Drupal core (10.6.3) - en to is translation catalogue (1285 entries)

en: Forms
is: Form

en: Home
is: Forsíða

en: User interface
is: Notendaviðmót

en: Title
is: Titill

en: Body
is: Meginmál

en: Previous
is: Fyrri

en: Next
is: Næsta

en: user
is: notandi

en: Pages
is: Síður

en: Save configuration
is: Vista stillingar

en: delete
is: eyða

en: Status
is: Staða

en: Register
is: Nýskráning

en: Create a new user account.
is: Stofna nýjan notendaaðgang.

en: Prefix
is: Forskeyti

en: Suffix
is: Viðskeyti

en: Approve
is: Samþykkja

en: Delete
is: Eyða

en: Submit
is: Vista

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Content
is: Innihald

en: Moderated content
is: Ritstýrt efni

en: Value
is: Gildi

en: Username
is: Notendanafn

en: Email address
is: Netfang

en: Development
is: Þróun

en: Groups
is: Hópar

en: Group
is: Hópur

en: Type
is: Gerð

en: Author
is: Höfundur

en: Replies
is: Svör

en: Closed
is: Lokuð

en: yes
is: já

en: List
is: Listi

en: Subject
is: Viðfangsefni

en: Send email
is: Senda tölvupóst

en: closed
is: lokað

en: Actions
is: Aðgerðir

en: disabled
is: óvirkt

en: Confirm
is: Staðfesta

en: Cancel
is: Hætta við

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Last comment
is: Síðasta athugasemd

en: Description
is: Lýsing

en: Language
is: Tungumál

en: RSS feed
is: RSS veita

en: more
is: meira

en: Enable
is: Virkja

en: Disable
is: Afvirkja

en: Explanation or submission guidelines
is: Útskýring eða leiðbeiningar um innsetningu

en: Email settings
is: Tölvupóstsstillingar

en: Article
is: Grein

en: Disabled
is: Óvirkt

en: Enabled
is: Virkt

en: Articles
is: Greinar

en: Administration
is: Stjórnun

en: footer
is: fótur

en: Comments
is: Ummæli

en: More
is: Meira

en: not verified
is: óstaðfest

en: Action
is: Aðgerð

en: Last updated
is: Síðast uppfært

en: On
is: Virkjað

en: For
is: Fyrir

en: new
is: nýtt

en: Tags
is: Efnisorð

en: Block title
is: Titill á blokk

en: The title of the block as shown to the user.
is: Titill blokkar eins og hún birtist notanda.

en: Taxonomy
is: Flokkun

en: Logging
is: Kerfisskráning

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: Blue Lagoon (Default)
is: Blue Lagoon (sjálfgefið)

en: Content types
is: Efnisgerðir

en: Homepage
is: Heimasíða

en: Home page
is: Heimasíða

en: Download
is: Hala niður

en: Version
is: Útgáfa

en: view
is: skoða

en: unpublished
is: óbirt

en: updated
is: uppfært

en: Overview
is: Yfirlit

en: File information
is: Skráarupplýsingar

en: File
is: Skrá

en: File path
is: Skráarslóð

en: Advanced options
is: Ítarlegri möguleikar

en: Release notes
is: Útgáfutexti

en: Edit
is: Breyta

en: Date
is: Dagsetning

en: Size
is: Stærð

en: Links
is: Hlekkir

en: Search
is: Leit

en: Reset
is: Endursetja

en: Daily
is: Daglega

en: Weekly
is: Vikulega

en: Monthly
is: Mánaðarlega

en: None
is: Engin

en: Use count
is: Notkun

en: Display settings
is: Birtingastillingar

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: taxonomy terms
is: flokkunarhugtök

en: Error Message
is: Villuskilaboð

en: Number
is: Númer

en: Message
is: Skilaboð

en: No log messages available.
is: Engin kerfisskilaboð fáanleg.

en: Account Name
is: Notendanafn

en: Password
is: Lykilorð

en: Block settings
is: Blokkastillingar

en: - None -
is: - Ekkert -

en: Country
is: Land

en: Weight
is: Vægi

en: The configuration options have been saved.
is: Stillingarnar hafa verið vistaðar.

en: Variable
is: Breyta

en: Link
is: Hlekkur

en: Image
is: Mynd

en: Center
is: Miðja

en: Container
is: Gámur

en: Help text
is: Hjálpartexti

en: Types
is: Tegundir

en: Multiple
is: Margir

en: Free tagging
is: Frjáls merking

en: Required
is: Nauðsynleg(t)

en: root
is: rót

en: Parent
is: Foreldri

en: Pages at a given level are ordered first by weight and then by title.
is: Síðum á þessu stigi er fyrst raðað eftir þyngd og síðan í stafrófsröð.

en: Depth
is: Dýpt

en: none
is: engin

en: Category
is: Flokkur

en: Add container
is: Bæta við gámi

en: Settings
is: Stillingar

en: Feed
is: Veita

en: Name
is: Nafn

en: edit container
is: breyta safni

en: edit
is: breyta

en: Go to previous page
is: Fara á fyrri síðu

en: Go to parent page
is: Fara á síðu foreldris

en: Go to next page
is: Fara á næstu síðu

en: Import
is: Flytja inn

en: Book
is: Bók

en: Export
is: Flytja út

en: Taxonomy term
is: Flokkunarhugtak

en: Description field
is: Lýsingarsvæði

en: settings
is: stillingar

en: Back
is: Til baka

en: Node ID
is: Auðkenni nóðu

en: Field
is: Svæði

en: Outline
is: Útlína

en: header
is: haus

en: Label
is: Merking

en: Preview
is: Forskoða

en: Save
is: Vista

en: Session opened for %name.
is: Lota opnuð fyrir %name.

en: Help
is: Hjálp

en: Image settings
is: Myndastillingar

en: True
is: Rétt

en: False
is: Rangt

en: Preset Name
is: Nafn stillingar

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Summary
is: Samantekt

en: Move
is: Flytja

en: Update
is: Uppfæra

en: Open
is: Opna

en: Blank
is: Tómt

en: Small
is: Lítið

en: Large
is: Stórt

en: Sunday
is: Sunnudagur

en: Monday
is: Mánudagur

en: Tuesday
is: Þriðjudagur

en: Wednesday
is: Miðvikudagur

en: Thursday
is: Fimmtudagur

en: Friday
is: Föstudagur

en: Saturday
is: Laugardagur

en: Core
is: Kjarni

en: High
is: Mikið

en: Low
is: Lítið

en: Album
is: Myndasafn

en: Artist
is: Listamaður

en: Icon
is: Táknmynd

en: Add new
is: Bæta við

en: Time
is: Tími

en: Views
is: Gagnasýn

en: Access
is: Aðgangur

en: Add
is: Bæta við

en: View
is: Skoða

en: Length
is: Lengd

en: Format
is: Stílsnið

en: Audio
is: Hljóð

en: History
is: Saga

en: hidden
is: falið

en: URL
is: vefslóð

en: Path
is: Slóð

en: Filename
is: Skráarnafn

en: File extensions
is: Skráarending

en: Vocabularies
is: Flokkunarhugtök

en: Modules
is: Einingar

en: Form ID
is: Kenni forms

en: Clear index
is: Hreinsa orðalista

en: General discussion
is: Almenn umræða

en: edit forum
is: breyta umræðu

en: Forum name
is: Nafn umræðu

en: forum
is: umræða

en: Manage
is: Stjórnun

en: Refresh
is: Endurnýja

en: Region
is: Svæði

en: link
is: hlekkur

en: Anchor
is: Akkeri

en: Display
is: Sýna

en: Node type
is: Efnistegund

en: Menu
is: Valmynd

en: Advanced settings
is: Ítarlegar stillingar

en: Teaser
is: Úrdráttur

en: never
is: aldrei

en: Updated
is: Uppfært

en: actions
is: aðgerðir

en: Text
is: Texti

en: Theme
is: Þema

en: Layout
is: Útlit

en: Select a layout
is: Veldu útlit

en: Add forum
is: Bæta við umræðu

en: Add term
is: Bæta við flokkunarorði

en: Search keywords
is: Leita í lykilorðum

en: Timestamp
is: Tímastimpill

en: Keywords
is: Lykilorð

en: Search Keywords
is: Leita í lykilorðuð

en: Preview comment
is: Forskoða ummæli

en: Component
is: Íhlutur

en: Components
is: Íhlutir

en: ID
is: Kenni

en: Statistics
is: Tölfræði

en: Advanced search
is: Ítarleg leit

en: You are not authorized to access this page.
is: Þú hefur ekki leyfi til að skoða þessa síðu.

