CRM Core Volunteer Demo (7.x-0.2) - en to ta translation catalogue (667 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: context
ta: சூழல்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Real name
ta: நிஜப்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Item
ta: உருப்படி

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Last Post
ta: கடைசி பதிவு

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: more
ta: மேலும்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Action
ta: செயல்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Link
ta: சுட்டி

en: Center
ta: மையம்

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Field
ta: புலம்

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Core
ta: கருவம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: results
ta: முடிவுகள்

en: search
ta: தேடல்

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Picture
ta: படம்

en: type
ta: வகை

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: action
ta: நடவடிக்கை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: no
ta: இல்லை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: The subject of the message.
ta: மின்னஞ்சலின் பொருள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: The name of the menu.
ta: வகைப்பட்டியின் பெயர்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Submit @name
ta: @name ஐ சமர்ப்பி

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Never
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: You cannot send more than %number messages per hour. Please try again later.
ta: உங்களால் ஒரு மணி நேரத்திற்குள் %number க்கு அதிகமான தகவல்களை அனுப்ப முடியாது. தயவு செய்து பின்ன முயற்சி செய்யவும்.

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Your e-mail address
ta: உங்களது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Send e-mail
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: You must enter a valid e-mail address.
ta: நீங்கள் ஏற்க்கத்தக்க மின்னஞ்சல் முகவரியிநை அளிக்க வேண்டும்.

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Comment ID
ta: கருத்து குறி எண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Poll duration
ta: தேர்தல் காலம்

en: Poll votes
ta: தேர்தல் வாக்குகள்

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Field type
ta: புல வகை

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Mode
ta: முறை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: N/A
ta: இல்

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Month
ta: மாதம்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Code
ta: நிரல்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: node
ta: கணு

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: Recent posts
ta: கடைசியான பதிவுகள்

en: Egypt
ta: எகிப்து

en: Namibia
ta: நமீபியா

en: Israel
ta: இஸ்ரேல்

en: Iran
ta: ஈரான்

en: New Zealand
ta: நியூசிலாந்து

en: Tonga
ta: டொங்கா

en: Cuba
ta: கியூபா

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Chile
ta: சிலி

en: Paraguay
ta: பராகுவே

en: Jamaica
ta: ஜமாய்க்கா

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Libya
ta: லிபியா

en: Poland
ta: போலந்து

en: Portugal
ta: போர்ச்சுகல்

en: Singapore
ta: சிங்கப்பூர்

en: Turkey
ta: துருக்கி

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Color
ta: நிறம்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: months
ta: மாதங்கள்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: String
ta: சொல்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Order
ta: வரிசை

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Term description
ta: வகைப்பாட்டு விபரம்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Operation
ta: செயல்

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: Tracker
ta: கண்காணிப்பான்

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Afghanistan
ta: ஆப்கானிஸ்தான்

en: Albania
ta: அல்பானியா

en: Algeria
ta: அல்ஜீரியா

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Andorra
ta: அண்டோரா

en: Angola
ta: அங்கோலா

en: Anguilla
ta: அங்குலியா

en: Antigua and Barbuda
ta: அன்டிகுவா மற்றும் பர்புடா

en: Argentina
ta: அர்ஜண்டினா

en: Armenia
ta: அர்மேனியா

en: Aruba
ta: அருபா

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Azerbaijan
ta: அஸர்பைஜான்

en: Bahrain
ta: பஹ்ரேய்ன்

en: Bangladesh
ta: பங்களாதேஷ்

en: Barbados
ta: பார்படோஸ்

en: Belarus
ta: பெலாருஸ்

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Belize
ta: பெலிசு

en: Benin
ta: பெனின்

en: Bermuda
ta: பெர்முடா

en: Bhutan
ta: பூடான்

en: Bolivia
ta: பொலிவியா

en: Bosnia and Herzegovina
ta: பொஸ்னியா மற்றும் ஹெர்ஸகொவினா

en: Botswana
ta: பொட்ஸ்வானா

en: Brunei
ta: புரூணை

en: Bulgaria
ta: பல்கேரியா

en: Burkina Faso
ta: புர்கினா பாசோ

en: Burundi
ta: புருண்டி

en: Cambodia
ta: கொலம்பியா

en: Cameroon
ta: காமெரூன்

en: Canada
ta: கனடா

en: Cape Verde
ta: கேப் வெர்த்

en: Cayman Islands
ta: கேமன் தீவுகள்

en: Central African Republic
ta: நடு ஆப்பிரிக்கக் குடியரசு

en: Chad
ta: சாட்

en: China
ta: சைனா

en: Christmas Island
ta: கிருஸ்துமஸ் தீவுகள்

en: Colombia
ta: கொலம்பியா

en: Comoros
ta: கொமொரோஸ்

en: Cook Islands
ta: கூக் திவுகள்

en: Costa Rica
ta: கோஸ்டா ரிகா

en: Cyprus
ta: ஹைப்ரஸ்

en: Czech Republic
ta: செக் குடியரசு

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: Djibouti
ta: டிஜிபௌட்டி

en: Dominica
ta: டோமினிகா

en: Dominican Republic
ta: டொமினிக்கன் குடியரசு

en: Ecuador
ta: ஈக்வேடர்

en: El Salvador
ta: எல் சல்வடோர்

en: Equatorial Guinea
ta: எக்குவடோரியல் கினி

en: Eritrea
ta: எரித்திரியா

en: Estonia
ta: எஸ்தோனியா

en: Ethiopia
ta: எதியோப்பியா

en: Faroe Islands
ta: பரோயி தீவுகள்

en: Finland
ta: பின்லாந்து

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: French Guiana
ta: பிரஞ்சு குயானா

en: French Polynesia
ta: பிரஞ்சு போலினேசியா

en: Gabon
ta: கபோன்

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Ghana
ta: கானா

en: Gibraltar
ta: கிப்ரால்ட்டர்

en: Greece
ta: கிரீஸ்

en: Greenland
ta: கிரீன்லாந்து

en: Grenada
ta: கிரேனடா

en: Guadeloupe
ta: கோதேலூபு

en: Guam
ta: குவாம்

en: Guatemala
ta: கோடேமலா

en: Guinea
ta: கைனியா

en: Guinea-Bissau
ta: குயினே-பிசாவ்

en: Guyana
ta: குயானா

en: Haiti
ta: ஹைத்தி

en: Honduras
ta: கொண்டுராஸ்

en: Hungary
ta: ஹங்கேரி

en: Iceland
ta: ஐஸ்லாந்து

en: India
ta: இந்தியா

en: Indonesia
ta: இந்தனேஷியா

en: Iraq
ta: ஈராக்

en: Ireland
ta: அயர்லாந்து

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Jordan
ta: ஜோர்டான்

en: Kazakhstan
ta: கசகஸ்தான்

en: Kenya
ta: கென்யா

en: Kiribati
ta: கிரிபாட்டி

en: Kuwait
ta: குவைத்

en: Kyrgyzstan
ta: கிரிகிசுத்தான்

en: Laos
ta: லாவோஸ்

en: Latvia
ta: லத்வியா

en: Lebanon
ta: லெபனான்

en: Lesotho
ta: லெசோத்தோ

en: Liberia
ta: லைபீரியா

en: Liechtenstein
ta: லெய்செஸ்டீன்

en: Lithuania
ta: லித்துவேனியா

en: Luxembourg
ta: லக்சம்பேர்க்

en: Madagascar
ta: மடகாஸ்கர்

en: Malawi
ta: மலாவி

en: Malaysia
ta: மலேசியா

en: Maldives
ta: மாலத்தீவுகள்

en: Mali
ta: மாலி

en: Malta
ta: மால்ட்டா

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Martinique
ta: மார்ட்டினிக்கு

