Webform (6.x-2.9) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Submitted values are
cy: Gwerthoedd wedi eu cyflwyno yw

en: Go back to the form
cy: Ewch yn ôl i'r ffurflen

en: Submitted on @date
cy: Wedi ei gyflwyno yn @date

en: Submitted by user: @username [@ip_address]
cy: Wedi ei gyflwyno gan ddefnyddiwr: @username [@ip_address]

en: Submitted by anonymous user: [@ip_address]
cy: Wedi ei gyflwyno gan ddefnyddiwr anhysbys: [@ip_address]

en: The results of this submission may be viewed at:
cy: Gall canlyniad y cyflwyniad yma ei weld yn:
