DataPublic (7.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (249 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: User interface
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസ്

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: context
ml: സന്ദർഭം

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: പ്രത്യയം

en: approve
ml: അംഗീകരിക്കുക

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Replies
ml: മറുപടികൾ

en: Last Post
ml: അവസാന പോസ്റ്റ്

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: yes
ml: അതെ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Access control
ml: പ്രവേശന നിയന്ത്രണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Last Updated
ml: അവസാനമായി പുതുക്കിയത്

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Poormanscron
ml: പുരാതനച്ചിത്രം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: cron
ml: ക്രോണ്‍

en: Internal scheduler for users without a cron application.
ml: ക്രോൺ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇല്ലാത്ത ഉപയോക്താക്കൾക്കുള്ള ആന്തരിക ഷെഡ്യൂളർ.

en: Node type settings
ml: നോഡ് തരം ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Go
ml: പോകൂ

en: view
ml: കാണുക

en: all
ml: എല്ലാം

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: Weekly
ml: പ്രതിവാര

en: Schemes
ml: സ്കീമുകൾ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Response
ml: പ്രതികരണം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Variable
ml: വേരിയബിൾ

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Help text
ml: സഹായം

en: Types
ml: തരങ്ങൾ

en: Hierarchy
ml: ശ്രേണി

en: Multiple
ml: ഒന്നിലധികം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: root
ml: റൂട്ട്

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Depth
ml: ആഴം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Core
ml: കോര്‍

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Time
ml: സമയം

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Form ID
ml: ഫോം ഐഡി

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Menu
ml: മെനു

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Up to date
ml: നവീനമാണ്

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Time zone
ml: സമയമേഖല

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Average
ml: ശരാശരി

en: Original image
ml: യഥാർത്ഥ ചിത്രം

en: Mode
ml: മോഡ്

en: This field is required.
ml: ഈ ഫീല്‍ഡ് ആവശ്യമാണ്.

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Scale
ml: തോത്

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Month
ml: മാസം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Code
ml: കോഡ്

en: Day
ml: ദിവസം

en: am
ml: രാവിലെ

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: Undefined
ml: നിര്‍വചിക്കപ്പെടാത്തത്

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: menu
ml: മെനു

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Minute
ml: മിനിറ്റ്

en: Second
ml: സെക്കൻഡ്

en: None.
ml: ഒന്നുമില്ല.

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Site information
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങള്‍

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: MB
ml: എംബി

en: New comments
ml: പുതിയ അഭിപ്രായങ്ങള്‍

en: image
ml: ചിത്രം

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.

en: Timezone
ml: സമയമേഖല

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക.

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to page @number
ml: പേജ് @number ലേക്ക് പോകുക

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: Default time zone
ml: ഡിഫാള്‍ട്ട് സമയ മേഖല

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Date - newest first
ml: തീയ്യതി - പുതിയവ ആദ്യം

en: Date - oldest first
ml: തീയ്യതി - പഴയവ ആദ്യം

en: file system
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: KB
ml: കെ.ബി.

en: Services
ml: സര്‍വിസുകള്‍

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: sort by @s
ml: അടുക്കു @s

en: and
ml: കൂടാതെ

en: The translation import failed, because the file %filename could not be read.
ml: പരിഭാഷ ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ പറ്റുന്നില്ല; കാരണം %filename വായിക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" was expected but not found on line %line.
ml: പരിഭാഷപ്പെടുത്തിയ ഫയല്‍ %filename എന്തോ പ്രശ്നമുണ്ട്‌:  "msgstr" ആണ് പ്രതീക്ഷിച്ചതെങ്കിലും പക്ഷെ വരി %line ല്‍ കണ്ടില്ല.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid_plural" was expected but not found on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename ല്‍ പ്രശ്നമുണ്ട്‌. "msgid_plural" ആണ് പ്രതീക്ഷിച്ചത്. പക്ഷേ %line ല്‍ അത് കണ്ടില്ല.