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Attachment
is: Viðhengi

en: States
is: Stöður

en: n/a
is: á ekki við

en: Upload
is: Hlaða upp

en: Picture
is: Mynd

en: Upload image
is: Hlaða upp mynd

en: Taxonomy settings
is: Flokkunarstillingar

en: content types
is: efnistegundir

en: content type
is: efnisgerð

en: Mail
is: Póstur

en: Before
is: Fyrir

en: After
is: Eftir

en: Database type
is: Tegund gagnagrunns

en: User
is: Notandi

en: Content type
is: Efnisgerð

en: action
is: aðgerð

en: Continue
is: Halda áfram

en: Configure
is: Stilla

en: Email
is: Netfang

en: Files
is: Skrár

en: file
is: skrá

en: User ID
is: Auðkenni notanda

en: Error
is: Villa

en: Options
is: Möguleikar

en: Contact
is: Tengiliður

en: no
is: nei

en: New user: %name %email.
is: Nýr notandi: %name %email

en: Created
is: Stofnað

en: Node
is: Nóða

en: Sent email to %recipient
is: Sendi tölvupóst á viðtakanda %recipient

en: The subject of the message.
is: Efni skilaboðanna.

en: Number of columns
is: Fjöldi dálka

en: Create
is: Stofna

en: Separator
is: Skilja

en: Include
is: Telja með

en: Exclude
is: Skilja eftir

en: Horizontal
is: Lárétt

en: Vertical
is: Lóðrétt

en: Revert to defaults
is: Hverfa til frumstillinga

en: Open link in new window
is: Opna hlekk í nýjum glugga

en: vocabularies
is: flokkunarhugtök

en: term
is: flokkunarhugtak

en: Expanded
is: Útvíkkað

en: Parent item
is: Foreldri

en: Add child page
is: Bæta við undirsíðu

en: Printer-friendly version
is: Prentvæn útgáfa

en: Update options
is: Uppfærsluvalkostir

en: All
is: Allt

en: Active
is: Virkt

en: Last post
is: Síðasta færsla

en: Access denied
is: Aðgangi hafnað

en: Year
is: Ár

en: Date format
is: Dagsetningarsnið

en: Add content
is: Bæta við efni

en: Area
is: Svæði

en: Page title
is: Titill síðu

en: Block
is: Blokk

en: Add block
is: Bæta við blokk

en: CSS class
is: CSS klasi

en: Page
is: Síða

en: 1 minute | @count minutes
is[0]: 1 mín.
is[1]: @count mín.

en: 1 hour | @count hours
is[0]: 1 klukkutími
is[1]: @count klukkutímar

en: 1 day | @count days
is[0]: 1 dagur
is[1]: @count dagar

en: Configuration saved.
is: Stilling vistuð.

en: Breadcrumb
is: Leiðsagnarslóð

en: Logo
is: Táknmynd

en: Site name
is: Nafn vefs

en: Site slogan
is: Slagorð vefs

en: Good
is: Gott

en: User settings
is: Notandastillingar

en: Web Server
is: Vefþjónn

en: Database
is: Gagnagrunnur

en: Module
is: Eining

en: Off
is: Af

en: Host
is: Vél

en: Available updates
is: Uppfærslur í boði

en: Manual update check
is: Kanna með uppfærslur handvirkt

en: Never
is: Aldrei

en: Check manually
is: Athuga handvirkt

en: Up to date
is: Uppfært

en: Update available
is: Uppfærsla fáanleg

en: Drupal core update status
is: Uppfærslustaða Drupal kjarna

en: Out of date
is: Útrunnið

en: Header
is: Haus

en: Left sidebar
is: Vinstri dálkur

en: Right sidebar
is: Hæri dálkur

en: Footer
is: Fótur

en: Inline
is: Innfellt

en: Recipients
is: Viðtakendur

en: Selected
is: Valið

en: Your name
is: Nafn þitt

en: To
is: Til

en: From
is: Frá

en: Custom
is: Sérsniðið

en: Throttle
is: Álagsstýring

en: Visibility
is: Sýnileiki

en: Roles
is: Hlutverk

en: Comment
is: Ummæli

en: Hostname
is: Vélarheiti

en: Published
is: Birt

en: Signature
is: Undirskrift

en: Filter
is: Sía

en: Location
is: Staðsetning

en: Locale
is: Staðfærsla

en: Promoted to front page
is: Kynna á forsíðu

en: Sticky at top of lists
is: Alltaf efst á listum

en: Revisions
is: Útgáfur

en: File name
is: Skráarnafn

en: File size
is: Skráarstærð

en: Vocabulary
is: Orðaforði

en: Term
is: Hugtak

en: Role name
is: Nafn hlutverks

en: Last login
is: Síðasta innskráning

en: Time zone
is: Tímabelti

en: Severity
is: Alvarleiki

en: Fields
is: Svæði

en: Contains
is: Inniheldur

en: Does not contain
is: Inniheldur ekki

en: Is less than
is: Er minna en

en: Is less than or equal to
is: Er minna en eða jafnt og

en: Is equal to
is: Er jafnt

en: Is greater than or equal to
is: Er stærra en eða jafnt og

en: Is greater than
is: Er stærra en

en: Is not equal to
is: Er ekki jafnt

en: Average
is: Meðaltal

en: Overridden
is: Yfirritað

en: Add action
is: Bæta við aðgerð

en: Original image
is: Upprunaleg mynd

en: Watchdog
is: Varðhundur

en: Search settings
is: Leitarstillingar

en: Mode
is: Hamur

en: Warning
is: Viðvörun

en: active
is: virkur

en: N/A
is: Á ekki við

en: OK
is: Í lagi

en: Items
is: Hlutir

en: %time ago
is: %time síðan

en: Nodes
is: Nóður

en: Authored by
is: Höfundur

en: Advanced
is: Ítarlegt

en: Sort order
is: Röðun

en: Up
is: Upp

en: Performance
is: Afköst

en: Width
is: Breidd

en: Height
is: Hæð

en: Thumbnail
is: Smámynd

en: Medium
is: Miðlungs

en: Media
is: Margmiðlunarefni

en: Sortable
is: Raðanlegt

en: Caching
is: Flýtiminni

en: Month
is: Mánuður

en: Details
is: Nánar

en: Last reply
is: Síðasta svar

en: System
is: Kerfi

en: Unlimited
is: Ótakmarkað

en: Current
is: Núverandi

en: State
is: Fylki

en: Owner
is: Eigandi

en: Recipient
is: Viðtakandi

en: OR
is: EÐA

en: Add a role to the selected users
is: Bæta við hlutverki á valda notendur

en: Remove a role from the selected users
is: Fjarlægja hlutverk frá völdum notendum

en: General
is: Almennt

en: Egypt
is: Egyptaland

en: Namibia
is: Namibía

en: Israel
is: Ísrael

en: Iran
is: Íran

en: New Zealand
is: Nýja Sjáland

en: Cuba
is: Kúba

en: Brazil
is: Brasilía

en: Chile
is: Chíle

en: Paraguay
is: Paragvæ

en: Jamaica
is: Jamaíka

en: Libya
is: Líbía

en: Poland
is: Pólland

en: Portugal
is: Portúgal

en: Day
is: Dagur

en: Table
is: Tafla

en: Tue
is: Þri

en: Thu
is: Fim

en: Fri
is: fös

en: Sat
is: Lau

en: May
is: maí

en: am
is: f.h

en: pm
is: e.h

en: Start date
is: Hefst þann:

en: End date
is: Lýkur þann:

en: Background color
is: Bakgrunnslitur

en: Basic
is: Einfalt

en: Color
is: Litur

en: Appearance
is: Útlit

en: Role
is: Hlutverk

en: Allow
is: Heimila

en: Ignore
is: Hunsa

en: User login
is: Innskráning notanda

en: Log in
is: Skrá  inn

en: Add new comment
is: Bæta við nýjum ummælum

en: String
is: Strengur

en: Users
is: Notendur

en: Referrer
is: Tilvísandi

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
is: Unnið er að viðhaldi @site. Við komum aftur fljótlega. Kærar þakkir fyrir biðlundina.

en: Default front page
is: Sjálfgefin forsíða

en: Both
is: Bæði

en: Last
is: Síðasta

en: Maximum length
is: Hámarkslengd

en: Rows
is: Raðir

en: Cache
is: Flýtiminni

en: Argument
is: Rök

en: Anonymous
is: Nafnlaus

en: Uninstall
is: Fjarlægja

en: Tools
is: Tól

en: Ascending
is: Hækkandi

en: Descending
is: Lækkandi

en: Arguments
is: Rök

en: Filters
is: Síur

en: Optional
is: Valkvætt

en: Uncategorized
is: Óflokkað

en: Position
is: Staðsetning

en: Integer
is: Heiltala

en: IP Address
is: IP vistfang

en: The comment and all its replies have been deleted.
is: Ummælunum ásamt öllum svörunum hefur verið eytt.