en: Mauritania
ta: மௌரித்தானியா

en: Mauritius
ta: மொரீசியஸ்

en: Mayotte
ta: மயோட்டி

en: Mexico
ta: மெக்சிகோ

en: Moldova
ta: மோல்டோவா

en: Monaco
ta: மொனாகோ

en: Mongolia
ta: மங்கோலியா

en: Montserrat
ta: மொன்செராட்

en: Morocco
ta: மொராக்கோ

en: Mozambique
ta: மொசாம்பிக்

en: Myanmar
ta: மியான்மார்

en: Nauru
ta: நவ்ரு

en: Nepal
ta: நேபால்

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்த்

en: Netherlands Antilles
ta: நெதர்லாண்ட்ஸ் அண்டில்ஸ்

en: New Caledonia
ta: நியூ கலிடோனியா

en: Nicaragua
ta: நிக்கராகுவா

en: Niger
ta: நிகெர்

en: Nigeria
ta: நைஜீரியா

en: Niue
ta: நியுவே

en: Norfolk Island
ta: நோர்போக் தீவு

en: North Korea
ta: வடகொரியா

en: Northern Mariana Islands
ta: வடக்கு மரியானா தீவுகள்

en: Norway
ta: நார்வே

en: Oman
ta: ஒமன்

en: Pakistan
ta: பாகிஸ்தான்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Panama
ta: பனாமா

en: Papua New Guinea
ta: பப்புவா நியூ கினியா

en: Peru
ta: பெரு

en: Philippines
ta: பிலிப்பைன்ஸ்

en: Puerto Rico
ta: போர்டோ ரிக்கோ

en: Qatar
ta: கட்டார்

en: Romania
ta: ரேமேனியா

en: Russia
ta: ரஷ்யா

en: Rwanda
ta: ருவாண்டா

en: Samoa
ta: சமோவா

en: San Marino
ta: சான் மரீனோ

en: Saudi Arabia
ta: சவுதி அரேபியா

en: Senegal
ta: செனகல்

en: Seychelles
ta: செஷல்ஸ்

en: Sierra Leone
ta: சியெரா லியொன்

en: Slovakia
ta: சிலவாக்கியா

en: Slovenia
ta: சிலவேனியா

en: Solomon Islands
ta: சோலமன் தீவுகள்

en: Somalia
ta: சோமாலியா

en: South Africa
ta: தென் ஆப்பிரிக்கா

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Sri Lanka
ta: ஸ்ரீ லங்கா தமிழீழம்

en: Sudan
ta: சூடான்

en: Suriname
ta: சுரிநாம்

en: Swaziland
ta: சுவாசிலாந்து

en: Sweden
ta: ஸ்வீடன்

en: Switzerland
ta: சுவிச்சர்லாந்

en: Syria
ta: சிரியா

en: Taiwan
ta: தைவான்

en: Tajikistan
ta: தஜிகிஸ்தான்

en: Tanzania
ta: தான்ஸானியா

en: Thailand
ta: தாய்லாந்து

en: Togo
ta: டோகோ

en: Tokelau
ta: டோகோல்வு

en: Trinidad and Tobago
ta: ட்ரினிடாட் மற்றும் டொபாகோ

en: Tunisia
ta: துனிசியா

en: Turkmenistan
ta: துருக்மெனிஸ்தான்

en: Turks and Caicos Islands
ta: டர்க்ஸ் மற்றும் கய்கோஸ் தீவுகள்

en: Tuvalu
ta: துவாலு

en: Uganda
ta: உகாண்டா

en: Ukraine
ta: உக்ரைன்

en: United Arab Emirates
ta: ஐக்கிய அரபு அமீரகம்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: Uruguay
ta: உருகுவே

en: Uzbekistan
ta: உஸ்பெகிஸ்தான்

en: Vanuatu
ta: வனுவாது

en: Venezuela
ta: வெனிசுலா

en: Wallis and Futuna
ta: வாலிஸ் மற்றும் புடுனா

en: Yemen
ta: ஏமன்

en: Zambia
ta: சாம்பியா

en: Zimbabwe
ta: சிம்பாவே

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Show
ta: காட்டு

en: Key
ta: சாவி

en: Edit term
ta: வகையை மாற்று

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: None.
ta: இல்லை.

