Drupal core (all releases) - en to gu translation catalogue (335 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Suffix
gu: પ્રત્યય

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: Subject
gu: વિષય

en: Send email
gu: ઇમેઇલ મોકલો

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Confirm
gu: ખાતરી કરો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Email settings
gu: ઇ-મેઇલ સેટિંગ્સ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: More
gu: વધુ

en: On
gu: ચાલુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Number
gu: સંખ્યા

en: Message
gu: સંદેશ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Block settings
gu: બ્લોક સેટિંગ્સ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Help text
gu: મદદ સંદેશ

en: Required
gu: જરૂરી

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: True
gu: સાચું

en: False
gu: ખોટું

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Sunday
gu: રવિવાર

en: Monday
gu: સોમવાર

en: Tuesday
gu: મંગળવાર

en: Wednesday
gu: બુધવાર

en: Thursday
gu: ગુરુવાર

en: Friday
gu: શુક્રવાર

en: Saturday
gu: શનિવાર

en: Artist
gu: કલાકાર

en: Time
gu: સમય

en: View
gu: જુઓ

en: Path
gu: પાથ

en: Region
gu: ક્ષેત્ર

en: never
gu: ક્યારેય નહિ

en: Text
gu: લખાણ

en: Timestamp
gu: સમયછાપ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Mail
gu: મેઇલ

en: Database type
gu: સંગ્રહ સ્થાન નો પ્રકાર

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Error
gu: ભુલ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Node
gu: નોડ

en: Expanded
gu: વિસ્તૃત

en: Year
gu: વર્ષ

en: Date format
gu: તારીખ બંધારણ

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: 1 hour | @count hours
gu[0]: ૧ કલાક
gu[1]: @count કલાકો

en: 1 day | @count days
gu[0]: ૧ દિવસ
gu[1]: @count દિવસો

en: Logo
gu: ્ચિન્હ

en: Site name
gu: સાઈટ ની ઓળખ

en: Site
gu: સાઇટ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Time zone
gu: સમય ક્ષેત્ર

en: Field name
gu: ક્ષેત્રનું નામ

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: Textfield
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Maximum
gu: મહત્તમ

en: Scale
gu: માપ

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: Month
gu: મહિનો

en: General
gu: સામાન્ય

en: Egypt
gu: ઈજિપ્ત

en: Namibia
gu: નામીબીયા

en: Israel
gu: ઇઝરાયેલ

en: Iran
gu: ઈરાન

en: New Zealand
gu: ન્યૂઝીલેન્ડ

en: Cuba
gu: ક્યૂબા

en: Brazil
gu: બ્રાઝીલ

en: Japan
gu: જાપાન

en: Libya
gu: લિબિયા

en: Poland
gu: પોલેન્ડ

en: Portugal
gu: પોર્ટુગલ

en: Singapore
gu: સિંગાપુર

en: Day
gu: દિવસ

en: Display title
gu: શીર્ષક પ્રદર્શિત કરો

en: Color
gu: રંગ

en: Ignore
gu: અવગણો

en: String
gu: સ્ટ્રીંગ

en: Maximum length
gu: મહત્તમ લંબાઈ

en: Rows
gu: હરોળો

en: Cache
gu: સંગ્રહ

en: Provider
gu: પ્રદાતા

en: Ascending
gu: ચડતા

en: Descending
gu: ઉતરતા

en: Option
gu: વિકલ્પ

en: Integer
gu: પૂર્ણાંક

en: Germany
gu: જર્મની

en: Condition
gu: શરત

en: Afghanistan
gu: અફઘાનિસ્તાન

en: Australia
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા

en: Austria
gu: ઓસ્ટ્રિયા

en: Azerbaijan
gu: અઝરબૈજાન

en: Bahamas
gu: બહામાસ

en: Bahrain
gu: બેહરીન

en: Bangladesh
gu: બાંગ્લાદેશ

en: Barbados
gu: બાર્બાડોસ

en: Belarus
gu: બેલારુસ

en: Belgium
gu: બેલ્જીયમ

en: Belize
gu: બેલીઝ

en: Benin
gu: બેનિન

en: Bermuda
gu: બર્મુડા

en: Bolivia
gu: બોલિવિયા

en: Brunei
gu: બ્રુનેઇ

en: Bulgaria
gu: બલ્ગેરિયા

en: Cameroon
gu: કૅમરૂન

en: Canada
gu: કેનેડા

en: Cape Verde
gu: કૅપ વર્ડે

en: China
gu: ચીન

en: Colombia
gu: કોલમ્બિયા

en: Finland
gu: ફિનલેન્ડ

en: France
gu: ફ્રાંસ

en: India
gu: ભારત

en: Italy
gu: ઇટાલી

en: Kazakhstan
gu: કઝાકિસ્તાન

en: Kenya
gu: કેન્યા

en: Kuwait
gu: કુવૈત

en: Nepal
gu: નેપાળ

en: Netherlands
gu: નેધરલેન્ડ

en: North Korea
gu: ઉત્તર કોરીયા

en: Pakistan
gu: પાકિસ્તાન

en: Philippines
gu: ફિલિપાઇન્સ

en: Romania
gu: રોમાનિયા

en: Russia
gu: રશિયા

en: South Africa
gu: દક્ષિણ આફ્રિકા

en: Spain
gu: સ્પેઇન

en: Sri Lanka
gu: શ્રીલંકા

en: Sweden
gu: સ્વીડન

en: Switzerland
gu: સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ

en: Taiwan
gu: તાઇવાન

en: Tajikistan
gu: તજીકીસ્તાન

en: Tanzania
gu: તાંઝાનિયા

en: Thailand
gu: થાઇલેન્ડ

en: Turkmenistan
gu: તુર્કમેનિસ્તાન

en: Tuvalu
gu: તુવાલુ

en: Uganda
gu: યુગાન્ડા

en: United Kingdom
gu: યુનાઇટેડ કિંગડમ

en: United States
gu: યુનાઈટેડ સ્ટેટ્સ

en: Vanuatu
gu: વેનૌતા

en: Yemen
gu: યેમેન

en: Database username
gu: સંગ્રહ સ્થાન ઉપભોક્તા

en: Database password
gu: સંગ્રહ સ્થાન ગુપ્ત શબ્દ

en: Database name
gu: સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: Undefined
gu: અનિર્ધારિત

en: Arabic
gu: અરેબિક

en: English
gu: અંગ્રેજી

en: French
gu: ફ્રેન્ચ

en: Italian
gu: ઇટાલિયન

en: Spanish
gu: સ્પેનિશ

en: Japanese
gu: જાપાનીઝ

en: Korean
gu: કોરિયન

en: Definition
gu: વ્યાખ્યા

en: Hour
gu: કલાક

en: Minute
gu: મિનિટ

en: Select list
gu: પસંદગી યાદી

en: Map
gu: નકશો

en: Site information
gu: સાઈટ વિશે ની માહિતી

en: Reference
gu: સંદર્ભ

en: The specified passwords do not match.
gu: તમે ઉમેરેલા સાંકેતિક શબ્દોમાં તફાવત છે

en: South Korea
gu: દક્ષિણ કોરિયા

en: Default value
gu: મૂળભૂત કિંમત

en: URI
gu: યુઆરઆઇ

en: Enabled modules
gu: સક્રિય મોડ્યુલો

en: Translatable
gu: અનુવાદયોગ્ય

en: Translation
gu: ભાષાંતર

en: Default time zone
gu: પૂર્વ યોજીત સમય ક્ષેત્ર

en: Float
gu: ફ્લોટ

en: Minimum
gu: ન્યુનત્તમ

en: Precision
gu: ચોકસાઇ

en: Publish
gu: પ્રકાશિત કરો

en: 1 minute
gu: ૧ મિનિટ

en: Language code
gu: ભાષા સંકેત

en: Menu name
gu: મેન્યુ નામ

en: Mapping
gu: મેપિંગ

en: 1 year | @count years
gu[0]: ૧ વર્ષ
gu[1]: @count વર્ષો

en: 1 week | @count weeks
gu[0]: ૧ અઠવાડિયું
gu[1]: @count અઠવાડિયાઓ

en: 1 min | @count min
gu[0]: ૧ મિનિટ
gu[1]: @count મિનિટો

en: 1 sec | @count sec
gu[0]: ૧ સેકન્ડ
gu[1]: @count સેકન્ડો

en: Russian
gu: રશિયન

en: types
gu: પ્રકારો

en: Install profile
gu: પ્રોફાઈલ સ્થાપો

en: Translate
gu: ભાષાંતર

en: Time ago
gu: સમય પહેલા

en: Route
gu: માર્ગ

en: Sequence
gu: અનુક્રમ

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: 1 month | @count months
gu[0]: ૧ મહિનો
gu[1]: @count મહિનાઓ

en: Confirm password
gu: સાંકેતિક શબ્દ ની ખાતરી કરો

en: Uri
gu: યૂઆરઆઈ

en: Kosovo
gu: કોસોવો

en: No link
gu: કડી નથી

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: IP address
gu: IP સરનામું

en: Starts with
gu: સાથે શરૂ થાય છે

en: Cached
gu: સંગ્રહીત

en: Autocomplete
gu: સ્વત: પૂર્ણ

en: Boolean
gu: બૂલિયન

en: Bundle
gu: બંડલ

en: Decimal value
gu: દશાંશ મૂલ્ય

en: Comma
gu: અલ્પવિરામ

en: MIME type
gu: MIME પ્રકાર

en: Hindi
gu: હિન્દી

en: An error has occurred.
gu: એક ભૂલ આવી છે.

en: 0 sec
gu: 0 સેકન્ડ્સ

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
gu: ક્રોન કાર્ય ચાલી રહ્યું છે ત્યારે તેને પુનઃ ચાલાવવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યાં છીએ

en: Cron run completed.
gu: ક્રોન કાર્ય પૂર્ણ થયું

en: Requirements problem
gu: જરૂરિયતો અપૂર્ણ

en: Database configuration
gu: સંગ્રહ સ્થાન સમાયોજક

en: Choose language
gu: તમારી ભાષા પસંદ કરો

en: No profiles available
gu: કોઈ પ્રોફાઈલ ઉપલબ્ધ નથી

en: Drupal already installed
gu: દ્રુપલ પહેલેથી જ સ્થાપિત છે

en: Installing @drupal
gu: @drupal નું સ્થાપન થઈ રહ્યું છે

en: The installation has encountered an error.
gu: આ સ્થાપન દરમિયાન કોઈ સમસ્ય ઉદ્ભવી છે.

en: Configure site
gu: સાઈટ રૂપરેખાંકિત કરો

en: Verify requirements
gu: જરૂરિયતો ચકાસો

en: Set up database
gu: સંગ્રહ સ્થાન બનાવો અને ગોઠવો

en: Set up translations
gu: ભાષાંતર ગોઠવો

en: Install site
gu: સાઈટની સ્થાપના કરો

en: Finish translations
gu: બાકી રહેલ ભાષાંતર પૂર્ણ કરો

en: Update notifications
gu: અદ્યતનો ની ઘોષણાઓ

en: Check for updates automatically
gu: અદ્યતનો માટે આપમેળે ચકાસો

en: Gujarati
gu: ગુજરાતી

en: Telugu
gu: તેલુગુ

en: Urdu
gu: ઉર્દુ

en: User pictures in posts
gu: પોસ્ટમા વપરાશકર્તાનુ ચિત્ર

en: User pictures in comments
gu: ટિપ્પણીઓમાં વપરાશકર્તા ચિત્રો

en: Shortcut icon
gu: શૉર્ટકટ આઇકોન

en: Number field
gu: સંખ્યા ક્ષેત્ર

en: Text format
gu: લખાણનુ બંધારણ

en: Emergency
gu: કટોકટી

en: Optional features
gu: વૈકલ્પિક લક્ષણો

en: Alert
gu: ચેતવણી

en: Show links
gu: કડીઓ બતાવો

en: Definitions
gu: વ્યાખ્યાઓ

en: Default values
gu: મૂળભૂત કિંમતો

en: Language select
gu: ભાષા પસંદ કરો

en: Site email address
gu: સાઇટનુ ઇ-મેઈલ સરનામું

en: Dependencies
gu: આધારિત

en: Site maintenance account
gu: સાઇટ જાળવણી ખાતુ

en: Site under maintenance
gu: સાઇટ જાળવણી હેઠળ છે

en: Required modules
gu: જરૂરી મોડ્યુલો

en: Required modules not found.
gu: જરુરી મોડ્યુલો મળ્યા નહિ.

en: Status message
gu: સ્થિતિ સંદેશો

en: Required field
gu: આવશ્યક ક્ષેત્ર

[ctx: Long month name]
en: January
gu: જાન્યુઆરી

[ctx: Long month name]
en: February
gu: ફેબ્રુઆરી

[ctx: Long month name]
en: March
gu: માર્ચ

[ctx: Long month name]
en: April
gu: એપ્રિલ

[ctx: Long month name]
en: May
gu: મે

[ctx: Long month name]
en: June
gu: જૂન

[ctx: Long month name]
en: July
gu: જુલાઇ

[ctx: Long month name]
en: August
gu: ઑગસ્ટ

[ctx: Long month name]
en: September
gu: સપ્ટેમ્બર

[ctx: Long month name]
en: October
gu: ઓક્ટોબર

[ctx: Long month name]
en: November
gu: નવેમ્બર

[ctx: Long month name]
en: December
gu: ડિસેમ્બર

en: User verification status in comments
gu: ટિપ્પણીઓમાં વપરાશકર્તા ચકાસણી સ્થિતિ

en: Internet
gu: ઈન્ટરનેટ

en: String settings
gu: શબ્દ નું  સમાયોજન

en: Delete all translations
gu: બધું ભાષાંતર કાઢિ નાખો

en: Checked
gu: ચકાસાયેલ

en: Unknown (@langcode)
gu: અજ્ઞાત (@langcode)

en: Integer value
gu: પૂર્ણાંક કિંમત

en: Use the default shortcut icon supplied by the theme
gu: થીમ દ્વારા પૂરી પાડવામાં મૂળભૂત શોર્ટકટ ચિહ્ન વાપરો

en: All kind of entities, e.g. nodes, comments or users.
gu: તમામ પ્રકારની એન્ટિટી, ઉ.દા.  નોડ, ટિપ્પણીઓ અથવા વપરાશકર્તાઓ.

en: Edit %label
gu: %label સંપાદિત કરો

en: Add @bundle
gu: @bundle ઉમેરો

en: File added
gu: ફાઈલ ઉમેરી

en: File removed
gu: ફાઇલ દૂર કરી

en: AM/PM
gu: પૂર્વ મધ્યાહન / ઉત્તર મધ્યાહન

en: The %field date is invalid.
gu: %field તારીખ અયોગ્ય છે.

en: Reference method
gu: સંદર્ભ પદ્ધતિ

en: PHP date format
gu: PHP તારીખ બંધારણ

[ctx: Entity type group]
en: Other
gu: અન્ય

en: Action configuration
gu: ક્રિયા રૂપરેખાંકન

en: Route Name
gu: માર્ગ નામ

en: Extension settings
gu: એક્સ્ટેંશન સેટિંગ્સ

[ctx: Abbreviated month name]
en: Apr
gu: એપ્રિલ

[ctx: Abbreviated month name]
en: May
gu: મે

[ctx: Abbreviated month name]
en: Jun
gu: જૂન

[ctx: Abbreviated month name]
en: Jul
gu: જુલાઈ

[ctx: Abbreviated month name]
en: Aug
gu: ઑગસ્ટ

[ctx: Abbreviated month name]
en: Sep
gu: સપ્ટેમ્બર

en: Installed themes
gu: સ્થાપિત થયેલ થીમ્સ

en: The %file does not exist.
gu: %file અસ્તિત્વમાં નથી.

en: The %file exists.
gu: %file અસ્તિત્વમાં છે.

en: The %file is not readable.
gu: %file વાંચી શકાય તેમ નથી છે.

en: The %file is not writable.
gu: %file લખી શકાય તેવી નથી.

en: The @file is writable.
gu: @file લખી શકાય તેવી છે.

en: Default value callback
gu: મૂળભૂત કિંમત કૉલબૅક

en: Select a @context value:
gu: એક @context કિંમત પસંદ કરો:

en: Widget type machine name
gu: વિજેટ પ્રકાર મશીન નામ

en: Displayed in native language
gu: મૂળ ભાષામાં દર્શાવેલ

en: Delete @language translation
gu: @language અનુવાદ કાઢી નાખો

en: 0 seconds
gu: 0 સેકન્ડ

en: Plural variants
gu: બહુવચન ચલો

en: Updating @module
gu: સુધારી રહ્યા છીએ @module

en: Number of rows: @rows
gu: પંક્તિઓની સંખ્યા: @rows

en: Delete %label
gu: %label કાઢી નાખો

en: Default configuration hash
gu: મૂળભૂત રૂપરેખાંકન હેષ

en: Add @entity-type
gu: @entity-type ઉમેરો

en: The %field_name field needs to be installed.
gu: %field_name ક્ષેત્ર સ્થાપિત કરવાની જરૂર છે.

en: Display: @true_label / @false_label
gu: દર્શાવો: @true_label / @false_label

en: There is no @entity_type yet. @add_link
gu: કોઈ @entity_type હજુ સુધી નથી. @add_link
