Drupal core (9.3.17) - en to sw translation catalogue (6 entries)

en: Database type
sw: Aina ya Hifadhidata

en: Database username
sw: Jina la mtumiaji wa Hifadhidata

en: Database password
sw: Nywila ya Hifadhidata

en: Database name
sw: Jina la Hifadhidata

en: Requirements problem
sw: Tatizo la Mahitaji

en: Database configuration
sw: Usanidi wa Hifadhidata