en: Anonymous users
is: Ónafngreindir notendur

en: Close
is: Loka

en: fields
is: svæði

en: Save settings
is: Vista stillingar

en: Defaults
is: Sjálfgildi

en: Germany
is: Þýskaland

en: Sort by
is: Raða eftir

en: Created date
is: Dags. stofnað

en: Updated date
is: Dags. uppfært

en: Default language
is: Sjálfgefið tungumál

en: Afghanistan
is: Afganistan

en: Albania
is: Albanía

en: Algeria
is: Algería

en: Angola
is: Angóla

en: Antarctica
is: Suðurskautslandið

en: Argentina
is: Argentína

en: Armenia
is: Armenía

en: Aruba
is: Arúba

en: Australia
is: Ástralía

en: Austria
is: Austurríki

en: Azerbaijan
is: Aserbaídsjan

en: Bahrain
is: Barein

en: Belarus
is: Hvíta-Rússland

en: Belgium
is: Belgía

en: Belize
is: Belís

en: Benin
is: Benín

en: Bermuda
is: Bermúda

en: Bhutan
is: Bútan

en: Bolivia
is: Bólivía

en: Botswana
is: Botsvana

en: Bouvet Island
is: Bouvet eyja

en: Bulgaria
is: Búlgaría

en: Burkina Faso
is: Búrkína Fasó

en: Burundi
is: Búrúndí

en: Cambodia
is: Kambódía

en: Cameroon
is: Kamerún

en: Canada
is: Kanada

en: Cayman Islands
is: Keyman eyjar

en: Central African Republic
is: Mið-Afríkulýðveldið

en: China
is: Kína

en: Colombia
is: Kólumbía

en: Cook Islands
is: Cook eyjar

en: Costa Rica
is: Kosta Ríka

en: Cyprus
is: Kýpur

en: Denmark
is: Danmörk

en: Dominica
is: Dóminíka

en: Dominican Republic
is: Dóminíska lýðveldið

en: Ecuador
is: Ekvador

en: Eritrea
is: Erítrea

en: Estonia
is: Eistland

en: Ethiopia
is: Eþíópía

en: Faroe Islands
is: Færeyjar

en: Finland
is: Finnland

en: France
is: Frakkland

en: Gambia
is: Gambía

en: Georgia
is: Georgía

en: Ghana
is: Gana

en: Gibraltar
is: Gíbraltar

en: Greece
is: Grikkland

en: Greenland
is: Grænland

en: Guam
is: Gvam

en: Guatemala
is: Gvatemala

en: Guinea
is: Gínea

en: Guinea-Bissau
is: Gínea-Bissá

en: Haiti
is: Haítí

en: Honduras
is: Hondúras

en: Hungary
is: Ungverjaland

en: Iceland
is: Ísland

en: India
is: Indland

en: Indonesia
is: Indónesía

en: Iraq
is: Írak

en: Ireland
is: Írland

en: Italy
is: Ítalía

en: Jordan
is: Jórdanía

en: Kazakhstan
is: Kasakstan

en: Kenya
is: Kenía

en: Kuwait
is: Kúveit

en: Kyrgyzstan
is: Kirgisistan

en: Latvia
is: Lettland

en: Lebanon
is: Líbanon

en: Lesotho
is: Lesótó

en: Liberia
is: Líbería

en: Lithuania
is: Litháen

en: Luxembourg
is: Lúxemborg

en: Madagascar
is: Madagaskar

en: Malaysia
is: Malasía

en: Mali
is: Malí

en: Marshall Islands
is: Marshall eyjar

en: Martinique
is: Martiník

en: Mauritania
is: Máritanía

en: Mexico
is: Mexíkó

en: Moldova
is: Moldóvía

en: Monaco
is: Mónakó

en: Mongolia
is: Mongólía

en: Morocco
is: Marokkó

en: Mozambique
is: Mósambík

en: Nauru
is: Nárú

en: Netherlands
is: Holland

en: Niger
is: Níger

en: Nigeria
is: Nígería

en: North Korea
is: Norður Kórea

en: Northern Mariana Islands
is: Norður Maríanaeyjar

en: Norway
is: Noregur

en: Oman
is: Óman

en: Palau
is: Palá

en: Peru
is: Perú

en: Philippines
is: Filippseyjar

en: Puerto Rico
is: Púertó Ríkó

en: Qatar
is: Katar

en: Romania
is: Rúmenía

en: Russia
is: Rússland

en: Rwanda
is: Rúanda

en: Samoa
is: Samóa

en: San Marino
is: San Marínó

en: Saudi Arabia
is: Sádi Arabía

en: Seychelles
is: Seychelles-eyjar

en: Sierra Leone
is: Síerra Leóne

en: Slovakia
is: Slóvakía

en: Slovenia
is: Slóvenía

en: Solomon Islands
is: Salómonseyjar

en: Somalia
is: Sómalía

en: South Africa
is: Suður Afríka

en: Spain
is: Spánn

en: Sri Lanka
is: Srí Lanka

en: Sudan
is: Súdan

en: Suriname
is: Súrínam

en: Sweden
is: Svíþjóð

en: Switzerland
is: Sviss

en: Syria
is: Sýrland

en: Tanzania
is: Tansanía

en: Togo
is: Tógó

en: Tokelau
is: Tókelá

en: Tunisia
is: Túnis

en: Turkmenistan
is: Túrkmenistan

en: Tuvalu
is: Túvalú

en: Uganda
is: Úganda

en: Ukraine
is: Úkraína

en: United Arab Emirates
is: Sameinuðu furstadæmin

en: United Kingdom
is: Bretland

en: United States
is: Bandaríkin

en: Uruguay
is: Úrúgvæ

en: Uzbekistan
is: Úsbekistan

en: Vanuatu
is: Vanuatú

en: Vatican City
is: Vatíkanið

en: Venezuela
is: Venesúela

en: Yemen
is: Jemen

en: Zimbabwe
is: Simbabve

en: Database username
is: Notandanafn gagnagrunns

en: Database password
is: Lykilorð gagnagrunns

en: Database name
is: Nafn gagnagrunns

en: Add user
is: Bæta við notanda

en: Authoring information
is: Upplýsingar um höfund

en: Leave blank for %anonymous.
is: Skiljið eftir autt fyrir %anonymous

en: Hidden
is: Falið

en: Undefined
is: Óskilgreint

en: Show
is: Sýna

en: block
is: blokk

en: Site language
is: Tungumál síðunnar

en: English
is: Enska

en: Spanish
is: Spænska

en: Allowed HTML tags
is: Leyfileg HTML tög

en: Add menu
is: Bæta við valmynd

en: menu
is: valmynd

en: The update has been performed.
is: Uppfærslan hefur verið framkvæmd.

en: View user profile.
is: Skoða prófíl notanda.

en: published
is: birt

en: The changes have been saved.
is: Breytingarnar hafa verið vistaðar.

en: Member for
is: Meðlimur í

en: @time ago
is: @time síðan

en: No users selected.
is: Engir notendur valdir.

en: Select all rows in this table
is: Velja allar raðir í töflunni

en: Deselect all rows in this table
is: Afvelja allar raðir í töflunni

en: Search results
is: Leitarniðurstöður

en: Front page
is: Forsíða

en: Display name
is: Birta nafn

en: Languages
is: Tungumál

en: Topics
is: Umræða

en: Topic
is: Umræðuefni

en: Definition
is: Skilgreining

en: Edit menu
is: Breyta valmynd

en: Delete menu
is: Eyða valmynd

en: Publishing options
is: Útgáfustillingar

en: Create new revision
is: Búa til nýja útgáfu

en: First
is: Fyrsta

en: Locale settings
is: Staðbundnar stillingar

en: Configure block
is: Stilla blokk

en: Jan
is: jan

en: Feb
is: feb

en: Mar
is: mar

en: Apr
is: apr

en: Jun
is: jún

en: Jul
is: júl

en: Aug
is: ágú

en: Sep
is: Sept

en: Oct
is: okt

en: Nov
is: nóv

en: Dec
is: des

en: Hour
is: Klukkustund

en: Minute
is: Mínúta

en: Second
is: Sekúnda

en: Text field
is: Textareitur

en: Posts
is: Færslur

en: Alignment
is: Jöfnun

en: Workflow
is: Vinnuflæði

en: author
is: höfundur

en: AND
is: OG

en: Empty
is: Tóm

en: Notice
is: Tilkynning

en: Choice
is: Valkostur

en: Log out
is: Útskrá

en: Extend
is: Bæta við

en: First day of week
is: Fyrsti dagur vikunnar

en: Add workflow
is: Bæta við vinnuflæði

en: Left
is: Vinstri

en: Right
is: Hægri

en: Your message has been sent.
is: Skilaboð þín hafa verið send.

en: Create new account
is: Stofna nýjan aðgang

en: role
is: hlutverk

en: People
is: Notendur

en: Site information
is: Upplýsingar vefs

en: Blocked
is: Óvirkur

en: or
is: eða

en: Convert
is: Umbreyta

en: Books
is: Bækur

en: Style
is: Stíll

en: Revision
is: Útgáfa

en: The specified passwords do not match.
is: Lykilorðin eru ekki eins.

en: Permissions
is: Réttindi

en: Your settings have been saved.
is: Stillingar þínar hafa verið vistaðar.

en: Date created
is: Dags stofnað

en: Fiji
is: Fíjí

en: Falkland Islands
is: Falklandseyjar

en: South Korea
is: Suður Kórea

en: British Virgin Islands
is: Bresku Jómfrúreyjar

en: U.S. Virgin Islands
is: Bandarísku Jómfrúreyjar

en: Vietnam
is: Víetnam

en: Not published
is: Ekki birt

en: Menu settings
is: Valmyndastillingar

en: Gray
is: Grár

en: Unformatted
is: Ósniðið

en: RSS Feed
is: RSS veita

en: New comments
is: Ný ummæli

en: New
is: Nýtt

en: Redirect to URL
is: Áframsenda á vefslóð

en: Relationships
is: Tengsl

en: Relationship
is: Tengsl

en: relationships
is: tengsl

en: The username %name has not been activated or is blocked.
is: Notendanafnið %name hefur ekki verið virkjað eða er útilokað.

