Drupal core (8.0.0-beta14) - en to ta translation catalogue (2521 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Image size
ta: படத்தின் அளவு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Create a new user account.
ta: புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்க.

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Attribute
ta: பண்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Send email
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Last comment
ta: கடைசி கருத்து

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: more
ta: மேலும்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Explanation or submission guidelines
ta: விளக்கம் அல்லது சமர்ப்பிப்பு வழிமுறைகள்

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: not verified
ta: சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: Action
ta: செயல்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: On
ta: சரி

en: new
ta: புதிய

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: The title of the block as shown to the user.
ta: பயனருக்கு காண்பிக்கப்படும் தொகுதித் தலைப்பு

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: view
ta: பார்

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: File information
ta: கோப்பின் தகவல்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: File path
ta: கோப்பின் பாதை

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Release notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: None
ta: இல்லை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Test
ta: சோதனை

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Block settings
ta: தொகுதி அமைப்புகள்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Variable
ta: மாறி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Types
ta: வகைகள்

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: root
ta: மூலம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Pages at a given level are ordered first by weight and then by title.
ta: கொடுக்கப்பட்ட வரிசையில் பக்கங்கள் எடை கொண்டும் அடுத்து தலைப்பு கொண்டும் வரிசை படுத்தப்படும்.

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Add container
ta: கொள்கலனை சேர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit container
ta: கொள்கலனைத் தொகுக்க

en: edit
ta: மாற்று

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Description field
ta: விளக்கம் துறை

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Field
ta: புலம்

en: Outline
ta: வரையறை

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Image settings
ta: பட அமைப்புகள்

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Blank
ta: வெறுமை

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Core
ta: கருவம்

en: High
ta: உயர்ந்த

en: Low
ta: தாழ்ந்த

en: Maximum age
ta: அதிகபட்ச வயது

en: Album
ta: பட ஏடு

en: Artist
ta: கலைஞர்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Access
ta: அணுகு

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Length
ta: நீளம்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: History
ta: வரலாறு

en: hidden
ta: மறைத்து

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: File extensions
ta: கோப்பு நீட்சிகள்

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Clear index
ta: அடுக்குத்தொகுப்பை அழி

en: General discussion
ta: பொது விவாதம்

en: edit forum
ta: மன்றத்தினைத் தொகுக்க

en: Forum name
ta: மன்றப் பெயர்

en: forum
ta: உரையாடல்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Region
ta: பகுதி

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: aggregator
ta: திரட்டி

en: Update interval
ta: புதுப்பித்தல் இடைவெளி

en: The fully-qualified URL of the feed.
ta: செய்தியோடையாக முழுத் தகுதி பெற்ற முகவரி

en: Add forum
ta: உரையாடல் தொகுப்பை சேர்

en: Add term
ta: சொல்லை இணை

en: Search keywords
ta: தேடல் குறிச்சொற்கள்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Access log settings
ta: அணுகல் விபர அமைவுகள்

en: Search Keywords
ta: தேடல் குறிச்சொற்கள்

en: Preview comment
ta: கருத்து முன்மாதிரி

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Picture
ta: படம்

en: Upload image
ta: படத்தை பதிவேற்ற

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: Database type
ta: தரவுதள வகை

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: no
ta: இல்லை

en: New user: %name %email.
ta: புதிய பயனர்: %name %email.

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Sent email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது

en: Unable to send email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்ப முடியவில்லை

en: The subject of the message.
ta: மின்னஞ்சலின் பொருள்

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Include
ta: உள்ளிணை

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: Add child page
ta: துணைப்பக்கங்களைச் சேர்க்க

en: Printer-friendly version
ta: அச்சிடுவதற்கு ஏற்ற பதிப்பு

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Remove from outline
ta: பொருளடக்கத்திலிருந்து நீக்கவும்

en: Unknown export format.
ta: ஏற்றுமதிக்கான வடிவம் தெரியவில்லை

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Done
ta: முடிந்தது

en: @time left
ta: @time மீதம்

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Area
ta: பரப்பு

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Good
ta: நல்லது

en: User settings
ta: பயனர் அமைவுகள்

en: Site
ta: தளம்

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Module
ta: கூடகம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Host
ta: புரவலன்

en: PostgreSQL
ta: போஸ்ட்கிரேஎஸ்கியூஎல்

en: Available updates
ta: கிடைக்கும் நிகழ்நிலைகள்

en: Manual update check
ta: கைமுறை நிகழ்நிலை சோதனை

en: Never
ta: இல்லை

en: Check manually
ta: கைமுறையால் சரிபார்

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Update available
ta: மேம்படுத்தல் கிடைக்கிறது

en: Drupal core update status
ta: ட்ரூபால் கோர் நிகழ்நிலை நிலை

en: Out of date
ta: நாட்பட்டது

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: To
ta: பெறுநர்

en: Feed description
ta: புகட்டல் விளக்கம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Comment ID
ta: கருத்து குறி எண்

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Locale
ta: இடத்தெரிவு

en: Title field label
ta: தலைப்புக் களத்தின் முத்திரை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Vocabulary name
ta: சொற்றொகுதி பெயர்

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: User role
ta: பயனர் பங்கு

en: Role name
ta: பாத்திரப்பெயர்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Time zone
ta: நேரவட்டாரம்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Field type
ta: புல வகை

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Multiple values
ta: பல மதிப்புகள்

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Is less than
ta: விட குறைவாக உள்ளது

en: Is equal to
ta: சமமாக

en: Is greater than or equal to
ta: அதிகமாக அல்லது சமமாக

en: Is greater than
ta: விட அதிகமாக உள்ளது

en: Is not equal to
ta: சமமல்ல

en: Average
ta: சராசரி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Set name
ta: பெயரை அமை

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Search settings
ta: தேடல் அமைவுகள்

en: Mode
ta: முறை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: active
ta: செயலில்

en: N/A
ta: இல்

en: OK
ta: சரி

en: Number of news items in block
ta: தொகுப்பிலுள்ள செய்தி உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை

en: View this feed's recent news.
ta: இந்தச் செய்தியோடையின் புதிய செய்திகளைப் பார்வையிடுக

en: Feed overview
ta: செய்தியோடை மேலோட்டம்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Next update
ta: அடுத்த புதுப்பித்தல்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Processor
ta: செயலி

en: The feed %feed has been updated.
ta: %feed  செய்தியோடை புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Feed %feed added.
ta: %feed என்ற செய்தியோடைசேர்க்கப்பட்டது

en: The feed %feed has been added.
ta: %feed  செய்தியோடை சேர்க்கப்பட்டது

en: Sort order
ta: ஒழுங்கு வரிசை

en: Up
ta: மேல்

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: standard
ta: நிலையான

en: Month
ta: மாதம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Load
ta: ஏற்று

en: Last reply
ta: கடைசி மறுமொழி

en: Prev
ta: முன்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Processors
ta: செயல்படுத்திகள்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Current
ta: தற்சமய

en: Filter by
ta: வடிகட்டி மூலம்

en: Enter a valid username.
ta: சரியான பயனர் பெயரை உள்ளீடு செய்யவும்.

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: next
ta: அடுத்தது

en: OR
ta: அல்லது

en: Add a role to the selected users
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர்களுக்கு ஒரு பாத்திரத்தைச் சேர்க்க

en: Remove a role from the selected users
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர்களின் ஒரு பாத்திரத்தைச் நீக்குக

en: node
ta: கணு

en: Administer content
ta: உள்ளடக்கங்களை நிர்வகி

en: General
ta: பொது

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Method
ta: முறை

en: Egypt
ta: எகிப்து

en: Namibia
ta: நமீபியா

en: Israel
ta: இஸ்ரேல்

en: Iran
ta: ஈரான்

en: New Zealand
ta: நியூசிலாந்து

en: Tonga
ta: டொங்கா

en: Cuba
ta: கியூபா

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Chile
ta: சிலி

en: Paraguay
ta: பராகுவே

en: Jamaica
ta: ஜமாய்க்கா

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Libya
ta: லிபியா

en: Poland
ta: போலந்து

en: Portugal
ta: போர்ச்சுகல்

en: Singapore
ta: சிங்கப்பூர்

en: Turkey
ta: துருக்கி

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Mon
ta: திங்

en: Tue
ta: செவ்

en: Wed
ta: புத

en: Thu
ta: வியா

en: Fri
ta: வெள்

en: Sat
ta: சனி

en: Sun
ta: ஞாயி

en: January
ta: ஐனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: am
ta: முப

en: pm
ta: பிப

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: !time ago
ta: !time முன்னால்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Align
ta: சீரமை

en: Display title
ta: காட்சி தலைப்பு

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Color
ta: நிறம்

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Allow
ta: அனுமதி

en: Ignore
ta: தவிர்

en: User data
ta: பயனர் தரவு

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: 1 comment
ta: 1 கருத்து

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Counter
ta: எண்ணி

en: String
ta: சொல்

en: Case
ta: வகை

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Default front page
ta: இயல்பான முன்பக்கம்

en: Button
ta: விசை

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Cache
ta: பதுக்ககம்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Save and edit
ta: சேமிக்க மற்றும் திருத்த

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Expose
ta: வெளிப்படுத்து

en: Option
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Exposed Filters
ta: வெளிப்படு வடிகட்டிகள்

en: Order
ta: வரிசை

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Uncategorized
ta: பகுக்கப்படாதது

en: Position
ta: இடம்

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: The comment and all its replies have been deleted.
ta: இந்தப் பின்னூட்டமும் அதன் மறுமொழிகளும் நீக்கப்பட்டன.

en: Cron settings
ta: காலவரி அமைப்புகளை

en: Preformatted
ta: முன்வடிவமைப்பு செய்யப்பட்டது

en: Anonymous users
ta: அடையாளமற்ற பயனர்கள்

en: Process
ta: செய்முறை

en: Close
ta: மூடு

en: Task
ta: செய்பணி

en: Add group
ta: குழு சேர்

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Multiplier
ta: பெருக்கி

en: Tracker
ta: கண்காணிப்பான்

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: comments
ta: கருத்துகள்

en: Full
ta: முழு

en: 1 new | @count new
ta[0]: ஒன்று புதியது
ta[1]: @count புதியவை

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Afghanistan
ta: ஆப்கானிஸ்தான்

en: Albania
ta: அல்பானியா

en: Algeria
ta: அல்ஜீரியா

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Andorra
ta: அண்டோரா

en: Angola
ta: அங்கோலா

en: Anguilla
ta: அங்குலியா

en: Antarctica
ta: அண்டார்ட்டிகா

en: Antigua and Barbuda
ta: அன்டிகுவா மற்றும் பர்புடா

en: Argentina
ta: அர்ஜண்டினா

en: Armenia
ta: அர்மேனியா

en: Aruba
ta: அருபா

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Azerbaijan
ta: அஸர்பைஜான்

en: Bahamas
ta: பஹமாஸ்

en: Bahrain
ta: பஹ்ரேய்ன்

en: Bangladesh
ta: பங்களாதேஷ்

en: Barbados
ta: பார்படோஸ்

en: Belarus
ta: பெலாருஸ்

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Belize
ta: பெலிசு

en: Benin
ta: பெனின்

en: Bermuda
ta: பெர்முடா

en: Bhutan
ta: பூடான்

en: Bolivia
ta: பொலிவியா

en: Bosnia and Herzegovina
ta: பொஸ்னியா மற்றும் ஹெர்ஸகொவினா

en: Botswana
ta: பொட்ஸ்வானா

en: Bouvet Island
ta: பௌவெட் தீவுகள்

en: Brunei
ta: புரூணை

en: Bulgaria
ta: பல்கேரியா

en: Burkina Faso
ta: புர்கினா பாசோ

en: Burundi
ta: புருண்டி

en: Cambodia
ta: கொலம்பியா

en: Cameroon
ta: காமெரூன்

en: Canada
ta: கனடா

en: Cape Verde
ta: கேப் வெர்த்

en: Cayman Islands
ta: கேமன் தீவுகள்

en: Central African Republic
ta: நடு ஆப்பிரிக்கக் குடியரசு

en: Chad
ta: சாட்

en: China
ta: சைனா

en: Christmas Island
ta: கிருஸ்துமஸ் தீவுகள்

en: Colombia
ta: கொலம்பியா

en: Comoros
ta: கொமொரோஸ்

en: Cook Islands
ta: கூக் திவுகள்

en: Costa Rica
ta: கோஸ்டா ரிகா

en: Cyprus
ta: ஹைப்ரஸ்

en: Czech Republic
ta: செக் குடியரசு

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: Djibouti
ta: டிஜிபௌட்டி

en: Dominica
ta: டோமினிகா

en: Dominican Republic
ta: டொமினிக்கன் குடியரசு

en: Ecuador
ta: ஈக்வேடர்

en: El Salvador
ta: எல் சல்வடோர்

en: Equatorial Guinea
ta: எக்குவடோரியல் கினி

en: Eritrea
ta: எரித்திரியா

en: Estonia
ta: எஸ்தோனியா

en: Ethiopia
ta: எதியோப்பியா

en: Faroe Islands
ta: பரோயி தீவுகள்

en: Finland
ta: பின்லாந்து

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: French Guiana
ta: பிரஞ்சு குயானா

en: French Polynesia
ta: பிரஞ்சு போலினேசியா

en: Gabon
ta: கபோன்

en: Gambia
ta: கம்பியா

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Ghana
ta: கானா

en: Gibraltar
ta: கிப்ரால்ட்டர்

en: Greece
ta: கிரீஸ்

en: Greenland
ta: கிரீன்லாந்து

en: Grenada
ta: கிரேனடா

en: Guadeloupe
ta: கோதேலூபு

en: Guam
ta: குவாம்

en: Guatemala
ta: கோடேமலா

en: Guinea
ta: கைனியா

en: Guinea-Bissau
ta: குயினே-பிசாவ்

en: Guyana
ta: குயானா

en: Haiti
ta: ஹைத்தி

en: Heard Island and McDonald Islands
ta: ஹர்டு தீவுகள் மற்றும் மக்டொனால்ட்  தீவுகள்

en: Honduras
ta: கொண்டுராஸ்

en: Hungary
ta: ஹங்கேரி

en: Iceland
ta: ஐஸ்லாந்து

en: India
ta: இந்தியா

en: Indonesia
ta: இந்தனேஷியா

en: Iraq
ta: ஈராக்

en: Ireland
ta: அயர்லாந்து

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Jordan
ta: ஜோர்டான்

en: Kazakhstan
ta: கசகஸ்தான்

en: Kenya
ta: கென்யா

en: Kiribati
ta: கிரிபாட்டி

en: Kuwait
ta: குவைத்

en: Kyrgyzstan
ta: கிரிகிசுத்தான்

en: Laos
ta: லாவோஸ்

en: Latvia
ta: லத்வியா

en: Lebanon
ta: லெபனான்

en: Lesotho
ta: லெசோத்தோ

en: Liberia
ta: லைபீரியா

en: Liechtenstein
ta: லெய்செஸ்டீன்

en: Lithuania
ta: லித்துவேனியா

en: Luxembourg
ta: லக்சம்பேர்க்

en: Madagascar
ta: மடகாஸ்கர்

en: Malawi
ta: மலாவி

en: Malaysia
ta: மலேசியா

en: Maldives
ta: மாலத்தீவுகள்

en: Mali
ta: மாலி

en: Malta
ta: மால்ட்டா

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Martinique
ta: மார்ட்டினிக்கு

en: Mauritania
ta: மௌரித்தானியா

en: Mauritius
ta: மொரீசியஸ்

en: Mayotte
ta: மயோட்டி

en: Mexico
ta: மெக்சிகோ

en: Micronesia
ta: மைக்ரோனேஷியா

en: Moldova
ta: மோல்டோவா

en: Monaco
ta: மொனாகோ

en: Mongolia
ta: மங்கோலியா

en: Montserrat
ta: மொன்செராட்

en: Morocco
ta: மொராக்கோ

en: Mozambique
ta: மொசாம்பிக்

en: Nauru
ta: நவ்ரு

en: Nepal
ta: நேபால்

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்த்

en: Netherlands Antilles
ta: நெதர்லாண்ட்ஸ் அண்டில்ஸ்

en: New Caledonia
ta: நியூ கலிடோனியா

en: Nicaragua
ta: நிக்கராகுவா

en: Niger
ta: நிகெர்

en: Nigeria
ta: நைஜீரியா

en: Niue
ta: நியுவே

en: Norfolk Island
ta: நோர்போக் தீவு

en: North Korea
ta: வடகொரியா

en: Northern Mariana Islands
ta: வடக்கு மரியானா தீவுகள்

en: Norway
ta: நார்வே

en: Oman
ta: ஒமன்

en: Pakistan
ta: பாகிஸ்தான்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Panama
ta: பனாமா

en: Papua New Guinea
ta: பப்புவா நியூ கினியா

en: Peru
ta: பெரு

en: Philippines
ta: பிலிப்பைன்ஸ்

en: Pitcairn Islands
ta: பிட்கன் தீவுகள்

en: Puerto Rico
ta: போர்டோ ரிக்கோ

en: Qatar
ta: கட்டார்

en: Romania
ta: ரேமேனியா

en: Russia
ta: ரஷ்யா

en: Rwanda
ta: ருவாண்டா

en: Samoa
ta: சமோவா

en: San Marino
ta: சான் மரீனோ

en: Saudi Arabia
ta: சவுதி அரேபியா

en: Senegal
ta: செனகல்

en: Seychelles
ta: செஷல்ஸ்

en: Sierra Leone
ta: சியெரா லியொன்

en: Slovakia
ta: சிலவாக்கியா

en: Slovenia
ta: சிலவேனியா

en: Solomon Islands
ta: சோலமன் தீவுகள்

en: Somalia
ta: சோமாலியா

en: South Africa
ta: தென் ஆப்பிரிக்கா

en: South Georgia and the South Sandwich Islands
ta: தெற்கு ஜோர்ஜியா மற்றும் தெற்கு சாண்ட்விட்ச் தீவுகள்

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Sri Lanka
ta: ஸ்ரீ லங்கா தமிழீழம்

en: Sudan
ta: சூடான்

en: Suriname
ta: சுரிநாம்

en: Svalbard and Jan Mayen
ta: சுவால்பாத் மற்றும்  மேயன்

en: Swaziland
ta: சுவாசிலாந்து

en: Sweden
ta: ஸ்வீடன்

en: Switzerland
ta: சுவிச்சர்லாந்

en: Syria
ta: சிரியா

en: Taiwan
ta: தைவான்

en: Tajikistan
ta: தஜிகிஸ்தான்

en: Tanzania
ta: தான்ஸானியா

en: Thailand
ta: தாய்லாந்து

en: Togo
ta: டோகோ

en: Tokelau
ta: டோகோல்வு

en: Trinidad and Tobago
ta: ட்ரினிடாட் மற்றும் டொபாகோ

en: Tunisia
ta: துனிசியா

en: Turkmenistan
ta: துருக்மெனிஸ்தான்

en: Turks and Caicos Islands
ta: டர்க்ஸ் மற்றும் கய்கோஸ் தீவுகள்

en: Tuvalu
ta: துவாலு

en: Uganda
ta: உகாண்டா

en: Ukraine
ta: உக்ரைன்

en: United Arab Emirates
ta: ஐக்கிய அரபு அமீரகம்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: Uruguay
ta: உருகுவே

en: Uzbekistan
ta: உஸ்பெகிஸ்தான்

en: Vanuatu
ta: வனுவாது

en: Vatican City
ta: வாடிகன் சிட்டி

en: Venezuela
ta: வெனிசுலா

en: Wallis and Futuna
ta: வாலிஸ் மற்றும் புடுனா

en: Yemen
ta: ஏமன்

en: Zambia
ta: சாம்பியா

en: Zimbabwe
ta: சிம்பாவே

en: Identity
ta: அடையாள

en: Modified
ta: திருத்தப்பட்ட

en: Database username
ta: தரவுதள பயனர்பெயர்

en: Database password
ta: தரவுதள கடவுசொல்

en: Database name
ta: தரவுதள பெயர்

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Port
ta: துறை

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Leave blank for %anonymous.
ta: %anonymous க்கு காலியாக விடு.

