Personalize (7.x-1.0-beta20) - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Pages
te: పేజీలు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Action
te: చర్య

en: Block title
te: బ్లాకు శీర్షిక

en: The title of the block as shown to the user.
te: వాడుకరులకు కనబడే బ్లాకు శీర్షిక

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Rename
te: పేరుమార్చు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: All
te: అన్నీ

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Normal
te: సాధారణ

en: General
te: సాధారణ

en: Allowed HTML tags
te: ఈ HTML ట్యాగులు అనుమతిస్తాం

en: Info
te: సమాచారం

en: Context
te: సందర్భం
