NodeStream (7.x-2.0-alpha9) - en to te translation catalogue (378 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: select
te: ఎంచు

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: enable
te: చేతనం

en: context
te: సందర్భం

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: approve
te: ఆమోదించు

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: content
te: విషయం

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Replies
te: స్పందనలు

en: Last Post
te: ఆఖరి టపా

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: yes
te: అవును

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: more
te: మరిన్ని

en: Access control
te: అనుమతి నియంత్రణ

en: Article
te: వ్యాసం

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Articles
te: వ్యాసాలు

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Action
te: చర్య

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: all
te: అన్నీ

en: File
te: ఫైల్

en: File path
te: ఫైల్ దారి

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: default
te: అప్రమేయం

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Types
te: రకాలు

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: settings
te: అమరికలు

en: Back
te: వెనక్కి

en: header
te: శీర్షం

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: username
te: వాడుకరి పేరు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Display
te: చూపు

en: Menu
te: మెనూ

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Picture
te: చిత్రం

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: status
te: స్థితి

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: no
te: కాదు

en: Created
te: సృష్టితం

en: The name of the menu.
te: మెనూ యొక్క పేరు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: All
te: అన్నీ

en: days
te: రోజులు

en: Submit @name
te: కొత్త @name

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Page
te: పేజీ

en: Middle column
te: మధ్య వరుస

en: 1 hour | @count hours
te[0]: 1 గంట
te[1]: @count గంటలు

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: php
te: పీహెచ్పీ

en: User settings
te: వాడుకరి అమరికలు

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Signature
te: సంతకం

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Last login
te: చివరి ప్రవేశం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: Average
te: సగటు

en: Count
te: లెక్క

en: Normal
te: సాధారణ

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: OK
te: సరే

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: %time ago
te: %time క్రితం

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: help
te: సహాయం

en: Month
te: నెల

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Code
te: కోడ్

en: OR
te: లేదా

en: General
te: సాధారణ

en: Recent posts
te: ఇటీవలి టపాలు

en: Day
te: రోజు

en: Table
te: పట్టిక

en: here
te: ఇక్కడ

en: Maximum alias length
te: మారుపేరు యొక్క గరిష్ఠ పొడవు

en: Other
te: ఇతర

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: List type
te: జాబితా రకం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: String
te: పదబంధం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Create content
te: కొత్త విషయం రాయండి

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Install
te: స్థాపించు

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Order
te: క్రమం

en: Recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Position
te: స్థానం

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: reply
te: స్పందించు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: Georgia
te: జార్జియా

en: Puerto Rico
te: పోర్టో రీకో

en: Authoring information
te: రచయిత సమాచారం

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: minute
te: నిమిషం

en: Show
te: చూపించు

en: Change
te: మార్చు

en: Browser
te: విహారిణి

en: Titles only
te: శీర్షికలు మాత్రమే

en: Full text
te: పూర్తి పాఠ్యం

en: Feed settings
te: ఫీడు అమరికలు

en: Source
te: మూలం

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Topics
te: విషయాలు

en: Topic
te: విషయం

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: hour
te: గంట

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిమిషం

en: Second
te: క్షణం

en: Granularity
te: కణికత

en: AND
te: మరియు

en: None.
te: ఏమీలేదు.

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: First day of week
te: వారంలో మొదటి రోజు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Info
te: సమాచారం

en: Site information
te: సైటు సమాచారం

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Style
te: శైలి

en: Forums
te: చర్చావేదికలు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: New comments
te: కొత్త వ్యాఖ్యలు

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: comment
te: వ్యాఖ్య

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: cancel
te: రద్దుచేయి

en: date
te: తేదీ

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Questions
te: ప్రశ్నలు

en: Slogan
te: నినాదం

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: The name used to indicate anonymous users.
te: అజ్ఞాత వాడుకరులను సూచించడానికి ఉపయోగించే పేరు.