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: Queued
ta: வரிசைப்படுத்திய

en: Show
ta: காட்டு

en: Enable or disable page caching for anonymous users and set CSS and JS bandwidth optimization options.
ta: பக்க பிடிப்பை பேரிலா பயனாளர்களுக்காக செயலாக்க அல்லது செயலிழக்க மற்றும், CSS மறறும் JS விரிபதை உகப்பாக்குதல் விருப்பதேர்வுகள்.

en: Syslog
ta: கட்டமைவுவிபரம்

en: Key
ta: சாவி

en: Site language
ta: தள மொழி

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Arabic
ta: அரேபிக்

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Italian
ta: இத்தாலியர்

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Japanese
ta: ஜப்பானீஸ்

en: Korean
ta: கொரியன்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Edit term
ta: வகையை மாற்று

en: OPML File
ta: OPML கோப்பு

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML குறிச்சொற்கள்

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: Add menu
ta: வகைப்பட்டியினைச் சேர்க்க

en: The menu %title has been deleted.
ta: %title வகைப்பட்டி நீக்கப்பட்டுவிட்டது

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: The update has been performed.
ta: புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Result
ta: முடிவு

en: Browser
ta: உலவி

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: Titles only
ta: தலைப்புகள் மட்டும்

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: Source
ta: மூலம்

en: Cache settings
ta: பதுக்கக அமைப்புகளை

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: No users selected.
ta: எந்த பயனாளர்களும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Select all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளையும் தேர்வு செய்க

en: Deselect all rows in this table
ta: இநத அட்டவணையிலுள்ள அனைத்து வரிகளின் தெரிவினையும் நீக்குக.

en: User search
ta: பயனர் தேடல்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Please enter some keywords.
ta: சில வார்த்தைகளை உள்ளிடுக.

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Constants
ta: மாறிலிகள்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Constant
ta: மாறிலி

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Today
ta: இன்று

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Edit menu
ta: வகைப்பட்டியினைத் தொகுக்க

en: Delete menu
ta: பட்டியை அழி

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Limit
ta: எல்லை

en: Minimum height
ta: குறைந்தளவு உயரம்

en: Minimum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Locale settings
ta: உள்ளூர் அமைவுகள்

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Block name
ta: தொகுதி பெயர்

en: Jan
ta: ஐன

en: Feb
ta: பிப்

en: Mar
ta: மார்

en: Apr
ta: ஏப்

en: Jun
ta: ஜூன்

en: Jul
ta: ஜூலை

en: Aug
ta: ஆக

en: Sep
ta: செப்

en: Oct
ta: அக்

en: Nov
ta: நவ

en: Dec
ta: டிச

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Second
ta: வினாடி

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: Configure permissions
ta: அனுமதிகளை முறைப்படுத்து

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: AND
ta: மற்றும்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Empty
ta: காலி

en: Existing system path
ta: தற்போதுள்ள கணினி பாதை

en: Path alias
ta: மாற்றுப் பாதை

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Extend
ta: நீட்டிக்கவும்

en: characters
ta: எழுத்துகள்

en: Su
ta: ஞா

en: Mo
ta: தி

en: Tu
ta: செ

en: We
ta: பு

en: Th
ta: வி

en: Fr
ta: வெ

en: Sa
ta: ச

en: First day of week
ta: வார முதல் நாள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Are you sure you want to delete the block %name?
ta: %name தொகுதியினை உண்மையாகவே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Info
ta: தகவல்

en: Not available
ta: இருப்பு இல்லை

en: People
ta: நபர்கள்

en: Deleted term %name.
ta: சொல் %name-ஐ அழி.

en: Last run !time ago
ta: கடைசி ஓட்டம் !time முன்னால்

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Enabled filters
ta: செயலிலுள்ள வடிகட்டிகள்

en: Updating
ta: புதுப்பித்தல்

en: or
ta: அல்லது

en: Getting Started
ta: தொடங்குதல்

en: Convert
ta: மாற்று

en: Books
ta: நூல்கள்

en: Style
ta: பாணி

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: Superscript
ta: மேல்எழுத்து

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: !date by !username
ta: !date அன்று !username ஆல்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு

en: The specified passwords do not match.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: Session
ta: அமர்வு

en: Missing
ta: காணாமல்

en: No forums defined
ta: எந்தவொரு மன்றமும் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: This topic has been moved
ta: இந்தத் தலைப்பு நகர்த்தப்பட்டுவிட்டது

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Cron
ta: க்ரான்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Reversed
ta: நேர்மாறான

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: Unauthorized
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத

en: Standard
ta: தரமானது

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Ascension Island
ta: அசென்சன் தீவு

en: Fiji
ta: பிஜி

en: Falkland Islands
ta: பால்க்லேண்ட் தீவுகள்

en: Saint Kitts and Nevis
ta: செயிண்ட் கீட்ஸ் மற்றும் நெவிஸ்

en: South Korea
ta: தென்கொரியா

en: Saint Lucia
ta: செயிண்ட் லூசியா

en: Saint Helena
ta: புனித ஹெலெனா

en: French Southern Territories
ta: பிரஞ்சு தென் பகுதிகள்

en: Saint Vincent and the Grenadines
ta: செயின்ட் வின்சென்ட் மற்றும் கிரனடைன்ஸ்

en: British Virgin Islands
ta: பிரிட்டீஸ் கன்னித் தீவுகள்

en: U.S. Virgin Islands
ta: அமெரிக்க கன்னித் தீவுகள்

en: Vietnam
ta: வியட்நாம்

en: Guernsey
ta: கெர்ண்சி

en: Jersey
ta: ஜெர்ஸி

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: File settings
ta: கோப்பின் அமைவுகள்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: width
ta: அகலம்

en: height
ta: உயரம்

en: Unformatted
ta: வடிவமைப்பில்லாதது

en: Formats
ta: வடிவங்கள்

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: New
ta: புதிய

en: Redirect to URL
ta: தொடுப்புக்கு வழிமாற்று

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Relationship
ta: உறவு

en: relationships
ta: உறவுகள்

en: Migrate
ta: புலம்பெயர்ப்பு

en: The username %name has not been activated or is blocked.
ta: அங்கத்துவம் %name இதுவரை செயல்படுத்தப்படவில்லை அல்லது  தடுக்கப்பட்டிருக்கிறது.

en: Login attempt failed for %user.
ta: %user பயனரது உள்நுழைவு முயற்சி தோல்வி.

en: Oldest first
ta: பழையது முதல்

en: Manage the actions defined for your site.
ta: தங்கள் தளத்தில் உருவாக்கப்பட்ட செயல்களை மேலாழ்.

en: The action has been successfully saved.
ta: இச்செயல் வெற்றிகரமாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Multilingual
ta: பன்மொழி

en: JPEG quality
ta: JPEG தரம்

en: Delete comments
ta: பின்னூட்டங்களை நீக்க

en: Last changed
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Published comments
ta: பதிப்பிக்கப்பட்ட பின்னூட்டங்கள்

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Protected
ta: பாதுகாப்பானது

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: Default options
ta: இயல்பான தெரிவுகள்

en: Ok
ta: சரி

en: Contact settings
ta: தொடர்பு அமைவுகள்

en: Ban
ta: தடு

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Reset password
ta: கடவுச்சொல்லை திருப்பியமை

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Temporary directory
ta: தற்காலிக அடைவு

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ta: கோப்பு மேலேற்றம் பிழை. மேலேற்றப்பட்ட கோப்பை நகர்த்த இயலவில்லை.

en: User status
ta: பயனர் நிலை

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Shortcuts
ta: குறுக்குவழிகள்

en: Shortcut
ta: குறுக்குவழி

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Password strength:
ta: குறிச்சொல் வலிமை:

en: Passwords match:
ta: குறிச்சொல்ஒற்றுமை:

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Enabled modules
ta: செயலிலுள்ள மாட்யூல்கள்

en: Translation language
ta: மொழிபெயர்ப்பு மொழி

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Not translated
ta: மொழிபெயர்க்கப்படாதது

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Translatable
ta: மொழியாக்கம்

en: Location of comment submission form
ta: பின்னூட்டப் பெட்டியின் இடம்

en: Add new page
ta: புதிய பக்கத்தைச் சேர்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Bold
ta: தடிப்பு

en: Underlined
ta: அடிக்கோடிடப்பட்டது

en: Copy
ta: நகல்

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Tasks
ta: பணிகள்

en: Delete role
ta: பாத்திரத்தை அழி

en: Basic configuration
ta: அடிப்படை முறையமைப்புகள்

en: British Indian Ocean Territory
ta: இந்தியா

en: Croatia
ta: குரோடியா

en: Macedonia
ta: மேக்டோனியா

en: Western Sahara
ta: மேற்கு சகாரா

en: Language switcher
ta: மொழி மாற்றி

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Translation status
ta: மொழிபெயர்ப்பு நிலை

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Configure what block content appears in your site's sidebars and other regions.
ta: எந்த பகுதி தங்கள் பக்க பகுதிபட்டியில் தெரியவேண்டும் என்பதை முறைபடுத்த.

en: Delete block
ta: பகுதியை அழி

en: Save blocks
ta: தொகுதிகளைச் சேமிக்க

en: The block settings have been updated.
ta: தொகுதித் தொகுப்புகள் புதுப்பிக்கப்பட்டன

en: Save block
ta: தொகுதியினைச் சேமிக்க

en: The block configuration has been saved.
ta: தொகுதியின் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Any customizations will be lost. This action cannot be undone.
ta: அனைத்து விருப்பமைவுகளும் இழக்கப்படும். இச்செயல் மீளப்பெறமுடியாதது.

en: Allows administrators to customize the site navigation menu.
ta: மேலாளர்களை வழிநடத்தல் வகைப்பட்டியினை விருப்பமைவு செய்ய அனுமதிக்கிறது.

en: Add vocabulary
ta: சொற்றொகுதியை இணை

en: Are you sure you want to delete the vocabulary %title?
ta: சொற்றொகுதி %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Deleted vocabulary %name.
ta: சொற்றொகுதி %name அழிக்கப்பட்டது.

en: A description of the term.
ta: இந்தச் சொல்லினைப் பற்றிய குறிப்பு

en: Above
ta: மேலே

en: Default time zone
ta: இயல்பான நேரவட்டாரம்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: Text area
ta: உரைப் பகுதி

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Save field settings
ta: சேமிக்கப்பட்ட புல அமைவுகள்

en: The update has encountered an error.
ta: புதுப்பித்தல் பிழையினைச் சந்தித்துள்ளது.

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
ta[0]: 1 பொருள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டது:
ta[1]: @count பொருட்கள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டன:

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Decimal marker
ta: புள்ளி குறிப்பான்

en: Single on/off checkbox
ta: ஒரே ஆன்/ஆஃப் சரிபெட்டி

en: Text area (multiple rows)
ta: உரை பகுதி (பல வரிசைகள்)

en: Defines simple text field types.
ta: எளிய உரை புல வகைகளை வரையறுக்கிறது.

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Form
ta: படிவம்

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Exceptions
ta: விதிவிலக்குகள்

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: @module module
ta: @module நீட்சி

en: This module requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
ta: இந்த நீட்சிக்கு PHP பதிப்பு @php_required தேவை; PHP பதிப்பு !php_version ஒத்திசைவாக இல்லை.

en: More information
ta: மேலும் தகவல்கள்

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Redo
ta: திரும்பச் செய்

en: Italic
ta: முன்சாய்ந்த

en: Text Editor
ta: உரை பதிப்பி

en: Hide
ta: மறை

en: Anonymous commenting
ta: அடையாளமற்றவர்களின்

en: Default comment setting
ta: பின்னூட்டங்களுக்கான இயல்பான அமைவுகள்

en: Date - newest first
ta: தேதி - புதியவை முதலில்

en: Date - oldest first
ta: தேதி - பழையவை முதலில்

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு பின்னூட்டம்
ta[1]: @count பின்னூட்டங்கள்

en: 1 new comment | @count new comments
ta[0]: ஒரு புதிய பின்னூட்டம்
ta[1]: @count புதிய பின்னூட்டங்கள்

en: Save content type
ta: உள்ளடக்க வகையினைச் சேமிக்க

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Show descriptions
ta: விளக்கங்களை காட்டு

en: Three
ta: மூன்று

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Not present
ta: தற்போது இல்லை

en: Source code
ta: மூலம் நிரல்

en: Contact link
ta: தொடர்பு சுட்டி

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: There was an error saving the menu link.
ta: இந்த வரைப்பட்டி தொடுப்பினை சேமிப்பதில் பிழை

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Edit container
ta: கொள்கலனைத் தொகுக்க

en: Plugin settings
ta: செருகு அமைப்புகள்

en: Subscript
ta: கீழ்எழுத்து

en: Indent
ta: உள்தள்ளல்

en: Outdent
ta: வெளிதள்ளல்

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: Hot topic threshold
ta: சூடான தலைப்பிற்கான குறைந்த பட்ச எல்லை

en: Topics per page
ta: ஒரு பக்கத்தில் இடம்பெறக்கூடிய தலைப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Posts - most active first
ta: இடுகைகள் - அதிக சுறுசுறுப்பானவை முதலில்

en: Posts - least active first
ta: இடுகைகள் - குறைந்த சுறுசுறுப்பானவை முதலில்

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: Title text
ta: தலைப்பு உரை

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Distinct
ta: தனிப்பட்ட

en: Maximum upload size
ta: அதிகளவு தரவேற்ற அளவு

en: Extension
ta: நீட்சி

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: New forum topics
ta: புதிய மன்றத் தலைப்புகள்

en: @type: deleted %title revision %revision.
ta: @type: %revision சீராய்விலிருந்து %title நீக்கப்பட்டது.

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: More help
ta: மேலும் உதவி

en: Account blocked
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்பட்டது

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து

en: Provided by
ta: வழங்கப்பட்ட

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: The directory %directory does not exist.
ta: %directory  என்ற அடைவு காணப்படவில்லை

en: Defines a file field type.
ta: ஒரு கோப்பு புலத்தை வரையறுக்கும்.

en: No comments available.
ta: பின்னூட்டங்கள் இல்லை

en: empty
ta: காலி

en: Rebuild permissions
ta: அனுமதிகளை மறுபடிகட்டு

en: @type: updated %title.
ta: @type:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: @type: added %title.
ta: @type: %title சேர்க்கப்பட்டது.

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Add role
ta: பாத்திரத்தைத் சேர்

en: Path to custom logo
ta: விருப்பிற்கேற்ற இலட்சினைக்கான பாதை

en: Updated term %term.
ta: சொல் %term புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: - None selected -
ta: - தெரிவு இல்லை -

en: Parser
ta: பாகுபடுத்தி

en: Discard items older than
ta: நீக்கப்படுவதற்காக பழமையானவை என்று கருதுவதற்கான நேர அளவு

en: !title feed
ta: !title செய்தியோடை

en: Aggregator
ta: திரட்டி

en: There is no new syndicated content from %site.
ta: %site தளத்திலிருந்து புதிய உள்ளடக்கங்கள் எதுவும் திரட்டப்படவில்லை

en: There is new syndicated content from %site.
ta: %site தளத்திலிருந்து புதிய உள்ளடக்கங்கள் திரட்டப்பட்டிருக்கின்றன

en: Feed aggregator
ta: ஓடை சேகரிப்பான்

en: Alias
ta: மாற்றுவழி

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்

en: Add Page
ta: பக்கம் சேர்க்க

en: Clean URLs
ta: தெளிந்த URLs

en: My account
ta: என் கணக்கு

en: Number of topics
ta: தலைப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Active forum topics
ta: இயக்கத்திலுள்ள மன்றத் தலைப்புகள்

en: Read the latest forum topics.
ta: சமீபத்தைய மன்றத் தலைப்புகளை வாசிக்க.

en: GD library
ta: ஜிடி நூலகம்

en: Context
ta: சூழல்

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Taxonomy vocabulary
ta: வகைப்பாட்டு சொற்றொகுதி

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 வினாடி
ta[1]: @count வினாடிகள்

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: More link
ta: மேலும் சுட்டி

en: Bulgarian
ta: பல்கேரியர்

en: Croatian
ta: குரோசியர்

en: Czech
ta: செக்கஸ்லோவாகியர்

en: Danish
ta: தனிஷ்

en: Dutch
ta: டச்

en: Finnish
ta: பின்னிஷ்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Greek
ta: கிரீக்

en: Hebrew
ta: ஹீப்ரூ

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியர்

en: Indonesian
ta: இந்தோனேசியர்

en: Polish
ta: பொலிஷ்

en: Romanian
ta: ரோமானியன்

en: Russian
ta: ரஷ்யன்

en: Slovak
ta: சுலொவக்

en: Swedish
ta: சுவேதிஸ்

en: Turkish
ta: டர்கிஸ்

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Rotation angle
ta: திருப்பும் கோணம்

en: The file could not be created.
ta: கோப்பு உருவாக்கப்பவில்லை

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
ta: கடவுச்சொல் மாற்றியமைக்கத் தேவையான வழிமுறைகள் %name பெயரில் %email மின்னஞ்சலி முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது.

en: types
ta: வகைகள்

en: Data
ta: தரவு

en: Any
ta: ஏதும்

en: Check for updates
ta: மேம்படுத்தலுக்கு சோதிக்கவும்

en: All newer versions
ta: எல்லா புதிய பதிப்புகள்

en: Only security updates
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல் மட்டும்

en: No update data available
ta: நிகழ்நிலை தகவல் இல்லை

en: Not secure!
ta: பாதுகாப்பானதல்ல!

en: Revoked!
ta: திரும்பப் பெறப்பட்டது!

en: Unsupported release
ta: ஒத்தசைவு இல்லாத வெளியீடு

en: Can not determine status
ta: நிலைமையை கண்டுபிடிக்க இயலவில்லை

en: (version @version available)
ta: (பதிவு @version இருக்கிறது)

en: See the available updates page for more information:
ta: மேலும் தகவல்களைக்காண கிடைக்கும் புதுப்பித்தல்கள் பக்கத்தை பார்க்கவும்:

en: New release(s) available for !site_name
ta: !site_name தளத்திற்கு புதிய வெளியீடுகள் இருக்கிறது.

en: Your version of Drupal is no longer supported. Upgrading is strongly recommended!
ta: தங்கள் ட்ரூபால் பதிப்பு இனிமேல் ஒத்தசைவில் இல்லை. புதுப்பித்தலை தீர்க்கமாக பரிந்துரைக்கிறோம்!

en: There are updates available for your version of Drupal. To ensure the proper functioning of your site, you should update as soon as possible.
ta: தங்கள் ட்ரூபால் பதிப்பின் புதுப்பித்தல்கள் இருக்கிறது. தங்கள் தளம் சீராக இயங்குகிறது என்பதை உறுதிசெய்ய நீங்கள் கூடியவிரைவில் புதுப்பிக்க வேண்டும்.

en: Project not secure
ta: செயல்திட்டம் பாதுகாப்பானதல்ல

en: Project not supported
ta: செயல்திட்டம் ஒத்தசைவில் இல்லை

en: No available releases found
ta: எந்த வெளியீடுகளும் காணப்படவில்லை

en: Release revoked
ta: வெளியீடு திரும்ப பெறப்பட்டது

en: Release not supported
ta: வெளியீடு ஒத்திசைவு இல்லை

en: Invalid info
ta: தவறான தகவல்

en: Security update required!
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல் தேவைப்படுகிறது!

en: Not supported!
ta: ஒத்தசைவு இல்லை!

en: Recommended version:
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட பதிப்பு:

en: Security update:
ta: பாதுகாப்பு புதுப்பித்தல்:

en: Latest version:
ta: கடைசி பதிப்புச

en: Development version:
ta: அபிவிருத்தி பதிப்பு:

en: Also available:
ta: மேலும் கிடைக்கிறது:

en: No name
ta: பெயரில்லை

en: Node count
ta: முனை எண்ணிக்கை

en: User Role
ta: பயனர் பாத்திரம்

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: Edit forum
ta: மன்றத்தினைத் தொகுக்க

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: This is the designated forum vocabulary. Some of the normal vocabulary options have been removed.
ta: இம்மன்றத்திற்கு வரையறுக்கப்பட்ட சொல்லகராதி. சில சாதரண சொல்லகராதித் தெரிவுகள் நீக்கப்பட்டுள்ளன.

en: Leave shadow copy
ta: நிழல் படியினை விட்டுச் செல்க

en: If you move this topic, you can leave a link in the old forum to the new forum.
ta: இந்தத் தலைப்பினை நகர்த்தினால் புதிய இடத்திற்கான தொடுப்பினை பழைய இடத்தில் விட்டுச் செல்லவும்.

en: Container name
ta: கொள்கலன் பெயர்

en: forum container
ta: மன்றக் கொள்கலன்

en: Created new @type %term.
ta: புதிய @type %term உருவாக்கப்பட்டது.

en: The @type %term has been updated.
ta: @type %term புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Emails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: Containing any of the words
ta: ஏதாவதொரு வார்த்தையினைக் கொண்டு

en: Containing the phrase
ta: சொற்றொடரினைக் கொண்டு

en: Containing none of the words
ta: இதில் எந்தவொரு வார்த்தையும் இல்லாமல்

en: Only of the type(s)
ta: வகைகளில் மட்டும்

en: Content ranking
ta: உள்ளடக்க தரம்

en: Number of comments
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: Number of views
ta: பார்வைகளின் எண்ணிக்கை

en: Factor
ta: காரணி

en: Hide descriptions
ta: விரிவாக்கத்தினை மறை

en: Compress layout by hiding descriptions.
ta: விரிவாக்கத்தை மறைப்பதன் முலம் பகுதிகளை குறுக்கு

en: Or
ta: அல்லது

en: Color set
ta: நிற அமைவு

en: Content ID
ta: உள்ளடக்க குறியெண்

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Cut
ta: வெட்டு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: About
ta: பற்றி

en: Maximum link text length
ta: அதிகபட்ச தொடுப்பு வாசகத்தின் நீளம்

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Setting
ta: அமைப்பு

en: Toggle display
ta: காட்சி நிலைமாற்றி

en: Report
ta: அறிக்கை

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: not set
ta: அமைக்கப்படவில்லை

en: Web server
ta: இணைய வழங்கி

en: string
ta: சரம்

en: The content access permissions have been rebuilt.
ta: உள்ளடக்க அணுகுதல் அனுமதிகள் மீளக்கட்டமைக்கப்பட்டன.

