Drupal core (8.7.0-alpha1) - en to mr translation catalogue (551 entries)

en: Forms
mr: अर्ज

en: Home
mr: मुख्य पान

en: User interface
mr: वापरकर्ता अंतरपृष्ठ

en: Title
mr: शीर्षक

en: Body
mr: मुख्य

en: Next
mr: पुढील

en: user
mr: सदस्य

en: Pages
mr: पाने

en: Save configuration
mr: बदल संरक्षीत करा

en: delete
mr: मिटवा

en: Status
mr: वर्तमानस्थिती

en: Register
mr: नोंदणी

en: Create a new user account.
mr: नवीन सदस्य खाते बनवा

en: Markup
mr: मार्कअप

en: Prefix
mr: आधी जोडलेला शब्द

en: Suffix
mr: पुढे जोडलेला शब्द

en: Approve
mr: स्वीकार

en: Delete
mr: मिटवा

en: Submit
mr: सुपूर्द करणे

en: Operations
mr: कृती

en: Content
mr: साहित्य

en: Moderated content
mr: नियंत्रित मजकूर

en: Attribute
mr: गुणधर्म

en: Value
mr: किंमत

en: Username
mr: सदस्यनाम

en: Email address
mr: ईमेल पत्ता

en: Groups
mr: समुह

en: Group
mr: समुह

en: Type
mr: प्रकार

en: Author
mr: लेखक

en: Replies
mr: प्रतिसाद

en: Closed
mr: बंद

en: yes
mr: हो

en: List
mr: यादी

en: Send email
mr: ईमेल पाठवा

en: closed
mr: बंद

en: Actions
mr: कृती

en: disabled
mr: असमर्थ

en: Confirm
mr: नक्की करा

en: Cancel
mr: रद्द

en: Remove
mr: काढा

en: Last comment
mr: शेवटची टिप्पणी

en: Description
mr: अधिक माहिती

en: Language
mr: भाषा

en: more
mr: आणखी

en: Enable
mr: समर्थ

en: Disable
mr: असमर्थ

en: Email settings
mr: ई-मेल सेटिंग्ज

en: Article
mr: लेख

en: Disabled
mr: असमर्थ

en: Enabled
mr: समर्थ

en: Articles
mr: लेख

en: Administration
mr: व्यवस्थापन

en: footer
mr: तळ

en: Comments
mr: प्रतिक्रिया

en: More
mr: अधिक

en: not verified
mr: verified= न पडताळणी केलेला

en: Action
mr: कृती

en: On
mr: वर

en: For
mr: च्या साठी

en: new
mr: नवीन

en: Block title
mr: खंड शीर्षक

en: The title of the block as shown to the user.
mr: वापरकर्त्यास दर्शविल्याप्रमाणे ब्लॉकचे शीर्षक.

en: Taxonomy
mr: वर्गीकरण

en: Yes
mr: हो

en: No
mr: नाही.

en: Content types
mr: साहित्य प्रकार

en: Homepage
mr: मुख्य पान

en: Home page
mr: मुख्य पान

en: Download
mr: डाउनलोड

en: Version
mr: आवृत्ती

en: view
mr: दाखवा

en: unpublished
mr: अप्रकाशीत

en: updated
mr: अद्ययावत झाले

en: File information
mr: फाईल ची माहिती

en: File
mr: फाईल

en: File path
mr: फाईल पथ

en: Advanced options
mr: प्रगत पर्याय

en: Release notes
mr: प्रकाशन टिपा

en: Edit
mr: संपादन

en: Date
mr: दिनांक

en: Size
mr: आकार

en: Links
mr: दुवे

en: Search
mr: शोध

en: Reset
mr: पुर्ववत

en: Daily
mr: रोज

en: Weekly
mr: साप्ताहिक

en: Monthly
mr: मासिक(Monthly)

en: None
mr: काहीच नाही

en: Use count
mr: उपयोगकर्त्यांची संख्या

en: This action cannot be undone.
mr: ही कृती परत घेता येणार नाही.