en: Login attempt failed for %user.
is: Innskráning mistókst hjá %user.

en: ‹ Previous
is: < Fyrri

en: Sort criteria
is: Röðunarskilyrði

en: Delete action
is: Eyða aðgerð

en: JPEG quality
is: JPEG gæði

en: Unpublished
is: Ekki birt

en: not published
is: ekki birt

en: Published comments
is: Birt ummæli

en: Protected
is: Varið

en: Comment settings
is: Stillingar ummæla

en: Default options
is: Sjálfgildir valmöguleikar

en: Contact settings
is: Hafa samband stillingar

en: Tabs
is: Flipar

en: Reset password
is: Endursetja lykilorð

en: Processing
is: Í vinnslu

en: Temporary directory
is: Mappa fyrir tímabundnar skrár

en: File upload error. Could not move uploaded file.
is: Villa við upphleðslu. Gat ekki fært skránna eftir upphleðslu.

en: Next page
is: Næsta síða

en: Shortcuts
is: Flýtivísar

en: Default value
is: Sjálfgildi

en: Timezone
is: Tímabelti

en: Password strength:
is: Styrkur lykilorðs:

en: Passwords match:
is: Lykilorðin eru eins:

en: Slogan
is: Slagorð

en: Anonymous user
is: Ónafngreindur notandi

en: The name used to indicate anonymous users.
is: Nafnið sem notað er fyrir notendur sem eru ekki auðkenndir.

en: Apply
is: Virkja

en: Go to first page
is: Fara á fremstu síðu

en: Go to last page
is: Fara á öftustu síðu

en: Enter the terms you wish to search for.
is: Skrifaðu þau skilyrði sem þú vilt leita eftir.

en: Delete role
is: Eyða hlutverki

en: PHP Code
is: PHP kóði

en: Croatia
is: Króatía

en: Block description
is: Lýsing á blokk

en: Translation
is: Þýðing

en: Blocks
is: Blokkir

en: Configure what block content appears in your site's sidebars and other regions.
is: Stilla hvaða gerðir af blokkum á að birtast í hliðarstikum og öðrum svæðum.

en: Save blocks
is: Vista blokkir

en: The block settings have been updated.
is: Stillingar fyrir blokkina hafa verið verið uppfærðar.

en: Save block
is: Vista blokk

en: The block configuration has been saved.
is: Stilling á blokk hefur verið vistuð.

en: Menus
is: Valmyndir

en: Any customizations will be lost. This action cannot be undone.
is: Allt séraðlaganir mun tapast. Þessa aðgerð er ekki hægt að afturkalla.

en: @min and @max
is: @min og @max

en: Default time zone
is: Tímabelti

en: Add another item
is: Bæta við öðru atriði

en: 1 minute
is: 1 mínúta

en: Permission
is: Réttindi

en: @module module
is: @module eining

en: More information
is: Frekari upplýsingar

en: Grid
is: Grind

en: Text Editor
is: Textaritill

en: Anonymous commenting
is: Ónafngreind ummæli

en: Anonymous posters must leave their contact information
is: Nafnlausir höfundar verða að skilja eftir persónuupplýsingar sínar

en: Default comment setting
is: Sjálfgefin stilling ummæla

en: The content of this field is kept private and will not be shown publicly.
is: Innihald þessa svæðis verður ekki sýnilegt almenningi.

en: parent
is: foreldri

en: Date - newest first
is: Dagsetning - nýjasta fyrst

en: Date - oldest first
is: Dagsetning - elsta fyrst

en: 1 comment | @count comments
is[0]: 1 ummæli
is[1]: @count ummæli

en: Show descriptions
is: Sýna lýsingar

en: Language code
is: Tungumálskóði

en: Menu link title
is: Titill valmyndatengils

en: Menu name
is: Nafn á valmynd

en: Edit profile
is: Breyta prófíl

en: Thread
is: Þráður

en: Reply
is: Svara

en: URL path settings
is: Stillingar URL slóða

en: Page not found
is: Síðan fannst ekki

en: Account blocked
is: Notandi óvirkur

en: Administrator
is: Kerfisstjóri

en: The directory %directory does not exist.
is: Mappan %directory er ekki til.

en: No comments available.
is: Engin ummæli tiltæk.

en: empty
is: tómt

en: Telephone
is: Sími

en: Add role
is: Bæta við hlutverki

en: - None selected -
is: - Ekkert valið -

en: Enter your keywords
is: Sláðu inn leitarorð/in

en: Clean URLs
is: Hreinar vefslóðir

en: My account
is: Aðgangurinn minn

en: GD library
is: GD kóðasafn

en: Attach to
is: Hengja við

en: Context
is: Samhengi

en: Identifier
is: Aðgreinir

en: 1 year | @count years
is[0]: 1 ár
is[1]: @count ár

en: 1 week | @count weeks
is[0]: 1 vika
is[1]: @count vikur

en: 1 min | @count min
is[0]: 1 mín
is[1]: @count mín

en: 1 sec | @count sec
is[0]: 1 sek
is[1]: @count sek

en: Module name
is: Einingarnafn

en: More link
is: Tengill á meira

en: German
is: Þýska

en: contains
is: inniheldur

en: Send message
is: Senda skilaboð

en: Print
is: Prenta

en: types
is: gerðir

en: Only security updates
is: Aðeins öryggisuppfærslur

en: There is a security update available for your version of Drupal. To ensure the security of your server, you should update immediately!
is: Það er til öryggisuppfærsla fyrir þessa útgáfu af Drupal. Til að tryggja öryggi vefþjónsins ættir þú að uppfæra strax!

en: Security update required!
is: Öryggisuppfærslu krafist!

en: Security update:
is: Öryggisuppfærsla:

en: Also available:
is: Einnig í boði:

en: No name
is: Ekkert nafn

en: Field settings
is: Svæðastillingar

en: Default order
is: Sjálfgefin röð

en: Leave shadow copy
is: Skilja eftir skugga-afrit

en: Created new @type %term.
is: Útbjó nýja @type %term.

en: The @type %term has been updated.
is: @type %term hefur verið uppfært.

en: Emails
is: Netföng

en: Containing any of the words
is: Inniheldur eitthvert af orðunum

en: Containing the phrase
is: Inniheldur frasann

en: Containing none of the words
is: Inniheldur ekki orðin

en: Content search
is: Leita í efni

en: Ordered list
is: Raðaður listi

en: Unordered list
is: Óraðaður listi

en: About
is: Um

en: Case sensitive
is: Háð há/lágstöfum

en: Reports
is: Skýrslur

en: Install profile
is: Uppsetningarprófíll

en: Default theme
is: Sjálfgefið þema

en: Web server
is: Vefþjónn

en: Column
is: Dálkur

en: sort by @s
is: flokka eftir @s

en: and
is: og

en: Manage actions
is: Stýra aðgerðum

en: Action type
is: Tegund aðgerðar

en: Display a message to the user
is: Birta skilaboð til notanda

en: - Select -
is: - Velja -

en: Path prefix
is: Forskeyti slóða

en: Auto-reply
is: Sjálfvirk svörun

en: Optional auto-reply. Leave empty if you do not want to send the user an auto-reply message.
is: Valkvæð sjálfvirk svörun. Skiljið eftir tómt ef ekki á að senda notanda sjálfvirk skilaboð.

en: Add @type
is: Bæta við @type

en: Author's website
is: Vefsíða höfundar

en: field
is: svæði

en: Week @week
is: Vika @week

en: Translate
is: Þýða

en: Save translations
is: Vista þýðingar

en: Time ago
is: Síðan

en: Create @name
is: Stofna @name

en: Not enabled
is: Ekki virkjað

en: Save permissions
is: Vista réttindi

en: Quick edit
is: Örbreyta

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
is: Af öryggisástæðum hefur skjalið sem þú hlóðst upp verið endurnefnt %filename.

en: User account
is: Notandaaðgangur

en: Dates
is: Dagsetningar

en: Use default
is: Nota sjálfgefið

en: 1 month | @count months
is[0]: 1 mánuður
is[1]: @count mánuðir

en: Direction
is: Stefna

en: Do not use a relationship
is: Ekki nota tengsl

en: Password field is required.
is: Það verður að velja lykilorð.

en: Display type
is: Birta tegund

en: Confirm password
is: Staðfesta lykilorð

en: Not applicable
is: Á ekki við

en: Administration theme
is: Stjórnunarþema

en: Montenegro
is: Svartfjallaland

en: Serbia
is: Serbía

en: Run cron
is: Keyra cron

en: of
is: af

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
is: Ekki tókst að vista skránna %file. Óþekkt villa kom upp.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
is: Aðeins skrár með eftirfarandi endingar eru leyfðar: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
is: Stærð skráarinnar %filesize fer umfram leyfilega stærð skráa %maxsize.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
is: Stærð skráarinnar %filesize fer umfram leyfilegan diskakvóta %quota.

en: No link
is: Enginn tengill

en: Is not one of
is: Er ekki eitt af

en: Save and continue
is: Vista og halda áfram

en: IP address
is: IP vistfang

en: Starts with
is: Byrjar á

en: Åland Islands
is: Álandseyjar

en: Autocomplete
is: Sjálfvirk útfylling

en: Status report
is: Stöðuskýrsla

en: Decimal point
is: Tugabrotsskil

en: Temporary
is: Tímabundið

en: Revision information
is: Upplýsingar um útgáfur

en: Notify user of new account
is: Láta notanda vita af nýjum notendaaðgangi

en: Is one of
is: Er eitt af

en: Comma
is: Komma

en: Delete comment
is: Eyða ummælum

en: Any replies to this comment will be lost. This action cannot be undone.
is: Öll svör við þessum ummælum munu tapast. Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Publish the selected comments
is: Birta valin ummæli

en: Unpublish the selected comments
is: Afbirta valin ummæli

en: (No subject)
is: (Engin fyrirsögn)

en: File system
is: Skráakerfi

en: Ends with
is: Endar á

en: No role
is: Ekkert hlutverk

en: @type %title has been updated.
is: @type %title hefur verið uppfærð.

en: Add language
is: Bæta við tungumáli

en: AM
is: FH

en: PM
is: EH

en: Administration pages
is: Stjórnborð

en: User %name used one-time login link at time %timestamp.
is: Notandinn %name notaði einnota innskráningartengil hér þann %timestamp.

en: Registration successful. You are now logged in.
is: Skráning tókst. Þú ert nú skráð(ur) inn á vefinn.

en: View comments
is: Skoða ummæli

en: No fields available.
is: Engin svæði tiltæk.

en: By @name on @date
is: Eftir @name þann @date

en: By @name
is: Eftir @name

en: Not in menu
is: Ekki í valmynd

en: Alias: @alias
is: Samnefni: @alias

en: No alias
is: Ekkert samnefni

en: Initializing.
is: Frumstilli.

en: An error has occurred.
is: Villa kom upp.

en: Media settings
is: Margmiðlunarstillingar

en: 0 sec
is: 0 sek.

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
is: Til að velja þér nýtt lykilorð skaltu slá inn lykilorðið sem þú vilt nota í báða reitina.

en: This login can be used only once.
is: Þessa innskráningu er aðeins hægt að nota einu sinni.

en: Add comment link
is: Ummælahlekkur

en: Provide a password for the new account in both fields.
is: Skrifaðu lykilorð fyrir nýja aðganginn í báða reitina.

en: Current date
is: Núverandi dagsetning

en: Invalid input
is: Ógildur innsláttur

en: Upper case
is: Hástafir

en: Lower case
is: Lágstafir

en: Capitalize each word
is: Byrja hvert orð með hástaf

en: What single character to use as a decimal point.
is: Hvaða staf á að nota sem tugabrotsskil.

en: What single character to use as the thousands separator.
is: Hvaða staf á að nota sem þúsundaskil.

en: Text to put before the number, such as currency symbol.
is: Texti til að setja fyrir framan tölustafinn, eins og tákn gjaldmiðils.

en: Display as link
is: Birta sem tengil

en: Remember
is: Muna

en: Remember the last setting the user gave this filter.
is: Muna síðustu stillingu sem notandi setti á þessa síu.

en: Invalid date format.
is: Ógilt dagsetningarsnið.

en: Is all of
is: Er allt af

en: Is none of
is: Er ekkert af

en: Is between
is: Er milli

en: between
is: milli

en: Is not between
is: Er ekki milli

en: not between
is: ekki milli

en: And
is: Og

en: Contains any word
is: Inniheldur hvaða orð sem er

en: has word
is: inniheldur orðið

en: Contains all words
is: Inniheldur öll orð

en: has all
is: hefur öll

en: begins
is: byrjar á

en: Rearrange @type
is: Endurraða @type

en: Reduce duplicates
is: Fækka endurtekningum.

en: Displays rows one after another.
is: Birta raðir hverja á eftir annarri

en: HTML List
is: HTML Listi

en: The title of the comment.
is: Titill ummæla.

en: contact
is: tengiliður

en: Search for either of the two terms with uppercase <strong>OR</strong>. For example, <strong>cats OR dogs</strong>.
is: Leitið að öður hvoru orðinu með hástöfunum <strong>EÐA</strong>. Til dæmis, <strong>hundar EÐA kettir</strong>.

en: Dropdown
is: Fellivalslisti

en: Show hierarchy in dropdown
is: Sýna stigskiptingu í fellivalslista

en: Usernames
is: Notendanöfn

en: Unrestricted
is: Óhindrað

en: Use AJAX
is: Nota AJAX

en: Items per page
is: Hlutir per síðu

en: No menu
is: Engin valmynd

en: Normal: @title
is: Hefðbundið: @title

en: Tab: @title
is: Flipi: @title

en: Menu tab
is: Valmyndarflipi

en: Default menu tab
is: Sjálfgefinn valmyndaflipi

en: Already exists
is: Er þegar til staðar

en: RSS description
is: RSS lýsing

en: Language settings
is: Tungumálastillingar

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
is: Reyni að endurræsa Cron meðan það er enn í gangi.

en: Cron run completed.
is: Cron keyrslu lokið.

en: - All -
is: - Allt -

en: Publishing status
is: Birtingarstaða

en: Language name
is: Nafn tungumáls

en: The content type %name has been updated.
is: Efnisgerðin %name hefur verið uppfærð.

en: Contact form
is: Samskiptaform

en: The requested page could not be found.
is: Ekki var hægt að finna vefsíðuna sem beðið var um.

en: Requirements problem
is: Uppsetningarvandamál

en: Database configuration
is: Gagnagrunnsstillingar

en: Select an installation profile
is: Veldu uppsetningarprófíl

en: Choose language
is: Veldu tungumál

en: Select language
is: Veldu tungumál

en: No profiles available
is: Engir prófílar aðgengilegir

en: Drupal already installed
is: Drupal er þegar uppsett

en: Installing @drupal
is: Set upp @drupal

en: The installation has encountered an error.
is: Villa kom upp í uppsetningarferlinu

en: Configure site
is: Stilla vef

en: Choose profile
is: Veldu prófíl

en: Verify requirements
is: Staðfesta uppsetningarkröfur

en: Set up database
is: Setja upp gagnagrunn

en: Set up translations
is: Setja upp þýðingar

en: Install site
is: Setja upp vef

en: Finish translations
is: Ljúka þýðingum

en: Update notifications
is: Uppfærslutilkynningar

en: Check for updates automatically
is: Athuga sjálfkrafa með uppfærslur

en: 1 byte | @count bytes
is[0]: 1 bæti
is[1]: @count bæti

en: GD2 image manipulation toolkit
is: GD2 myndbreytiverkfæri

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality but bigger files.
is: Skilgreindu mynda gæði fyrir JPEG vinnslu á bilinu 0 og 100. Hærri tala táknar meiri gæði en stærri skrár.

en: Right to left
is: Hægri til vinstri

en: Left to right
is: Vinstri til hægri

en: Add custom language
is: Bæta við sérsniðnu tungumáli.

en: Save language
is: Vista tungumál

en: String contains
is: Strengur inniheldur

en: Search in
is: Leita í

en: Both translated and untranslated strings
is: Bæði þýddir og óþýddir strengir

en: Only translated strings
is: Aðeins þýddir strengir

en: Only untranslated strings
is: Aðeins óþýddir strengir

en: Languages not yet added
is: Tungumál sem ekki hefur verið bætt inn

en: The language %language has been created.
is: Tungumálið %language hefur verið búið til.

en: The submitted string contains disallowed HTML: %string
is: Innsendi strengurinn inniheldur HTML sem ekki má nota: %string

en: Importing interface translations
is: Flyt inn þýðingu

en: Standard PHP
is: Staðlað PHP

en: PHP Mbstring Extension
is: PHP Mbstring viðbót

en: The block %info was assigned to the invalid region %region and has been disabled.
is: Blokkin %info var sett á ógilt svæði %region og hefur verið gerð óvirk.

en: No book selected.
is: Engin bók valin.

en: Personal contact form
is: Hafa samband

en: Top 'page not found' errors
is: Algengustu 'síða fannst ekki' villur

en: View 'page not found' errors (404s).
is: Skoða algengustu (404) 'síða fannst ekki' villur.

en: Top 'access denied' errors
is: Algengustu 'aðgangi hafnað' villur

en: View 'access denied' errors (403s).
is: Skoða algengustu (403) 'aðgangi hafnað' villur.

en: Allowed HTML tags: @tags
is: Leyfð HTML tög eru: @tags

en: Strong
is: Traust

en: Lines and paragraphs break automatically.
is: Línur og málsgreinar brotna upp sjálfkrafa.

en: This action rebuilds all permissions on site content, and may be a lengthy process. This action cannot be undone.
is: Þessi aðgerð endurbyggir öll réttindi á efni vefsíðunnar, og það getur tekið langan tíma. Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Add content type
is: Bæta við efnisgerð

en: Search form
is: Leitarform

en: Top search phrases
is: Vinsælustu leitarorðin

en: View most popular search phrases.
is: Skoða vinsælustu leitarorðin.