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: Sorry, unrecognized username or password. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
ta: மன்னிக்கவும். அங்கீகரிக்கப்படாத பயனர்  பெயர் அல்லது கடவுச்சொல்.
    <a href="@password">உங்கள் கடவுச்சொல்லை மறந்து   விட்டீர்களா?</a>

en: and
ta: மற்றும்

en: Manage actions
ta: செயல்களை மேலாண்மை செய்க

en: Choose an advanced action
ta: மேம்பட்ட செயலினைத் தெரிவு செய்க

en: Action type
ta: செயலின் வகை

en: Display a message to the user
ta: பயனருக்கு ஒரு தகவலைக் காட்டுக

en: Unpublish comment
ta: வெளியிடப்படாத கருத்து

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Path prefix
ta: வழி முன்னொட்டு

en: Auto-reply
ta: தானியங்கி-பதில்

en: Add @type
ta: @type சேர்க்க

en: Synchronize
ta: ஒத்தமை

en: Lithuanian
ta: லித்தோனியன்

en: field
ta: புலம்

en: Some required modules must be enabled
ta: தேவைப்படும் சில நீட்சிகள் கண்டிப்பாக செயலில் இருக்க வேண்டும்.

en: New posts
ta: புதிய பதிப்புகள்

en: View settings
ta: அமைப்புகளை காண்க

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: File to import not found.
ta: இறக்குமதி செய்ய கோப்பு காணப்படவில்லை.

en: Save translations
ta: மொழிபெயர்ப்பை சேமி

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: Crop
ta: செதுக்கு

en: Not enabled
ta: செயலாக்கத்தில் இல்லை

en: Insert Image
ta: படத்தை நுழைக்க

en: Sort direction
ta: வரிசை திசை

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-disabled">செயலிலில்லை</span>)

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்

en: Save permissions
ta: அனுமதிகளை சேமி

en: Effect
ta: விளைவு

en: Route
ta: வழி

en: Sequence
ta: வரிசை

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Delete content type
ta: உள்ளடக்க வகையினை நீக்குக

en: Quick edit
ta: விரைவு தொகு

en: Change book (update list of parents)
ta: நூலை மாற்று (பெற்றோர் பட்டியலை மாற்றியமை)

en: Manage your site's book outlines.
ta: தங்கள் தளத்தின் நூல் வடிவாக்கத்தை மேலாழ்.

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
ta: பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக உங்கள் மேலேற்றும் கோப்பு, %filename  என்று பெயர் மாற்றம் செய்யப்படுகிறது

en: Installed version
ta: நிறுவியுள்ள பதிப்பு

en: Recommended version
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட பதிப்பு

en: Cron run successfully.
ta: க்ரான் ஓட்டம் வெற்றி.

en: Sorry!
ta: மன்னிக்கவும்!

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Acronym
ta: சுருக்கப்பெயர்

en: original
ta: அசல்

en: Starting level
ta: ஆரம்ப நிலை

en: Title only
ta: தலைப்பு மட்டும்

en: Notification settings
ta: அறிவிப்பு அமைப்புகள்

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: Validator
ta: பரிசோதிப்பான்

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தும்

en: Inherit
ta: மரபுரிமம்

en: Preview image
ta: பட முன்னோட்டம்

en: pixels
ta: படவரைபுள்ளி

en: Use default
ta: இயல்பானதை பயன்படுத்து

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்

en: Save order
ta: வரிசையை சேமி

en: done
ta: முடிந்தது

en: Custom format
ta: தனிபயன் படிமம்

en: Direction
ta: திசை

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: Book navigation block display
ta: புத்தக வழிநடத்தல் தொகுப்பினை காண்பி

en: Relations
ta: உறவுகள்

en: Password field is required.
ta: கடவுசொல் புலம் தேவையானது.

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Confirm password
ta: உறுதிசெய்த கடவுச்சொல்

en: button
ta: பொத்தான்

en: Not applicable
ta: பொருத்தமற்றது

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Default display order
ta: இயல்பான காட்சி வரிசை

en: Administration theme
ta: மேலாண்மை தீம்

en: Isle of Man
ta: ஐல் ஆப் மேன்

en: Montenegro
ta: மொண்டெனேகுரோ

en: Saint Pierre and Miquelon
ta: செயின்ட் பியரி மற்றும் மிக்குயிலான்

en: Serbia
ta: செர்பியா

en: Kosovo
ta: கொசோவோ

en: Diego Garcia
ta: டீகோ கார்சியா

en: Tristan da Cunha
ta: ட்ரிஸ்டன் டா கன்ஹா

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
ta: பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை: .htaccess கோப்பை எழுத இயலவில்லை. தயவு செய்து ஒரு .htaccess கோப்பை தங்களது %directory அடைவில் கீழ்காணும் வரிகளுடன் உருவாக்கவும்: <code>!htaccess</code>

en: The specified file %file was not copied because it would overwrite itself.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கோப்பு %file பதிவெடுக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் அது அதையே மேலெழுத உள்ளது.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: உங்கள் கோப்பு %file இந்த பெயரில் சேமிக்கப்பட மாட்டாது. ஒரு தெரியாத குறை நடந்துள்ளது.

en: The specified file %name could not be uploaded.
ta: கொடுக்கப்பட்ட கோப்பு %name ஐ மேலேற்றம் செய்ய முடியாது.

en: The file's name is empty. Please give a name to the file.
ta: கோப்பின் பெயர் காலியாக உள்ளது. தயைசெய்து ஒரு பெயர் தரவும்.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ta: %files-allowed என்ற நீட்சியுடைய கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ta: இந்தக் கோப்பின் அளவு  %filesize அனுமதிக்கப்பட்ட உச்சபட்ச %maxsize அளவினை விட அதிமாக உள்ளது.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
ta: இந்தக் கோப்பின் அளவு  %filesize உங்களுக்கு அனுமதிக்கப்பட்ட வட்டு அளவினை %quota விட அதிகமாக உள்ளது.

en: The image was resized to fit within the maximum allowed dimensions of %dimensions pixels.
ta: இந்தப் படம் அனுமதிக்கபட்ட %dimensions பிக்சல்கள் அளவிற்குள் அடங்குவதற்காக அளவை மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளது

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
ta: படம் மிகச் சிறியதாக உள்ளது; குறைந்த பட்ச அளவுகளானது %dimensions பிக்சல்ஸ்.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
ta: பதிவேற்றப் பிழை. பதிவேற்றப்பட்ட %file கோப்பினை %destination செல்லிடத்திற்கு நகர்த்த முடியவில்லை.

en: Add to book outline
ta: நூல் வரையறையில் சேர்

en: Stark
ta: ஸ்றார்க்

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Add Link
ta: இணைப்பு சேர்க்க

en: Manage tagging, categorization, and classification of your content.
ta: உள்ளடத்தின் ஒட்டுசொல்,  வகைப்படுத்துதல் மற்றும் வகைப்பாடு இவற்றை மேலாழ்.

en: No test results to display.
ta: எந்த சோதனை முடிவுகளும் காட்டுவதற்கில்லை.

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Row
ta: வரிசை

en: Table name prefix
ta: அட்டவணை பெயர் முன்ணொட்டு

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
ta: இடைவெளிகளுக்கு அனுமதியுண்டு.  எனினும் முற்றுப்புள்ளிகள், சொல்லிடை இணைப்புக்குறிகள் மற்றும் கீழடிக்குறிகள் தவிர்த்த தரிப்புக்குறிகளுக்கு அனுமதியில்லை.

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Maximum height
ta: அதிகளவு உயரம்

en: Maximum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Timor-Leste
ta: திமோர் லெஸ்தே

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Cached
ta: தற்காலிக சேமிப்பில்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Status report
ta: நிலை அறிக்கை

en: Not writable
ta: எழுதப்படக்கூடியதல்ல

en: Bundle
ta: பொதி

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: Configuration name
ta: கட்டமைப்பின் பெயர்

en: Custom date format
ta: விருப்ப தேதி வடிவம்

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: This will be the top-level page in this book.
ta: இதுவே இப்புத்தகத்திலுள்ள மேல்-நிலைப் பக்கமாக அமையும்

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Notify user of new account
ta: பயனருக்கு புதிய கணக்கை தெரியபடுத்து

en: Form mode
ta: படிவம் முறை

en: View comment
ta: கருத்தை காண்க

en: Decimal value
ta: தசம மதிப்பு

en: Comma
ta: கமா

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Your email address
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: Default display mode
ta: இயல்பான காட்சி முறை

en: Default comments per page
ta: இடுகையில் காண்பிக்கப்பட வேண்டிய பின்னூட்டங்களின் எண்ணிக்கை

en: Comment controls
ta: பின்னூட்டங்களுக்கான கட்டுப்பாடுகள்

en: Comment subject field
ta: பின்னூட்ட தலைப்புக் களம்

en: Any replies to this comment will be lost. This action cannot be undone.
ta: இந்தப் பின்னுட்டத்திற்கான அனைத்து மறுமொழிகளையும் இழக்க நேரிடும். இச்செயல் மீளப்பெற முடியாதது.

en: Publish the selected comments
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட இடுகைகளை பதிப்பிக்க

en: Unpublish the selected comments
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட இடுகைகளை பதிப்பு நீக்குக

en: Are you sure you want to delete these comments and all their children?
ta: இந்த பின்னூட்டங்களையும் அதன் உப பின்னூட்டங்களையும் உண்மையிலேயே நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: You have to specify a valid author.
ta: ஏற்கத்தக்க ஆசிரியர் பெயரினை நீங்கள் குறிப்பிடவேண்டும்.

en: (No subject)
ta: (பொருள் இல்லை)

en: Default image
ta: இயல்பான படம்

en: Add feed
ta: செய்தியோடையினைச் சேர்க்க

en: List links
ta: சுட்டிகளை பட்டியலிடு

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: File system
ta: கோப்பு கட்டுமானம்

en: Ends with
ta: முடிவடைகிறது

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: Enter your @s username.
ta: தங்கள் @s பயனர்பெயரை உள்ளிடு.

en: Posted in
ta: பதிப்பிக்கப்பட்டது

en: @type %title has been created.
ta: @type %title உருவாக்கப்பட்டது.

en: @type %title has been updated.
ta: @type %title மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: The post could not be saved.
ta: பதிவை சேமிக்க இயலவில்லை

en: 1 character | @count characters
ta[0]: 1 எழுத்து
ta[1]: @count எழுத்துகள்

en: Filter settings
ta: வடிகட்டி அமைவுகள்

en: Help topics
ta: உதவி தலைப்புகள்

en: Help is available on the following items:
ta: தொடரும் பொருட்களில் உதவி கிடைக்கிறது:

en: No help is available for module %module.
ta: %module இந்த மட்டிற்கான உதவிப்பக்க்கங்கள் இல்லை.

en: @module administration pages
ta: @module மேலாண்மை பக்கங்கள்

en: Add language
ta: மொழியை சேர்

en: AM
ta: முப

en: PM
ta: பிப

en: Comments per page
ta: ஒரு பக்கத்தின் கருத்துகள்

en: Publish comment
ta: கருத்தை வெளியிடு

en: The file could not be uploaded.
ta: கோப்பை தரவேற்ற இயலவில்லை.

en: Collaboration
ta: ஒத்துழைப்பு

en: Administration pages
ta: மேலாண்மை பக்கங்கள்

en: Created permissions: @perms
ta: உருவாக்கப்பட்ட அனுமதிகள்: @perms

en: Invalid permission %permission.
ta: சரியில்லாத அனுமதி %permission.

en: The website encountered an unexpected error. Please try again later.
ta: இணைய தளத்தில் எதிர்பாராத பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து பிறகு முயற்சி செய்யவும்

en: Run tests
ta: சோதனைகளை ஓடவிடு

en: No tests to display.
ta: எந்த சோதனைகளும் காட்டுவதற்கில்லை.

en: 1 pass | @count passes
ta[0]: 1 வெற்றி
ta[1]: @count வெற்றிகள்

en: 1 fail | @count fails
ta[0]: 1 தோல்வி
ta[1]: @count தோல்விகள்

en: Hindi
ta: ஹிந்தி

en: Registration successful. You are now logged in.
ta: பதிவு வெற்றிகரமாக நடந்துள்ளது. தாங்கள் இப்போது தளத்தினுள் நுழையலாம்.

en: Sum
ta: தொகை

en: sorted by
ta: வாரியாக

en: Available actions
ta: கிடைக்கும் செயல்கள்

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: View comments
ta: கருத்துகளை காண்க

en: No fields available.
ta: எப்புலங்களும் இல்லை.

en: Vertical Tabs
ta: செயல்படும் கீற்று

en: Not in book
ta: நூலில் இல்லை

en: New book
ta: புதிய நூல்

en: By @name on @date
ta: @name ஆல் @date அன்று

en: By @name
ta: @name ஆல்

en: Not in menu
ta: பட்டியில் இல்லை

en: Alias: @alias
ta: மாற்று: @alias

en: No alias
ta: மாற்றுகள் இல்லை

en: Initializing.
ta: தயாராகிறது.

en: An error has occurred.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Please continue to <a href="@error_url">the error page</a>
ta: தயவு செய்து <a href="@error_url">பிழை பக்கம்</a> தொடரவும்

en: Your page will be a part of the selected book.
ta: இந்த பக்கம் தெரிவு செய்யப்பட்ட நூலின் ஒரு அங்கமாக இருக்கும்.

en: mobile
ta: கைபேசி

en: 0 sec
ta: 0 வினாடி

en: Filter log messages
ta: செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளை வடிகட்டவும்.

en: You must select something to filter by.
ta: வடிகட்டுவதற்கு ஏதாவதொன்றை நீங்கள் தெரிவு செய்ய வேண்டும்.

en: New revision
ta: புதிய பதிப்பு

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
ta: நடப்பு பயனரின் கடவுச்சொல்லை மாற்றுவதற்கு இரு இடங்களிலும் புதியக் கடவுச்சொல்லை நிரப்பவும்.

en: This login can be used only once.
ta: இந்த நுழைவு ஒரே ஒரு தடவைக்கு மட்டுமானது.

en: Justify
ta: நேர்த்தி செய்

en: Font style
ta: எழுத்துருவடிவு

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: Inserted
ta: உள்நுழைக்கப்பட்டது

en: Provide a password for the new account in both fields.
ta: இரண்டு புலங்களிலும் புதிய கணக்கின் ஒரு கடவுச்சொல்லை வழங்கவும்.

en: Current date
ta: தற்போதைய தேதி

en: Character limit
ta: எழுத்து வரம்பு

en: not
ta: இல்லை

en: begins
ta: தொடங்குகிறது

en: This display has no path.
ta: இந்த காட்சிக்கு பாதை இல்லை.

en: @time ms
ta: @time மிவி

en: Break lock
ta: பூட்டை உடை

en: View analysis
ta: காட்சி ஆய்வு

en: Rearrange @type
ta: @typeஐ மறுசீரமைக்கவும்

en: Broken field @id
ta: உடைந்த புலம் @id

en: There are no @types available to add.
ta: சேர்ப்பதற்கு எந்த @typesகளும் கிடைக்கவில்லை

en: The title of the comment.
ta: கருத்தின் தலைப்பு.

