Log Filter (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: new
ta: புதிய

en: error
ta: வழு

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Time
ta: நேரம்

en: User
ta: பயனாளர்

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: notice
ta: அறிவிப்பு

en: View events that have recently been logged.
ta: கடைசியாக பதிகை செய்யப்பட்ட நிகழ்வுகளை நோக்குக.
