Brainstorm profile (7.x-1.0) - en to gu translation catalogue (340 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: User interface
gu: વપરાશકર્તા ઈન્ટરફેસ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Previous
gu: પાછળનું

en: Next
gu: આગળ

en: select
gu: ચયન કરો

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: enabled
gu: સક્રિય

en: context
gu: સંદર્ભ

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Markup
gu: માર્કઅપ

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Suffix
gu: પ્રત્યય

en: approve
gu: સ્વિકાર

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: Private
gu: ખાનગી

en: Development
gu: વિકાસ

en: Groups
gu: જૂથો

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: Replies
gu: જવાબો

en: Closed
gu: બંધ

en: yes
gu: હા

en: List
gu: સૂચિ

en: Subject
gu: વિષય

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Read more
gu: આગળ વાંચો

en: more
gu: વધુ

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Access control
gu: વપરાશ નિયંત્રણ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Administration
gu: સંચાલન

en: footer
gu: ફૂટર

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: More
gu: વધુ

en: Action
gu: ક્રિયા

en: On
gu: ચાલુ

en: For
gu: માટે

en: Block title
gu: ખંડ શીર્ષક

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Content types
gu: સામગ્રી પ્રકાર

en: Categories
gu: શ્રેણીઓ

en: Version
gu: આવૃતિ

en: view
gu: જુઓ

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Size
gu: માપ

en: Links
gu: કડીઓ

en: Search
gu: શોધ

en: None
gu: એકે નહિ

en: Number
gu: સંખ્યા

en: Block settings
gu: બ્લોક સેટિંગ્સ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Center
gu: કેન્દ્ર

en: Types
gu: પ્રકાર

en: Multiple
gu: અનેક

en: Required
gu: જરૂરી

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Depth
gu: ઊંડાઈ

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Import
gu: આયાત

en: Book
gu: પુસ્તક

en: Description field
gu: વર્ણન ક્ષેત્ર

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: True
gu: સાચું

en: False
gu: ખોટું

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Small
gu: નાનું

en: Large
gu: મોટું

en: Sunday
gu: રવિવાર

en: Monday
gu: સોમવાર

en: Tuesday
gu: મંગળવાર

en: Wednesday
gu: બુધવાર

en: Thursday
gu: ગુરુવાર

en: Friday
gu: શુક્રવાર

en: Saturday
gu: શનિવાર

en: Add new
gu: નવું ઉમેરો

en: Time
gu: સમય

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Path
gu: પાથ

en: Display
gu: પ્રદર્શન

en: results
gu: પરિણામો

en: search
gu: શોધ

en: GUID
gu: જીયુઆઇડી

en: Text
gu: લખાણ

en: Timestamp
gu: સમયછાપ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Picture
gu: ચિત્ર

en: Mail
gu: મેઇલ

en: Before
gu: પહેલાં

en: After
gu: પછી

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Error
gu: ભુલ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: Node
gu: નોડ

en: Separator
gu: વિભાજક

en: Exclude
gu: બાકાત

en: Horizontal
gu: આડું

en: Vertical
gu: ઊભું

en: Expanded
gu: વિસ્તૃત

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Year
gu: વર્ષ

en: Date format
gu: તારીખ બંધારણ

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Site name
gu: સાઈટ ની ઓળખ

en: Not found
gu: મળ્યું નહિ

en: Never
gu: કદી નહી

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Signature
gu: હસ્તાક્ષર

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Location
gu: સ્થાન

en: File name
gu: ફાઈલનું નામ

en: File size
gu: ફાઈલ માપ

en: Vocabulary
gu: શબ્દભંડોળ

en: User role
gu: વપરાશકર્તાનો હોદો

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Last login
gu: છેલ્લાે પ્રવેશ

en: Time zone
gu: સમય ક્ષેત્ર

en: Field name
gu: ક્ષેત્રનું નામ

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Is less than
gu: કરતાં ઓછી હોય

en: Is greater than
gu: કરતાં વધારે હોય

en: Average
gu: સરેરાશ

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Last update
gu: છેલ્લો સુધારો

en: %time ago
gu: %time પહેલા

en: URL:
gu: યુઆરએલ:

en: Up
gu: ઉપર

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: This field is required.
gu: આ ક્ષેત્ર જરૂરી છે.