en: The translation file %filename contains a syntax error on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename വരി %line ല്‍ ഒരു സിന്റാക്സ് പ്രശ്നമുണ്ട്‌.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid" is unexpected on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename ല്‍ പ്രശ്നമുണ്ട്‌.  "msgid" അവിചാരിതമായി വരി %lineല്‍ ഉണ്ട്.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr[]" is unexpected on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename ല്‍ പ്രശ്നമുണ്ട്‌. "msgstr[]" അവിചാരിതമായി വരി %line ല്‍ ഉണ്ട്.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" is unexpected on line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename ല്‍ പ്രശ്നമുണ്ട്‌. "msgstr" അവിചാരിതമായി വരി %lineല്‍ ഉണ്ട്.

en: The translation file %filename ended unexpectedly at line %line.
ml: പരിഭാഷ ഫയല്‍ %filename അവിചാരിതമായി വരി %line ല്‍ അവസാനിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Save translations
ml: വിവര്‍ത്തനം സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Original text
ml: യഥാര്‍ത്ഥ പാഠം

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ml: ഇപ്പറയുന്ന ഫയല്‍ എക്സ്റ്റന്‍ഷനുകള്‍ മാത്രമേ അനുവദനീയമായുള്ളൂ: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ml: പരമാവധി ഫയല്‍ വലിപ്പം %maxsize നെക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ വലിപ്പം (%filesize) ഉള്ള ഫയല്‍ .

en: Boolean
ml: ബൂളിയന്‍

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ml: അനുവദനീയമല്ലാത്ത ഉപാധി കണ്ടെത്തിയിരിക്കുന്നു. ദയവായി സൈറ്റ് പരിപാലകനുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ml: !name എലമെന്റിന്റെ നിയമാനുസൃതമല്ലാത്ത ചോയ്സ് %choice.

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: The size of the file.
ml: ഫയലിന്റെ വലിപ്പം.

en: form
ml: ഫോം

en: Basic options
ml: അടിസ്ഥാന ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Poll
ml: തെരഞ്ഞെടുപ്പ്

en: Cron has been running for more than an hour and is most likely stuck.
ml: ക്രോണ്‍ ഒരു മണിക്കൂറിലധികമായി തുടര്‍ന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്നു, മിക്കവാറും ഇത് സ്തംഭിച്ചതാവാം.

en: Already added languages
ml: നിലവില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെട്ട ഭാഷകള്‍

en: Select language
ml: ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
ml: റെജിസ്റ്റ്രേഷന്‍, പുതിയ പ്രവേശന വാക്ക് ആവശ്യപ്പെടല്‍, തുടങ്ങിയ ഉപയോഗങ്ങള്‍ക്കായി ഉള്ള യാന്ത്രികമായ ഇ-മെയിലുകളില്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായ <em>ഫ്രം</em> ഇ-മെയില്‍ വിലാസം. (താങ്കളുടെ സൈറ്റിന്റെ പേരില്‍ അവസാനിക്കുന്ന ഡോമൈന്‍ നാമം ഉപയോഗിക്കുന്ന ഇ-മെയില്‍ വിലാസം പ്രസ്തുത മെയിലുകള്‍ സ്പാം മെയിലായി തരം തിരിക്കാതിരിക്കാന്‍ സഹായകമാകും.)

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
ml: !name, %max നേക്കാള്‍ കൂടാന്‍ പാടില്ല. ഇപ്പോള്‍ %length ഇത്രയും അക്ഷരങ്ങള്‍ നീളമുണ്ട്‌.

en: Illegal choice %choice in %name element.
ml: %name എലമെന്റ് നിയമാനുസൃതമല്ലാത്ത തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍ %choice.

en: Languages not yet added
ml: ഇതുവരെ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെടാത്ത ഭാഷകള്‍

en: String not found.
ml: സ്ട്രിങ്ങ് കണ്ടെത്തിയില്ല.

en: The string has been saved.
ml: സ്ട്രിങ്ങ് സൂക്ഷിച്ചുവെച്ചിരിക്കുന്നു.

en: The language selected for import is not supported.
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യാന്‍ തെരഞ്ഞെടുത്ത ഭാഷ പിന്‍തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Content translation
ml: ഉള്ളടക്ക വിവര്‍ത്തനം

en: Optional features
ml: ഓപ്ഷണൽ സവിശേഷതകൾ

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
