Lightning (8.x-2.25) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: Version
ta: பதிப்பு

en: File
ta: கோப்பு

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Off
ta: இல்லை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Media
ta: ஊடகம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.