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Empty
ta: காலி

en: Existing system path
ta: தற்போதுள்ள கணினி பாதை

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: any
ta: எதுவும்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: open
ta: திற

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Standard
ta: தரமானது

en: Fiji
ta: பிஜி

en: Falkland Islands
ta: பால்க்லேண்ட் தீவுகள்

en: Saint Kitts and Nevis
ta: செயிண்ட் கீட்ஸ் மற்றும் நெவிஸ்

en: South Korea
ta: தென்கொரியா

en: Saint Lucia
ta: செயிண்ட் லூசியா

en: Saint Helena
ta: புனித ஹெலெனா

en: Saint Vincent and the Grenadines
ta: செயின்ட் வின்சென்ட் மற்றும் கிரனடைன்ஸ்

en: British Virgin Islands
ta: பிரிட்டீஸ் கன்னித் தீவுகள்

en: Vietnam
ta: வியட்நாம்

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Unformatted
ta: வடிவமைப்பில்லாதது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: comment
ta: கருத்து

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: date
ta: நாள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: British Indian Ocean Territory
ta: இந்தியா

en: Croatia
ta: குரோடியா

en: Macedonia
ta: மேக்டோனியா

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Above
ta: மேலே

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Hide
ta: மறை

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Rearrange
ta: மறுஅமைப்பு செய்க

en: The URL %url is invalid. Please enter a fully-qualified URL, such as http://www.example.com/feed.xml.
ta: முகவரி  %url செல்லாதது. தயவு செய்தி முழுமையான தகுதியுடைய முகவரியை இணைக்கவும். உ.தா http://www.example.com/feed.xml

en: Context
ta: சூழல்

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Taxonomy vocabulary
ta: வகைப்பாட்டு சொற்றொகுதி

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 வினாடி
ta[1]: @count வினாடிகள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Any
ta: ஏதும்

en: Node count
ta: முனை எண்ணிக்கை

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: Number of views
ta: பார்வைகளின் எண்ணிக்கை

en: Or
ta: அல்லது

en: About
ta: பற்றி

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: and
ta: மற்றும்

en: After saving a new comment
ta: ஒரு கருத்து சேமிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After deleting a comment
ta: ஒரு கருத்து அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: After deleting a term
ta: ஒரு பகுபொருள் அழிக்கப்பட்ட பிறகு

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: The maximum number of contact form submissions a user can perform per hour.
ta: ஒரு மணி நேரத்திற்குள் ஒரு பதிவர் அதிக பட்சம் செய்யக் கூடிய தொடர்புப் படிவம் வழி சமர்ப்பிப்புகள்.

en: field
ta: புலம்

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: @type %title has been deleted.
ta: @type %title அழிக்கப்பட்டது.

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்

en: Custom format
ta: தனிபயன் படிமம்

en: Relations
ta: உறவுகள்

en: Ivory Coast
ta: ஐவோரி கோஸ்ட்

en: Montenegro
ta: மொண்டெனேகுரோ

en: Saint Pierre and Miquelon
ta: செயின்ட் பியரி மற்றும் மிக்குயிலான்

en: Serbia
ta: செர்பியா

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Row
ta: வரிசை

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Comma
ta: கமா

en: The comment you are replying to does not exist.
ta: நீங்கள் மறுமொழியிடும் பின்னூட்டம் நடப்பில் இல்லை.

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: No fields available.
ta: எப்புலங்களும் இல்லை.

en: After saving new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை சேமிக்க பிறகு

en: After deleting content
ta: உள்ளடக்கத்தை அழித்த பிறகு

en: The title of the comment.
ta: கருத்தின் தலைப்பு.

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: The date the node was posted.
ta: கணு பதியப்பட்ட தேதி.

en: Poll
ta: வாக்குபதிவு

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: contact
ta: தொடர்பு

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: This account's default language for e-mails, and preferred language for site presentation.
ta: இந்தப் பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் மற்றும் தள காண்பிப்பிற்கான தெரிவு மொழிக்கான இயல்பான மொழி

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Popular content
ta: பிரபல உள்ளடக்கம்

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Content translation
ta: உள்ளடக்க மொழிபெயர்ப்பு

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: The name of the site.
ta: தளத்தின் பெயர்.

en: Region settings
ta: பிராந்தியம் அமைவுகள்

en: Content type name
ta: உள்ளடக்க வகை பெயர்

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Show shortcuts
ta: குறுக்குவழிகளை காட்டு

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: The name left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட பெயர்.

en: The email address left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The date the comment was posted.
ta: கருத்து பதியப்பட்ட தேதி

en: New comment count
ta: புதிய கருத்துகள் எண்ணிக்கை

en: The type of the node.
ta: கணுவின் வகை.

en: The URL of the node.
ta: பதிவின் URL.

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: The author of the node.
ta: பதிவின் எழுத்தாளர்.

en: Poll winner
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர்

en: Poll winner votes
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர் வாக்குகள்

en: Last view
ta: கடைசி பார்வை

en: The slogan of the site.
ta: தளத்தின் வாசகம்.

en: The administrative email address for the site.
ta: தளத்தின் நிர்வாக மின்னஞ்சல்.

en: The URL of the site's front page.
ta: தளத்தின் முதல் பக்கத்தின் URL.

en: Login page
ta: உள்நுழைவு பக்கம்

en: The URL of the site's login page.
ta: தளத்தில் உள்நுழையும் பக்கத்தின் URL.

en: The user who originally uploaded the file.
ta: முதலில் கோப்பு பதிவேற்றம் செய்த பயனர்.

en: The name of the taxonomy term.
ta: வகைப்பாடு சொல்லிற்கான பெயர்

en: Term count
ta: சொல் எண்ணிக்கை

en: The unique ID of the user account.
ta: பயனர் அங்கத்துவ தனித்த ID.

en: The login name of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் உள்நுழை பெயர்.

en: The email address of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The URL of the account profile page.
ta: சுயவிவர பக்கத்தின் முகவரி

en: The date the user last logged in to the site.
ta: பயனர் கடைசியாக தளத்தில் நுழைந்த நாள்.

en: The date the user account was created.
ta: பயனர் கணக்கு உருவாக்கப்பட்ட நாள்.

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: There is currently no content classified with this term.
ta: தற்சமயம் இந்தச் சொல்லால் எந்த உள்ளடக்கமும் பாகுபடுத்தப்படவில்லை.

en: Fixed width
ta: மாறா அகலம்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -

en: Administrative overlay
ta: மேலாண்மை மேற்பரப்பு

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Table summary
ta: அட்டவணை சுருக்கம்

[ctx: datetime]
en: Year
ta: ஆண்டு

[ctx: datetime]
en: Month
ta: மாதம்

[ctx: datetime]
en: Week
ta: வாரம்

[ctx: datetime]
en: Day
ta: நாள்

[ctx: datetime]
en: Hour
ta: மணி

[ctx: datetime]
en: Minute
ta: நிமிடம்

[ctx: datetime]
en: Second
ta: நொடி

[ctx: ampm]
en: am
ta: காலை

[ctx: ampm]
en: pm
ta: மாலை

[ctx: day_name]
en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Wednesday
ta: புதன் கிழமை

[ctx: day_name]
en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

[ctx: day_name]
en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: Field item
ta: புல பொருள்

[ctx: datetime]
en: Date
ta: தேதி

[ctx: datetime]
en: Time
ta: நேரம்