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: Created year
ta: உருவாக்கப்பட்டது ஆண்டு

en: Created month
ta: உருவாக்கப்பட்டது மாதம்

en: Created day
ta: உருவாக்கப்பட்டது நாள்

en: Created week
ta: உருவாக்கப்பட்டது வாரம்

en: Updated year + month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு + மாதம்

en: Updated year
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு

en: Updated month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட மாதம்

en: Updated day
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட நாள்

en: Updated week
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட வாரம்

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: No user
ta: பயனர் இல்லை

en: contact
ta: தொடர்பு

en: Mini
ta: சிறிய

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
ta: தானியங்கி ஓட்டம் ஏற்கெனவே செயலில் இருக்கும் போது மறுபடி செயல்பட எத்தனித்துள்ளது.

en: Cron run completed.
ta: க்ரான் ஓட்டம் பூர்த்தியாகவில்லை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Visitors
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Module dependencies
ta: மாட்யூல் சார்புகள்

en: Dependency
ta: சார்வுகள்

en: Language name
ta: மொழி பெயர்

en: Edit language
ta: மொழியை மாற்று

en: The content type %name has been updated.
ta: %name என்ற உள்ளடக்க வகை புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: The content type %name has been added.
ta: %name என்ற உள்ளடக்க வகை சேர்க்கப்பட்டது.

en: Catalan
ta: கடலன்

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: Drag to re-order
ta: வரிசை மாற்ற இழு

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
ta: இந்த அட்டவணையில் ஏற்படுத்தப்படும் மாற்றங்கள் எதுவும் படிவம் சமர்ப்பிக்கப்படும் வரை சேமிக்கப்படாது.

en: Resource
ta: வளம்

en: Blue Lagoon (default)
ta: ப்ளூ லகோன் (இயல்பான)

en: The requested page could not be found.
ta: நீங்கள் விண்ணப்பித்த பக்கம் கிடைக்கவில்லை.

en: The user account %id does not exist.
ta: பயனர் அங்க்ததுவம் %id இல்லை.

en: Attempted to cancel non-existing user account: %id.
ta: இல்லாத ஒரு அங்கத்துவத்தை இரத்து செய்ய முயற்சி: %id.

en: Requirements problem
ta: தேவைகள் பூர்த்தியாகவில்லை

en: Database configuration
ta: தரவு தள அமைவுகள்

en: Select an installation profile
ta: நிறுவல் விபரவிரிவாக்கத்தினை தேர்ந்தெடு

en: Choose language
ta: மொழியை தேர்ந்தெடு

en: No profiles available
ta: எந்த விபரவிரிவாக்கமும் இல்லை

en: Drupal already installed
ta: ட்ரூபால் ஏற்கெனவே நிறுவப்பட்டுள்ளது

en: Installing @drupal
ta: @drupal நிறுவப்படுகிறது

en: The installation has encountered an error.
ta: நிறுவுதலில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Configure site
ta: தள அமைவுகள்

en: Installed %module module.
ta: %module மாட்யூல் நிறுவப்பட்டது.

en: Choose profile
ta: விபரவிரிவாக்கத்தினை தெரிவுசெய்

en: Verify requirements
ta: தேவைகளை சரிபார்

en: Set up database
ta: தரவுதள அமைவு

en: Set up translations
ta: மொழிபெயற்பை அமை

en: Install site
ta: தளத்தை நிறுவு

en: Finish translations
ta: மொழிபெயற்பை நிறைவுசெய்

en: By default, dates in this site will be displayed in the chosen time zone.
ta: இந்தத் தளத்தில் தேதிகள் இயல்பாகவே தெரிவு செய்யப்பட்ட நேர மண்டலத்தில் காண்பிக்கப்படும்

en: Update notifications
ta: இற்றைப்படுத்தல் அறிவிப்புகள்

en: Check for updates automatically
ta: நிகழ்நிலையை தானாகவே சோதனையிடு

en: 1 byte | @count bytes
ta[0]: 1 பைட்
ta[1]: @count பைட்ஸ்

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
ta: தற்சமயம் !name என்பது %length எழுத்துக்கள் நீளம் உள்ளது. இது %max எழுத்துக்களுக்கு மிகக்கூடாது

en: Illegal choice %choice in %name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: GD2 image manipulation toolkit
ta: GD2 பட மாற்றக் கருவிப் பெட்டி

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality but bigger files.
ta: JPEG  மாற்றத்திற்கான படத்தரத்தினை வரையறுக்கவும். இது 0 முதல் 100 வரையான எல்லைக்குள் இருக்கலாம். அதிக மதிப்பு  என்பது சிறந்த தரத்தோடு, அதிக இடத்தையடைக்கும் கோப்பினை உருவாக்கும்.

en: Right to left
ta: வலமிருந்து இடம்

en: Left to right
ta: இடமிருந்து வலம்

en: Add custom language
ta: விருப்ப மொழியினைச் சேர்க்கவும்

en: Save language
ta: மொழியை சேமி

en: Direction that text in this language is presented.
ta: இந்த மொழியிலுள்ள உரைகள் எழுதப்படும் திசை.

en: String contains
ta: சொல்லில் இருந்தால்

en: Leave blank to show all strings. The search is case sensitive.
ta: எல்லா சொற்களை காட்ட காலியாக விடு. தேடல் எழுதுமுறை உணர்வுடையது.

en: Search in
ta: இதில் தேட

en: Both translated and untranslated strings
ta: மொழிபெயர்த்த மற்றும் மொழிபெயர்க்கப்படாத சொற்கள்

en: Only translated strings
ta: மொழிபெயர்த்த சொற்கள் மட்டும்

en: Only untranslated strings
ta: மொழிபெயர்க்காத சொற்கள் மட்டும்

en: Languages not yet added
ta: இதுவரை சேர்க்கப்படாத மொழிகள்

en: The language %language has been created.
ta: மொழி %language உருவாக்கப்பட்டது.

en: The submitted string contains disallowed HTML: %string
ta: சமர்ப்பிக்கப்பட்ட சரம் அனுமதிக்கப்பட முடியாத %string HTML னைக் கொண்டிருக்கிறது

en: The string has been saved.
ta: சொல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Importing interface translations
ta: இடையக மொழிமாற்றம் இறக்குமதியாகிறது

en: Error importing interface translations
ta: இடையக மொழிமாற்றம் இறக்குமதியில் பிழை

en: Updated JavaScript translation file for the language %language.
ta: %language மொழிக்கான புதுப்பித்த ஜாவாஸ்கிரிப்ட் மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு.

en: Created JavaScript translation file for the language %language.
ta: மொழி %language க்கான JavaScript மொழிமாற்ற கோப்பு உருவாக்கப்பட்டது.

en: An error occurred during creation of the JavaScript translation file for the language %language.
ta: %language மொழிக்கான ஜாவாஸ்கிரிப்ட் மொழிபெயர்ப்பு கோப்பை உருவாக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Afrikaans
ta: ஆப்ரிகான்

en: Amharic
ta: அப்ஹாரிக்

en: Azerbaijani
ta: அஸர்பைஜானி

en: Belarusian
ta: பெலாரஸ்

en: Bengali
ta: பெங்காலி

en: Tibetan
ta: திபெத்தியர்

en: Bosnian
ta: போஸ்னியர்

en: Welsh
ta: வெல்ஸ்

en: Esperanto
ta: எசுப்பராண்ட்டோ

en: Estonian
ta: எசுடோனியர்

en: Basque
ta: பாஸ்க்

en: Faeroese
ta: பெரோசி

en: Irish
ta: ஐரிஸ்

en: Scots Gaelic
ta: ஸ்காட் கோலிக்

en: Galician
ta: கலிசியன்

en: Gujarati
ta: குஜராத்தி

en: Armenian
ta: ஆர்மேனியர்

en: Icelandic
ta: ஐஸ்லாந்தியர்

en: Javanese
ta: ஜாவானீஸ்

en: Georgian
ta: ஜார்ஜியர்

en: Kazakh
ta: கசக்

en: Kannada
ta: கன்னட

en: Kurdish
ta: குர்தூசியர்

en: Latvian
ta: லாத்வியன்

en: Malagasy
ta: மலகசி

en: Macedonian
ta: மாசிடோனியம்

en: Malayalam
ta: மலயாளம்

en: Mongolian
ta: மங்கோலியர்

en: Marathi
ta: மராத்தி

en: Burmese
ta: பர்மியர்

en: Nepali
ta: நேபாளி

en: Norwegian Bokmål
ta: நோர்வேகியன் பொக்மால்

en: Norwegian Nynorsk
ta: நோர்வேசிய நைநோர்க்கு

en: Occitan
ta: ஒகிடன்

en: Punjabi
ta: பஞ்சாபி

en: Portuguese, Portugal
ta: போர்த்துகீஸ்-  போர்த்துகல்

en: Portuguese, Brazil
ta: போர்த்துகீஸ்- பிரேசில்

en: Northern Sami
ta: வட சாமி

en: Sinhala
ta: சிங்களம்

en: Slovenian
ta: சுலொவெனியன்

en: Albanian
ta: அல்பானியன்

en: Serbian
ta: செர்பியன்

en: Swahili
ta: சுவகிலி

en: Tamil
ta: தமிழ்

en: Telugu
ta: தெலுங்கு

en: Thai
ta: தாய்

en: Ukrainian
ta: உக்ரேனியன்

en: Urdu
ta: உருது

en: Vietnamese
ta: வியட்நாமிஸ்

en: Chinese, Simplified
ta: சைனா, எளிமை

en: Chinese, Traditional
ta: சைனா, பழமை

en: sort ascending
ta: ஏறுமுகமாக வரிசைப்படுத்து

en: sort descending
ta: தலைகீழாக வரிசை

en: Standard PHP
ta: சாதரணமான PHP

en: PHP Mbstring Extension
ta: PHP Mbstring நீட்சி

en: Unicode library
ta: ஒருங்குறி நூலகம்

en: Could not convert XML encoding %s to UTF-8.
ta: XML குறியாக்கம் %s UTF-8 ஆக மாற்ற முடியவில்லை

en: The name of the feed (or the name of the website providing the feed).
ta: செய்தியோடையின் பெயர் (அல்லது செய்தியோடை வழங்கும் தளத்தின் பெயர்)

en: Add a feed in RSS, RDF or Atom format. A feed may only have one entry.
ta: RSS, RDF அல்லது Atom வடிவமைப்பில் feed சேர்க்க. 
    ஒரு feed-க்கு ஒரே ஒரு உள்ளீடு இருக்கலாம்.

en: Configure which content your site aggregates from other sites, how often it polls them, and how they're categorized.
ta: வெளிதளங்களுக்கு தங்கள் தளத்தின் எந்த உள்ளடக்கங்கள் சேகரிக்கப்பட வேண்டும் எனவும், மற்றும் எவ்வாறு வகைபடுத்தப்பட வேண்டும் எனவும் முறைபடுத்த.

en: Update items
ta: உருப்படிகளைப் புதுப்பிக்க

en: No blocks in this region
ta: இப்பகுதியில் எந்த பெட்டிகளும் இல்லை

en: Save book pages
ta: புத்தகப் பக்கங்களைச் சேமிக்க

en: This book has been modified by another user, the changes could not be saved.
ta: இந்தப் புத்தகங்களின் பக்கங்கள் பிறிதொரு பயனரால் மாற்றப்பட்டுள்ளந. மாற்றங்களைச் சேமிக்க இயலவில்லை.

en: Title changed from %original to %current.
ta: தலைப்பு %original லிருந்து %current க்கு மாற்றப்பட்டுவிட்டது.

en: Updated book %title.
ta: %title புத்தகம் புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: book: updated %title.
ta: புத்தக
    ம்:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Update book outline
ta: புத்தகப் பொருளடக்கத்தைப் புதுப்பிக்க

en: Remove from book outline
ta: நூல் வரைமுறையிலிருந்து விலக்கு

en: No changes were made
ta: எவ்வித மாறுதலும் செய்யப்படவில்லை

en: The post has been added to the selected book. You may now position it relative to other pages.
ta: இந்த இடுகை குறிப்பிட்ட புத்தகத்தில் சேர்க்கப்பட்டது. இப்போது நீங்கள் இதனை மற்ற பக்கங்களுக்கு ஒப்பு நோக்க  சரியான இடத்தில் நிலை நிறுத்தலாம்.

en: The book outline has been updated.
ta: புத்தகத்தின் பொருளடக்கம் புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: There was an error adding the post to the book.
ta: இந்தப் புத்தகத்தில், புதிய பக்கத்தினை இணைப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Are you sure you want to remove %title from the book hierarchy?
ta: புத்தக நிலைமுறையிலிருந்து உண்மையாகவே நீங்கள் %title யினை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The post has been removed from the book.
ta: இந்தப் பக்கம் புத்தகத்திலிருந்து நீக்கப்பட்டு விட்டது

en: Show a printer-friendly version of this book page and its sub-pages.
ta: அச்சிடுவதற்கு ஏற்ற பதிப்பில் புத்தகப் பக்கங்களையும் அதன் உப-பக்கங்களையும் காண்பிக்க

en: Show block on all pages
ta: தொகுப்பினை அனைத்து பக்கங்களிலும் காண்பிக்க

en: Show block only on book pages
ta: தொகுப்பினை புத்தகப் பக்கங்களில் மட்டும் காண்பிக்க

en: This is the top-level page in this book.
ta: இதுவே இப்புத்தகத்திலுள்ள மேல்-நிலைப் பக்கமாகும்.

en: No book selected.
ta: எந்த நூலும் தெரிவுசெய்யப்படவில்லை.

en: Re-order book pages and change titles
ta: புத்தகப்பக்கங்களையும் மறு வரிசைப்படுத்தி தலைப்புகளை மாற்ற

en: Delete the selected comments
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட இடுகைகளை நீக்குக

en: Allows users to comment on and discuss published content.
ta: பதிப்பிக்கப்பட்ட பின்னூட்டங்களில் பயனர்கள் மறுமொழியவும் விவாதிக்கவும் அனுமதிக்க

en: Personal contact form
ta: தனிப்பட்ட தொடர்பு படிவம்

en: Enables the use of both personal and site-wide contact forms.
ta: தனிநபர் மற்றும் தள முழுமைக்குமான தொடர்புப் படிவங்களை இயங்கச் செய்கிறது.

en: View events that have recently been logged.
ta: கடைசியாக விபரமாக்கப்பட்ட நிகழ்வுகளை பார்.

en: Top 'page not found' errors
ta: மேலான 'பக்கம் இல்லை' பிழைகள்

en: View 'page not found' errors (404s).
ta: 'பக்கம் இல்லை' பிழைகளை பார் (404).

en: Top 'access denied' errors
ta: மேலான 'அனுமதி மறுப்பு' பிழைகள்

en: View 'access denied' errors (403s).
ta: 'அனுமதி மறுப்பு' பிழைகளை பார்(403).

en: No roles may use this format
ta: எந்தப் பாத்திரமும் இவ்வடிவத்தை பயன்படுத்தலாகாது

en: Allowed HTML tags: @tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML ஒட்டுகள்: @tags

en: Anchors are used to make links to other pages.
ta: அடுத்த பக்கங்களை இணைப்பதற்கு நங்கூரங்கள் பயன்படுத்தப்படுகிறன.

en: Text with <br />line break
ta: <br /> வரி உடைப்புடன் கூடிய உரை

en: By default paragraph tags are automatically added, so use this tag to add additional ones.
ta: இயல்பான பத்தி குறிச்சொற்கள் தானியங்கியாகவே சேர்க்கப்படுகின்றன. எனவே மேலதிக குறிச்சொற்களை இணைப்பதற்கு இதனை உபயோகிக்கவும்.

en: Paragraph one.
ta: பத்தி ஒன்று.

en: Paragraph two.
ta: பத்தி இரண்டு.

en: Strong
ta: பலமானது

en: Emphasized
ta: வலியுறுத்தப்பட்டது

en: Cited
ta: மேற்கோள் காட்டப்பட்டது

en: Coded text used to show programming source code
ta: நிரற்தொடர்களை காண்பிப்பதற்கான நிரல் வரி எழுத்து வடிவம்.

en: Coded
ta: நிரல்வரியாக்கப்பட்டது.

en: Bolded
ta: கருமையாக்கப்பட்டது

en: Italicized
ta: சாய்வாக்கப்பட்டது

en: Superscripted
ta: மேல் குறியிடப்பட்டது

en: <sup>Super</sup>scripted
ta: <sup>மேல்</sup>குறியிடப்பட்டது

en: Subscripted
ta: கீழ்க்குறியிடப்பட்டது

en: <sub>Sub</sub>scripted
ta: <sub>கீழ்க்</sub>குறியிடப்பட்டது

en: Block quoted
ta: மேற்கோளிடப்பட்ட தொகுப்பு

en: Quoted inline
ta: மேற்கோளிடப்பட்ட உள்வரி

en: Table header
ta: அட்டவணையின் தலைப்பட்டி

en: Table cell
ta: அட்டவணைக் கலம்

en: Ordered list - use the &lt;li&gt; to begin each list item
ta: வரிசைப்படுத்தப்பட்ட பட்டியல் - ஒவ்வொரு பட்டியல் உருப்பினை தொடங்கவும் &lt;li&gt; இனை பயன்படுத்தவும்

en: First item
ta: முதல் உருப்பு

en: Second item
ta: இரண்டாம் உருப்பு

en: Unordered list - use the &lt;li&gt; to begin each list item
ta: வரிசைப்படுத்தப்படாத பட்டியல் - ஒவ்வொரு பட்டியல் உருப்பினை தொடங்கவும் &lt;li&gt; இனை பயன்படுத்தவும்

en: First term
ta: முதல் சொல்

en: First definition
ta: முதல் வரையறை

en: Second term
ta: இரண்டாவது சொல்

en: Second definition
ta: இரண்டாவது வரையறை

en: Subtitle three
ta: உபதலைப்பு மூன்று

en: Subtitle four
ta: உபதலைப்பு நான்கு

en: Subtitle five
ta: உபதலைப்பு ஐந்து

en: Subtitle six
ta: உபதலைப்பு ஆறு

en: Tag Description
ta: குறிச்சொல் வரையறைகள்

en: You Type
ta: நீங்கள் தட்டச்சியது

en: You Get
ta: உங்களுக்கு கிடைப்பது

en: No help provided for tag %tag.
ta: %tag குறிச்சொல்லுக்கு உதவிப்பக்கம் இல்லை

en: Quotation mark
ta: மேற்கோள் குறி

en: Character Description
ta: எழுத்து விவரம்

en: Lines and paragraphs break automatically.
ta: வரிகளும் பத்திகளும் தானாகவே முறிக்கப்படும்

en: Configure how content input by users is filtered, including allowed HTML tags. Also allows enabling of module-provided filters.
ta: எவ்வாறு பயனாளர்களின் உள்ளடக்க உள்ளீடு வடிகட்டப்படவேண்டும், மற்றும் அனுமதிக்கப்பட்ட HTML ஒட்டுகள் இவைகளை முறைப்படுத்த. மேலும் செயலிலுள்ள மாட்யூல்கள் கொடுக்கும் வடிகட்டிகளை அனுமதிக்கவும்.

en: Compose tips
ta: தொகுத்தளிப்பு உதவித்துளிகள்

en: Short but meaningful name for this collection of threaded discussions.
ta: இந்த விவாத நூ
    ல் திரட்டுகளுக்கு
     சுருக்கமான மற்றும் அர்த்தமுள்ள பெயர்

en: Description and guidelines for discussions within this forum.
ta: இந்த மன்றத்திற்குட்பட்ட விவாதங்களுக்கான விவரணம் மற்றும் வழிகாட்டுமுறைகள்.

en: Short but meaningful name for this collection of related forums.
ta: தொடர்புடைய இந்த மன்றங்களின் திரட்டிற்கு சுருக்கமான ஆனால் அர்த்தமுள்ள பெயர்.

en: Default number of forum topics displayed per page.
ta: ஒரு பக்கத்தில் காண்பிக்கப்படும் மன்றத் தலைப்புகளின் இயல்பான எண்ணிக்கை

en: Default display order for topics.
ta: தலைப்புகளைக் காண்பிப்பதற்கான இயல்பான வரிசை

en: Containers are usually placed at the top (root) level, but may also be placed inside another container or forum.
ta: சாதரணமாக கொள்கலன்கள் மேல்(மூலம்) நிலையில் வைக்கப்படுகின்றன. ஆனால் மற்றொரு கொள்கலனிற்குள்ளோ அல்லது மன்றத்திற்குள்ளாகவும் வைக்க முடியும்.

en: Forums may be placed at the top (root) level, or inside another container or forum.
ta: மன்றங்கள் மேல்(மூலம்) நிலையில் வைக்கப்படலாம் அல்லது பிறிதொடு கொள்கலனிற்குள்ளோ அல்லது மன்றத்திற்குள்ளும் வைக்கப்படலாம்.

en: Forum topic
ta: உரையாடல் தலைப்பு

en: You are not allowed to post new content in the forum.
ta: இந்த மன்றத்தில் புதிய இடுகையினை இடுவதற்கு உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: Manages the display of online help.
ta: இணைய உதவிப்பக்கங்கள் காண்பிக்கப்படுவதை மேலாண்மை செய்கிறது.

en: Configure languages for content and the user interface.
ta: உள்ளடக்கத்தின் மற்றும் பயனர் இடைமுக மொழியை முறைபடுத்த.

en: Submission form settings
ta: சமர்ப்பிப்பு படிவ அமைவுகள்

en: The machine-readable name must contain only lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: கணினியால் படிக்கக்கூடிய பெயரில் lowercase எழுத்துகளும், எண்களும், underscore'களும் மட்டும் உபயோக படுத்தவும்.

en: Are you sure you want to delete the content type %type?
ta: உண்மையாகவே %type  என்ற இந்த உள்ளடக்க வகையினை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Added content type %name.
ta: %name என்ற உள்ளடக்க வகை சேர்க்கப்பட்டது.

en: Are you sure you want to rebuild the permissions on site content?
ta: உறுதியாக தள உள்ளடக்க அனுமதிகளை மீள்கட்டமைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: This action rebuilds all permissions on site content, and may be a lengthy process. This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் தள உள்ளடக்க அனுமதிகளை மீள்க்கட்டமைக்கிறது. இது நேரமெடுக்கும் ஒரு செயல். மேலும் இது மீளப்பெற முடியாதது.

en: An error occurred and processing did not complete.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. அதன் காரணமாக செயல் முற்றுப்பெறவில்லை

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Revision from %revision-date of @type %title has been deleted.
ta: %revision-date ல் நடைபெற்ற சீராய்வு %revision-date நீக்கப்பட்டது

en: @type: reverted %title revision %revision.
ta: @type:  %revision சீராய்விலிருந்து %title முன்நிலைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

en: The content access permissions need to be rebuilt.
ta: இந்த உள்ளடக்க அணுகுதல் அனுமதிகள் மீளக் கட்டமைக்கப்படல் வேண்டும்

en: Rebuilding content access permissions
ta: உள்ளடக்க அணுகுதல் அனுமதிகளை மீளகட்டமைக்கப்படுகிறது.

en: Content permissions have been rebuilt.
ta: உள்ளடக்க அணுகுதல் அனுமதிகள் மீளக்கட்டமைக்கப்பட்டன.

en: The content access permissions have not been properly rebuilt.
ta: உள்ளடக்க அணுகுதல் அனுமதிகள் சரியாக மீளக்கட்டமைக்கப் படவில்லை.

en: Add content type
ta: உள்ளடக்க வகையினைச் சேர்க்க

en: Revert to earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வு நிலைக்கு மாற்றுக

en: Delete earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வினை நீக்குக

en: Allows content to be submitted to the site and displayed on pages.
ta: உள்ளடக்கங்கள் சமர்ப்பிக்கப்படுவதற்கும் தளத்தில் காண்பிப்பதற்கும் அனுமதிக்கிறது.

en: The alias has been saved.
ta: மாற்று சேமிக்கப்பட்டது.

en: Filter aliases
ta: மாற்றுவழி வடிகட்டி

en: URL aliases
ta: URL மாற்றுவழிகள்

en: Change your site's URL paths by aliasing them.
ta: உங்கள் தளத்தின் URL வழிகளை அதன் மாற்றுவழி கொண்டு மாற்று.

en: Edit alias
ta: மாற்றுவழியை மாற்று

en: Delete alias
ta: மாற்றுவழியை அழி

en: Add alias
ta: மாற்றுவழியை சேர்

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Top search phrases
ta: மேலான தேடல் சொற்கள்

en: View most popular search phrases.
ta: அதிகமாக பயன்படுத்தப்பட்ட தேடல் சொற்களை பார்.

en: Count content views
ta: உள்ளடக்க பார்வைகளை எண்ணுக

en: Popular content
ta: பிரபல உள்ளடக்கம்

en: Today's:
ta: இன்றையது:

en: All time:
ta: எல்லா நேரம்:

en: Last viewed:
ta: கடைசி பார்த்தது:

en: User pictures in posts
ta: இடுகைகளில் பயனர் படங்கள்

en: User pictures in comments
ta: மறுமொழிகளில் பயனர் படங்கள்

en: Shortcut icon
ta: எளியவழி குறுபடம்

en: Logo image settings
ta: இலட்சினைப் படத்திற்கான அமைவுகள்

en: Upload logo image
ta: இலட்சினைப் படத்தினை தரவேற்றுக.

en: Shortcut icon settings
ta: குறுக்குவழி உருவம்

en: @module (<span class="admin-missing">missing</span>)
ta: @module (<span class="admin-missing">விடுபட்டது</span>)

en: Confirm uninstall
ta: நிறுவல் நீக்கத்தினை உறுதி செய்க

en: Would you like to continue with uninstalling the above?
ta: இந்த நிறுவல் நீக்கத்தினைத் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: No modules selected.
ta: எந்த மட்டும் தெரிவு செய்யப்படவில்ல

en: The selected modules have been uninstalled.
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட மட்டுகள் நிறுவல் நீக்கம் செய்யப்பட்டன.

en: Default 403 (access denied) page
ta: இயல்பான 403 (அணுகுதல் மறுக்கப்பட்டது) பக்கம்

en: Default 404 (not found) page
ta: இயல்பான 404 (காணப்படவில்லை) பக்கம்

en: Titles plus teaser
ta: தலைப்பு மற்றும் சுருக்கம்

en: Formatting
ta: படிமமாக்கல்

en: Cron ran successfully.
ta: க்ரான் ஓட்டம் வெற்றிகரமாக நடந்தது.

en: Cron run failed.
ta: க்ரான் ஓட்டம் தோல்வி.

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Compact mode
ta: எளிமை முறைமை

en: Tell Drupal where to store uploaded files and how they are accessed.
ta: எங்கே மேலேற்றப்பட்ட கோப்புகளை சேமிக்க மற்றும் எவ்வாறு அதை அணுக என்பதை ட்ரூபாலுக்கு தெரிவி.

en: Image toolkit
ta: பட கருவிதொகுப்பு

en: Choose which image toolkit to use if you have installed optional toolkits.
ta: பல கருவித்தொகுப்பை நிறுவியிருந்தால் எந்த படம் கருவித்தொகுப்பை பயன்படுத்தப்பட வேண்டுமென்று தெரிவுசெய்.

en: RSS publishing
ta: ஆர்எஸ்எஸ் வெளியீடு

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Get a status report about your site's operation and any detected problems.
ta: தங்கள் தளத்தின் செயல்பாடுகள் மற்றும் கண்டறியப்பட்ட பிரச்சனைகள் பற்றிய நிலை அறிக்கை எடுக்க.

en: -1 (Unlimited)
ta: -1 (வரம்பற்றது)

en: PHP memory limit
ta: PHP நினைவக அளவு

en: Not protected
ta: பாதுகாப்பட்டதல்ல

en: Cron maintenance tasks
ta: Cron பழுதீர்ப்பு பணிகள்

en: You can <a href="@cron">run cron manually</a>.
ta: நீங்கள் <a href="@cron">cron ஐ கைமுறையிலேயே</a> ஓட்ட முடியும்.

en: The directory %directory is not writable.
ta: அடைவு %directory எழுதப்படக்கூடியதல்ல.

en: Writable (<em>public</em> download method)
ta: எழுதப்படக்கூடியது (<em>வெளிப்படையான</em> தரவிரக்க முறை)

en: Writable (<em>private</em> download method)
ta: எழுதப்படக்கூடியது (<em>தனிப்பட்ட</em> தரவிரக்க முறை)

en: Database updates
ta: தரவுதள நிகழ்நிலை

en: Access to update.php
ta: update.php க்கு அணுகல்

en: Translation settings
ta: மொழிபெயர்ப்பு அமைவுகள்

en: This translation needs to be updated
ta: இம்மொழிபெயர்ப்பு மாற்றப்பட வேண்டிது அவசியம்

en: Unknown release date
ta: தெரியாத வெளியீட்டு தேதி

en: Last checked: @time ago
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: @time முன்

en: Last checked: never
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: எப்போதுமில்லை

en: Includes: %includes
ta: உள்ளடக்குகிறது: %includes

en: Disabled modules
ta: செயலிலில்லாத நீட்சிகள்

en: Disabled themes
ta: செயலிலில்லாத தீம்கள்

en: Get a status report about available updates for your installed modules and themes.
ta: தாங்கள் நிறுவியுள்ள மாட்யூல்கள் மற்றம் தீம்களின் கிடைக்கும்  நிகழ்நிலை பற்றிய நிலை அறிக்கை எடுக்க.

en: %name has been deleted.
ta: %name அழிக்கப்பட்டது.

en: You must enter a username.
ta: நீங்கள் கண்டிப்பாக ஒரு பயனர்பெயரை உள்ளீடு செய்ய வேண்டும்.

en: The username cannot begin with a space.
ta: பயனர் பெயர் வெற்றிடமாக ஆரம்பிக்கக்கூடாது.

en: The username cannot end with a space.
ta: பயனர்பெயர் இடவெளியுடன் முடியக்கூடாது.

en: The username cannot contain multiple spaces in a row.
ta: பயனரின் பெயரானது ஒரே வரிசையில் பல இடைவெளிகளைக் கொண்டிருக்க கூடாது

en: The username contains an illegal character.
ta: பயனர் பெயரில் முறையற்ற எழுத்துகள் உள்ளது.

en: The username %name is too long: it must be %max characters or less.
ta: பயனர் பெயர் %name அதிக நீளம்: அது %max எழுத்துகள் அல்லது குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Enter the password that accompanies your username.
ta: உங்கள் பயனர்பெயருடன் இணைந்த கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்.

en: Unblock the selected users
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர்களைத் தடை நீக்குக

en: Block the selected users
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர்களைத் தடை செய்க

en: Deleted user: %name %email.
ta: அழிக்கப்பட்ட பயனர்: %name %email.

en: Edit role
ta: பாத்திரத்தை மாற்று

en: Manages the user registration and login system.
ta: பயனர் பதிவு மற்றும் உள்நுழை கட்டமைப்பு மேலாண்மை

en: The file upload failed. %upload
ta: கோப்பு தரவேற்றம் தோல்வி. %upload

en: Starting upload...
ta: தரவேற்றத்தை தொடங்குகிறது...

en: Uploading... (@current of @total)
ta: தரவேற்றுகிறது... (@total ல் @current)

en: Upload progress
ta: தரவேற்ற செயல்நிலை

en: Posted on
ta: வெளியிட்ட நாள்

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: All messages
ta: அனைத்து செய்திகள்

en: Discard changes
ta: மாற்றங்களை கைவிடலாம்

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: No new posts
ta: புதிய பதிப்புகள் இல்லை

en: Sticky topic
ta: மேல்நிறுத்தப்பட்ட தலைப்பு

en: Emergency
ta: அவசரம்

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: The name of the site.
ta: தளத்தின் பெயர்.

en: Optional features
ta: விருப்ப அம்சங்கள்

en: Show description
ta: விளக்கத்தை காண்க

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Critical
ta: சிக்கலான

en: Top center
ta: மேல் மையம்

en: Bottom center
ta: மைய கீழ்

en: Add format
ta: வடிவத்தை சேர்த்தல்

en: Delete date format
ta: நாள் வடிவத்தை நீக்கவும்

en: Content type name
ta: உள்ளடக்க வகை பெயர்

en: Slate
ta: சிலேட்

en: Author name
ta: ஆசிரியர் பெயர்

en: @field_name (Locked)
ta: @field_name (பூட்டப்பட்டது)

en: - Select a field type -
ta: ஒரு புல வகையை தெரிவுசெய்க

en: - Select an existing field -
ta: - ஏற்கனவே உள்ள புலம் தேர்ந்தெடு -

en: %name must be a number.
ta: %name ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: New group
ta: புதிய குழு

en: Regional settings
ta: வட்டார அமைவுகள்

en: Unsigned
ta: குறியற்ற

en: Rotate
ta: திருப்பு

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Show links
ta: இணைப்புகளைக் காட்டு

en: Lock
ta: பூட்ட

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Definitions
ta: விளக்கங்கள்

en: Database is encoded in UTF-8
ta: UTF-8 வடிவத்தில் தரவுத் தளம் குறியாக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது

en: Drupal could not determine the encoding of the database was set to UTF-8
ta: UTF-8 வடிவத்தில் தரவுத் தளம் குறியாக்கம்  செய்யப்பட்டுள்ளதா என்பதை ட்ரூபால்-ஆல் கண்டறிய முடியவில்லை

en: PostgreSQL has initialized itself.
ta: PostgreSQL தன்னை துவக்கி உள்ளது.

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: Default values
ta: இயல்புநிலை மதிப்புகள்

en: Saving
ta: சேமிப்பு

en: Removed 1 test result. | Removed @count test results.
ta[0]: 1 சோதனை முடிவு நீக்கப்பட்டது.
ta[1]: @count சோதனை முடிவுகள் நீக்கப்பட்டன.

en: Test result
ta: சோதனை முடிவு

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Machine name:
ta: இயந்திரப் பெயர்:

en: Fetcher
ta: கொணர்வான்

en: Alternative text
ta: மாற்று உரை

en: Seven
ta: ஏழு

en: Language select
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மொழி

en: Site email address
ta: தள மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Cancel account
ta: அங்கத்துவ இரத்து

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Dependencies
ta: சார்புகள்

en: Administrator role
ta: நிர்வாக பாத்திரம்

en: No revision
ta: மறுபதிப்பு இல்லை

en: Requires a title
ta: தலைப்பு தேவைப்படுகிறது

en: Private files
ta: தனிப்பட்ட கோப்புகள்

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: The email address left by the comment author.
ta: கருத்து எழுத்தாளரால் விடப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The date the comment was posted.
ta: கருத்து பதியப்பட்ட தேதி

en: New comment count
ta: புதிய கருத்துகள் எண்ணிக்கை

en: The URL of the node.
ta: பதிவின் URL.

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: Last view
ta: கடைசி பார்வை

en: The slogan of the site.
ta: தளத்தின் வாசகம்.

en: The administrative email address for the site.
ta: தளத்தின் நிர்வாக மின்னஞ்சல்.

en: The URL of the site's front page.
ta: தளத்தின் முதல் பக்கத்தின் URL.

en: Login page
ta: உள்நுழைவு பக்கம்

en: The URL of the site's login page.
ta: தளத்தில் உள்நுழையும் பக்கத்தின் URL.

en: The user who originally uploaded the file.
ta: முதலில் கோப்பு பதிவேற்றம் செய்த பயனர்.

en: The name of the taxonomy term.
ta: வகைப்பாடு சொல்லிற்கான பெயர்

en: Term count
ta: சொல் எண்ணிக்கை

en: The unique ID of the user account.
ta: பயனர் அங்கத்துவ தனித்த ID.

en: The login name of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் உள்நுழை பெயர்.

en: The email address of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The URL of the account profile page.
ta: சுயவிவர பக்கத்தின் முகவரி

en: The date the user last logged in to the site.
ta: பயனர் கடைசியாக தளத்தில் நுழைந்த நாள்.

en: The date the user account was created.
ta: பயனர் கணக்கு உருவாக்கப்பட்ட நாள்.

en: Sender name
ta: அனுப்புநர் பெயர்

en: Sender email
ta: அனுப்புநர் மின்னஞ்சல்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: You are not allowed to access this page.
ta: நீங்கள் இப்பக்கத்தை அணுக அனுமதியில்லை.

en: Authorize file system changes
ta: கோப்புக்கட்டமைப்பு மாற்றங்களை அலசு

en: It appears you have reached this page in error.
ta: தவறு ஏற்பட்டுவிட்டதால் இந்த பக்கம் தோன்றுகிறது

en: Cron could not run because an invalid key was used.
ta: தவறான நுழைவுச்சொல் உபயோகப்படுத்தப்பட்டிருப்பதால் க்ரான் ஓட்டத்தை செயல்படுத்த இயலவில்லை.

en: Cron could not run because the site is in maintenance mode.
ta: தளம் பழுதீர்ப்பு நிலையில் இருப்பதால் க்ரான் ஓட்டத்தை செயல்படுத்த இயலவில்லை.

en: Default country
ta: இயல்பான நாடு

en: In your %settings_file file you have configured @drupal to use a %driver server, however your PHP installation currently does not support this database type.
ta: தங்களின் %settings_file கோப்பில் %driver வழங்கியை @drupal பயன்படுத்தும் படி அமைக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் தங்களின் PHP நிறுவல் அவ்வகை தரவுதளத்துடன் ஒத்துழைக்காது.

en: Sorry, you must select a language to continue the installation.
ta: மன்னிக்கவும், நீங்கள் நிறுவுதலை தொடர ஒரு மொழியை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: We were unable to find any installation profiles. Installation profiles tell us what modules to enable and what schema to install in the database. A profile is necessary to continue with the installation process.
ta: நாங்கள் எந்த நிறுவல் விவரங்களையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. என்னென்ன மாடயூல்கள் மற்றும் ஸ்கீமாவை தரவுத்தளத்தில் நிறுவ வேண்டும் என்பதை நிறுவல் சுயவிவரங்கள் தெரிவிக்கும். நிறுவலை தொடர ஒரு சுயவிவரம் தேவையான உள்ளது.

en: All necessary changes to %dir and %file have been made, so you should remove write permissions to them now in order to avoid security risks. If you are unsure how to do so, consult the <a href="@handbook_url">online handbook</a>.
ta: %dir மற்றும் %file -களின் தேவையான மாற்றம் செய்யப்பட்டுவிட்டது. பாதுகாப்பு ஆபத்தை தவிர்க்க, இவைகளின்  எழுதும் அனுமதியை நீக்கவும். எவ்வாறு நீக்குவது என்று தெரியவில்லை எனில் <a href = "@handbook_url>online handbook</a> தொடர்பில் சென்று தெரிந்துகொள்ளவும்.

en: Congratulations, you installed @drupal!
ta: வாழ்த்துகள், நீங்கள் @drupal ஐ நிறுவி விட்டீர்கள்!

en: Settings file
ta: அமைப்புகள் கோப்பு

en: The @drupal installer requires write permissions to %file during the installation process. If you are unsure how to grant file permissions, consult the <a href="@handbook_url">online handbook</a>.
ta: ட்ரூபால் நிறுவும் பணியின்போது, %file என்னும் கோப்புக்கு எழுதும் அனுமதி தரப்பட வேண்டும். எப்படி அனுமதி  அளிப்பது என்று அறிந்துகொள்ள <a href="@handbook_url"> இணையதள   கையேட்டை </a> பார்க்கவும்.

en: Site maintenance account
ta: தள பழுதுபார்ப்பு கணக்கு

en: Select the default country for the site.
ta: தளத்திற்கான இயல்பான நாட்டை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: No pending updates.
ta: நிலுவையில் மாற்றங்கள் இல்லை

en: 1 pending update | @count pending updates
ta[0]: 1 புதுப்பித்தல் நிலுவையிலுள்ளது
ta[1]: @count புதுப்பித்தல்கள் நிலுவையிலுள்ளது

en: Unable to continue, no available methods of file transfer
ta: தொடர இயலவில்லை, கோப்பு பரிமாற்ற வழிமுறைகள் இல்லை

en: WARNING: You are not using an encrypted connection, so your password will be sent in plain text. <a href="@https-link">Learn more</a>.
ta: எச்சரிக்கை: நீங்கள் மறைக்கப்பட்ட இணைப்பைப் பயன்படுத்தவில்லை, அதனால் தங்கள் கடவுச்சொல் தெளிவான உரையாக அனுப்பப்பட்டது. <a href="@https-link">மேலும் படிக்க</a>.

en: To continue, provide your server connection details
ta: தொடருவதற்கு தங்கள் வழங்கி இணைப்பின் தகவல்களை தரவும்

en: Connection method
ta: இணைப்பு முறை

en: Enter connection settings
ta: இணைப்பு அமைவுகளை உள்ளிடுக

en: @backend connection settings
ta: @backend இணைப்பு அமைவுகள்

en: Change connection type
ta: இணைப்பு வகையை மாற்று

en: No active batch.
ta: நடைமுறையில் எந்த செயலணியும் இல்லை

en: Site under maintenance
ta: தளம் பழுதீர்ப்பு பணியில் உள்ளது

en: Archivers can only operate on local files: %file not supported
ta: பரணிடுவோர் உள்ளகக் கோப்புகளை மட்டுமே இயக்க முடியும்: %file ஐப் பயன்படுத்துவதில்லை.

en: The file %source could not be uploaded because a file by that name already exists in the destination %directory.
ta: கோப்பு %source பதிவேற்ற இயலவில்லை, ஏனெனில் அதே பெயரில் ஏற்கெனவே  சேரிட அடைவில் %directory கோப்பு உள்ளது.

en: The file's name exceeds the 240 characters limit. Please rename the file and try again.
ta: கோப்பின் பெயர் 240 எழுத்துக்களுக்கு அதிகமாக உள்ளது. தயவு செய்து பெயரை மாற்றிவிட்டு முயற்சி செய்யவும்.

en: %path is a directory and cannot be removed using file_unmanaged_delete().
ta: %path ஒரு அடைவு ஆதலால் அதை file_unmanaged_delete() மூலம் அழிக்க இயலாது.

en: The file %path is not of a recognized type so it was not deleted.
ta: கோப்பு %path அங்கீகரிக்கப்பட்ட வகையைச்சேரவில்லையாதலால் அது அழிக்கப்பட்டது.

en: The file permissions could not be set on %uri.
ta: கோப்பு அனுமதிகளை %uri இதற்கு அமைக்க இயலவில்லை.

en: Completed @current of @total.
ta: @total ல் @current முடிந்துள்ளது.

en: Failed to run all tasks against the database server. The task %task wasn't found.
ta: தரவுத் தளத்தில் செய்யப்படவேண்டிய பணிகள் தோல்வியுற்றன. பணி %task காணப்படவில்லை

en: Failed to modify %settings. Verify the file permissions.
ta: %settings கோப்பை மாற்ற முடியவில்லை. கோப்பு அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Failed to open %settings. Verify the file permissions.
ta: %settings கோப்பை திறக்க முடியவில்லை. கோப்பு அனுமதிகளை சரிபார்க்கவும்.

en: Required modules
ta: தேவையான மாட்யூல்ஸ்

en: Required modules not found.
ta: தேவையான மாட்யூல்ஸ் காணப்படவில்லை

en: %module module uninstalled.
ta: %module மாட்யூல் கழற்றப்பட்டது.

en: Saint Barthélemy
ta: புனித பர்தேலேமி

en: No strings available.
ta: எந்தச் சொற்களும் இல்லை.

en: JavaScript translation file %file.js was lost.
ta: ஜாவாஸ்கிரிப்ட் மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %file.js தொலைந்துவிட்டது.

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Operating in maintenance mode. <a href="@url">Go online.</a>
ta: பராமரிப்பு முறையில் செயல்படுகிறது. <a href="@url">நிகழ்நிலைக்குச் செல்க.</a>

en: Operating in maintenance mode.
ta: பராமரிப்பு முறையில் செயல்படுகிறது.

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Unable to determine the type of the source directory.
ta: மூல டைரக்டரி வகை தீர்மானிக்க இயலவில்லை.

en: Cannot determine the type of project.
ta: திட்டத்தின் வகை தீர்மானிக்க இயலாது.

en: Fatal error in update, cowardly refusing to wipe out the install directory.
ta: மேம்படுத்தலில் தீவிரமான பிழை, கோழை நிறுவ அடைவை துடைத்தழித்துவிடுகின்ற மறுத்துவிட்டது.

en: File Transfer failed, reason: !reason
ta: கோப்பு பரிமாற்றம் தோல்வி, காரணம்: !reason

en: Unable to create %directory due to the following: %reason
ta: பின்வரும் காரணமாக அடைவை %directory உருவாக்க  முடியவில்லை: %reason

en: Drupal could not be correctly setup with the existing database. Revise any errors.
ta: Drupal இருக்கும் தரவுத்தள சரியாக அமைக்க முடியவில்லை. எந்த பிழைகளை மறுபரிசீலனை.

en: An AJAX HTTP error occurred.
ta: ஓர் AJAX HTTP பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: HTTP Result Code: !status
ta: HTTP முடிவு எண்: !status

en: An AJAX HTTP request terminated abnormally.
ta: ஒரு AJAX HTTP வேண்டுதல் அசாதாரணமாக முடிவு பெற்றது

en: Debugging information follows.
ta: பிழைத்திருத்த தகவல்களை பின்வருமாறு.

en: Path: !uri
ta: வழி: !uri

en: StatusText: !statusText
ta: நிலை செய்தி: !statusText

en: ResponseText: !responseText
ta: பதில்  செய்தி: !responseText

en: ReadyState: !readyState
ta: தயார் நிலை: !readyState

en: A feed named %feed already exists. Enter a unique title.
ta: %title என்னும் தலைப்பை உடைய  உள்ளீடு ஏற்கனவே இருக்கிறது. தனித்துவமான தலைப்பைக் குறிப்பிடவும்

en: A feed with this URL %url already exists. Enter a unique URL.
ta: %url என்னும் முகவரியைக் கொண்ட உள்ளீடு ஏற்கனவே இருக்கிறது. தனித்துவமான முகவரிக் குறிப்பிடவும்

en: Enter the URL of an OPML file. This file will be downloaded and processed only once on submission of the form.
ta: OPML கோப்பின் முகவரியைக் குறிப்பிடவும். படிவமானது சமர்ப்பிக்கப்படும்போது ஒரே ஒரு முறை அந்தக் கோப்பு தரவிறக்கம் செய்யப்பட்டு, வழிப்படுத்தப்படும்.

en: No new feed has been added.
ta: புதிய உள்ளீடு எதுவும் சேர்க்கப்படவில்லை

en: The URL %url is invalid.
ta: URL %url சரியானதல்ல.

en: A feed named %title already exists.
ta: %title என்னும் தலைப்பை உடைய  உள்ளீடு ஏற்கனவே இருக்கிறது.

en: A feed with the URL %url already exists.
ta: %url என்னும் முகவரியைக் கொண்ட உள்ளீடு ஏற்கனவே இருக்கிறது.

en: Default fetcher
ta: இயல்புநிலை கொணர்வான்

en: Default parser
ta: இயல்புநிலை பாகுபடுத்தி

en: Default processor
ta: இயல்பான செயல்படுத்தி

en: Default processor settings
ta: இயல்பான செயல்படுத்தி அமைவுகள்

en: Number of items shown in listing pages
ta: உருப்படிகள் பட்டியல் பக்கங்களில் காட்டப்பட்டுள்ளது

en: Length of trimmed description
ta: சுருக்கப்பட்ட விளக்கத்தின்  நீளம்

en: Configuring cron
ta: க்ரான் முறைமை

en: No books available.
ta: எந்த நூல்களும் இல்லை.

en: Adding and managing book content
ta: நூல் உள்ளடக்கத்தை சேர்க்கவும் நிர்வகிக்கவும்

en: Printing books
ta: அச்சிடும் நூல்கள்

en: Create new books
ta: புதிய நூற்களை உருவாக்கு

en: View printer-friendly books
ta: அச்சடிப்பி-இணக்க நூல்கள் பார்க்கவும்

en: Changing colors
ta: மாறும் நிறங்கள்

en: Deleted @count comments.
ta: @count கருத்துகள் அழிக்கப்பட்டது.

en: Deleted comment @cid and its replies.
ta: @cid கருத்தும் அதன் பதில்களும் அழிக்கப்பட்டது.

en: Comment approved.
ta: கருத்து அனுமதிக்கப்பட்டது.

en: Edit own comments
ta: சொந்த கருத்துகளை மாற்ற

en: Users cannot post comments.
ta: பயனாளர்கள் கருத்துகளை பதிய முடியாது

en: Your comment has been posted.
ta: தங்கள் கருத்து சேமிக்கப்பட்டது.

en: Save comment
ta: கருத்தை சேமி

en: Unapproved comments
ta: அனுமதிக்கப்படாத கருத்துகள்

en: Contact @username
ta: @username-ஐ தொடர்புகொள்

en: Use the site-wide contact form
ta: தளத்தின் தொடர்பு படிவத்தை பயன்படுத்து

en: Use users' personal contact forms
ta: பயனரின் தனிப்பட்ட தொடர்பு படிவங்களைப் பயன்படுத்து

en: Monitoring your site
ta: தங்கள் தளத்தை கவனிக்கிறது

en: List (text)
ta: பட்டியல் (உரை)

en: Allowed values list: each key must be a valid integer or decimal.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் பட்டியல்: ஒவ்வொரு key களும் கண்டிப்பாக முழு அல்லது தசம எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Allowed values list: each key must be a string at most 255 characters long.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் பட்டியல்: ஒவ்வொரு கீகளும் அதிகபட்சம் 255 எழுத்துக்கள் நீளத்திற்குள் ஒரு சொல்லாக இருக்க வேண்டும்.

en: Allowed values list: keys must be integers.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் பட்டியல்: keys முழு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Summary input
ta: சுருக்கம் உள்ளீடு

en: Text area with a summary
ta: உரை பகுதி சுருக்கத்துடன்

en: Hide summary
ta: சுருக்கத்தை மறை

en: Edit summary
ta: சுருக்கத்தை மாற்று

en: Edit field settings.
ta: புலம் அமைப்புகளை திருத்தவும்.

en: Attempt to update field %label failed: %message.
ta: புலம் %label மேம்படுத்த முயற்சி தோல்வியடைந்தது: %message.

en: Required field
ta: தேவையான புலம்

en: The default value for this field, used when creating new content.
ta: இப்புலத்தில், பயனர் புதிய உள்ளடக்கத்தை உருவாக்கும் போது இருக்கவேண்டிய இயல்பான மதிப்பு.

en: Saved %label configuration.
ta: %label-ன் சேமித்த முறையமைவுகள்.

en: Field list
ta: புலப்பட்டியல்

en: Field UI
ta: புலம் UI

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Generic file
ta: பொதுவான கோப்பு

en: Table of files
ta: கோப்புகள் அட்டவணை

en: Add a new file
ta: புதிய கோப்பைச் சேர்

en: Include file in display
ta: காட்சியில் கோப்பை உள்ளிணை

en: Add text format
ta: உரை வடிவம் சேர்க்கவும்

en: Filter processing order
ta: வடிகட்டி செயல்பாட்டு வரிசை

en: Text format names must be unique. A format named %name already exists.
ta: எழுத்து வடிவப் பெயர்கள் தனித்துவமாக இருக்க வேண்டும். வடிவப் பெயர் %name ஏற்கனவே இருக்கிறது.

en: Added text format %format.
ta: எழுத்து வடிவம் %format சேர்க்கப்பட்டது.

en: The text format %format has been updated.
ta: எழுத்து வடிவம் %format திருத்தப்பட்டது.

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்

en: Choosing a text format
ta: எழுத்து வடிவத்தை தேர்ந்தெடுத்தல்

en: No HTML tags allowed.
ta: HTML குறிச்சொற்கள் அனுமதிக்கப்படுவதில்லை.

en: Add new @node_type
ta: புதிய @node_type சேர்

en: Follow these steps to set up and start using your website:
ta: தங்கள் இணையதளத்தை முறையமைத்து பயன்படுத்தத் துவங்க இந்த வழிமுறைகளை பின்பற்றுங்கள்:

en: No replacement, just delete
ta: மாற்று இல்லை, அழித்தல் மட்டும்

en: Add effect
ta: விளைவு சேர்க்க

en: view actual size
ta: நிஜ அளவை பார்

en: Sample original image
ta: மாதிரி அசல் படம்

en: Sample modified image
ta: மாதிரி திருத்திய படம்

en: Scale and crop
ta: அளவு மற்றும் செதுக்கு

en: no preview
ta: முன்னோட்டம் இல்லை

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: Administer languages
ta: மொழிகளை நிர்வகி

[ctx: Long month name]
en: January
ta: ஜனவரி

[ctx: Long month name]
en: February
ta: பெப்ரவரி

[ctx: Long month name]
en: March
ta: மார்ச்

[ctx: Long month name]
en: April
ta: எப்ரல்

[ctx: Long month name]
en: May
ta: மேய்

[ctx: Long month name]
en: June
ta: ஜூன்

[ctx: Long month name]
en: July
ta: ஜூலை

[ctx: Long month name]
en: August
ta: ஆகஸ்ட்

[ctx: Long month name]
en: September
ta: செப்டம்பர்

[ctx: Long month name]
en: October
ta: அக்டோபர்

[ctx: Long month name]
en: November
ta: நவம்பர்

[ctx: Long month name]
en: December
ta: டிசம்பர்

en: Show as expanded
ta: விரிவானதாக காட்டு

en: Parent link
ta: பெற்றோர் இணைப்பு

en: The menu link %title has been deleted.
ta: பட்டியல் சுட்டி %title அழிக்கப்பட்டது.

en: Administer menus and menu items
ta: பட்டியல் மற்றும் பட்டியல் சுட்டிகளை நிர்வகி

en: Provide a menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியைக் கொடுங்கள்

en: Edit menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியை மாற்று

en: Delete menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியை அழி

en: Machine name: @name
ta: இயந்திரப்பெயர்: @name

en: Publish selected content
ta: தெரிவ செய்த உள்ளடக்கத்தை வெளியிடு

en: Promote selected content to front page
ta: தெரிந்த உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்திற்கு உயர்த்து

en: Demote selected content from front page
ta: தெரிந்த உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்திலிருந்து நீக்கு

en: Deleted @count posts.
ta: @count பதிவுகள் அழிக்கப்பட்டது.

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title

en: Creating content
ta: உள்ளடக்க உருவாக்கம்

en: Creating revisions
ta: மறுபதிப்பை உருவாக்குகிறது

en: User permissions
ta: பயனர் அனுமதிகள்

en: Administer content types
ta: உள்ளடக்க வகைகளை நிர்வகி

en: View published content
ta: வெளியிடப்பட்ட உள்ளடக்கத்தைக் காண்க

en: Recent content
ta: அண்மைய பதிவு

en: Change the author of content
ta: உள்ளடக்கத்தின் எழுத்தாளரை மாற்று

en: Save content
ta: உள்ளடக்கத்தை சேமி

en: Node Access Permissions
ta: கணு அணுகல் அனுமதிகள்

en: One permission in use | @count permissions in use
ta[0]: ஒரு அனுமதி பயன்பாட்டில்
ta[1]: @count அனுமதிகள் பயன்பாட்டில்

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Don't display post information
ta: பதிவுத்தகவல்களை காட்ட வேண்டாம்

en: Creating aliases
ta: மாற்றுகளை உருவாக்குகிறது

en: The alias is already in use.
ta: இம்மாற்று ஏற்கெனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது.

en: Use search
ta: பயனர் தேடல்

en: Add shortcut
ta: குறுக்குவழி சேர்த்தல்

en: Running tests
ta: சோதனைகள் ஓட்டப்படுகிறது

en: Administer tests
ta: சோதனைகளை நிர்வகி

en: Administer statistics
ta: புள்ளிவிவரங்களை நிர்வகித்தல்

en: Settings for !theme theme
ta: தீம் !theme இன் அமைவுகள்

en: Set !theme as default theme
ta: !theme ஐ இயல்பான தீமாக்கு

en: default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: The %theme theme was not found.
ta: தீம் !theme காணக்கிடைக்கவில்லை.

en: %theme is now the default theme.
ta: !theme தற்போது இயல்பான தீமானது.

en: User verification status in comments
ta: கருத்துகளில் பயனர் உறுதிசெய்த நிலை

en: The logo could not be uploaded.
ta: சின்னத்தை தரவேற்ற இயலவில்லை.

en: @module (<span class="admin-missing">incompatible with</span> version @version)
ta: @module (பதிப்பு @version உடன் <span class="admin-missing">ஒத்திசைவு இல்லை</span>)

en: Would you like to continue with the above?
ta: மேலே உள்ளவைகளுடன் தொடர விருப்பமா?

en: Enter a valid IP address.
ta: சரியான IP முகவரியை உள்ளீடு செய்க.

en: The IP address %ip was deleted.
ta: IP முகவரி  %ip அழிக்கப்பட்டது.

en: Errors and warnings
ta: பிழைகளும் எச்சரிக்கைகளும்

en: Public file system path
ta: பொது கோப்பு முறைமை வழி

en: Private file system path
ta: தனிப்பட்ட கோப்பு முறைமை வழி

en: Default download method
ta: இயல்பான தரவிரக்க முறை

en: Time zones
ta: நேர வட்டாரங்கள்

en: Time zone for new users
ta: புதிய பயனருக்கான நேர வட்டாரம்

en: Put site into maintenance mode
ta: தளத்தை பழுதீர்ப்பு முறைமையில் இடு

en: Requires: !module-list
ta: தேவைகள்: !module-list

en: Save format
ta: வடிவத்தை சேமித்தல்

en: Short format
ta: குறு வடிவம்

en: Long format
ta: நீள் வடிவம்

en: Managing modules
ta: தொகுதிகள் மேலாண்மை

en: Managing themes
ta: தீம்கள் மேலாண்மை

en: Administer modules
ta: மாட்யூல் மேலாண்மை

en: Administer site configuration
ta: தள அமைவு மேலாண்மை

en: Administer themes
ta: தீம்களை நிர்வகி

en: View site reports
ta: தளத்தின் அறிக்கைகள் பார்க்கவும்

en: Public files
ta: வெளிப்படையான கோப்புகள்

en: Temporary files
ta: தற்காலிக கோப்புகள்

en: Update modules
ta: மாட்யூல்களை மேம்படுத்து

en: Update themes
ta: தீம்களை மேம்படுத்து

en: Your password is not saved in the database and is only used to establish a connection.
ta: தங்கள் கடவுச்சொல் தரவுதளத்தில் சேமிக்கப்படவில்லை, அது இணைப்பை ஏற்படுத்த மட்டுமே பயன்படுத்தப்பட்டது.

en: Powered by <a href="@poweredby">Drupal</a>
ta: <a href="@poweredby">ட்ரூபால்</a> சக்தி கொடுக்கிறது

en: Delete IP address
ta: IP முகவரியை நீக்கு

en: Development tools.
ta: உருவாக்க கருவிகள்

en: Maintenance mode
ta: பழுதீர்ப்பு முறை

en: Regional and language
ta: வட்டாரம் மற்றும் மொழி

en: Edit date format
ta: நாள் வடிவத்தை மாற்றவும்

en: more information
ta: மேலதிக தகவல்கள்

en: My recent content
ta: என் சமீபத்திய உள்ளடக்கம்

en: Translating content
ta: உள்ளடக்கம் மொழிபெயர்க்கப்படுகிறது

en: Installing updates
ta: புதுப்பித்தலை நிறுவுகிறது

en: Preparing to update your site
ta: தங்கள் தளத்தை புதுப்பிக்கத் தயாராகிறது

en: Installing %project
ta: %project நிறுவப்படுகிறது

en: Preparing to install
ta: நிறுவுதலை தயார்படுத்துகிறது

en: Error installing / updating
ta: நிறுவல் / புதுப்பித்தல் பிழை

en: Installed %project_name successfully
ta: %project_name வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டது

en: Update was completed successfully.
ta: புதுப்பித்தல் வெற்றிகரமாக நடந்தேறியது

en: Update failed! See the log below for more information.
ta: புதுப்பித்தல் தோல்வியடைந்தது! மேலும் தகவலுக்கு கீழே log பார்க்கவும்.

en: Update failed! See the log below for more information. Your site is still in maintenance mode.
ta: புதுப்பித்தல் தோல்வியடைந்தது! மேலும் தகவலுக்கு கீழே log பார்க்கவும். உங்கள் தளத்தில் பராமரிப்பு முறை இன்னும் உள்ளது.

en: No available update data
ta: கிடைக்கும் மேம்படுத்தல் தரவு இல்லை

en: Checking available update data
ta: இன்னும் மேம்படுத்த தரவு சரிபார்த்தல்

en: Error checking available update data.
ta: கிடைக்கும் மேம்படுத்தல் தரவு சோதனையிவ் பிழை.

en: Checking available update data ...
ta: இன்னும் மேம்படுத்த தரவுகளை சரிபார்க்கிறது ...

en: An error occurred trying to get available update data.
ta: கிடைக்கும் மேம்படுத்தல் தரவை பெறும் முயற்சியில் ஒரு பிழை ஏற்பட்டது.

en: Checked available update data for one project. | Checked available update data for @count projects.
ta[0]: ஒரு திட்டத்தின் மேம்படுத்த தரவு சோதனையிடப்பட்டது.
ta[1]: @count திட்டங்களின் மேம்படுத்த தரவு சோதனையிடப்பட்டது.

en: There was a problem getting update information. Try again later.
ta: மேம்படுத்தல் தகவல் கிடைப்பதில் ஒரு பிரச்சனை உள்ளது. பின்னர் மீண்டும் முயற்சி செய்யவும்.

en: (Theme)
ta: (வடிவமைப்பு)

en: (Security update)
ta: (பதுகாப்பு புதுப்பிப்பு)

en: (Unsupported)
ta: (ஒத்திசைவில்லை)

en: All of your projects are up to date.
ta: உங்கள் திட்டங்கள் அனைத்தும் இன்று வரை உள்ளன.

en: Download these updates
ta: இந்த மேம்படுத்தல்கள் பதிவிறக்கவும்

en: Manual updates required
ta: கைமுறை மேம்படுத்தல்கள் தேவை

en: Updates of Drupal core are not supported at this time.
ta: ட்ரூபால் மைய மேம்படுத்தல்கள் இந்த நேரத்தில் துணைபுரியவில்லை.

en: You must select at least one project to update.
ta: நீங்கள் மேம்படுத்த குறைந்த பட்சம் ஒரு திட்டத்தை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: Downloading updates
ta: புதுப்பித்தல்களை தரவிரக்குகிறது

en: Preparing to download selected updates
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட புதுப்பிப்புகளை பதிவிறக்க தயாராகிறது

en: Downloading updates failed:
ta: புதுப்பித்தல் தரவிரக்கம் தோல்வியடைந்துள்ளது:

en: Updates downloaded successfully.
ta: புதுப்பித்தல் வெற்றிகரமாக தரவிரக்கப்பட்டது.

en: Fatal error trying to download.
ta: பதிவிறக்க முயற்சியில் உயிர்நாடி பிழை.

en: Back up your database and site before you continue. <a href="@backup_url">Learn how</a>.
ta: நீங்கள மேலும் தொடர்வதற்கு முன்னால் தரவுத்தளத்தையும் தளத்தையும் பிரதி எடுத்து வைத்துக் கொள்ளுங்கள். <a href="@backup_url">எப்படி என்பதை அறிய</a>

en: Install from a URL
ta: ஒரு URL இருந்து நிறுவவும்

en: For example: %url
ta: உதாரணத்திற்கு: %url

en: Upload a module or theme archive to install
ta: நிறுவ ஒரு தொகுதி அல்லது தீம் பெட்டகம் பதிவேற்றவும்

en: For example: %filename from your local computer
ta: உதாரணத்திற்கு: %filename உங்கள் கணினியிலிருந்து

en: Provided archive contains no files.
ta: வழங்கிய பெட்டகம் எந்த கோப்புகளையும் கொண்டிருக்கவில்லை.

en: Unable to determine %project name.
ta: %project பெயரை தீர்மானிக்க முடியவில்லை.

en: %project is already installed.
ta: %project ஏற்கெனவே நிறுவப்பட்டுள்ளது.

en: Downloading %project
ta: %project தரவிரக்கப்படுகிறது

en: Includes:
ta: உள்ளடக்குகிறது:

en: Enabled: %includes
ta: செயலிலுள்ளது: %includes

en: Checking for available updates
ta: கிடைக்கும் புதுப்பித்தல்களை சோதனையிடுகிறது

en: Ready to update
ta: புதுப்பித்தலுக்கு தயார்

en: Update manager
ta: புதுப்பித்தல் நிர்வாகி

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: Registration and cancellation
ta: பதிவு செய்தல் மற்றும் நீக்குதல்

en: Who can register accounts?
ta: யார் அங்கத்துவத்தை பதிவு செய்ய முடியும்?

en: Administrators only
ta: நிர்வாகிகள் மட்டும்

en: Visitors, but administrator approval is required
ta: பார்வையாளர்கள், ஆனால் நிர்வாகிகளின் அனுமதி தேவை.

en: When cancelling a user account
ta: பயனர் அங்கத்துவம் இரத்தாகும் போது

en: Select method for cancelling account
ta: அங்கத்துவ இரத்து வழிமுறையை தெரிவு செய்க

en: Administer users
ta: நிர்வாக பயனர்கள்

en: Welcome (new user created by administrator)
ta: வரவேற்கிறோம் (நிர்வாகியால் புதிய பயனர் உருவாக்கப்பட்டது)

en: Welcome (awaiting approval)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதிக்காக காத்திருக்கிறோம்)

en: Welcome (no approval required)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதி தேவையில்லை)

en: Password recovery
ta: கடவுச்சொல் திருப்பியெடுத்தல்

en: Account activation
ta: அங்கத்துவ செயலாக்கம்

en: Account cancellation confirmation
ta: அங்கத்துவ இரத்து உறுதி

en: Account canceled
ta: அங்கத்துவம் இரத்து செய்யப்பட்டது.

en: When cancelling your account
ta: தங்கள் அங்கத்துவம் இரத்தாகும் போது

en: When cancelling the account
ta: அங்கத்துவம் இரத்தாகும் போது

en: Are you sure you want to cancel your account?
ta: தங்களின் அங்கத்துவத்தை இரத்து செய்வதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Are you sure you want to cancel the account %name?
ta: நீங்கள் கண்டிப்பாக %name அங்கத்துவத்தை இரத்து செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Select the method to cancel the account above.
ta: மேலுள்ள அங்கத்துவத்தை இரத்து செய்ய ஏதேனும் முறைய தெரிவு செய்க.

en: Your account will be blocked and you will no longer be able to log in. All of your content will be hidden from everyone but administrators.
ta: தங்கள் அங்கத்துவம் முடக்கப்படும் மற்றும் தாங்கள் தளத்தில் உள்நுழைய முடியாமல் இருக்கும். தங்கள் அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் நிர்வாகிகளைத்தவிர மற்ற பயனாளர்களிடமிருந்து மறைக்கப்படும்.

en: Your account will be removed and all account information deleted. All of your content will be assigned to the %anonymous-name user.
ta: தங்கள் அங்கத்துவம் நீக்கப்படும் மற்றும் அனைத்து அங்கத்துவ விபரங்களும் அழிக்கப்படும். தங்கள் அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் %anonymous-name பயனாளருடையதாக மாற்றப்படும்.

en: Your account will be removed and all account information deleted. All of your content will also be deleted.
ta: தங்கள் அங்கத்துவம் நீக்கப்படும் மற்றும் அனைத்து அங்கத்துவ விபரங்களும் அழிக்கப்படும். தங்கள் அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் அழிக்கப்படும்.

en: Sent account cancellation request to %name %email.
ta: %name %email இவருக்கு அங்கத்துவத்தை இரத்து செய்யும் கோரிக்கை அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

en: Creating and managing users
ta: பயனர்களை உருவாக்குதல் மற்றும் நிர்வகித்தல்

en: Administer permissions
ta: அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Change own username
ta: சொந்த பயனர்பெயரை மாற்று

en: Cancel own user account
ta: சொந்த பயனர் அங்கத்துவ இரத்து

en: Select method for cancelling own account
ta: சொந்த அங்கத்துவ இரத்து முறையை தெரிவு செய்க

en: Sorry, too many failed login attempts from your IP address. This IP address is temporarily blocked. Try again later or <a href="@url">request a new password</a>.
ta: மன்னிக்கவும். உங்கள் IP முகவரியிலிருந்து  உள்ளே புகும் முயற்சியில் அதிக முறை தோல்வி. அதனால் உங்கள் IP முகவரி தற்சமயம் தடை செய்யப்படுகிறது. பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும் அல்லது <a href="@url">புதியக் கடவுச்சொல்லுக்கு விண்ணப்பிக்கவும்</a>.

en: Cancelling account
ta: அங்கத்துவம் இரத்தாகிறது

en: Cancelling user account
ta: பயனர் அங்கத்துவம் இரத்தாகிறது

en: %name has been disabled.
ta: %name செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Cancel the selected user accounts
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர் கணக்குகளை இரத்தாக்கு

en: When cancelling these accounts
ta: இந்த அங்கத்துவங்கள் இரத்தாகும் போது

en: Are you sure you want to cancel these user accounts?
ta: இந்த பயனர் அங்கத்துவங்களை இரத்து செய்வதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Cancel accounts
ta: அங்கத்துவங்களை இரத்து செய்

en: To make your password stronger:
ta: தங்கள் கடவுச்சொல்லை வலுப்படுத்த:

en: Make it at least 6 characters
ta: குறைந்தது 6 எழுத்துக்களுடன் உருவாக்கவும்

en: Add lowercase letters
ta: சிற்றெழுத்துகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add uppercase letters
ta: பேரெழுத்துகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add numbers
ta: எண்களை இணை

en: Add punctuation
ta: நிறுத்த குறி சேர்க்கவும்

en: Make it different from your username
ta: இதை தங்கள் பயனர்பெயரிலிருந்து வேறாக அமை

en: Weak
ta: வலுவற்ற

en: Fair
ta: நியாயம்

en: Blocked user: %name %email.
ta: தடுக்கப்பட்ட பயனர்: %name %email.

en: Confirm account cancellation
ta: அங்கத்துவ விலகுதலை உறுதிப்படுத்து

en: Minimal
ta: குறைந்தது

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Remove this display
ta: காட்சியை அகற்றவும்

en: Remove group @group
ta: @group குழுவை அகற்றவும்

en: Default group
ta: இயல்புநிலை குழு

en: Group @group
ta: குழு @group

en: All items
ta: அனைத்து பொருட்களும்

en: Unlock
ta: திறத்தல்

en: Internet
ta: இணையம்

en: 1 pending update (@number_applied to be applied, @number_incompatible skipped) | @count pending updates (@number_applied to be applied, @number_incompatible skipped)
ta[0]: 1 புதிப்பித்தல் நிலுவையிலுள்ளது (@number_applied ஏற்றுக்கொள்ளப்படும், @number_incompatible விடுபடும்)
ta[1]: @count புதிப்பித்தல்கள் நிலுவையிலுள்ளது (@number_applied ஏற்றுக்கொள்ளப்படும், @number_incompatible விடுபடும்)

en: Hello !recipient-name,
ta: வணக்கம் !recipient-name,

en: Error messages to display
ta: காட்ட வேண்டிய பிழைச் செய்தி

en: Cannot open %file_path
ta: %file_path திறக்க இயலவில்லை

en: Current password
ta: தற்சமைய கடவுச்சொல்

en: Your current password is missing or incorrect; it's required to change the %name.
ta: உங்களின் நடப்பு கடவுச்சொல் காணவில்லை அல்லது தவறாக உள்ளது. அது %name ஐ மாற்ற தேவைப்படுகிறது.

en: Configure user accounts.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்களை முறைப்படுத்த

en: Terminology
ta: சொல்லியல்

en: all languages
ta: அனைத்து மொழிகளிலும்

en: %module module installed.
ta: %module நீட்சி நிறுவப்பட்டது.

en: Administer text formats and filters
ta: எழுத்து வடிவங்கள் மற்றும் வடிகட்டிகளை நிர்வகித்தல்

en: Attachment before
ta: இணைப்பு முன்

en: Attachment after
ta: இணைப்பு பிறகு

en: Kyrgyz
ta: கிருகீசு

en: Comment posted: %subject.
ta: கருத்து பதியப்பட்டது: %subject.

en: Your modules have been downloaded and updated.
ta: தங்கள் மாட்யூல்கள் தரவிரக்கப்பட்டு புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: <a href="@update">Run database updates</a>
ta: <a href="@update">தரவுதள புதுப்பித்தலை ஓடவிடு</a>

en: Filipino
ta: பிலிப்பினோ

en: Swiss German
ta: சுவிஸ் ஜெர்மன்

en: Khmer
ta: கெமெர்

en: Lao
ta: லாவ்

en: Scots
ta: ஸ்காட்ஸ்

en: Bartik
ta: பார்டிக்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Main background
ta: முதன்மை பின்பக்கம்

en: Sidebar background
ta: பக்கப்பட்டை பின்பக்கம்

en: Sidebar borders
ta: பக்கப்பகுதி வரப்பு

en: Footer background
ta: கீழ்ப்பகுதி பின்பக்கம்

en: Plum
ta: பிளம்

en: Title link
ta: தலைப்பு இணைப்பு

en: !local-task-title!active
ta: !local-task-title !active

en: @required_name (Missing)
ta: @required_name (விடுபட்டுள்ளது )

en: Unresolved dependency
ta: தீர்க்கப்படாத சார்புகள்

en: Site details
ta: தள தகவல்கள்

en: Title and slogan
ta: தலைப்பு மற்றும் வாசகம்

en: Firehouse
ta: பயர்ஹவுஸ்

en: Ice
ta: பனி

en: The database table prefix you have entered, %prefix, is invalid. The table prefix can only contain alphanumeric characters, periods, or underscores.
ta: நீங்கள் உள்ளீடு செய்த தரவுதள அட்டவணை முன்னொட்டு, %prefix,  முறையற்றது. அட்டவணை முன்னொட்டில் எண்கள், எழுத்துகள், புள்ளிகள் அல்லது கீழ் வரி மட்டுமே வரவேண்டும்.

en: Default settings file
ta: இயல்பான அமைவுகள் கோப்பு

en: The default settings file does not exist.
ta: இயல்பான அமைவுகள் கோப்பு காணக்கிடைக்கவில்லை.

en: Re-order rows by numerical weight instead of dragging.
ta: இழுத்துப் போடுவதற்கு பதிலாக எண் அடிப்படையில் மறு வரிசைப் படுத்தவும்.

en: Show row weights
ta: வரிசை எடைகளை காண்

en: Hide row weights
ta: வரிசை எடைகளை மறை

en: not yet assigned
ta: இதுவரை ஒதுக்கப்படவில்லை

en: not yet created
ta: இதுவரை உருவாக்கப்படவில்லை

en: The URL of the account edit page.
ta: அங்கத்துவ திருத்தி பக்கத்திற்கான URI.

en: Edit translations
ta: மொழிபெயர்ப்பு திருத்த

en: The file %file could not be copied because a file by that name already exists in the destination directory.
ta: கோப்பு %file பதிவெடுக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் அதே பெயரில் ஏற்கெனவே சேரிட அடைவில் கோப்பு உள்ளது.

en: File %file (%realpath) could not be copied because it does not exist.
ta: கோப்பு %file (%realpath) ஐ பதிவெடுக்க இயலவில்லை. ஏனென்றால் கோப்பு இல்லை.

en: File %file could not be copied because it would overwrite itself.
ta: கோப்பு %file ஐ பதிவெடுக்க இயலவில்லை ஏனெனில் அது அதனையே மேலேழுதிவிடும்.

en: The specified file %file could not be copied to %destination.
ta: குறிப்படப்பட்ட கோப்பு %file ஐ சேரிடம் %destination ல் பதிவெடுக்க இயலவில்லை.

en: The data could not be saved because the destination %destination is invalid. This may be caused by improper use of file_save_data() or a missing stream wrapper.
ta: தரவைச் சேமிக்க இயலவில்லை, ஏனெனில் சேமிப்பிடம் %destination செல்லாதது. இது file_save_data()  அல்லது மடக்கியெழுதும் தொடரின் சுட்டியைச் சரிவர பயன்படுதாமையால் இருக்கலாம்.

en: Thousand marker
ta: ஆயிரம் குறிப்பான்

en: Display prefix and suffix.
ta: முன்னொட்டு மற்றும் பின்னொட்டு காட்டவும்.

en: Display with prefix and suffix.
ta: முன்னொட்டு மற்றும் பின்னொட்டு கொண்டு காட்டவும்.

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -

en: No field is hidden.
ta: எப்புலமும் மறைவாக இல்லை

en: Format settings:
ta: வடிவமைப்பு அமைவுகள்:

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Error pages
ta: பிழை பக்கங்கள்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Save and publish
ta: சேமி மற்றும் வெளியிடு

en: Saint Martin
ta: செயிண்ட் மார்டின்

en: Weight for @block block
ta: @block பெட்டியின் எடை

en: Region for @block block
ta: @block பெட்டியின் பகுதி

en: Post comments
ta: கருத்துகளை பதிய

en: Are you sure you want to disable the text format %format?
ta: எழுத்து வடிவம் %format ஐ செயலிழக்க செய்ய நீங்கள்  விரும்புகிறீர்களா?

en: Disabled text format %format.
ta: செயலிழந்த எழுத்து வடிவம் %format.

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Hot topic, new comments
ta: சூடான தலைப்பு, புதிய கருத்துகள்

en: Hot topic
ta: சூடான தலைப்பு

en: Normal topic
ta: இயல்பான தலைப்பு

en: Closed topic
ta: மூடப்பட்ட தலைப்பு

en: Configure @module permissions
ta: @module அனுமதிகளை முறைமைப்படுத்து

en: Select and configure your themes.
ta: உங்கள் வடிவமைப்புகளை  தேர்ந்தெடுத்தல் மற்றும் உருவமைத்தல்

en: Administer settings.
ta: மேலாண்மை அமைவுகள்

en: View reports, updates, and errors.
ta: அறிக்கைகள், புதுப்பிகைகள் மற்றும் பிழைகளைப் பார்த்தல்

en: Install new module
ta: புதிய நீட்சியை நிறுவு

en: Install new theme
ta: புதிய வடிவமைப்பை நிறுவு

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: Lolspeak
ta: லால்ஸ்பீக்

en: %type: !message in %function (line %line of %file).
ta: %type: %function ல் !message (%file ல் வரி %line).

en: Update @title
ta: மாற்றப்பட்ட @title

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: இயந்திரத்தால்-படிக்கவல்ல தனித்தன்மையான பெயர். சிறியவகை எழுத்துகளும், எண்களும், அடிக்கோடுகளும் மட்டுமே கொண்டிருக்கலாம்.

en: The machine-readable name must contain unique characters.
ta: இயந்திரத்தால்-படிக்கவல்ல பெயர் தனித்தன்மையான குறிகளைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: The machine-readable name must contain only lowercase letters, numbers, and hyphens.
ta: கணினியால் படிக்கக்கூடிய பெயரில் lowercase எழுத்துகளும், எண்களும், hyphen'களும் மட்டும் உபயோக படுத்தவும்.

en: The machine-readable name is already in use. It must be unique.
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப்பெயர் ஏற்கெனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது. இது கண்டிப்பாக தனித்ததாக இருக்க வேண்டும்.

en: Asturian
ta: ஆஸ்திரியன்

en: Haitian Creole
ta: கயிட்டியன் கிரியோல்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: Weight for new file
ta: புதிய கோப்பின் எடை

en: Choose a file
ta: கோப்பை தெரிவுசெய்

en: The database version %version is less than the minimum required version %minimum_version.
ta: தரவுதள பதிப்பு %version தேவைப்படும் குறைந்தளவு பதிப்பு %minimum_version ஐ விட குறைவாக உள்ளது.

en: %type_name: Create new content
ta: %type_name: புதிய உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: %type_name: Edit own content
ta: %type_name: சொந்த உள்ளடக்கத்தை மாற்ற

en: %type_name: Edit any content
ta: %type_name: எந்த உள்ளடக்கத்தையும் மாற்ற

en: %type_name: Delete own content
ta: %type_name: சொந்த உள்ளடக்கத்தை அழி

en: %type_name: Delete any content
ta: %type_name: எந்த உள்ளடக்கத்தையும் அழிக்க

en: Next steps
ta: அடுத்த படிகள்

en: @driver_name settings
ta: @driver_name அமைவுகள்

en: SQLite
ta: எஸ்கியூலைட்

en: Database file
ta: தரவுதள கோப்பு

en: No fields are present yet.
ta: தற்போது  இன்னும் புலங்கள் ஏதுமில்லை.

en: Uninstall @module module
ta: @module நீட்சியை கழற்று

en: Enable newly added modules
ta: புதிதாக சேர்க்கப்பட்ட நீட்சிகளை செயலாக்கு

en: Database system
ta: தரவுதள கட்டமைப்பு

en: Database system version
ta: தரவுதள கட்டமைப்பு பதிப்பு

en: Release notes for @project_title
ta: @project_title இன் வெளியீடு குறிப்புகள்

en: The role settings have been updated.
ta: பாத்திர அமைவுகள் மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: Disable the account and keep its content.
ta: அங்கத்துவத்தைத் செயலற்றதாக்கிவிட்டு உள்ளடக்கத்தை வைத்திரு.

en: Disable the account and unpublish its content.
ta: அங்கத்துவத்தைத் செயலற்றதாக்கிவிட்டு உள்ளடக்கத்தை வெளியிடமால் செய்க.

en: Delete the account and make its content belong to the %anonymous-name user.
ta: அங்கத்துவத்தை அழித்து விட்டு அவர் உள்ளடக்கத்தை %anonymous-name பயனருடையதாக மாற்று.

en: Delete the account and its content.
ta: அங்கத்துவத்தையும்  அவர் உள்ளடக்கத்தையும் அழி.

en: Drupal system listing compatible test
ta: ட்ரூபால் கட்டுனான பட்டியல் ஒத்தசைவு சோதனை

en: String settings
ta: சரம் அமைவுகள்

en: Deleted 1 comment. | Deleted @count comments.
ta[0]: 1 கருத்து அழிக்கப்பட்டது.
ta[1]: @count கருத்துகள் அழிக்கப்பட்டது.

en: Deleted 1 post. | Deleted @count posts.
ta[0]: 1பதிவு அழிக்கப்பட்டது.
ta[1]: @count பதிவுகள் அழிக்கப்பட்டது.

en: List (integer)
ta: பட்டியல் (எண்கள்)

en: Allowed values list: some values are being removed while currently in use.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் பட்டியல்: தற்போது பயன்பாட்டிலுள்ள சில மதிப்புகள் அகற்றப்படுகின்றன.

en: Center left
ta: மைய இடது

en: Center right
ta: மைய வலது

en: Failed to connect to the server. The server reports the following message: !message For more help installing or updating code on your server, see the <a href="@handbook_url">handbook</a>.
ta: வழங்கியுடன் தொடர்பு கொள்ளல் தோல்வியுற்றது. வழங்கி கீழ்காணும் செய்தியை முறையிட்டுள்ளது: !message தங்கள் நீட்சியை நிறுவ அல்லது புதுப்பித்தல் பற்றிய மேலதிக உதவிக்கு <a href="@handbook_url">கையேடு</a> பார்க்கவும்.

en: Unable to parse info file: %info_file.
ta: info ஏட்டை பிரித்தறிய இயலவில்லை: %info_file.

en: Table summary
ta: அட்டவணை சுருக்கம்

en: Not specified
ta: குறிப்பிடப்படாதது

[ctx: ampm]
en: am
ta: காலை

[ctx: ampm]
en: pm
ta: மாலை

en: 5 minute
ta: 5 நிமிடம்

en: 15 minute
ta: 15 நிமிடம்

en: Delete all translations
ta: அனைத்து மொழிபெயர்ப்பு நீக்கு

en: Logo settings
ta: சின்ன அமைவுகள்

en: Hide filter
ta: மறை வடிகட்டி

en: Provide description
ta: விவரத்தை வழங்கவும்

en: Apply and continue
ta: விண்ணப்பித்துத் தொடரவும்

en: All displays
ta: அனைத்து காட்சிகள்

en: Add and configure @types
ta: @types சேர்த்து கட்டமைக்கவும்

en: Configure @type: @item
ta: @typeஐ கட்டமைத்தல்: @item

en: Above the preview
ta: முன்னோட்டத்திற்கு மேல்

en: Below the preview
ta: முன்னோட்டத்திற்கு கீழ்

en: Display | Displays
ta[0]: காட்சி
ta[1]: காட்சிகள்

en: Create a page
ta: ஒரு பக்கம் உருவாக்க

en: Create a block
ta: ஒரு தொகுதி உருவாக்கவும்

en: Field item
ta: புல பொருள்

en: Delete translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு நீக்கு

en: Unsorted
ta: வரிசையில்லா

en: Datetime
ta: தேதி நேரம்

en: File %file could not be copied because it does not exist.
ta: ஏடு %file இல்லாததால் அதை பதிவு எடுக்க இயலவில்லை.

en: Curaçao
ta: குராகோ

en: Réunion
ta: ரீயூனியன்

en: Sint Maarten
ta: செயின்ட் மார்டின்

en: 10 minute
ta: 10 நிமிடம்

en: 30 minute
ta: 30 நிமிடம்

en: Date value
ta: தேதி மதிப்பு

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்

en: Fields type(s) in use
ta: பயனில் உள்ள கள வகைகள்

en: Fields pending deletion
ta: களங்களை நீக்குதல் நிலுவையில்  உள்ளது

en: Change handler
ta: மாற்றம் கையாளுதல்

en: Checked
ta: சரிபார்த்தது

en: The form has become outdated. Copy any unsaved work in the form below and then <a href="@link">reload this page</a>.
ta: இந்த படிவம் காழவதி ஆகிவிட்டது. சேமிக்கப்படாத வேலைகளை நகல் எடுத்த பின், <a href="@link">இந்த பக்கத்தை மறுஏற்று  செய்க</a>

en: User name and password
ta: பயனர் பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்

en: Logo path
ta: சின்னம் பாதை

en: Hide description
ta: விளக்கத்தை மறை

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்

en: Date/time format
ta: நாள் / நேரம் வடிவம்

en: Default translation
ta: இயல்புநிலை மொழிபெயர்ப்பு

en: Bulk operation
ta: மொத்த நடவடிக்கை

en: Public files directory
ta: பொது கோப்புகள் அடைவு

en: Temporary files directory
ta: தற்காலிக கோப்புகள் அடைவு

en: Private files directory
ta: தனியார் கோப்புகள் அடைவு

en: Loading…
ta: ஏற்றுதல் ...

en: Reduce
ta: சிறிதாக்க

en: Single filter
ta: ஒற்றை வடிகட்டி

en: File storage
ta: கோப்பு சேமிப்பு

en: Unknown (@langcode)
ta: தெரியாதது (@langcode)

en: %name field is not in the right format.
ta: %name புலத்தின் சரியான வடிவத்தில் இல்லை.

en: Table @name already exists.
ta: அட்டவணை @name ஏற்கெனவே உள்ளது.

en: The referenced entity
ta: மேற்கோள் உருப்படி

en: Integer value
ta: முழுஎண் மதிப்பு

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு

en: Show all columns
ta: அனைத்து பத்திகள் காட்டு

en: Thin space
ta: மெல்லிய இடைவேளை

en: not applicable
ta: பொருந்தாது

en: All kind of entities, e.g. nodes, comments or users.
ta: அனைத்து வகையான உருப்படிகள். எ.க. கணுக்கள், கருத்துகள் அல்லது பயனாளர்கள்

en: Site's default language (@lang_name)
ta: தளத்தின் இயல்பு மொழி (@lang_name)

en: @dir can not be opened
ta: @dir திறக்கமுடியாதது

en: Uyghur
ta: உய்குர்

en: Import all
ta: அனைத்து இறக்குமதி

en: Update !title
ta: !title திருத்து

en: No item selected.
ta: எப்பொருளும் தெரிவாகவில்லை

en: South Sudan
ta: தெற்கு சூடான்

en: Port number
ta: படலை எண்

en: File added
ta: கோப்பு சேர்க்கப்பட்டது

en: File removed
ta: கோப்பு நீக்கப்பட்டது

en: Translations directory
ta: மொழிபெயர்ப்பு உறை

en: The translations directory does not exist.
ta: மொழிப்பெயர்ப்பு அடைவு இல்லை.

en: The translations directory is not readable.
ta: மொழிப்பெயர்ப்பு அடைவு வாசிக்கக்கூடியதாக இல்லை.

en: The translations directory is not writable.
ta: மொழிப்பெயர்ப்பு அடைவு எழுதக்கூடியதாக இல்லை.

en: The translations directory is writable.
ta: மொழிப்பெயர்ப்பு அடைவு எழுதக்கூடியதாக இருக்கிறது.

en: Approved status
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட படி நிலை

en: Send copy to sender
ta: அனுப்புநர் நகல் அனுப்பு

en: Selected user
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பயனர்

en: Date only
ta: தேதி மட்டும்

en: AM/PM
ta: முப/பிப

en: Month/Day/Year
ta: மாதம்/நாள்/ஆண்டு

en: Day/Month/Year
ta: நாள்/மாதம்/ஆண்டு

en: Year/Month/Day
ta: ஆண்டு/மாதம்/நாள்

en: 24 hour time
ta: 24 மணி நேரம்

en: 12 hour time
ta: 12 மணி நேரம்

en: Text editor
ta: உரை பதிப்பி

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை

en: @entity_type selection
ta: @entity_type தேர்வு

en: Updating translations.
ta: மொழிபெயர்ப்பு மேம்படுத்துகிறது.

en: Float value
ta: பதின்ம மதிப்பு

en: Any data
ta: ஏதாவது தரவு

en: Create translations
ta: மொழிபெயர்ப்பு உருவாக்கவும்

en: Delete translations
ta: மொழிபெயர்ப்பு நீக்கு

en: Table details
ta: அட்டவணை விவரங்கள்

en: Summary title
ta: தலைப்பு சுருக்கம்

en: Table description
ta: பட்டிய விவரம்

en: View language
ta: மொழி காண்க

en: No displays available.
ta: காட்சிகள் கிடைக்கவில்லை

en: Delete Page
ta: பக்கத்தை நீக்கு

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை

en: Persian, Farsi
ta: பெர்ஷியன், பார்சி

en: Tamil, Sri Lanka
ta: தமிழ், இலங்கை

en: Tuvan
ta: துவா

en: The directory %translations_directory exists.
ta: %translations_directory அடைவு இருக்கிறது.

en: MySQL, MariaDB, Percona Server, or equivalent
ta: MySQL, MariaDB, Percona Server, அல்லது அதற்கு சமமான

en: Language reference
ta: மொழி குறிப்பு

en: URI value
ta: URI மதிப்பு

en: Frisian, Western
ta: பெர்ஷியன், மேற்கத்திய

en: Bahasa Malaysia
ta: பாசா மலேசியா

en: Caribbean Netherlands
ta: கரீபியன் நெதர்லாந்து

en: Clipperton Island
ta: கிலிப்பர்டன் தீவு

en: Ceuta and Melilla
ta: சீடா மற்றும் மெலில்லா

en: Canary Islands
ta: கேனரி தீவுகள்

en: Myanmar [Burma]
ta: மியான்மார் [பர்மா]

en: Palestinian Territories
ta: பாலஸ்தீன பகுதிகள்

en: Time span in seconds
ta: நொடிகளில் நேர அளவு

en: Using simple actions
ta: எளிய நடவடிக்கைகளை பயன்படுத்தி

en: Discard changes?
ta: மாற்றங்களை கைவிடலாம்?

en: No placeholder
ta: கொள்ளிடம் இல்லை

en: Textfield size: !size
ta: உரை புல அளவு: !size

en: The referenced entity (%type: %id) does not exist.
ta: மேற்கொள் உருப்படி (%type: %id) காணப்படவில்லை.

[ctx: Sort order]
en: Order
ta: வரிசை

en: Default wizard
ta: இயல்புநிலை வழிகாட்டி

en: Selected:
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட:

[ctx: Validation]
en: Bundle
ta: பொதி

en: The entity must be of bundle %bundle.
ta: உருப்படி %bundle பொதியுடையதாக இருக்கவேண்டும்.

[ctx: Validation]
en: Count
ta: எண்ணிக்கை

[ctx: Validation]
en: Entity type
ta: உருப்படி வகை

en: The entity must be of type %type.
ta: உருப்படி %type வகையுடையதாக இருக்க வேண்டும்.

[ctx: Validation]
en: Length
ta: நீளம்

[ctx: Validation]
en: Entity changed
ta: உருப்படி மாற்றப்பட்டது

en: Enter caption here
ta: இங்கே தலைப்பை உள்ளிடவும்

en: Last comment ID
ta: கடைசி கருத்தின் ID

en: Last comment timestamp
ta: கடைசி கருத்தின் நேரமுத்திரை

en: Last comment name
ta: கடைசி கருத்தின் பெயர்

en: Last comment user ID
ta: கடைசி கருத்தின் பயனர் ID

en: The number of comments.
ta: கருத்துரைகள் எண்ணிக்கை.

en: Comment list
ta: கருத்து பட்டியல்

en: Content language and translation
ta: உள்ளடக்கத்தின் மொழி மற்றும் மொழிபெயர்ப்பு

en: Select source language
ta: மூல மொழி தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Computed date
ta: கணித்த தேதி

en: Number (decimal)
ta: எண் (தசம)

en: Number (float)
ta: எண் (பதின்ம)

en: Number (integer)
ta: எண் (முழு)

en: Alias for @id
ta: @id யின் மறுபெயர்

en: View basic information
ta: அடிப்படை தகவல் காண்க

en: Remove @title
ta: @title நீக்கு

en: Weight for @id
ta: @id யின் எடை

en: Group for @id
ta: @id யின் குழு

en: Remove @id
ta: @id நீக்கு

en: PHP date format
ta: PHP தேதி வடிவம்

en: Not fully protected
ta: முழுமையாக பாதுகாக்கப்படவில்லை

en: Fallback date format
ta: மாற்று தேதி வடிவம்

en: Action title
ta: செயல் தலைப்பு

en: - Restricted access -
ta: - கட்டுப்படுத்தப்பட்ட அணுகல் -

en: List of items
ta: பொருட்கள் பட்டியல்

en: Name and description
ta: பெயர் மற்றும் விளக்கம்

en: Administrative tags
ta: நிர்வாக குறிச்சொற்கள்

en: Influence
ta: செல்வாக்கு

en: Timestamp value
ta: நேர முத்திரை மதிப்பு

en: Mail collector
ta: மின்னஞ்சல் வசூலிப்பவர்

en: URI field
ta: URI புலம்

en: Configuration deletions
ta: கட்டமைப்பு நீக்கங்கள்

en: User's roles
ta: பயனர் பாத்திரங்கள்

[ctx: Entity type group]
en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

[ctx: Entity type group]
en: Other
ta: மற்ற

[ctx: Entity type group]
en: Configuration
ta: முறைமைகள்

en: Action configuration
ta: செயல் முறைமைகள்

en: Weight.
ta: எடை.

en: Route Name
ta: வழி பெயர்

en: Route Params
ta: வழி அளவுரு

en: Theme dependencies
ta: தீம் சார்புகள்

en: Extension settings
ta: நீட்டிப்பு சார்புகள்

en: Admin info
ta: நிர்வாகி பற்றி

en: Book settings
ta: புத்தக அமைப்புகள்

en: Single import
ta: ஒற்றை இறக்குமதி

en: Single export
ta: ஒற்றை ஏற்றுமதி

en: Datetime settings
ta: நாள்நேரம் அமைப்புகள்

en: Sort settings
ta: வரிசை அமைப்புகள்

en: Integer settings
ta: முழு அமைப்புகள்

en: Decimal settings
ta: பதின்மம் அமைப்புகள்

en: Float settings
ta: தசம அமைப்புகளை

en: History user
ta: பயனர் வரலாறு

[ctx: With components]
en: Extend
ta: நீட்டிப்பு

en: Bartik settings
ta: Bartik அமைப்புகள்

en: Seven settings
ta: Seven அமைப்புகள்

en: Stark settings
ta: Stark அமைப்புகள்

en: Display variant
ta: காட்சி மாறுபாடு

en: Requirements review
ta: தேவை ஆய்வுகள்

en: Receive email notifications
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்புகள் பெறு

[ctx: Abbreviated month name]
en: Jan
ta: ஜன

[ctx: Abbreviated month name]
en: Feb
ta: பிப்

[ctx: Abbreviated month name]
en: Mar
ta: மார்

[ctx: Abbreviated month name]
en: Apr
ta: ஏப்

[ctx: Abbreviated month name]
en: May
ta: மே

[ctx: Abbreviated month name]
en: Jun
ta: ஜூன்

[ctx: Abbreviated month name]
en: Jul
ta: ஜூலை

[ctx: Abbreviated month name]
en: Aug
ta: ஆக

[ctx: Abbreviated month name]
en: Sep
ta: செப்

[ctx: Abbreviated month name]
en: Oct
ta: அக்

[ctx: Abbreviated month name]
en: Nov
ta: நவ

[ctx: Abbreviated month name]
en: Dec
ta: டிச

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Sun
ta: ஞாயி

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Mon
ta: திங்

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Tue
ta: செவ்

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Wed
ta: புதன்

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Thu
ta: வியா

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Fri
ta: வெள்

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Sat
ta: சனி

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Su
ta: ஞா

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Mo
ta: திங்

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Tu
ta: செவ்

[ctx: Abbreviated weekday]
en: We
ta: புத

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Th
ta: வியா

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Fr
ta: வெள்

[ctx: Abbreviated weekday]
en: Sa
ta: ச

[ctx: Abbreviated 1 letter weekday Sunday]
en: S
ta: ஞா

[ctx: Abbreviated 1 letter weekday Monday]
en: M
ta: தி

[ctx: Abbreviated 1 letter weekday Tuesday]
en: T
ta: செ

[ctx: Abbreviated 1 letter weekday Wednesday]
en: W
ta: பு

[ctx: Abbreviated 1 letter weekday Thursday]
en: T
ta: வி

[ctx: Abbreviated 1 letter weekday Friday]
en: F
ta: வெ

[ctx: Abbreviated 1 letter weekday Saturday]
en: S
ta: ச

en: Adding languages
ta: மொழிகளை சேர்க்கிறது

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்

en: Boolean settings
ta: மெய்பொய் அமைப்புகள்

en: The %file does not exist.
ta: %file இல்லை

en: Datetime Timestamp
ta: நாள்நேரம் நேரமுத்திரை

en: Display prefix and suffix
ta: முன்னொட்டு, பின்னொட்டு காட்சி

en: Text (plain)
ta: உரை (சாதாரண)

en: Caption images
ta: தலைப்பு படங்கள்

en: Testing multilingual
ta: பன்மொழி சோதனை

en: Broken/Missing
ta: உடைந்த / காணாமல்

[ctx: Validation]
en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Recipient username
ta: பெறுநரின் பயனர்பெயர்

en: Enforced configuration dependencies
ta: பலவந்த அமைப்பு சார்புகள்

en: Changed timestamp settings
ta: மாற்றப்பட்ட நேர முத்திரை அமைப்புகள்

en: Simple page
ta: எளிய பக்கம்

en: Default date type
ta: இயல்புநிலை தேதி வகை

en: Configuration updates
ta: கட்டமைப்பு மேம்படுத்தல்கள்

en: Display in native language
ta: சொந்த மொழியில் காட்ட

en: Query arguments
ta: கேள்வி வாதங்கள்

en: Request format
ta: கோரிக்கை வடிவமைப்பு

en: Field settings (@on_label / @off_label)
ta: புலம் அமைப்புகள் (@on_label / @off_label)

en: Existing password
ta: தற்போதைய கடவுச்சொல்

en: Testing multilingual with English
ta: ஆங்கிலத்தில் பன்மொழி சோதனை

en: Resolving missing content
ta: தொலைந்த உள்ளடக்க சீரமை

en: Interface text
ta: இடைமுகம் உரை

en: Inaccessible
ta: அணுகமுடியாத

en: My site
ta: என் தளம்

en: Future format
ta: எதிர்கால வடிவம்

en: Past format
ta: கடந்தகால வடிவம்

en: 0 seconds
ta: 0 விநாடிகள்
