Lightning (8.x-2.17) - en to cy translation catalogue (31 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Content
cy: Cynnwys

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: On
cy: Ymlaen

en: File
cy: Ffeil

en: Reset
cy: Ailosod

en: - None -
cy: - Dim -

en: Image
cy: Delwedd

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Help
cy: Cymorth

en: Core
cy: Craidd

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: All
cy: I gyd

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Media
cy: Cyfryngau

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: File Upload
cy: Llwythiad ffeil i fyny

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Apply
cy: Ceisio

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Submit button text
cy: Cyflwyno botwm testun

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal
