Drupal core (all releases) - en to ml translation catalogue (252 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: പ്രത്യയം

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Send email
ml: ഇമെയിൽ അയയ്ക്കുക

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Email settings
ml: ഇമെയിൽ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: On
ml: ഓൺ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Scheme
ml: സ്കീം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Help text
ml: സഹായം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Album
ml: ആൽബം

en: Artist
ml: കലാകാരന്‍

en: Time
ml: സമയം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: Database type
ml: വിവരശേഖരത്തിന്റെ തരം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Node
ml: നോഡ്

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: 1 hour | @count hours
ml[0]: ഒരു മണിക്കൂര്‍
ml[1]: @count മണിക്കൂര്‍

en: 1 day | @count days
ml[0]: @count ദിവസം
ml[1]: @count ദിവസം

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Time zone
ml: സമയമേഖല

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: OK
ml: ശരി

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Scale
ml: തോത്

en: Month
ml: മാസം

en: Recipient
ml: സ്വീകർത്താവ്

en: Egypt
ml: ഈജിപ്റ്റ്‌

en: Israel
ml: ഇസ്രേല്‍

en: Iran
ml: ഇറാന്‍

en: Tonga
ml: ടൊഗ

en: Brazil
ml: ബ്രസീല്‍

en: Jamaica
ml: ജമൈക്ക

en: Japan
ml: ജപ്പാന്‍

en: Libya
ml: ലിബിയ

en: Day
ml: ദിവസം

en: Color
ml: നിറം

en: Ignore
ml: തിരസ്കരിക്കുക

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: Germany
ml: ജര്‍മ്മനി

en: Condition
ml: അവസ്ഥ

en: Afghanistan
ml: അഫ്ഘാനിസ്ഥാന്‍

en: Albania
ml: അല്ബാനിയ

en: Algeria
ml: അള്‍ജീരിയ

en: Angola
ml: അംഗോള

en: Aruba
ml: അറുബ

en: Australia
ml: ഓസ്ട്രേലിയ

en: Austria
ml: ഓസ്ട്രിയ

en: Bahamas
ml: ബഹാമാസ്

en: Bahrain
ml: ബഹറിന്‍

en: Bangladesh
ml: ബംഗ്ലാദേശ്

en: Belgium
ml: ബെല്‍ജിയം

en: Bermuda
ml: ബെര്‍മുഡ

en: Bhutan
ml: ഭുട്ടാന്‍

en: Bolivia
ml: ബോളീവിയ

en: Bulgaria
ml: ബള്‍ഗേറിയ

en: Cambodia
ml: കംബോഡിയ

en: Canada
ml: കാനഡ

en: Christmas Island
ml: ക്രിസ്മസ്‌ ഐലന്‍റ്

en: Cyprus
ml: സൈപ്രസ്

en: Denmark
ml: ഡെന്മാര്‍ക്ക്‌

en: Dominica
ml: ഡൊമിനിക്ക

en: Dominican Republic
ml: ഡൊമിനിക്കന്‍ റിപ്പബ്ലിക്ക്

en: Finland
ml: ഫിന്‍ലന്‍ഡ്‌

en: France
ml: ഫ്രാന്‍സ്‌

en: Gabon
ml: ഗാബോണ്‍

en: Ghana
ml: ഘാന

en: Greece
ml: ഗ്രീസ്

en: Greenland
ml: ഗ്രീന്‍ലാന്‍ഡ്‌

en: Guinea
ml: ഗിനിയ

en: Hungary
ml: ഹംഗറി

en: Iceland
ml: ഐസ് ലാന്‍ഡ്‌

en: India
ml: ഇന്ത്യ

en: Indonesia
ml: ഇന്തോനേഷ്യ

en: Iraq
ml: ഇറാഖ്

en: Italy
ml: ഇറ്റലി

en: Jordan
ml: ജോര്‍ദാന്‍

en: Kenya
ml: കെനിയ

en: Kuwait
ml: കുവൈറ്റ്‌

en: Lebanon
ml: ലെബനോണ്‍

en: Liberia
ml: ലൈബീരിയ

en: Moldova
ml: മോള്ഡോവ

en: Monaco
ml: മൊണാക്കോ

en: Morocco
ml: മൊറോക്കോ

en: Nauru
ml: നവോറു

en: North Korea
ml: ഉത്തര കൊറിയ

en: Sri Lanka
ml: ശ്രീലങ്ക

en: Switzerland
ml: സ്വിറ്റ്സര്‍ലന്‍ഡ്

en: United Arab Emirates
ml: ഐക്യ അറബ് എമിറേറ്റുകൾ

en: Database username
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ ഉപയോക്താവ്

en: Database password
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ രഹസ്യ വാക്ക്

en: Database name
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ പേര്

en: Undefined
ml: നിര്‍വചിക്കപ്പെടാത്തത്

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: Minute
ml: മിനിറ്റ്

en: Notice
ml: നോട്ടീസ്

en: Info
ml: വിവരം

en: Site information
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങള്‍

en: The specified passwords do not match.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്രവേശന വാക്കുകള്‍ സാമ്യമല്ല.

en: Fiji
ml: ഫിജി

en: South Korea
ml: ദക്ഷിണ കൊറിയ

en: Vietnam
ml: വിയറ്റ്നാം

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: Enabled modules
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയ മൊഡ്യൂളുകൾ

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: Default time zone
ml: ഡിഫാള്‍ട്ട് സമയ മേഖല

en: Float
ml: ഫ്ലോട്ട്

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Mapping
ml: മാപ്പിംഗ്

en: 1 year | @count years
ml[0]: 1 കൊല്ലം

en: 1 week | @count weeks
ml[0]: 1 ആഴ്ച്ച

en: 1 min | @count min
ml[0]: 1 മിനുട്ട്

en: 1 sec | @count sec
ml[0]: 1 സെക്കന്റ്

en: Install profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ സ്ഥാപിക്കു

en: Route
ml: മാര്‍ഗ്ഗം

en: Sequence
ml: ക്രമം

en: 1 month | @count months
ml[0]: ഒരു മാസം
ml[1]: @count മാസങ്ങള്‍

en: Password field is required.
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ആവശ്യമാണ്.

en: Confirm password
ml: പ്രവേശന വാക്ക് ഉറപ്പാക്കു

en: Montenegro
ml: മോന്റെനെഗ്രോ

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: Boolean
ml: ബൂളിയന്‍

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: Administration pages
ml: കാര്യനിര്‍വാഹക താള്‍

en: Initializing.
ml: പ്രാരംഭ നടപടികള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നു.

en: An error has occurred.
ml: ഒരു പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: 0 sec
ml: പൂജ്യം സെക്കന്റ്

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
ml: ക്രോണ്‍ തുടര്‍ന്നു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോള്‍  തന്നെ വീണ്ടും പ്രവര്‍ത്തിപ്പികുവാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നു.

en: Cron run completed.
ml: ക്രോണ്‍ പ്രവര്‍ത്തനം പൂര്‍ത്തിയായി.

en: Requirements problem
ml: അവശ്യവസ്തുക്കളുടെ പ്രശ്നങ്ങള്‍

en: Database configuration
ml: വിവരശേഖര ക്രമീകരണം

en: Select an installation profile
ml: ഒരു ഇന്‍സ്റ്റാലേഷന്‍ പ്രൊഫൈല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: Choose language
ml: ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: No profiles available
ml: ഒരു പ്രൊഫൈലും ലഭ്യമല്ല

en: Drupal already installed
ml: ഡ്ര്യൂപല്‍ മുമ്പുതന്നെ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Installing @drupal
ml: @drupal സ്ഥാപിക്കുന്നു

en: The installation has encountered an error.
ml: സ്ഥാപനത്തില്‍ ഒരു പ്രശ്നം കണ്ടെത്തി.

en: Configure site
ml: സൈറ്റ് ക്രമീകരിക്കു

en: Choose profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: Verify requirements
ml: ആവശ്യകതകള്‍ പരിശോധിക്കൂ

en: Set up database
ml: വിവരശേഖര സജ്ജീകരണം

en: Set up translations
ml: പരിഭാഷകള്‍ ക്രമീകരിക്കു

en: Install site
ml: സൈറ്റ് സ്ഥാപിക്കു

en: Finish translations
ml: പരിഭാഷ മുഴുവനാക്കൂ

en: Update notifications
ml: നവീകരണ അറിയിപ്പുകള്‍

en: Check for updates automatically
ml: നവീകരണങ്ങള്‍ യാന്ത്രികമായി പരിശോധിക്കൂ

en: 1 byte | @count bytes
ml[0]: 1 ബൈറ്റ്

en: User pictures in comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങളിൽ ഉപയോക്താവിന്രെ ചിത്രങ്ങൾ ഉപയോഗപ്പെടുത്തുക

en: Shortcut icon
ml: കുറുക്കുവഴി ഐക്കൺ

en: Optional features
ml: ഓപ്ഷണൽ സവിശേഷതകൾ

en: Critical
ml: നിര്‍ണ്ണായകമായ

en: You are not allowed to access this page.
ml: താങ്കള്‍ക്ക്  ഈ താളില്‍ പ്രവേശിക്കുവാന്‍ അനുമതിയില്ല.

en: Authorize file system changes
ml: ഫയലുകളുടെ ഘടന പരിവര്‍ത്തനം അനുവദിക്കുക

en: It appears you have reached this page in error.
ml: ഈ താളില്‍ തെറ്റായി വന്നു ചേര്‍ന്നു എന്നാണ് തോന്നുന്നത്.

en: Required modules
ml: ആവശ്യമായ മോട്യുളുകള്‍

en: Required modules not found.
ml: ആവശ്യമായ മോട്യുളുകള്‍ കാണ്മാനില്ല.

[ctx: Long month name]
en: January
ml: ജനുവരി

[ctx: Long month name]
en: February
ml: ഫെബ്രുവരി

[ctx: Long month name]
en: March
ml: മാര്‍ച്ച്‌

[ctx: Long month name]
en: April
ml: ഏപ്രില്‍

[ctx: Long month name]
en: May
ml: മെയ്‌

[ctx: Long month name]
en: June
ml: ജൂണ്‍

[ctx: Long month name]
en: July
ml: ജൂലൈ

[ctx: Long month name]
en: August
ml: ഓഗസ്റ്റ്‌

[ctx: Long month name]
en: September
ml: സെപ്റ്റംബര്‍

[ctx: Long month name]
en: October
ml: ഒക്ടോബര്‍

[ctx: Long month name]
en: November
ml: നവംബര്‍

[ctx: Long month name]
en: December
ml: ഡിസംബര്‍

en: Internet
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ്‌

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി

en: Update @title
ml: @title പുതുക്കു

en: Next steps
ml: അടുത്ത നടപടികള്‍

en: Not specified
ml: എടുത്തു പറഞ്ഞിട്ടില്ല

en: Logo settings
ml: ലോഗോ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Reference method
ml: സൂചനാ മാർഗ്ഗം

en: Caribbean Netherlands
ml: കരീബിയന്‍ നെതര്‍ലാന്‍ഡ്‌സ്

en: Action configuration
ml: നടപടി രൂപരേഖ

[ctx: Abbreviated 1 letter weekday Friday]
en: F
ml: വെ

en: Existing password
ml: നിലവിലുള്ള പാസ്‌വേഡ്

en: Plural variants
ml: ബഹുവചനതിന്രെ വകഭേദങ്ങൾ

en: Default configuration hash
ml: സ്വതവേയുള്ള ക്രമീകരണ ഹാഷ്

en: Size of email field
ml: ഇമെയിൽ ഫീൽഡിന്റെ വലുപ്പം

en: Recipient email address
ml: സ്വീകർത്താവിന്റെ ഇമെയിൽ വിലാസം
