Lightning (8.x-1.12) - en to te translation catalogue (25 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: File
te: ఫైల్

en: Size
te: కొలత

en: Image
te: బొమ్మ

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: N/A
te: వర్తించదు

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం
