RecommenderGhost (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Pages
vi: Trang

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Roles
vi: Vai trò

en: Method
vi: Phương thức

en: API key
vi: khóa API

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Pages on which this PHP code returns <code>TRUE</code> (experts only)
vi: Các trang mà mã PHP này trả về giá trị <code>TRUE</code> (chỉ dành cho chuyên gia)

en: Pages or PHP code
vi: Các trang hoặc mã PHP

en: If the PHP option is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP code can break your Drupal site.
vi: Nếu chọn lựa chọn PHP, nhập mã PHP giữa %php. Lưu ý là mã PHP này nếu sai có thể gây treo hệ thống Drupal của bạn.