en: Test
mr: चाचणी

en: Number
mr: अंक

en: Message
mr: संदेश

en: Account Name
mr: खात्याच नाव

en: Password
mr: परवलीचा शब्द

en: Block settings
mr: ब्लॉक चे सेटिंग्स

en: - None -
mr: - काहीही नाही -

en: Country
mr: देश

en: Weight
mr: मुल्य

en: The configuration options have been saved.
mr: संरचना पर्याय संरक्षीत केले

en: Link
mr: दुवा

en: Image
mr: छायाचित्र

en: Center
mr: मध्य

en: Help text
mr: माहिती अक्षर

en: Types
mr: प्रकार

en: Multiple
mr: अनेक

en: Required
mr: आवश्यक

en: root
mr: मुळ

en: Depth
mr: खोल

en: none
mr: काहीच नाही

en: Category
mr: वर्ग

en: Settings
mr: संरचना

en: Name
mr: नाव

en: edit
mr: संपादन

en: Go to previous page
mr: मागच्या पानावर जा

en: Go to parent page
mr: वऱच्या पानावर जा

en: Go to next page
mr: पुढच्या पानावर जा

en: Import
mr: आयात

en: Book
mr: पुस्तक

en: Export
mr: निर्यात

en: Taxonomy term
mr: वर्गीकरण संज्ञा

en: Back
mr: मागे

en: Node ID
mr: धागा क्रमांक

en: Outline
mr: रुपरेशा

en: Label
mr: खूणचिठ्ठी

en: Preview
mr: पुर्वदृश्य

en: Save
mr: संरक्षीत

en: Help
mr: मदत

en: True
mr: सत्य

en: False
mr: चूक

en: Preset Name
mr: सध्याचे नाव

en: Default
mr: मुळस्वरुप

en: Summary
mr: संक्षेप

en: Update
mr: अपडेट

en: Sunday
mr: रवीवार

en: Monday
mr: सोमवार

en: Tuesday
mr: मंगळवार

en: Wednesday
mr: बुधवार

en: Thursday
mr: गुरुवार

en: Friday
mr: शुक्रवार

en: Saturday
mr: शनीवार

en: Core
mr: मूळ

en: High
mr: उच्च

en: Low
mr: कमी

en: Artist
mr: कलाकार

en: Time
mr: वेळ

en: Views
mr: याद्या

en: Add
mr: समाविष्ट करा

en: View
mr: बघा

en: Length
mr: लांबी

en: Format
mr: रचना

en: Audio
mr: ध्वनी

en: History
mr: इतिहास

en: Path
mr: रस्ता

en: Filename
mr: फाईलचे नाव

en: Forum name
mr: चर्चासत्र नाम

en: forum
mr: चर्चा

en: Manage
mr: व्यवस्थापन

en: Region
mr: क्षेत्र

en: link
mr: शृंखला

en: Display
mr: दाखवा

en: Node type
mr: धाग्याचा प्रकार

en: never
mr: कधीच नाही

en: Updated
mr: सुधारित

en: actions
mr: कृती

en: Text
mr: अक्षर

en: Layout
mr: मांडणी

en: Preview comment
mr: प्रतिक्रिया पुर्वदृष्य

en: ID
mr: आय डी

en: Advanced search
mr: विस्तृत शोध

en: You are not authorized to access this page.
mr: तुम्हाला या पानावर पोहोचण्याची मुभा नाही

en: Upload
mr: अपलोड

en: Picture
mr: चित्र

en: Mail
mr: ईमेल

en: Database type
mr: डेटाबेसचा प्रकार

en: User
mr: सदस्य

en: action
mr: कृती

en: Email
mr: ईमेल

en: Files
mr: फाईल्स

en: Error
mr: तृटी

en: Options
mr: विकल्प

en: Contact
mr: संपर्क

en: Created
mr: प्रकाशन

en: Node
mr: शाखा

en: Printer-friendly version
mr: मुद्रणसुलभ आवृत्ती

en: Update options
mr: अपडेट पर्याय

en: All
mr: सर्व

en: Active
mr: सक्रिय

en: Done
mr: पूर्ण झाले

en: Last post
mr: शेवटचे प्रकाशन

en: Access denied
mr: प्रवेश प्रतिबंधीत

en: Year
mr: वर्ष

en: Date format
mr: तारीख आराखडा

en: Add content
mr: लिखाण समाविष्ट करा

en: Page title
mr: पृष्ठ शीर्षक

en: Block
mr: भाग

en: Page
mr: पान

en: 1 hour | @count hours
mr[0]: १ तास
mr[1]: @count तास

en: 1 day | @count days
mr[0]: १ दिवस
mr[1]: @count दिवस

en: Logo
mr: प्रतिक-चिन्ह

en: Site name
mr: साइट चा नाव

en: Site slogan
mr: संकेतस्थळाचे ब्रीदवाक्य

en: Good
mr: चांगला

en: Node types
mr: धाग्याचे प्रकार

en: Site
mr: संकेतस्थळ

en: Web Server
mr: सेवाकेंद्र

en: Drupal
mr: ड्रुपल

en: Not found
mr: सापडले नाही

en: PHP
mr: पी एच  पी

en: Off
mr: बंद

en: Never
mr: कधीही नाही

en: Inline
mr: आतील

en: Selected
mr: निवडलेले

en: Your name
mr: तुमचं नाव

en: To
mr: प्रति:

en: From
mr: कडून

en: Roles
mr: वर्तनमर्यादा

en: Comment
mr: प्रतिक्रिया

en: Hostname
mr: होस्टनेम

en: Published
mr: प्रकाशित

en: Signature
mr: हस्ताक्षर

en: Filter
mr: गाळणी

en: Location
mr: स्थळ

en: Log message
mr: आवागमन सुचना

en: Field name
mr: फील्डचे नाव

en: Field type
mr: फील्डचा प्रकार

en: Is less than
mr: च्या पेक्षा कमी

en: Is less than or equal to
mr: च्या पेक्षा कमी किंवा समान

en: Is equal to
mr: समान

en: Is greater than or equal to
mr: च्या पेक्षा जास्त किंवा समान

en: Is greater than
mr: च्या पेक्षा जास्त

en: Is not equal to
mr: च्या पेक्षा समान नाही

en: Original image
mr: मूळ छायाचित्र

en: %time ago
mr: %time पूर्वी

en: %time left
mr: %time उरला आहे

en: Authored by
mr: लेखक

en: Width
mr: लांबी

en: Height
mr: उंची

en: Maximum
mr: जास्तीतजास्त

en: Scale
mr: मोजपट्टी

en: Month
mr: महिना

en: Last reply
mr: अंतिम लेखन

en: Unlimited
mr: अमर्यादित

en: State
mr: राज्य

en: Enter a valid username.
mr: बरोबर(valid) वापरकर्ता नाव एंटर करा

en: Owner
mr: मालक

en: General
mr: साधारण

en: Method
mr: पद्धत(Method)

en: Namibia
mr: नामिबिया

en: Israel
mr: इस्राईल

en: Iran
mr: ईराण

en: New Zealand
mr: न्यूज़ीलॅंड

en: Tonga
mr: टोंगा

en: Cuba
mr: क्यूबा

en: Brazil
mr: ब्राझील

en: Chile
mr: चिली

en: Japan
mr: जपान

en: Turkey
mr: टर्की

en: Day
mr: दिवस

en: Thu
mr: गुरुवार

en: May
mr: मे

en: Forum
mr: चर्चा

en: Configuration
mr: संरूपण

en: Display title
mr: शीर्षक प्रदर्शन

en: Text color
mr: अक्षराचा रंग

en: Navigation
mr: आवागमन

en: Color
mr: रंग

en: Appearance
mr: दृश्य स्वरूप

en: Ignore
mr: दुर्लक्ष करा

en: User login
mr: सदस्य आगमन

en: Log in
mr: येण्याची नोंद

en: Add new comment
mr: नवी प्रतिक्रिया द्या

en: String
mr: संज्ञा

en: Referrer
mr: शिफारसदार

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
mr: @site सध्या दुरुस्तीसाठी बंद आहे. आम्ही लवकरच परत येऊ. आपल्या संयमासाठी(patience) धन्यवाद.

en: Maximum length
mr: कमाल लांबी

en: Anonymous
mr: अज्ञात

en: Provider
mr: प्रदाता

en: Install
mr: इन्स्टॉल

en: Tools
mr: साधने

en: Optional
mr: पर्यायी

en: Recent comments
mr: नव्या प्रतिक्रिया

en: Random
mr: अननुक्रमाने

en: Position
mr: स्थान

en: Integer
mr: पूर्णांक

en: The comment and all its replies have been deleted.
mr: टिप्पणी आणि त्याचे सर्व प्रतिसाद मिटवले गेले.

en: Close
mr: बंद

en: Sort by
mr: क्रमवारी नुसार लावा

en: 1 new | @count new
mr[0]: १ नवीन
mr[1]: @count नवीन

en: Condition
mr: अट

en: Database username
mr: Database सदस्यनाम

en: Database password
mr: Database संकेताक्षर

en: Database name
mr: डेटाबेसचे नाव

en: Authored on
mr: ला लिहील्या गेले.

en: Undefined
mr: अव्याख्यात

en: English
mr: इंग्लीश

en: Spanish
mr: स्पॅनिश

en: Allowed HTML tags
mr: HTML च्या उपयोगाची अनुमती

en: Sources
mr: स्त्रोत

en: ‹ previous
mr: ‹ मागे

en: next ›
mr: पुढे ›

en: The update has been performed.
mr: अपडेट केल्या गेले

en: View user profile.
mr: सदस्याबद्दल माहिती पहा

en: Member for
mr: च्यासाठी सभासद

en: @time ago
mr: @time पुर्वी

en: Select all rows in this table
mr: या टेबल मधील सर्व ओळी निवडा

en: Search results
mr: शोध परिणाम

en: Please enter some keywords.
mr: कृपया शोधण्यासाठी शब्द लिहा

en: Front page
mr: मुखपृष्ठ

en: Deleted
mr: मिटवले गेले

en: Languages
mr: भाषा

en: Topics
mr: विषय

en: Topic
mr: विषय

en: Publishing options
mr: प्रकाशित करण्यासाठीचे पर्याय

en: Feb
mr: फेब्रुवारी

en: Mar
mr: मार्च

en: Apr
mr: एप्रिल

en: Jun
mr: जून

en: Jul
mr: जुलै

en: Aug
mr: ऑगस्ट

en: Sep
mr: सप्टेंबर

en: Oct
mr: ऑक्टोबर

en: Nov
mr: नवेंबर

en: Dec
mr: डिसेंबर

en: Posts
mr: प्रकाशन

en: Negate
mr: रद्द

en: Log out
mr: लॉग आऊट

en: Extend
mr: विस्तार

en: Your message has been sent.
mr: तुमचा संदेश पाठवला गेला

en: Create new account
mr: नवीन खाते बनवा

en: People
mr: लोक

en: Site information
mr: साइट ची माहिती

en: Blocked
mr: प्रतिबंधीत

en: Books
mr: पुस्तके

en: Forums
mr: चर्चा

en: The specified passwords do not match.
mr: दिलेला संकेताक्षर जुळत नाही.

en: This topic has been moved
mr: हा विषय येथुन हलवण्यात आलेला आहे.

en: Fiji
mr: फिजी

en: Not published
mr: अप्रकाशित

en: Color scheme
mr: रंग संगती

en: Top left
mr: वरील डावे

en: Top right
mr: वरील उजवे

en: Bottom right
mr: खालील उजवे

en: Bottom left
mr: खालील डावे

en: Login attempt failed for %user.
mr: %user ची येण्याची नोंद असफल

en: JPEG quality
mr: JPEG दर्जा

en: comment
mr: प्रतिक्रिया

en: Unpublished
mr: अप्रकाशित

en: Published comments
mr: प्रकाशित प्रतिक्रिया

en: Comment settings
mr: प्रतिक्रिया संरचना

en: Default options
mr: मूळ पर्याय

en: Shortcuts
mr: शॉर्टकट्स

en: Default value
mr: मुलभूत मूल्य

en: Translatable
mr: अनुवादक्षम

en: Go to first page
mr: प्रथम पानावर जा

en: Go to last page
mr: अंतिम पानावर जा

en: Configure what block content appears in your site's sidebars and other regions.
mr: साईटच्या साईडबार व इतर विभागांमध्ये कोणते ब्लॉक्स दिसावेत याची मांडणी करा

en: Save block
mr: block संरक्षीत करा

en: Menus
mr: मेनूज

en: Used in
mr: कोठे वापरली आहे

en: Float
mr: अपूर्णांक

en: Minimum
mr: किमान

en: Precision
mr: अचूकपणा

en: Publish
mr: प्रकाशित

en: Unpublish
mr: अप्रकाशित

en: The content of this field is kept private and will not be shown publicly.
mr: येथे दिलेली माहिती गोपनीय ठेवल्या जाईल. कुठल्याही परिस्थीत ती सार्वजनिक केल्या जाणार नाही.

en: Date - newest first
mr: दिनांक - नविन प्रथम

en: Date - oldest first
mr: दिनांक - जुने प्रथम

en: 1 comment | @count comments
mr[0]: १ प्रतिक्रिया
mr[1]: @count प्रतिक्रिया

en: 1 new comment | @count new comments
mr[0]: १ नवीन प्रतिक्रिया
mr[1]: @count नवीन प्रतिक्रिया

en: Language code
mr: भाषेची संकेताक्षरं

en: Reply
mr: प्रतिसाद

en: Mapping
mr: प्रतिचित्रण

en: New forum topics
mr: नवीन चर्चा विषय

en: Page not found
mr: पान सापडले नाही

en: « first
mr: « प्रथम

en: last »
mr: अंतिम »

en: No comments available.
mr: टिप्पणी उपलब्ध नाही

en: Enter your keywords
mr: तुम्हाला हवा असलेला शब्द लिहा

en: My account
mr: माझे सदस्यत्व

en: Active forum topics
mr: सक्रिय चर्चा विषय

en: Read the latest forum topics.
mr: नवे चर्चा विषय वाचा

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
mr: सद्स्याने शेवटची कृती केल्यापासून या वेळे पर्यंत त्याला ऒनलाईन समजल्या जाईल.

en: Book navigation
mr: पुस्तक वाहिणी

en: 1 year | @count years
mr[0]: १ year
mr[1]: @count वर्षे

en: 1 week | @count weeks
mr[0]: १ आठवडा१ दिवस
mr[1]: @count आठवडे

en: 1 min | @count min
mr[0]: १ मिनिट
mr[1]: @count मिनिटे

en: 1 sec | @count sec
mr[0]: १ सेकंद
mr[1]: @count सेकंद

en: German
mr: जर्मन

en: Locked
mr: कुपुपबंद

en: types
mr: प्रकार

en: Edit forum
mr: चर्चा संपादीत करा

en: Containing any of the words
mr: या पैकी कुठलाही शब्द

en: Containing the phrase
mr: हे वाक्य

en: Containing none of the words
mr: यापैकी कुठलाही शब्द नको

en: Only of the type(s)
mr: केवळ याच प्रकारात

en: Case sensitive
mr: केस सेन्सेटिव्ह

en: Reports
mr: अहवाल

en: Setting
mr: सेटिंग्ज

en: Default theme
mr: मूलभूत थीम

en: Unpublish comment
mr: अप्रकाशित प्रतिक्रिया

en: Set as default
mr: मूलभूत असे ठरवा

en: Route
mr: मार्ग

en: Sequence
mr: अनुक्रम

en: Entity type
mr: एंटिटीचा प्रकार

en: Use default
mr: डीफॉल्ट वापरा

en: Direction
mr: दिशा

en: Password field is required.
mr: संकेताक्षर क्षेत्र गरजेचे आहे.

en: Administration theme
mr: प्रशासकीय विभागाची थीम

en: Tour
mr: फेरफटका

en: Manage tagging, categorization, and classification of your content.
mr: तुमच्या साहित्याच्या टॅगिंग व वर्गीकरणाचे व्यवस्थापन करा

en: Are you sure you want to re-index the site?
mr: तुम्हाला हे संकेतस्थळ पुन्हा अनुक्रमित करायचे आहे. हे नक्की ना?

en: Save and continue
mr: सौरक्षित करा आणि पुढे सुरु करा

en: Boolean
mr: बूलीय

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
mr: चुकीची कृती केल्या गेली आहे. कृपया व्यवस्थापकांशी संपर्क साधावा.

en: Bundle
mr: बंडल

en: Delete comment
mr: प्रतिक्रिया मिटवा

en: Publish the selected comments
mr: निवड्लेल्या प्रतिक्रिया प्रकाशित करा

en: Unpublish the selected comments
mr: निवड्लेल्या प्रतिक्रिया अप्रकाशित करा

en: Upload date
mr: अपलोड केल्याची तारीख

en: @type %title has been updated.
mr: @type %title संग्रहीत केले

en: Administration pages
mr: प्रशासकीय पाने

en: Available actions
mr: उपलब्ध क्रिया

en: An error has occurred.
mr: तृटी आली आहे.

en: 0 sec
mr: ० सेकंद

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
mr: सध्याचे संकेताक्षर बदलायचे असल्यास , खालील दोन्ही जागी नवा संकेताक्षर द्या.

en: Current date
mr: आजची तारीख

en: - Any -
mr: - काहीही -

en: Min
mr: किमान

en: And max
mr: आणि कमाल

en: And
mr: आणि

en: has word
mr: शब्द आहे

en: Contains all words
mr: सर्व शब्द समाविष्ट

en: Module dependencies
mr: मोड्यूलच्या आवश्यकता

en: Who's new
mr: नविन सदस्य

en: Language name
mr: भाषेचे नाव

en: Edit language
mr: भाषा संपादित करा

en: Contact form
mr: संपर्क अर्ज

en: The requested page could not be found.
mr: विनंती केलेले पान सापडत नाही

en: Requirements problem
mr: आवश्यकतेच्या अडचणी

en: Database configuration
mr: डेटाबेसची संरचना

en: Choose language
mr: भाषा निवडा

en: Select language
mr: भाषा निवडा

en: 1 byte | @count bytes
mr[0]: 1 byte
mr[1]: @count बाइट्स

en: Illegal choice %choice in %name element.
mr: चुकीची निवड %choice मधे %name नावाने.

en: Right to left
mr: उजवीकडून डावीकडे

en: Left to right
mr: डावीकडून उजवीकडे

en: Save language
mr: भाषा संरक्षीत करा

en: The language %language has been created.
mr: %language ही भाषा बनवली.

en: Save book pages
mr: पुस्तकाचे पान संरक्षीत करा

en: Updated book %title.
mr: सुधारित पुस्तक %title.

en: book: updated %title.
mr: पुस्तक : संरक्षीत केले  %title.

en: No changes were made
mr: काहीही बदल केले गेले नाहीत

en: No book selected.
mr: कोणताही पुस्तक निवडल नाही

en: Delete the selected comments
mr: निवड्लेल्या प्रतिक्रिया मिटवा

en: Personal contact form
mr: खाजगी संपर्क अर्ज

en: View 'page not found' errors (404s).
mr: 'पृष्ठ सापडले नाही त्रुटी ' दाखवा (४०४ स)

en: Paragraph one.
mr: परिच्छेद १

en: Paragraph two.
mr: परिच्छेद २

en: Forum topic
mr: चर्चा विषय

en: language
mr: भाषा

en: Indexing settings
mr: संरचना अनुक्रम

en: Minimum word length to index
mr: अनुक्रमीत करण्यासाठीची किमान अक्षर संख्या

en: Search form
mr: शोध

en: User pictures in posts
mr: पोस्ट्समध्ये सदस्यांची छायाचित्रे

en: User pictures in comments
mr: प्रतिक्रियांमध्ये सदस्य चित्रे

en: Shortcut icon
mr: लघुमार्ग चिन्ह

en: Shortcut icon settings
mr: लघुमार्ग चिन्ह पर्याय

en: Powered by Drupal
mr: 'द्रुपल'मध्ये बनवलेली साईट

en: You must enter a username.
mr: तुम्ही सदस्य नाम देने गरजेचे आहे

en: The username cannot begin with a space.
mr: सदस्यनामाच्या आधी किंवा नंतर मोकळी जागा सोडू नका

en: The username cannot end with a space.
mr: सदस्यनामाच्या आधी किंवा नंतर मोकळी जागा सोडू नका

en: The username cannot contain multiple spaces in a row.
mr: सदस्यनामाच्या मधात खुप मोकळया जागा सोडू नका

en: The username contains an illegal character.
mr: सदस्यनामात प्रतिबंधीत अक्षर आहे, ते बदला.

en: Who's online
mr: सध्या कोण कोण आलेले आहे?

en: Text format
mr: टेक्सटचा फॉरमॅट

en: Optional features
mr: पर्यायी वैशिष्ट्ये

en: Unsigned
mr: स्वाक्षरी न केलेल्या

en: Structure
mr: आराखडा

en: Default values
mr: मुलभूत मुल्य

en: Published status
mr: प्रकाशन अवस्था

en: Dependencies
mr: आवश्यकता

en: You are not allowed to access this page.
mr: हे पान बघण्याची आपणांस परवानगी नाही

en: Authorize file system changes
mr: फाईल सिस्टिम मधील बदल अधिकृत करा

en: It appears you have reached this page in error.
mr: आपण चुकून या पानावर आला आहात असं दिसतंय.

en: Required field
mr: आवश्यक फील्ड

en: No front page content has been created yet.
mr: मुख्यपानावरील साहित्य अद्याप निर्माण झालेले नाही

en: Administer shortcuts
mr: प्रशासकाने ठरवलेले शॉर्टकट्स

en: Choose "Default theme" to always use the same theme as the rest of the site.
mr: मुख्य साईटवर वापरलेली थीमच येथे वापरण्यासाठी "मूलभूत थीम" हा पर्याय निवडा

en: Use the administration theme when editing or creating content
mr: साहित्य निर्माण अथवा संपादित करत असताना प्रशासकीय विभागाची थीमच वापरा

en: User verification status in comments
mr: सदस्याची प्रतिक्रियांमधील पुष्टीकरण स्थिती

en: Taxonomy term page
mr: वर्गीकरण संज्ञेचे पान

en: Basic page
mr: साधे पान

en: Contact forms
mr: संपर्काचे फॉर्म्स

en: Configuration files
mr: संरुपणाच्या फाईल्स

en: Back to site
mr: मुख्य साईटवर जा

en: View mode
mr: दृश्य प्रस्थिती

en: Changed date
mr: बदल केल्याची तारीख

en: Next steps
mr: पुढील पायऱ्या

en: String settings
mr: शब्द व्यवस्थापन

en: Logo settings
mr: लोगोची सेटिंग्ज

en: Logo path
mr: लोगो जेथे आहे त्याचा मार्ग

en: Third party settings
mr: थर्ड पार्टी सेटिंग्ज

en: Bulk operation
mr: मोठ्या प्रमाणात ऑपरेशन

en: Views plugins
mr: Views चे Plugins

en: Use the default shortcut icon supplied by the theme
mr: थीम द्वारे पुरवलेले मुलभूत शॉर्टकट चिन्ह वापरा

en: Manage customized lists of content.
mr: साहित्याच्या तुम्ही तयार केलेल्या याद्यांचे व्यवस्थापन करा

en: User-defined shortcuts
mr: सदस्याने ठरवलेले शॉर्टकट्स

en: Type of item to reference
mr: संदर्भास द्यावयाच्या आयटमचा प्रकार

en: Reference method
mr: संदर्भाची पद्धत

en: Create referenced entities if they don't already exist
mr: जर अस्तित्वात नसतील तर संदर्भ एंटिटी तयार करा

en: Entity display
mr: एंटिटी डिस्प्ले

en: Display modes
mr: दर्शनी अवस्था

en: Configure what displays are available for your content and forms.
mr: तुमच्या साहित्य आणि फॉर्म्सच्या कोणत्या दर्शनी अवस्था असाव्यात यांची संरचना करा

en: Block layout
mr: ब्लॉक्सची मांडणी

en: PHP date format
mr: PHP तारीख स्वरूप

en: Lists (Views)
mr: याद्या (व्ह्यूज)

en: Action title
mr: क्रिया शीर्षक

en: Action configuration
mr: क्रिया संरचना

en: Route Name
mr: मार्गाचे नाव

en: Route Params
mr: मार्गाचे मापदंड

en: Param
mr: मापदंड

en: Configuration dependencies
mr: संरचनेसाठीच्या आवश्यकता

en: Theme dependencies
mr: थीमच्या आवश्यकता

en: Admin info
mr: प्रशासना विषयी माहिती

en: Entity form mode settings
mr: एंटिटी फॉर्म च्या अवस्था (mode)चे सेटिंग्ज

en: Sort settings
mr: क्रमवारीची सेटिंग्ज

en: Integer settings
mr: पूर्णांक संबंधी सेटिंग्ज

en: Decimal settings
mr: दशांश चिन्हासंबंधी सेटिंग्ज

en: Context assignments
mr: संदर्भ असाइनमेंट

en: Comment types
mr: प्रतिसादांचे प्रकार

en: Manage form and displays settings of comments.
mr: प्रतिसादांचे फॉर्म्स आणि प्रदर्शनासंबंधी सेटिंग्ज करा

en: On label
mr: लेबल वर

en: Create and manage contact forms.
mr: संपर्कासाठीचे फॉर्म तयार करा किंवा त्यांचे व्यवस्थापन करा

en: Install and set as default
mr: इन्स्टॉल करा व मूलभूत असे ठरवा

en: Default value callback
mr: मुलभूत मूल्याचा कॉलबॅक

en: Configuration entity dependencies
mr: संरचनात्मक एंटिटीच्या आवश्यकता

en: Content entity dependencies
mr: साहित्यविषयक एंटिटीच्या आवश्यकता

en: Enforced configuration dependencies
mr: संरचनेवर लादलेल्या आवश्यकता

en: Database storage size
mr: डेटाबेसची साठवण्याची क्षमता

en: Plural variants
mr: बहुवचन रूपे

en: Configuration synchronization
mr: संरूपणाची सुसुत्रता

en: Set and configure the default theme for your website.  Alternative <a href=":themes">themes</a> are available.
mr: तुमच्या वेबसाइटची मूलभूत थीम ठरवा व तिची संरचना करा. पर्यायी <a href=":themes">थीम्स</a> उपलब्ध आहेत.

en: You can place blocks for each theme on the <a href=":blocks">block layout</a> page.
mr: प्रत्येक थीम साठी ब्लॉक्सची मांडणी तुम्ही <a href=":blocks">ब्लॉकची मांडणी</a> या पानावरून करू शकता

en: Install @theme theme
mr: @theme थीम इन्स्टॉल करा

en: Install @theme as default theme
mr: @theme मूलभूत थीम म्हणून इन्स्टॉल करा

en: Powered by <a href=":poweredby">Drupal</a>
mr: <a href=":poweredby">'द्रुपल'</a>मध्ये बनवलेली साईट

en: Manage menus and menu links.
mr: मेनूज आणि त्यांच्यामधील लिंक्सचे व्यवस्थापन करा

en: Files overview
mr: फाईल्सचा आढावा

en: Welcome to [site:name]
mr: [site:name] मध्ये आपले स्वागत
