru

en: Thank you for your order! We will be notified by CyberSource that we have received your payment.
is: Takk fyrir pöntunina! CyberSource mun láta okkur vita um leið og greiðslan hefur verið meðhöndluð.

en: Copy billing information.
is: Afrita greiðsluupplýsingar

en: Thank you for your order! PayPal will notify us once your payment has been processed.
is: Takk fyrir pöntunina! Paypal mun láta okkur vita um leið og greiðslan hefur verið meðhöndluð.