en: Popular content
is: Vinsælt efni

en: Today's:
is: Í dag:

en: Last viewed:
is: Síðast skoðað:

en: User pictures in posts
is: Myndir af notendum í færslum

en: User pictures in comments
is: Myndir af notendum í ummælum

en: Default 403 (access denied) page
is: Sjálfgefin 403 (aðgangi hafnað) síða

en: Default 404 (not found) page
is: Sjálfgefin 404 (finnst ekki) síða

en: Cron run failed.
is: Cron keyrsla mistókst

en: Powered by Drupal
is: Knúið af Drupal

en: RSS publishing
is: RSS birting

en: Date and time
is: Dag- og tímasetning

en: PHP memory limit
is: PHP minnistakmörk

en: Cron has not run recently.
is: Cron hefur ekki verið keyrt nýlega.

en: The directory %directory is not writable.
is: Ekki hægt að skrifa í möppuna %directory.

en: Database updates
is: Uppfærslur í gagnagrunni

en: Reset to alphabetical
is: Endurstilla í stafrófsröð

en: There are security updates available for one or more of your modules or themes. To ensure the security of your server, you should update immediately!
is: Það er til öryggisuppfærsla fyrir eina eða fleiri af viðbótum og/eða þemum á vefnum þínum. Til að tryggja öryggi vefþjónsins ættir þú að uppfæra strax!

en: You must enter a username.
is: Þú verður að slá inn notandanafn.

en: The username cannot begin with a space.
is: Notandanafnið má ekki byrja á bili.

en: The username cannot end with a space.
is: Notandanafnið má ekki enda á bili.

en: The username cannot contain multiple spaces in a row.
is: Notandanafnið má ekki innihalda mörg bil í röð.

en: The username contains an illegal character.
is: Notandanafnið inniheldur ólöglegt rittákn.

en: Edit role
is: Breyta hlutverki

en: Starting upload...
is: Hef upphleðslu...

en: Uploading... (@current of @total)
is: Hleð upp... (@current af @total)

en: Text format
is: Textaforsnið

en: Your virtual face or picture.
is: Net- andlit eða mynd.

en: The name of the site.
is: Nafnið á vefnum.

en: Regional settings
is: Svæðisbundnar stillingar

en: Definitions
is: Skilgreiningar

en: Structure
is: Uppbygging

en: Hide if empty
is: Fela ef tómt

en: Does not start with
is: Byrjar ekki á

en: not_begins
is: endar_ekki

en: SQL Query
is: SQL fyrirspurn

en: Not restricted
is: Ekki takmarkað

en: The IP address of the computer the comment was posted from.
is: IP vistfang tölvunnar þar sem ummælin voru rituð.

en: Date changed
is: Dags breytt

en: The slogan of the site.
is: Slagorð vefsins.

en: The administrative email address for the site.
is: Stjórnunarlegt netfang vefsins.

en: Login page
is: Innskráningarsíða

en: The URL of the site's login page.
is: Slóðin á innskráningarsíðu vefsins.

en: Term count
is: Hugtakafjöldi

en: Sender name
is: Nafn sendanda

en: Field types
is: Tegundir svæða

en: You are not allowed to access this page.
is: Þú hefur ekki heimild til að skoða þessa síðu.

en: No pending updates.
is: Engar tiltækar uppfærslur.

en: Connection method
is: Tengiaðferð

en: Site under maintenance
is: Vefsvæði í viðhaldsham

en: Completed @current of @total.
is: Lauk við @current af @total.

en: An AJAX HTTP error occurred.
is: AJAX HTTP villa kom upp.

en: HTTP Result Code: !status
is: HTTP Stöðukóði: !status

en: StatusText: !statusText
is: Stöðutexti: !statusText

en: ResponseText: !responseText
is: SvörunarTexti: !responseText

en: Restricted to certain pages
is: Takmarkað við ákveðnar síður

en: View printer-friendly books
is: Skoða prentvænar útgáfur bóka

en: Edit own comments
is: Breyta eigin ummælum

en: Hide summary
is: Fela samantekt

en: Edit summary
is: Breyta samantekt

en: Generic file
is: Almenn skrá

en: No HTML tags allowed.
is: Engin HTML tög eru leyfileg.

[ctx: Long month name]
en: January
is: janúar

[ctx: Long month name]
en: February
is: febrúar

[ctx: Long month name]
en: March
is: mars

[ctx: Long month name]
en: April
is: apríl

[ctx: Long month name]
en: May
is: maí

[ctx: Long month name]
en: June
is: júní

[ctx: Long month name]
en: July
is: júlí

[ctx: Long month name]
en: August
is: ágúst

[ctx: Long month name]
en: September
is: september

[ctx: Long month name]
en: October
is: október

[ctx: Long month name]
en: November
is: nóvember

[ctx: Long month name]
en: December
is: desember

en: Preview before submitting
is: Forskoða áður en sent er

en: <em>Edit @type</em> @title
is: <em>Breyta @type</em> @title

en: Warning: Give to trusted roles only; this permission has security implications.
is: Aðvörun: Veitið aðeins þeim hlutverkum sem þið treystið; þessi heimild hefur öryggisáhrif.

en: Edit shortcuts
is: Breyta flýtivísum

en: %theme is now the default theme.
is: %theme er nú valið sem sjálfgefið þema.

en: Would you like to continue with the above?
is: Viltu halda áfram með aðgerðirnar hér að ofan?

en: Available actions:
is: Tiltækar aðgerðir:

en: more information
is: nánari upplýsingar

en: (Security update)
is: (Öryggisuppfærsla)

en: An administrator created an account for you at [site:name]
is: Kerfisstjóri stofnaði aðgang fyrir þig hjá [site:name]

en: Add punctuation
is: Bættu við greinarmerkjum

en: Weak
is: Veikt

en: Machine Name
is: Tölvuvænt nafn

en: All items
is: Öll atriði

en: Current password
is: Núverandi lykilorð

en: No media available.
is: Ekkert margmiðlunarefni aðgengilegt.

en: Administer media
is: Sýsla með margmiðlunarefni

en: View media
is: Skoða margmiðlunarefni

en: Edit media
is: Breyta margmiðlunarefni

en: all languages
is: öll tungumál

en: Current page
is: Núverandi síða

en: Site logo
is: Nafnmerki vefs

en: Media Library
is: Margmiðlunarsafn

en: Add media
is: Bæta við margmiðlunarefni

en: Show row weights
is: Sýna línuvægi

en: Hide row weights
is: Fela línuvægi

en: Edit translations
is: Breyta þýðingum

en: - Use default -
is: - Nota sjálfgefið -

en: Search page
is: Leitarsíða

en: Post comments
is: Senda inn ummæli

en: View reports, updates, and errors.
is: Skoða skýrslur, uppfærslur og villur.

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
is: Sjá um notendaaðgang, rullur og réttindi.

en: The author's host name.
is: Vélarnafn höfundar.

en: Next steps
is: Næstu skref

en: Last Comment
is: Síðasta ummæli

[ctx: ampm]
en: am
is: f.h.

[ctx: ampm]
en: pm
is: e.h.

en: Delete all translations
is: Eyða öllum þýðingum

en: Display a summary
is: Birta samantekt

[ctx: Sort order]
en: Default sort
is: Sjálfgefin röð

[ctx: Sort order]
en: Date
is: Dagsetningaröð

[ctx: Sort order]
en: Numerical
is: Töluröð

[ctx: Sort order]
en: Alphabetical
is: Stafrófsröð

en: Add and configure @types
is: Bæta við og setja upp @types

en: @group (historical data)
is: @group (söguleg gögn)

en: Create media
is: Búa til margmiðlunarefni

en: @group (historical data): @field
is: @group (söguleg gögn): @field

en: User name and password
is: Notandanafn og lykilorð

en: Media type
is: Tegund margmiðlunarefnis

en: View own unpublished media
is: Skoða eigin óbirt margmiðlunarefni

en: -Select-
is: -velja-

en: Only has the 'authenticated user' role
is: Hefur aðeins 'auðkenndur notandi' hlutverkið

en: Last page
is: Síðasta síða

en: Select media
is: Veldu margmiðlunarefni

en: Export options
is: Útflutningsvalkostir

en: Primary menu
is: Aðalvalmynd

en: Bulk operation
is: Magnaðgerð

en: - No value -
is: - Ekkert gildi -

en: Enter 0 for no limit.
is: Settu inn 0 fyrir ótakmarkað.

en: media item
is: margmiðlunarefni

en: media items
is: Margmiðlunarhlutir

en: Edit %label
is: Breyta %label

en: South Sudan
is: Suður Súdan

en: Media Image
is: Margmiðlunarmynd

en: Translations directory
is: Þýðingamappa

en: The translations directory does not exist.
is: Þýðingamappa er ekki til.

en: The translations directory is not readable.
is: Ekki er hægt að lesa úr þýðingarmöppu.

en: The translations directory is not writable.
is: Ekki er hægt að skrifa í þýðingarmöppu.

