Bootstrap Italia (2.3.5) - en to ml translation catalogue (40 entries)

en: Forms
ml: ഫോമുകള്‍

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Help
ml: സഹായം

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Node
ml: നോഡ്

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Month
ml: മാസം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Day
ml: ദിവസം

en: Color
ml: നിറം

en: Info
ml: വിവരം

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക.

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
