Open Y Rose (1.1.1) - en to te translation catalogue (18 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: select
te: ఎంచు

en: Content
te: సారము

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Preview
te: మునుజూపు

en: read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: You are not authorized to access this page.
te: ఈ పేజీ చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: month
te: నెల

en: Link color
te: లంకె రంగు