en: Textfield
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Maximum
gu: મહત્તમ

en: Medium
gu: મધ્યમ

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: Month
gu: મહિનો

en: Unlimited
gu: અમર્યાદિત

en: Send
gu: મોકલો

en: OR
gu: અથવા

en: General
gu: સામાન્ય

en: Method
gu: પદ્ધતિ

en: Day
gu: દિવસ

en: Table
gu: કોષ્ટક

en: !time ago
gu: !time પહેલા

en: Other
gu: અન્ય

en: Align
gu: હારબંધ ગોઠવવું

en: Color
gu: રંગ

en: Role
gu: હોદો

en: Select all
gu: બધુ પસંદ કરો

en: Link text
gu: કડી શીર્ષક

en: Add new comment
gu: નવી ટિપ્પણી ઉમેરો

en: String
gu: સ્ટ્રીંગ

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
gu: @site જાળવણી હેઠળ છે. અમે ટૂંક સમયમાં પાછા આવી જઇશું. તમારી ધીરજ માટે આભાર.

en: Both
gu: બંને

en: Maximum length
gu: મહત્તમ લંબાઈ

en: Save changes
gu: સંપાદનો સાચવો

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Provider
gu: પ્રદાતા

en: <All>
gu: <બધું>

en: Ascending
gu: ચડતા

en: Descending
gu: ઉતરતા

en: Option
gu: વિકલ્પ

en: Optional
gu: વૈકલ્પિક

en: Recent comments
gu: તાજેતરની ટીપ્પણીઓ

en: Integer
gu: પૂર્ણાંક

en: fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Add group
gu: જૂથ ઉમેરો

en: Operation
gu: કાર્યો

en: reply
gu: જવાબ આપો

en: Duration
gu: સમયગાળો

en: with comments
gu: ટિપ્પણીઓ સાથે

en: without comments
gu: ટિપ્પણીઓ વગર

en: comments
gu: ટિપ્પ્ણીઓ

en: Default language
gu: મૂળભૂત ભાષા

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: Approved
gu: મંજૂર

en: Undefined
gu: અનિર્ધારિત

en: Show
gu: પ્રદર્શિત કરો

en: Change
gu: ફેરફાર

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Titles only
gu: માત્ર શિર્ષકો

en: Search results
gu: પરિણામો શોધો

en: Front page
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Languages
gu: ભાષાઓ

en: Activity
gu: પ્રવૃત્તિ

en: Hour
gu: કલાક

en: Minute
gu: મિનિટ

en: Second
gu: સેકંડ

en: Select list
gu: પસંદગી યાદી

en: Text field
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: author
gu: લેખક

en: AND
gu: અને

en: Less than
gu: ના કરતા ઓછું

en: any
gu: કોઈપણ

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: First day of week
gu: અઠવાડિયાનો પહેલો દિવસ

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: Site information
gu: સાઈટ વિશે ની માહિતી

en: or
gu: અથવા

en: Are you sure?
gu: શું તમને ખાતરી છે?

en: Results
gu: પરિણામો

en: open
gu: ખુલ્લું

en: Forums
gu: સામુદાયિક ચર્ચા મંચ

en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

en: Last modified
gu: છેલ્લે સુધારેલું

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Not published
gu: અપ્રકાશિત

en: New comments
gu: નવી ટિપ્પણીઓ

en: Relationships
gu: સંબંધો

en: Relationship
gu: સંબંધ

en: relationships
gu: સંબંધો

en: Oldest first
gu: જુનુ પહેલા

en: Default value
gu: મૂળભૂત કિંમત

en: Slogan
gu: સૂત્ર

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: is
gu: છે

en: Translation
gu: ભાષાંતર

en: Above
gu: ઉપર

en: Default time zone
gu: પૂર્વ યોજીત સમય ક્ષેત્ર

en: Float
gu: ફ્લોટ

en: Minimum
gu: ન્યુનત્તમ

en: Precision
gu: ચોકસાઇ

en: 1 minute
gu: ૧ મિનિટ

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Menu name
gu: મેન્યુ નામ

en: Data
gu: માહિતી

en: Default order
gu: મૂળભૂત ક્રમ

en: Or
gu: અથવા

en: About
gu: વિશે

en: and
gu: અને

en: Time ago
gu: સમય પહેલા

en: Error message
gu: ભૂલ સંદેશ

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: Title only
gu: માત્ર શીર્ષક

en: No link
gu: કડી નથી

en: IP address
gu: IP સરનામું

en: Starts with
gu: સાથે શરૂ થાય છે

en: Properties
gu: ગુણધર્મો

en: Autocomplete
gu: સ્વત: પૂર્ણ

en: Boolean
gu: બૂલિયન

en: Comma
gu: અલ્પવિરામ

en: Uses
gu: ઉપયોગો

en: MIME type
gu: MIME પ્રકાર

en: Enabled, with translation
gu: સક્રિય, ભાષાંતર સાથે

en: Add comment link
gu: ટિપ્પ્ણી કડી ઉમેરો

en: Current date
gu: વર્તમાન તારીખ

en: Display as link
gu: કડી તરીકે પ્રદર્શિત કરો

en: The title of the comment.
gu: ટિપ્પણી નુ શીર્ષક.

en: Last comment time
gu: છેલ્લી ટિપ્પણી નો સમય

en: Last comment author
gu: છેલ્લી ટિપ્પણી નો લેખક

en: Comment count
gu: ટીપ્પણીની સંખ્યા

en: Comment status
gu: ટિપ્પણી ની સ્થિતિ

en: No user
gu: કોઈ વપરાશકર્તા નથી

en: contact
gu: સંપર્ક

en: Textarea
gu: લખાણ વિસ્તાર

en: Progress indicator
gu: પ્રગતિ સૂચક

en: Text format
gu: લખાણનુ બંધારણ

en: Optional features
gu: વૈકલ્પિક લક્ષણો

en: Show links
gu: કડીઓ બતાવો

en: Default values
gu: મૂળભૂત કિંમતો

en: Monthly archive
gu: મહિનાવાર ઈતિહાસ

en: Site email address
gu: સાઇટનુ ઇ-મેઈલ સરનામું

en: Dependencies
gu: આધારિત

en: Edit URL
gu: URL સંપાદિત કરો

en: The name of the file on disk.
gu: ડિસ્ક પરનુ ફાઈલ નામ.

en: Default country
gu: મૂળભૂત દેશ

en: (active tab)
gu: (સક્રિય ટૅબ)

en: Status message
gu: સ્થિતિ સંદેશો

en: Text formats
gu: ટેક્સ્ટ ફોર્મેટ

en: Image styles
gu: ચિત્ર શૈલીઓ

en: Public files
gu: જાહેર ફાઈલ

en: Image style
gu: ચિત્ર શૈલી

en: - Choose -
gu: -પસંદ કરો-

en: Last Comment
gu: છેલ્લી ટિપ્પણી

[ctx: datetime]
en: All day
gu: આખો દિવસ

[ctx: day_name]
en: Sunday
gu: રવિવાર

[ctx: day_name]
en: Monday
gu: સોમવાર

[ctx: day_name]
en: Tuesday
gu: મંગળવાર

[ctx: day_name]
en: Wednesday
gu: બુધવાર

[ctx: day_name]
en: Thursday
gu: ગુરુવાર

[ctx: day_name]
en: Friday
gu: શુક્રવાર

[ctx: day_name]
en: Saturday
gu: શનિવાર

en: 5 minute
gu: ૫ મિનિટ

en: 15 minute
gu: ૧૫ મિનિટ

[ctx: Sort order]
en: Date
gu: તારીખ

[ctx: Sort order]
en: Numerical
gu: આંકડાકીય

en: Default date
gu: મૂળભૂત તારીખ

en: 10 minute
gu: ૧૦ મિનિટ

en: 30 minute
gu: ૩૦ મિનિટ

en: Author uid
gu: લેખક યુઆઈડી

en: Last comment uid
gu: છેલ્લે કરેલ ટિપ્પણીનુ  યુઆઈડી

[ctx: Date repeat]
en: Repeats
gu: દોહરાવો

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval days
gu: દર @interval દિવસે

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval weeks
gu: દર @interval અઠવાડિયે

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval months
gu: દર @interval મહિને

[ctx: Date repeat]
en: Every @interval years
gu: દર @interval વર્ષે

[ctx: Date repeat]
en: Every weekday
gu: દરેક અઠવાડિયે

[ctx: Date repeat]
en: Every Mon, Wed, Fri
gu: દરેક સોમ,બુધ,શુક્ર

[ctx: Date repeat]
en: Every Tue, Thu
gu: દરેક મંગળ,ગુરુ

[ctx: Date repeat]
en: After @count occurrences
gu: @count વખત પછી