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Information
te: సమాచారం

en: Translation
te: అనువాదం

en: @min and @max
te: @min మరియు @max

en: Default time zone
te: డిఫాల్టు టైము జోను

en: Title (link)
te: శీర్షిక (లంకె)

en: Title (no link)
te: శీర్షిక (లంకె లేకుండా)

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: Permission
te: అనుమతి

en: Hide
te: దాచు

en: Date - newest first
te: తేదీ - కొత్తవి మొదట

en: Date - oldest first
te: తేదీ - పాతవి మొదట

en: Menu name
te: మెనూ పేరు

en: The directory %directory does not exist.
te: %directory అనే సంచయం ఉనికిలో లేదు.

en: The directory %directory is not writable
te: %directory డైరెక్టరీ రాసేందుకు వీలుగా లేదు

en: 1 user | @count users
te[0]: 1 వాడుకరి
te[1]: @count వాడుకరులు

en: ok
te: సరే

en: Aggregator
te: సంకలిని

en: Context
te: సందర్భం

en: Book navigation
te: పుస్తక మార్గదర్శిని

en: 1 year | @count years
te[0]: 1 సంవత్సరం
te[1]: @count సంవత్సరాలు

en: 1 week | @count weeks
te[0]: 1 వారం
te[1]: @count వారాలు

en: 1 min | @count min
te[0]: 1 నిమిషం
te[1]: @count నిమిషాలు

en: 1 sec | @count sec
te[0]: 1 క్షణం
te[1]: @count క్షణాలు

en: No context
te: సందర్భం లేదు

en: Page settings
te: పుట అమరికలు

en: Items to display
te: చూపించాల్సిన అంశాలు

en: Number of views
te: వీక్షణల సంఖ్య

en: Or
te: లేదా

en: The selected file %file could not be uploaded, because the destination %directory is not properly configured.
te: గమ్యస్థానమైన %directory సరిగ్గా స్వరూపించకపోవడం వలన, ఎంచుకున్న ఫైలు %file ను అప్‍లోడు చెయ్యలేకపోయాం.

en: The selected file %file could not be copied, because no file by that name exists. Please check that you supplied the correct filename.
te: %file అనే పేరుతో ఫైలేదీ లేకపోవడం వలన దాన్ని కాపీ చెయ్యలేకపోయాం. మీరు ఎంచుకున్న ఫైలు పేరు సరైనదో కాదో సరిచూసుకోండి.

en: The selected file %file could not be copied, because a file by that name already exists in the destination.
te: గమ్యస్థానంలో అదే పేరుతో ఈసరికే ఒక ఫైలు ఉండటం చేత, %file ఫైలును కాపీ చెయ్యలేకపోయాం.

en: The selected file %file could not be copied.
te: ఎంచుకున్న %file ఫైలును కాపీ చెయ్యలేకపోయాం.

en: The removal of the original file %file has failed.
te: అసలు ఫైలు %file ను తొలగించే ప్రయత్నం విఫలమైంది.

en: About
te: గురించి

en: and
te: మరియు

en: After deleting a comment
te: వ్యాఖ్యని తొలగించిన తర్వాత

en: Week @week
te: వారం @week

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: Title only
te: శీర్షిక మాత్రమే

en: 1 month | @count months
te[0]: 1 నెల
te[1]: @count నెలలు

en: Example:
te: ఉదాహరణ:

en: %name: illegal value.
te: %name: చెల్లని విలువ.

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
te: ఉచిత విరుద్ధమైన ఎంపికను గమనించాం. సైటు నిర్వాహకుణ్ణి సంప్రదించండి.

en: Illegal choice %choice in !name element.
te: !name మూలకంలో ఉచిత విరుద్ధమైన ఎంపిక %choice

en: Decimal point
te: దశాంశ బిందువు

en: Revision information
te: కూర్పు సమాచారం

en: Comma
te: కామా

en: Show All
te: అన్నీ చూపించు

en: Uses
te: వాడుకలు

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: Theming information
te: అలంకారపు సమాచారం

en: 1 character | @count characters
te[0]: 1 అక్షరం
te[1]: @count అక్షరాలు

en: Localization
te: స్థానికీకరణ

en: Sum
te: మొత్తం

en: Alias: @alias
te: మారుపేరు: @alias

en: form
te: ఫారమ్

en: Basic options
te: ప్రాధమిక ఎంపికలు

en: The title of the comment.
te: వ్యాఖ్య యొక్క శీర్షిక

en: Comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: Unknown group
te: తెలియని గుంపు

en: Unknown language
te: తెలియని భాష

en: Current user's language
te: ప్రస్తుత వాడుకరి యొక్క భాష

en: Default site language
te: సైటు యొక్క అప్రమేయ భాష

en: No language
te: భాష లేదు

en: Current language
te: ప్రస్తుత భాష

en: Translation option
te: అనువాదపు ఎంపికలు

en: Style options
te: శైలి ఎంపికలు

en: theming information
te: అలంకారపు సమాచారం

en: Theming information (style)
te: అలంకారపు సమాచారం (శైలి)

en: Theming information (row style)
te: అలంకారపు సమాచారం (వరుస శైలి)

en: Attachment settings
te: జోడింపు అమరికలు

en: Already exists
te: ఇప్పటికే ఉంది

en: RSS description
te: RSS వివరణ

en: @current of @max
te: @maxలో @current

en: Language settings
te: భాషా అమరికలు

en: Visitors
te: సందర్శకులు

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
te: నమోదు చేసుకొనేటపుడు, కొత్త సంకేతపదం కావాలని కోరినపుడు పంపే ఆటోమాటిక్ ఈమెయిళ్ళలో <em>From</em> చిరునామా. (ఈ ఈమెయిలును స్పాములోకి వెళ్ళకుండా ఉండేందుకుగాను, మీ సైటు డొమెయిను పేరుతో ఉండే ఈమెయిలైడీని ఎంచుకోండి)

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
te: !name, %max కారెక్టర్ల కంటే పొడవుగా ఉండకూడదు, కానీ ప్రస్తుతం అది %length కారెక్టర్ల పొడవుంది.

en: Illegal choice %choice in %name element.
te: %name మూలకంలో ఉచిత విరుద్ధమైన ఎంపిక %choice.

en: The name of this website.
te: ఈ వెబ్‌సైటు యొక్క పేరు

en: Feed content
te: ఫీడు విషయం

en: Titles plus teaser
te: శీర్షిక మరియు సంగ్రహం

en: Content translation
te: విషయపు అనువాదం

en: User registration guidelines
te: వాడుకరి నమోదు నియమావళి

en: Account deleted email
te: ఖాతా తొలగింపు సందేశం

en: The name of the site.
te: సైటు యొక్క పేరు.

en: Group name (a-z, 0-9, _)
te: గుంపు పేరు (a-z, 0-9, _)

en: %name must be a positive integer.
te: %name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: %name must be a number.
te: %name అన్నది సంఖ్య అయివుండాలి.

en: Regional settings
te: ప్రాంతీయ అమరికలు

en: Number of pages
te: పుటల యొక్క సంఖ్య

en: Hello <strong>@username</strong>
te: హలో <strong>@username</strong>

en: Structure
te: నిర్మాణం

en: "@text" not found
te: "@text" దొరకలేదు

en: Private files
te: అంతరంగిక దస్త్రాలు

en: New comment count
te: కొత్త వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: The slogan of the site.
te: సైటు యొక్క నినాదం.

en: The login name of the user account.
te: వాడుకరి ఖాతా యొక్క ప్రవేశపు పేరు.

en: The email address of the user account.
te: వాడుకరి ఖాతా యొక్క ఈమెయిలు చిరునామా

en: The date the user account was created.
te: వాడుకరి ఖాతా సృష్టించిన తేదీ.

en: Default country
te: అప్రమేయ దేశం

en: Upload destination
te: ఎక్కింపు గమ్యస్థానం

en: Public files
te: బహిరంగ దస్త్రాలు

en: Account cancellation confirmation
te: ఖాతా రద్దు నిర్ధారణ

en: Fixed width
te: స్థిరమైన వెడల్పు

en: All items
te: అన్ని అంశాలు

en: @count item | @count items
te[0]: @count అంశం
te[1]: @count అంశాలు

en: User blogs
te: వాడుకరి బ్లాగులు

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: The title of the current page.
te: ప్రస్తుత పుట యొక్క శీర్షిక.

en: Page number
te: పుట సంఖ్య

en: Table summary
te: పట్టిక సారాశం

en: Administration tools.
te: పరిపాలన పనిముట్లు.