en: Toolbar configuration
is: Tækjastikustillingar

en: Unlimited number of files can be uploaded to this field.
is: Hægt er að hlaða upp ótakmörkuðum fjölda skráa í þetta svæði.

en: Translations imported.
is: Þýðingar fluttar inn.

en: Updating translations.
is: Uppfæri þýðingar.

en: Create translations
is: Búa til þýðingar

en: Delete translations
is: Eyða þýðingum

en: <p>This is a one-time login for %user_name.</p><p>Click on this button to log in to the site and change your password.</p>
is: <p>Þetta er einnota innskráning fyrir %user_name.</p><p>Smelltu á hnappinn hér fyrir neðan til að skrá þig inn og breyta lykilorðinu þínu.</p>

en: Last saved
is: Síðast vistað

en: The directory %translations_directory exists.
is: Mappan %translations_directory er nú þegar til.

en: Hong Kong SAR China
is: Hong Kong (sjálfstjórnarhérað í Kína)

[ctx: Sort order]
en: Order
is: Röð

en: One file only. | Maximum @count files.
is[0]: Aðeins ein skrá.
is[1]: Hámark @count skrár.

en: PHP date format
is: PHP dagsetningarsnið

en: Media types
is: Margmiðlunartegundir

en: Translations for %label
is: Þýðingar fyrir %label

en: (this translation)
is: (þessi þýðing)

en: Action configuration
is: Stillingar aðgerða

[ctx: With components]
en: Extend
is: Bæta við

en: Comment Type
is: Gerð ummæla

en: The comment type.
is: Gerð ummæla.

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Tue
is: Þri

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Wed
is: Mið

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Thu
is: Fim

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Fri
is: Fös

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Sat
is: Lau

en: This web page allows administrators to register new users. Users' email addresses and usernames must be unique.
is: Þessi síða gerir kerfisstjórum kleyft að stofna nýja notendur. Tölvupóstföng og notendanöfn þurfa að vera einkvæm.

en: This account's preferred language for emails and site presentation.
is: Æskilegt tungumál á tölvupóstum og efni síðunnar fyrir þennan reikning.

en: This account's preferred language for emails.
is: Æskilegt tungumál á tölvupóstum fyrir þennan reikning.

en: A welcome message with further instructions has been sent to your email address.
is: Skilaboð með nánari leiðbeiningum hafa verið send á tölvupóstfangið þitt.

en: Allowed types: @extensions.
is: Leyfðar skráartegundir: @extensions.

en: Media library
is: Margmiðlunarsafn

en: Make it at least 12 characters
is: Hafðu það að minnsta kosti 12 stafi

en: Also known as:
is: Einnig þekkt sem:

en: [user:display-name],
    
    Your account at [site:name] has been activated.
    
    You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:account-name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Aðgangur þinn að [site:name] hefur verið virkjaður.
    
    Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu.
    
    Eftir að þú hefur sett eigið lykilorð þá getur þú skráð þig inn á [site:login-url] framvegis með:
    
    notandanafn: [user:account-name]
    lykilorð: lykilorðið þitt
    
    --  Teymið hjá  [site:name]

en: Several special characters are allowed, including space, period (.), hyphen (-), apostrophe ('), underscore (_), and the @ sign.
is: Nokkrir sérstafir eru leyfðir, m.a. bil, punktur (.), áherslustrik (-), úrfellingakomma ('), undirstrik (_) og @ merkið.

en: [user:display-name],
    
    A request to reset the password for your account has been made at [site:name].
    
    You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password. It expires after one day and nothing will happen if it's not used.
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Beiðni um endursetningu á lykilorði var framkvæmd fyrir aðgang að [site:name].
    
    Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu. Þessi tengill rennur út eftir 24 klst og engar breytingar eru framkvæmdar ef hann er ekki notaður. 
    
    
    --  Teymið hjá  [site:name]

en: [user:display-name],
    
    A site administrator at [site:name] has created an account for you. You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Kerfisstjóri hjá [site:name] hefur stofnað aðgang fyrir þig. Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu.
    
    Eftir að þú hefur sett eigið lykilorð þá getur þú skráð þig inn á [site:login-url] framvegis með:
    
    notandanafn: [user:name]
    lykilorð: lykilorðið þitt
    
    --  Teymið hjá [site:name]

en: [user:display-name],
    
    Thank you for registering at [site:name]. You may now log in by clicking this link or copying and pasting it into your browser:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    This link can only be used once to log in and will lead you to a page where you can set your password.
    
    After setting your password, you will be able to log in at [site:login-url] in the future using:
    
    username: [user:name]
    password: Your password
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Takk fyrir að skrá þig hjá [site:name]. Þú getur nú skráð þig inn með því að smella á eftirfarandi slóð eða með því að afrita og líma hana inn vef-vafrann þinn:
    
    [user:one-time-login-url]
    
    Þennan tengil er eingöngu hægt að nota einu sinni til að skrá inn og leiðir þig að síðunni þar sem þú breytir lykilorðinu þínu.
    
    Eftir að þú hefur sett eigið lykilorð þá getur þú skráð þig inn á [site:login-url] framvegis með:
    
    notandanafn: [user:name]
    lykilorð: lykilorðið þitt
    
    --  Teymið hjá [site:name]

en: Update any media
is: Breyta öllu margmiðlunarefni

en: Delete media
is: Eyða margmiðlunarefni

en: Delete any media
is: Eyða öllu margmiðlunarefni

en: Media name
is: Nafn margmiðlunarefnis

en: Media revisions
is: Útgáfur margmiðlunarefnis

en: Save media
is: Vista margmiðlunarefni

en: Selected combination of day and month is not valid.
is: Valin samsetning á degi og mánuði er ekki rétt.

en: Publish media
is: Birta margmiðlunarefni

en: Unpublish media
is: Afbirta margmiðlunarefni

en: Recommendations to make your password stronger:
is: Leiðir til að gera lykilorðið þitt sterkara:

en: Find and manage media.
is: Finna og stjórna margmiðlunarefni

en: Media thumbnail field display format settings
is: Sniðstillingar fyrir smámyndasvæði margmiðlunarefnis

en: Media source
is: Uppspretta margmiðlunarefnis

en: Embed media
is: Fella inn margmiðlunarefni

en: Creating media items
is: Bý til margmiðlunarefni

en: Creating custom media types
is: Bý til sérsniðnar margmiðlunartegundir

en: Add media type
is: Búa til sérsniðna margmiðlunartegund

en: Manage media types.
is: Sýsla með margmiðlunartegundir.

en: Administer media types
is: Stjórna margmiðlunartegundum

en: Update own media
is: Uppfæra eigið margmiðlunarefni

en: Delete own media
is: Eyða eigin margmiðlunarefni

en: View all media revisions
is: Skoða allar margmiðlunarefnis-útgáfur

en: To view a revision, you also need permission to view the media item.
is: Til að skoða eldri útgáfu þarftu einnig heimild til að skoða margmiðlunarefnið.

en: Full URI to a folder where the media icons will be installed
is: Full vefslóð á möppuna þar sem margmiðlunar-táknmyndirnar verða færðar í

en: Media source settings
is: Margmiðlunarstillingar

en: "File" media source configuration
is: Margmiðlunarstillingar fyrir "skrá"

en: "Image" media source configuration
is: Margmiðlunarstillingar fyrir "mynd"

en: Select the field that will store essential information about the media item. If "Create" is selected a new field will be automatically created.
is: Veldu reitinn sem geymir miklvægustu upplýsingarnar um margmiðlunarefnið. Ef "stofna" er valið mun nýr reitur verða búinn til.

en: Media source configuration
is: Uppsetning margmiðlunarstillinga

en: Media will be automatically published when created.
is: Margmiðlunarefnið mun sjálfkrafa verða birt þegar það er búið til.

en: The media type %name has been updated.
is: Margmiðlunartegundin %name hefur verið uppfærð.

en: The media type %name has been added.
is: Margmiðlunartegundinni %name hefur verið bætt við.

en: Added media type %name.
is: Bætti við margmiðlunartegundinni %name

en: No media types available. <a href=":url">Add media type</a>.
is: Engar margmiðlunartegundir til. <a href=":url">Bæta við margmiðlunartegund</a>.

en: The thumbnail of the media item.
is: Smámynd margmiðlunarefnisins.

en: The time the media item was created.
is: Tímasetningin sem margmiðlunarefnið var búið til.

en: The time the media item was last edited.
is: Tímasetningin þar sem margmiðlunarefnið var síðast breytt.

en: media type
is: margmiðlunarefnistegund

en: media types
is: margmiðlunartegundir

en: Linked to media item
is: Tengt margmiðlunarefni

en: "Audio" media source configuration
is: Margmiðlunarstillingar fyrir "hljóðskrá"

en: Access media overview
is: Aðgangur að yfirlitssíðu margmiðlunarefnis

en: Users with this permission can access the media overview page.
is: Notendur með þessa heimild hafa aðgang að yfirlitssíðu margmiðlunarefnisins.

en: "Video" media source configuration
is: Margmiðlunarstillingar fyrir "myndband"

en: The image file is invalid or the image type is not allowed. Allowed types: %types
is: Myndaskráin er ekki gild eða myndategundin er ekki leyfð. Leyfðar tegundir: %types

en: Media display format settings
is: Sniðstillingar margmiðlunarefnis

en: Listing media items
is: Lista margmiðlunarefni

en: Media items are listed at the <a href=":media-collection">media administration page</a>.
is: Margmiðlunarefni er listað á <a href=":media-collection">stjórnsíðu margmiðlunarefnis</a>.

en: Adding media to other content
is: Bæta margmiðlunarefni við annað efni

en: Users with permission to administer content types can add media support by adding a media reference field to the content type on the content type administration page. (The same is true of block types, taxonomy terms, user profiles, and other content that supports fields.) A media reference field can refer to any configured media type. It is possible to allow multiple media types in the same field.
is: Notendur með heimild til að stýra efnistegundum (e. administer content types) geta bætt við stuðningi við margmiðlunarefni í þeim efnistegundum með því að bæta við tilvísunarsvæði (e. reference field) á stjórnsíðu efnistegundarinnar. (Sama á við um blokkir, flokkunarhugtök, notendaprófíla og annað efni sem styður svæði.). Margmiðlunarefnis-tilvísunarsvæði getur vísað í hvaða skilgreindu margmiðlunarefnistegund sem er. Það er mögulegt að leyfa margar margmiðlunarefnistegundir í eitt og sama svæðið.

en: Differences between Media, File, and Image reference fields
is: Munurinn á Margmiðlunarefnis-, skráa- og mynda-tilvísunarsvæðum (reference fields)

en: <em>Media</em> reference fields offer several advantages over basic <em>File</em> and <em>Image</em> references:
is: <em>Margmiðlunarefnis-</em> tilvísunarsvæði veitir mun meira hagræði yfir grunnsvæðin <em>skráa-</a> og <em>mynda-</em>  tilvísunarsvæðin:

en: For more information, see the <a href="@help_url">Media help page</a>.
is: Frekari upplýsingar er að finna á <a href="@help_url">hjálparsíðu margmiðlunarefnis</a>.

en: Media Name
is: Nafn margmiðlunarefnis

en: %type_name: Create new media
is: %type_name: Búa til nýtt margmiðlunarefni

en: %type_name: Edit own media
is: %type_name: Breyta eigin margmiðlunarefni

en: %type_name: Edit any media
is: %type_name: Breyta öllu margmiðlunarefni

en: %type_name: Delete own media
is: %type_name: Eyða eigin margmiðlunarefni

en: %type_name: Delete any media
is: %type_name: Eyða öllu margmiðlunarefni

en: <em>The media source cannot be changed after the media type is created.</em>
is: <em>Ekki er hægt að breyta slóðinni að margmiðlunarefninu eftir að margmiðlunarefnistegundin hefur verið búin til.</em>

en: Use audio files for reusable media.
is: Nota hljóðskrár fyrir endurnýtanlegt margmiðlunarefni.

en: Use video files for reusable media.
is: Nota myndskrár fyrir endurnýtanlegt margmiðlunarefni.

en: Save the form and the changes will be immediately visible on the page.
is: Vistaðu formið og breytingarnar munu uppfærast samstundist á síðunni.

en: Create your media on the <a href=":add_page" target="_blank">media add page</a> (opens a new window), then add it by name to the field below.
is: Búðu til margmiðlunarefni á síðunni <a href=":add_page" target="_blank"> bæta við margmiðlunarefni</a> (opnar nýjan glugga), og bættu því svo við með því að slá inn nafnið í svæðið hér fyrir neðan.

en: Use existing media
is: Nota margmiðlunarefni sem til er fyrir

en: Type part of the media name.
is: Sláðu inn hluta af margmiðlunarefnis-nafninu.

en: Use existing configuration
is: Nota núverandi stillingar

en: Install %name using existing configuration.
is: Setja upp %name með núverandi stillingum.

en: The configuration from the directory %sync_directory will be used.
is: Stillingar úr möppunni %sync_directory verða notaðar.

en: Could not prepare thumbnail destination directory @dir for oEmbed media.
is: Gat ekki undirbúið möppustaðsetninguna @dir fyrir smámyndina fyrir oEmbed margmiðlunarefnið.

en: Use oEmbed URL for reusable media.
is: Nota oEmbed URL fyrir endurnýtanlegt margmiðlunarefni.

en: Use remote video URL for reusable media.
is: Nota URL slóð á myndbandsveitu fyrir endurnýtanlegt margmiðlunarefni.

en: [user:display-name],
    
    Thank you for registering at [site:name]. Your application for an account is currently pending approval. Once it has been approved, you will receive another email containing information about how to log in, set your password, and other details.
    
    --  [site:name] team
is: [user:display-name],
    
    Takk fyrir að skrá þig hjá [site:name]. Umsókn þín um aðgang bíður samþykkis. Um leið og hann hefur verið samþykktur, muntu fá annan tölvupóst sem inniheldur upplýsingar um hvernig á að skrá sig á vefinn, búa til lykilorð og aðrar upplýsingar.
    
    --  Teymið hjá [site:name]

en: Provides a field for selecting media entities in our media library view
is: Útvegar svæði til að velja margmiðlunarefni úr sýninni frá bókasafninu

en: Select all media
is: Velja allt margmiðlunarefni

en: Show media item weights
is: Sýna þyngd (e. weight) margmiðlunarefnis

en: Hide media item weights
is: Fela þyngd (e. weight) margmiðlunarefnis

en: The media item "@label" is not of an accepted type. Allowed types: @types
is: Margmiðlunarefnið "@label" er ekki af réttri tegund. Leyfðar tegundir: @types

en: Media selection
is: Val á margmiðlunarefni

en: Media type ID
is: Auðkenni (e. ID) margmiðlunartegundar

en: Manages the creation, configuration, and display of media items.
is: Stýrir innsetningu, uppsetningu og birtingu á margmiðlunarefni.

en: Allow media items to be viewed standalone at /media/{id}
is: Veitir valkost um að skoða margmiðlunarefni sjálfstætt á slóðinni /media/{id}

en: Standalone media URL
is: Sjálfstæð slóð margmiðlunarefnis

en: Allow users to access @media-entities at /media/{id}.
is: Veitir notendum aðgang að @media-entities á slóðinni /media/{id}

en: Media Library form and view displays have been created for the %type media type.
is: Form fyrir margmiðlunarsafnið og birtingasýnir hafa verið útbúnar fyrir %type margmiðlunartegundina.

en: Enhances the media list with additional features to more easily find and use existing media items.
is: Auðgar margmiðlunarlistann með auka aðgerðum til að auðvelda leit og notkun á því margmiðlunarefni sem til er.

en: Media library widget settings
is: Margmiðlunarsafnsstillingar

en: Allowed media types, in display order
is: Leyfðar margmiðlunartegundir, í birtingarröð

en: Add or select media
is: Bæta við eða velja margmiðlunarefni

en: No media items are selected.
is: Ekkert margmiðlunarefni valið.

en: Opening media library.
is: Opna margmiðlunarsafnið.

en: The media item %label has been removed.
is: Margmiðlunarefnið %label hefur verið fjarlægt.

en: <span class="visually-hidden">Show </span>@title<span class="visually-hidden"> media</span><span class="active-tab visually-hidden"> (selected)</span>
is: <span class="visually-hidden">Sýna </span>@title<span class="visually-hidden"> margmiðlunarefni</span><span class="active-tab visually-hidden"> (selected)</span>

en: The number of suggestions that will be listed. Use <em>0</em> to remove the limit.
is: Fjöldi uppástungna sem verða birtar.
    Notaðu <em>0> til að fjarlæga takmörkunina.

en: Depending on your configuration, Drupal can run with a @apcu_size APCu limit. However, a @apcu_default_size APCu limit (the default) or above is recommended, especially if your site uses additional custom or contributed modules.
is: Byggt á stillingunum þínum getur Drupal keyrt með @apcu_size stærðartakmörkun. Aftur á móti er ráðlagt að hafa @apcu_default_size stærðartakmörkun eða hærri, sérstaklega ef vefurinn notar sérsmíðaðar viðbætur.

en: Review the permissions for the role, paying particular attention to the permissions marked with <em>Warning: Give to trusted roles only; this permission has security implications.</em> Uncheck permissions that this role should not have, in the row of the permission and the column of the role; check permissions that this role should have.
is: Farðu yfir heimildirnar fyrir þetta hlutverk og taktu sérstaklega eftir heimildum merktum sem <em>Aðvörun: Veitið aðeins þeim hlutverkum sem þið treystið; þessi heimild hefur öryggisáhrif.</em> Afhakaðu við heimildir þar sem þetta hlutverk ætti ekki að hafa, í röðinni þar sem heimildin er veitt og í dálkinum þar sem hlutverkið er. Farðu yfir þau réttindi sem hlutverkið ætti að hafa.

en: The email address is not made public. It will only be used if you need to be contacted about your account or for opted-in notifications.
is: Póstfangið er aldrei gert opinbert. Það er aðeins notað til að hafa samband varðandi notendareikninginn eða fyrir skilaboð sem þú hefur sjálf/t/ur valið að þiggja.
